[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

LosBlancos90

Xe buýt
Hà nội - ở phía các làng nghề, em được biết hôm nay vẫn có những đám tổ chức mời ăn uống gần 20 mâm. Quan chức không ai cấm cản gì hết. HN chỉ đi sau SG có mấy chục ngày để tiến tới SG của hiện tại. Không quản chặt, cũng không tiêm cho người già và đối tượng ưu tiên thì HN sợ là...Em mong là các cụ mợ hãy lên tiếng ngay tại phường xã nơi mình cư trú, in báo tuổi trẻ hôm nay ra, chất vấn kiện cáo về thứ tự ưu tiên tiêm vacxin tại phường xã của mình. Yêu cầu minh bạch, in rõ được phân bao nhiêu liều, thành phố định phân bổ cho từng đối tượng ưu tiên bao nhiêu liều?
ở khu vực huyện nào thế cụ. cụ biết thì báo cho lực lượng chức năng luôn đi. bây giờ mà còn tổ chức đám gì nữa. bó tay

Được gửi từ iPhone - Otofun

.rr

Xe tải
ở khu vực huyện nào thế cụ. cụ biết thì báo cho lực lượng chức năng luôn đi. bây giờ mà còn tổ chức đám gì nữa. bó tay

Được gửi từ iPhone - Otofun
Hôm qua em đã lên đây hỏi HN có cái tổng đài nào tương tự 1022 để tố cáo đây mà không thấy có cụ ạ, hôm qua em còn ghi rõ tên làng mà chả thấy ai ngăn chặn cả, kết quả là tổ chức hoành tráng mấy chục mâm. HN cần ngay 1 web hoặc 1 tổng đài để dân gọi hỏi thắc mắc, cầu cứu hoặc tố cáo các trường hợp vi phạm luật phòng chống dịch. 1022 của SG đã hoạt động rất là hiệu quả.

4some

Xe tải
Không lấy được dữ liệu, chỗ em báo cho dân thế, em đăng kí trên app rồi đấy chứ. Mấy cái app của mình chán chết, khi cần thì vô dụng.
e với mẹ đăng ký = giấy tại chung cư cách đây độ 2 tuần. nay vào đk thêm cho bố trên web thấy báo đk thành công. sau đó cài thêm app Sổ sức khỏe điện tử. check mục lịch sử đăng ký tiêm thì trống không :)). e thử điền thông tin của e 1 lần nữa để đăng ký lại xem sao. xong xuôi vào mục lịch sử đk tiêm vẫn trống không :)) chả biết vậy là đã được chưa.

quocanhpack

Xe tăng
Hôm qua em đã lên đây hỏi HN có cái tổng đài nào tương tự 1022 để tố cáo đây mà không thấy có cụ ạ, hôm qua em còn ghi rõ tên làng mà chả thấy ai ngăn chặn cả, kết quả là tổ chức hoành tráng mấy chục mâm. HN cần ngay 1 web hoặc 1 tổng đài để dân gọi hỏi thắc mắc, cầu cứu hoặc tố cáo các trường hợp vi phạm luật phòng chống dịch. 1022 của SG đã hoạt động rất là hiệu quả.
HN cũng có số báo vi phạm đó cụ.

đi hai cẳng

Xe buýt
Em ở khu làng nghề triều khúc vẫn thấy xưởng in giấy, rồi làm kho vẫn làm bình thường. tuy mặt đuog thì dẹp nhưng trong ngõ vẫn đày xưởng ko phải thiết yếu làm. mà thấy công an cũng lượn suốt ngày chả nhẽ không biết.

Sazi

Xe điện
Hà nội - ở phía các làng nghề, em được biết hôm nay vẫn có những đám tổ chức mời ăn uống gần 20 mâm. Quan chức không ai cấm cản gì hết. HN chỉ đi sau SG có mấy chục ngày để tiến tới SG của hiện tại. Không quản chặt, cũng không tiêm cho người già và đối tượng ưu tiên thì HN sợ là...Em mong là các cụ mợ hãy lên tiếng ngay tại phường xã nơi mình cư trú, in báo tuổi trẻ hôm nay ra, chất vấn kiện cáo về thứ tự ưu tiên tiêm vacxin tại phường xã của mình. Yêu cầu minh bạch, in rõ được phân bao nhiêu liều, thành phố định phân bổ cho từng đối tượng ưu tiên bao nhiêu liều?
Lấy ví dụ để làm rõ 2 hình thái Chủ nghĩa duy vật lịch sử nổi bật các vấn đề:
1. Mối quan hệ giữa Tồn tại xã hội và Ý thức xã hội
2. Lý luận về Hình thái Kinh tế - Xã hội. Lý luận Hình thái Kinh tế - Xã hội (theo quan điểm Marx) được một số người cho là nên thay bằng "nền văn minh" theo hướng tiếp cận "tiêu chí kỹ thuật"
Chi tiết đọc cmt trên.
P.s: êm Rrảnh quá mà :))

Ttuan71

Xe tải
Em đăng ký cũng được 1 tuần, hồ sơ vẫn chưa duyệt. Chắc chẳng ai quan tâm, cứ đăng ký giấy tại địa phương còn nhanh hơn.
Em nghĩ là kiểu quay xổ số, em được hướng dẫn đăng ký theo tiemchungcovid19 của bộ y tế từ hôm 9/7, chả thấy gì cả, hôm nay vào tra cứu thì ko có thông tin, bà xã đăng ký qua sức khỏe điện tử được hai hôm thì gọi đi tiêm. Chẳng hiểu thế nào và cũng chả biết là đăng ký ở đâu mới chuẩn, loạn như cào cào

Soigia

Xe tăng

THông tin ca nhiễm covid ngày hôm nay

luutu21

Xe buýt
Em nghĩ là kiểu quay xổ số, em được hướng dẫn đăng ký theo tiemchungcovid19 của bộ y tế từ hôm 9/7, chả thấy gì cả, hôm nay vào tra cứu thì ko có thông tin, bà xã đăng ký qua sức khỏe điện tử được hai hôm thì gọi đi tiêm. Chẳng hiểu thế nào và cũng chả biết là đăng ký ở đâu mới chuẩn, loạn như cào cào
Em đăng ký trên sức khoẻ điện tử hôm 23. Bây giờ vẫn ở trạng thái chưa duyệt. Em đăng ký theo phường cách đây 2 hôm, chiều vừa đi tiêm xong

coquay

Xe container
Bạn e bên kia tiêm 2 mũi as rồi vẫn dương bt mà. Mất vị 1 tuần. Xong đỡ
Tiễm vẫn nhiễm bt mà chỉ là ko bị bệnh nặng lên thôi, chỉ những người đc tiêm rồi ko hiểu biết ko phòng tránh thi mang con covid đi khắp nơi phát tán mới khiếp

cunhoang

Xe tăng
em thấy gần như gấu nhà cụ là ng duy nhất đky thành công qua cái app đấy :))

Ttuan71

Xe tải
Em đăng ký trên sức khoẻ điện tử hôm 23. Bây giờ vẫn ở trạng thái chưa duyệt. Em đăng ký theo phường cách đây 2 hôm, chiều vừa đi tiêm xong
Số lượng vacxin về chưa đủ, nên chia mỗi nơi một ít, túm lại quay xổ số thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng