[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

funtwo2102

Xe đạp
Đoạn trước đó bị cắt cơ, chứ cụ nghĩ 1 người được tiếp xúc với….mà hồ đồ vậy sao.??
Cắt ghép nào không biết. Không đeo khẩu trang và chống người thi hành công vụ thì không ai biện minh được. Quả này muốn chạy tội thì nhà cơ phải mạnh hoặc tốn cũng kha khá

Ngoc Que

Xe tải
nói chung giờ bên lực lượng ca cũng quen với việc bị giám sát qua điện thoại, ứng xử tốt.

qua xem clip chị gì đèo con chém gió phần phật. được anh ca chém đúng 1 câu "bắt" mà ngọt lịm luôn. rất đáng khen.
Chuẩn. Lần này thấy ll CA xử lý rất kiên quyết. Tuy nhiên theo em ko nên để kéo dài thời gian đôi co. Cho 1 phút suy nghĩ. 1.Chấp hành, 2. Bắt.

MINHKD

Xe điện
Chỗ e phường đang gọi tiêm cho ai đăng ký giấy theo tổ dân phố, còn đăng ký trên app và online thì chưa thấy gọi - chắc dữ liệu không ai chuyển cho phường
Không lấy được dữ liệu, chỗ em báo cho dân thế, em đăng kí trên app rồi đấy chứ. Mấy cái app của mình chán chết, khi cần thì vô dụng.

Poison

Xe tải
Già lẩn thẩn, thông cảm cho họ.
Chỉ cần đè ngửa con cháu nhà đó ra phạt thật nặng để có tính răng đe. Thật chứ em thấy người cao tuổi qua mấy clip rượt chạy do tập thể dục là muốn trách con cháu họ nhiều hơn.
Nhiều cụ ngang ngược lắm cụ ơi. Vd như bố chồng e, cũng mấy chục năm tuổi .ảng, gần 80 rồi mà ngang ngược kinh khủng, như vụ làm cccd gắn chip, ra làm mới nhưng nhất định k làm gắn chip,chỉ làm loại bth, cãi ngang cãi ngửa với bên c.a, về sói nhà e phân tích k nghe, nói k đc thì một lúc cáu đuổi vc e về. Mẹ a bạn e thì " tao già rồi, đằng nào chả chết..." và thế là cứ lượn thôi.

.rr

Xe tải
Đăng bài mang tính quy chụp, chưa kiểm chứng nhạy cảm về chính trị, văn hoá, xã hội mang tính quy chụp chưa được kiểm chứng - Gây hoang mang cộng đồng
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 9/8/21)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ngoc Que

Xe tải
Nhiều cụ ngang ngược lắm cụ ơi. Vd như bố chồng e, cũng mấy chục năm tuổi .ảng, gần 80 rồi mà ngang ngược kinh khủng, như vụ làm cccd gắn chip, ra làm mới nhưng nhất định k làm gắn chip,chỉ làm loại bth, cãi ngang cãi ngửa với bên c.a, về sói nhà e phân tích k nghe, nói k đc thì một lúc cáu đuổi vc e về. Mẹ a bạn e thì " tao già rồi, đằng nào chả chết..." và thế là cứ lượn thôi.
Chuẩn. Các cụ ngày trước mà có tí chức sắc rất khó bảo.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Chắc đang bị dịch tấn công nên cuống, trả lời nhanh rồi đi ...
Thân mang trọng trách bộ trưởng mà nói chuyện chuyên môn còn thua CTN.CTN mới nhậm chức phải thân chinh vào tâm dịch đến tận nơi phong tỏa vừa thị sát chỉ đạo. Chán anh rồng với anh đ vl.

.rr

Xe tải
Hà nội - ở phía các làng nghề, em được biết hôm nay vẫn có những đám tổ chức mời ăn uống gần 20 mâm. Quan chức không ai cấm cản gì hết. HN chỉ đi sau SG có mấy chục ngày để tiến tới SG của hiện tại. Không quản chặt, cũng không tiêm cho người già và đối tượng ưu tiên thì HN sợ là...Em mong là các cụ mợ hãy lên tiếng ngay tại phường xã nơi mình cư trú, in báo tuổi trẻ hôm nay ra, chất vấn kiện cáo về thứ tự ưu tiên tiêm vacxin tại phường xã của mình. Yêu cầu minh bạch, in rõ được phân bao nhiêu liều, thành phố định phân bổ cho từng đối tượng ưu tiên bao nhiêu liều?

Nhạc

Xe container
NLĐ ở mình mắc bệnh chăm làm chăm kiếm tiền và thích ở phố quá

Mặt trăng

Xe hơi
Mk. Dịch dã mà nhìn các bố cứ phi ầm ầm, chống đối. Ức chế, thé này thì bao h mới dập được.

Trạng thái
Thớt đang đóng