Tổng hợp hình ảnh và Thông số CR-V 2013 Việt Nam

]-[ảiQuân

Xe buýt
Cảm nhận đầu tiên là đẹp, nhìn trong ảnh khác và nhìn thực tế khác hoàn toàn.
Ông già em khó tính như thế mà nhìn đi nhìn lại 1 chút là ngọng luôn, ko ý kiến gì cả.
Lúc lái về ông già em cầm lái 1 nửa đường, em có hỏi ông là lái thế nào, ông bảo là chắc hơn Toy, vì trước ông toàn đi Toy mà.
Thêm nữa là lúc em chạy về, có ông anh bên ban thời sự Đài THVN gọi điện hỏi xem có ù như thế hệ trước ko ?
Thì em thú thật là thế hệ trước em có đc cầm lái bao giờ đâu, nhưng lúc đó em chạy 90km/h em thấy cũng bình thường...

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Km9 - Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai -
]-[ảiQuân;12757386 nói:
Chân trọng cảm ơn Anh Đức cùng toàn thể anh, chi em Honda GP đã giúp đỡ và tạo điều kiện cho em xúc đc con HD CRV 2.0 màu trắng sớm nhất.
Em xin Vod cho các kụ vài Ka cho khí thế đầu năm nhóe.
Chúc mừng ku. Khách hàng đầu tiên của HGP được nhận xe sớm nhé. Hy vọng từ lần sau bác lại qua ủng hộ bên em.hehehe em Vodka cụ nhé

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Vừa lấy một em CRV 2.0 mầu trắng cho người thân ở QN. Xe lấy tại Honda Thanh Xuân giá 998 tr. Được bớt 10 tr tiền mặt và 10 tr tiền khuyến mại lắp đồ. Lần đầu tiên mua xe lắp ráp trong nước nên thấy nhiều cái buồn cười như bán xe không có thảm sàn (phải mua ngoài), xe giao cho khách xăng trong bình chỉ có vài lít, đủ đi ra đến cây xăng để mua. Thôi thì các loại ốp gương, cản trước, cản sau che mưa... khách phải mua đã đành, ai lại thảm sàn cũng phải mua ngoài. Xe cũng không có túi cứu thương và ko có tam giác phản quang báo nguy hiểm khi đỗ xe xử lý sự cố... Lắp cái camera lùi trong hãng mất thêm hơn 6 triệu nữa... may mà nó tích hợp được với màn hình trung tâm, nhưng thợ lại phải đi dây ngoài rất lách cách và mất thời gian. Sao hãng không đi dây chờ trước (có đáng là bao đâu) để tiện cho khách muốn nâng cấp, lắp thêm nhỉ... Và sao mà xe lắp trong nước lại căn ke, cắt giảm tất tần tật đồ thế nhỉ? Người của hãng đưa ra một danh mục phụ tùng lắp thêm mà nếu cụ nào lắp đủ chắc không dưới 50 tr. Chẳng hạn, chỉ riêng bộ ốp sườn xe đã trên 16 tr rồi... ôi xe VN lắp ráp...
ak ak em chả hỉu bác lấy xe tại Honda ....Thanh Xuân là Honda nào vậy cụ? Còn những phụ kiện mà bác thắc mắc đó thì hơ hờ em e là đến tất cả mấy cái hãng lắp ráp xe tại VN cũng đều thế cả thôi cụ ơi. Ah đặc biệt em là em thấy cái nút báo nguy hiểm khi dừng đỗ xe cụ nói ý....kekekeke trên CRV nó là nút mầu đỏ hình chữ nhật ở giữa bản táp lô đó mà cụ. hjhj hok biết cụ này đã nhận xe thực hay chưa đây, hay vô đây dìm hàng Honda nhảy???

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Đợi confirm từ cụ, nếu chính xác vậy thì em sẽ lắp cam trong hãng
Tốt nhất cụ fialovy nên con Cam ở trong hãng ý, hơi đắt tí nhưng nó là hàng trong hãng, đảm bảo mà lại đi luôn với em I-MID nét lắm cụ ah. Cụ fialovy đã đặt xe ở đau chưa vậy ku?

Davidang

Xe tải
[B nói:
ZIN7588[/B] viết
Vừa lấy một em CRV 2.0 mầu trắng ...và ko có tam giác phản quang báo nguy hiểm khi đỗ xe xử lý sự cố...

ak ak em chả hỉu bác lấy xe tại Honda ....Thanh Xuân là Honda nào vậy cụ? Ah đặc biệt em là em thấy cái nút báo nguy hiểm khi dừng đỗ xe cụ nói ý....kekekeke trên CRV nó là nút mầu đỏ hình chữ nhật ở giữa bản táp lô đó mà cụ. hjhj hok biết cụ này đã nhận xe thực hay chưa đây, hay vô đây dìm hàng Honda nhảy???
Em không mua xe CRV, nhưng bác HondaHGP bán xe mà không biết cái bác ZIN7588 nói là cái gì thì lạ quá. Người ta bảo là cái tam giác màu vàng phản quang đặt ở dưới đường trước đuôi xe khi xe bị sự cố để cảnh báo cho xe khác thì bác lại nghĩ là nút bấm nháy bốn đèn xi nhan.

Luu Lehong

Xe container
]-[ảiQuân;12758686 nói:
Ông già em khó tính như thế mà nhìn đi nhìn lại 1 chút là ngọng luôn, ko ý kiến gì cả.
Lúc lái về ông già em cầm lái 1 nửa đường, em có hỏi ông là lái thế nào, ông bảo là chắc hơn Toy, vì trước ông toàn đi Toy mà.
Thêm nữa là lúc em chạy về, có ông anh bên ban thời sự Đài THVN gọi điện hỏi xem có ù như thế hệ trước ko ?
Thì em thú thật là thế hệ trước em có đc cầm lái bao giờ đâu, nhưng lúc đó em chạy 90km/h em thấy cũng bình thường...
Chúc mừng cụ! Cụ cho ít hình ảnh chụp nội ngoại thất bằng máy của cụ để anh em chiêm ngưỡng chút đi :-bd

Tienthinh

Xe tăng
]-[ảiQuân;12758686 nói:
Cụ post hình lên cho anh em chiêm ngưỡng tí.

]-[ảiQuân

Xe buýt
Dạ bẩm báo các kụ là em dùng con Nokia đời cổ, PIN trâu, ko có máy ảnh để chụp cho các cụ xem :(
Nhưng hôm qua lúc em ra về, Honda GP cũng đã tặng hoa và chụp ảnh lưu niệm... :)
Bác Honda GP có rảnh rỗi thì úp cho cả nhà cùng chiêm ngưỡng nhé.
Thanks

RAVA

Xe ba gác
Em không mua xe CRV, nhưng bác HondaHGP bán xe mà không biết cái bác ZIN7588 nói là cái gì thì lạ quá. Người ta bảo là cái tam giác màu vàng phản quang đặt ở dưới đường trước đuôi xe khi xe bị sự cố để cảnh báo cho xe khác thì bác lại nghĩ là nút bấm nháy bốn đèn xi nhan.
-Em thấy cái đấy cũng ít xe có nên các bác ấy ko biết đâu, trước thì chỉ có xe Đức hay xe xịn của Nhật mới có thôi, bây giờ thì xe Hàn đến con MN nhập cũng có!

DuyThanhSNG

Xe tăng
Cái này hay chuyện xe đã trang bị đủ người mua chỉ việc lái về thì không có trong văn hóa bán xe của các hãng lớn ở VN Cụ ạ .Chính vì vậy nên nhiều người không biết.Cụ thông cảm.

RAVA

Xe ba gác
Nghe nói sắp lắp con này kụ ợ
Giá loanh quanh 1 tỉ ;))
-Honda mà lắp con này thì quá ngon, phân khúc này bây giờ còn trống vắng lắm, chưa có các tên tuổi lớn tham gia, trước còn có Grandis, Carnivan, bây giờ thì mất hút đâu hết rồi?
Vừa lấy một em CRV 2.0 mầu trắng cho người thân ở QN. Xe lấy tại Honda Thanh Xuân giá 998 tr. Được bớt 10 tr tiền mặt và 10 tr tiền khuyến mại lắp đồ. Lần đầu tiên mua xe lắp ráp trong nước nên thấy nhiều cái buồn cười như bán xe không có thảm sàn (phải mua ngoài), xe giao cho khách xăng trong bình chỉ có vài lít, đủ đi ra đến cây xăng để mua. Thôi thì các loại ốp gương, cản trước, cản sau che mưa... khách phải mua đã đành, ai lại thảm sàn cũng phải mua ngoài. Xe cũng không có túi cứu thương và ko có tam giác phản quang báo nguy hiểm khi đỗ xe xử lý sự cố... Lắp cái camera lùi trong hãng mất thêm hơn 6 triệu nữa... may mà nó tích hợp được với màn hình trung tâm, nhưng thợ lại phải đi dây ngoài rất lách cách và mất thời gian. Sao hãng không đi dây chờ trước (có đáng là bao đâu) để tiện cho khách muốn nâng cấp, lắp thêm nhỉ... Và sao mà xe lắp trong nước lại căn ke, cắt giảm tất tần tật đồ thế nhỉ? Người của hãng đưa ra một danh mục phụ tùng lắp thêm mà nếu cụ nào lắp đủ chắc không dưới 50 tr. Chẳng hạn, chỉ riêng bộ ốp sườn xe đã trên 16 tr rồi... ôi xe VN lắp ráp...
- Bác mà mua Civic thì đến cái chắn bùn còn là option nữa kia, chán chả buồn nói!:-o

DuyThanhSNG

Xe tăng
- Bác mà mua Civic thì đến cái chắn bùn còn là option nữa kia, chán chả buồn nói!:-o
Nói như bác thì có khi mấy hôm nữa đến cái logo có chữ H em cũng gọi là option ,khi có ai mua xe em mới bán cho để dán vào (chắc là đắt giá đấy)

ThanhSon2003

Xe buýt
Em cũng đang sốt em CRV này quá - dưng cứ củ từ, giờ này mà nhào zô chỉ làm thớt cho các bác sales chém thoai - e thật các bác sales có giận em thì giận ! =))

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Em cũng đang sốt em CRV này quá - dưng cứ củ từ, giờ này mà nhào zô chỉ làm thớt cho các bác sales chém thoai - e thật các bác sales có giận em thì giận ! =))
Kụ nói đúng, nhưng căn bản là tại các kụ làm cho bọn em chém đấy chứ
Cứ ế như Civic thì làm gì bọn em có sức