Tổng hợp hình ảnh và Thông số CR-V 2013 Việt Nam

Cu_Bi

Xe buýt
Chiều nay được nghía cái xe roài. Thanks cụ Mô kích! Hôm nào ghé HDGP xem cái màu titan rồi quất 1 em.

myob

Xe tăng
Nhà em ở canh Honda Tây Hồ nên chiều nay đã ra nắn da nắn thịt em này,,,,em thấy xe cải tiến hơn đời cũ rất nhiều, trông trường xe hơn, rộng hơn, nội thất chau chút hơn đời cũ nhất là cái chỗ để tay của người lái....phan tay chuyển thành phanh chân đạp nên tiết kiệm diện tích rất nhiều.....thân vỏ cứng cáp hơn. Phía trước rất đẹp nhưng phía sau thì khó nghĩ tại sao lại thế dù biết điều đó để diện tích khoang xe rộng thêm.

Nhược điểm: chất liệu làm bằng nhựa nhiều quá,,,,mà là nhựa cứng chứ o phải nhựa pha cao su mềm...cái chán nhất đónlaf khởi động bằng chìa,,,xe hơn 1 tỷ mà giờ này vẫn dùng cơm để nổ thì chuối củ quá....em đi xe toàn có smartkey nên giờ mà chuyển về kiểu này thì lười thật...nội thất khoang máy trông hơi thô và đơn giản,,,không có phần cách âm giữa khoang máy và ca bin

Tourcare

Xe tăng
Em không biết cụ đã đi Crv chưa? cái phanh đạp nó có từ đời tám hoánh nào rồi hôm nay cụ lại bảo đời mới cải tiến :))
Cái lexus LFa siêu xe của Toy thân vỏ bằng sợi carbon mà chìa khóa nó vẫn là chìa vặn, không phải chìa gập cũng chẳng start/stop cụ ạ >:)

Nhà em ở canh Honda Tây Hồ nên chiều nay đã ra nắn da nắn thịt em này,,,,em thấy xe cải tiến hơn đời cũ rất nhiều, trông trường xe hơn, rộng hơn, nội thất chau chút hơn đời cũ nhất là cái chỗ để tay của người lái....phan tay chuyển thành phanh chân đạp nên tiết kiệm diện tích rất nhiều.....thân vỏ cứng cáp hơn. Phía trước rất đẹp nhưng phía sau thì khó nghĩ tại sao lại thế dù biết điều đó để diện tích khoang xe rộng thêm.

Nhược điểm: chất liệu làm bằng nhựa nhiều quá,,,,mà là nhựa cứng chứ o phải nhựa pha cao su mềm...cái chán nhất đónlaf khởi động bằng chìa,,,xe hơn 1 tỷ mà giờ này vẫn dùng cơm để nổ thì chuối củ quá....em đi xe toàn có smartkey nên giờ mà chuyển về kiểu này thì lười thật...nội thất khoang máy trông hơi thô và đơn giản,,,không có phần cách âm giữa khoang máy và ca bin

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Em thấy nhiều bác thích những cái tiểu tiết, chứ em thấy con Crv 2013 quá ổn ! Hnay dự lễ ra mắt mà lòng rạo rực, chỉ muốn lên lái em nó về :(( Tiếc là anh CQ Thuế và UBND TP chưa cho phép :D

]-[ảiQuân

Xe buýt
Bác mô kick là ở HDGP à ?
Cá nhân em nhận định đợt đầu của CRV 2013 này là máy 2.0 chạy khá ổn sau ngày hôm nay hoạt động + thân vỏ khá dày đầm. (Sếp phó và trưởng phòng em hôm nay em cho chạy thử cũng bắt đầu cân nhắc đến em này).
Còn mấy cái Op nhặt nhặt em ko quan trọng lắm, nó chỉ là 1 gam màu tô thêm thôi và yếu tố đó cũng đánh giá mức giá kinh tế/xe. Quan điểm của em là cứ vận hành ổn định, vững chắc là OK

fialovy

Xe tăng
]-[ảiQuân;12767336 nói:
Bác mô kick là ở HDGP à ?
Cá nhân em nhận định đợt đầu của CRV 2013 này là máy 2.0 chạy khá ổn sau ngày hôm nay hoạt động + thân vỏ khá dày đầm. (Sếp phó và trưởng phòng em hôm nay em cho chạy thử cũng bắt đầu cân nhắc đến em này).
Còn mấy cái Op nhặt nhặt em ko quan trọng lắm, nó chỉ là 1 gam màu tô thêm thôi và yếu tố đó cũng đánh giá mức giá kinh tế/xe. Quan điểm của em là cứ vận hành ổn định, vững chắc là OK
Bác có lắp thêm phụ kiện gì ko?

Em chờ em này chạy ngoài đường xem thực tế thế nào, đứng 1 chỗ thì cũng khó nhận định là xấu hay đẹp. Riêng bản 2.0 nói về mức giá và những gì Crv mang lại thì là ổn quá rồi ;)

fialovy

Xe tăng
]-[ảiQuân;12767884 nói:
Báo cáo với bác là em lắp thêm cái Cam lùi và vè che ở cửa + thảm lót sàn thôi a :)
Ah hay quá,đúng những cái em đang quan tâm
Về các chế độ của cam thế nào hả cụ
Giá cả nữa, cam? Thảm?
Thanks cụ chia sẻ

]-[ảiQuân

Xe buýt
Cam em nhớ mang máng là hơn 6tr một chút, còn lại là 2 món kia. Tóm lại là khuyến mại trong gói 10tr đó
Em nhận thấy Cam đời này chiếu trời tối rất tốt.

fialovy

Xe tăng
]-[ảiQuân;12769638 nói:
Cam em nhớ mang máng là hơn 6tr một chút, còn lại là 2 món kia. Tóm lại là khuyến mại trong gói 10tr đó
Em nhận thấy Cam đời này chiếu trời tối rất tốt.
Em được khuyến mại có 5tr nên lắp cam chắc phải bù tiền :D

]-[ảiQuân

Xe buýt
Em có 1 vấn đề thế này mong các bác chỉ bảo:
Em mua 1 cái USB 8GB và để dịnh dạng Fat32. Em copy nhạc mp3 vào đó, đến khi cắm vào xe nó ko đọc đc. Các bác có cách nào ko chỉ cho em với :)

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
]-[ảiQuân;12776001 nói:
Em có 1 vấn đề thế này mong các bác chỉ bảo:
Em mua 1 cái USB 8GB và để dịnh dạng Fat32. Em copy nhạc mp3 vào đó, đến khi cắm vào xe nó ko đọc đc. Các bác có cách nào ko chỉ cho em với :)
Nhạc phải chứa trong Folder tên là MP3 gì đó, em dự như vậy ! Bác mở sách HDSD ra đọc là biết ngay !