Chi hội Tổng hợp các cảm nhận về Morning Si 2016

arvin85

Xe máy
Cụ sale nào ib cho e giá morning 1.2AT + các km. Tính luôn hộ e tổng tiền ra biển tỉnh với ạ. E cảm ơn

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com

muaKM

Đi bộ
Nhờ cụ sale ib giúp e luôn KM 1.2 AT giá và các khuyến mại. E ở hà nội nhờ cụ tính luôn hộ e tổng tiền ra biển để lăn bánh luôn. E cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

Raito

Xe hơi
Nhờ cụ sale ib giúp e luôn KM 1.2 AT giá và các khuyến mại. E ở hà nội nhờ cụ tính luôn hộ e tổng tiền ra biển để lăn bánh luôn. E cảm ơn
Em cũng có nhu cầu như vậy. Cụ nào làm sale inb luôn nhé

boKuMinh

Xe hơi
Em cũng xin thông tin, giá cả ra biển của Si MT 2016, cụ sale nào có giá tốt inbox em nhé. Có thể chiều nay e qua lái thử xem khác mấy con trâu già nhà e không?

GRS

Xe máy
...
thấy các cụ khen nhiều quá....

em lái xe Kia moning 2016 Si - AT thấy mùi trong nội thất rất khó chịu, có thể là xe mới hay do chất liệu ghế da và nhựa của xe bị như vậy...

có cụ nào cảm nhận như em ko ạ ?

pentiumbs

Xe hơi
...

em lái xe Kia moning 2016 Si - AT thấy mùi trong nội thất rất khó chịu, có thể là xe mới hay do chất liệu ghế da và nhựa của xe bị như vậy...

Xe mới nên mùi vậy thôi cụ ơi :) cụ để quả quất hoặc là hoa bưởi vào là hết liền ấy mà cụ

Nguyencuong7979

Xe hơi
Cố
...

Cố gắng giữ lại cái mùi đó sau nay bán xe mới có giá hêhheheheh

Nguyencuong7979

Xe hơi
ẹc.....chưa mua đã tính bán được giá, cụ chỉ cách khử cái mùi "có giá" giúp em
Hic co gi đâu cụ. Vai ngày là hết ah mo cua ra cho thoáng. Rồi mua sap thơm bỏ vào là hết. Hêhheh xe e 5 ngày la hết

Vi_ThanhDN

Xe máy
ẹc.....chưa mua đã tính bán được giá, cụ chỉ cách khử cái mùi "có giá" giúp em
Xe mình được hãng tặng thêm một gói khử mùi cafe rang nguyên hột. Công nhận mùi dễ chịu đi hẳn, mh chạy xe mới khoảng 250km mà đã thấy gần hết mùi rồi, với trời này mát, mở cửa thoáng cho mùi nhanh bay đi.

Vi_ThanhDN

Xe máy
Bác Pentiumbs: bác dừng đèn đỏ có bao giờ để số 2 rồi chạy luôn ko. E thấy nhiều ng cứ để số 2 rồi đi cho khoẻ, chỉ chạy số 1 khi khởi động thôi. E cũng làm theo mà toàn bị tắt máy, chạy sao mới đúng nhỉ.

pentiumbs

Xe hơi
Xe mình được hãng tặng thêm một gói khử mùi cafe rang nguyên hột. Công nhận mùi dễ chịu đi hẳn, mh chạy xe mới khoảng 250km mà đã thấy gần hết mùi rồi, với trời này mát, mở cửa thoáng cho mùi nhanh bay đi.
Vụ này hay này, em cũng đang tính úp cái gì đó khử mùi, chứ em đi thì bình thường, chở thêm người nhà ai cũng kêu mùi :) đang để tạm quả dứa :)))
Bác Pentiumbs: bác dừng đèn đỏ có bao giờ để số 2 rồi chạy luôn ko. E thấy nhiều ng cứ để số 2 rồi đi cho khoẻ, chỉ chạy số 1 khi khởi động thôi. E cũng làm theo mà toàn bị tắt máy, chạy sao mới đúng nhỉ.
Có cụ ạ, thi thoảng chờ đèn đỏ ít thì em hay để số 2 đi luôn, khi nào dừng chờ lâu thì em mới để số 1 thôi, cái này cụ chết máy là do chân côn chưa quen chừng thôi, khi chân côn gần nhả hết (cảm giác xe đã bắt côn) cụ giữ chân côn ổ vị trí đó, cụ đệm thêm chút ga nhẹ nhẹ là xe nó chạy thôi, gọi là vê côn ấy ạ, xe nó chạy rồi thì cụ mới nhả hoàn toàn côn ra thì ok, không lo chết máy cụ ạ. Còn về nguyên tắc thì khi xe đã dừng hẳn thì nên đi từ số 1 thì vẫn tốt hơn cụ ạ ;;)

Nguyencuong7979

Xe hơi
Vụ này hay này, em cũng đang tính úp cái gì đó khử mùi, chứ em đi thì bình thường, chở thêm người nhà ai cũng kêu mùi :) đang để tạm quả dứa :)))

Có cụ ạ, thi thoảng chờ đèn đỏ ít thì em hay để số 2 đi luôn, khi nào dừng chờ lâu thì em mới để số 1 thôi, cái này cụ chết máy là do chân côn chưa quen chừng thôi, khi chân côn gần nhả hết (cảm giác xe đã bắt côn) cụ giữ chân côn ổ vị trí đó, cụ đệm thêm chút ga nhẹ nhẹ là xe nó chạy thôi, gọi là vê côn ấy ạ, xe nó chạy rồi thì cụ mới nhả hoàn toàn côn ra thì ok, không lo chết máy cụ ạ. Còn về nguyên tắc thì khi xe đã dừng hẳn thì nên đi từ số 1 thì vẫn tốt hơn cụ ạ ;;)
Hic bao cụ rồi AT đi cho khoẻ. Xe e giờ ổn định về xăng rồi. Đi khu dan cư toàn 8 đến 9 lit/ 100km

Vi_ThanhDN

Xe máy
Cám ơn cụ, để e luyện lại chiêu này mới đc, đỡ phải chuyển nhiều số. Đi xe số sàn cũng thú vị thật cụ nhỉ, cảm giác làm chủ tay lái, chinh phục tốc độ. Lúc nào lên xe cũng tập trung hết nên thấy đường về nhà rất ngắn. Em đi đường hỗn hợp, nhưng trong phố chủ yếu thì hết 6.5l/100km. Vậy là cũng hài lòng lắm rồi.

Vi_ThanhDN

Xe máy
Hic bao cụ rồi AT đi cho khoẻ. Xe e giờ ổn định về xăng rồi. Đi khu dan cư toàn 8 đến 9 lit/ 100km
Nói chung AT đi thì khoẻ. Ko giấu cụ chứ e đi quen xe AT rồi, mua MT theo ý chồng nên lúc mới về cũng hơi sốc, đi ko được nên càng thấy nản và hối hận vô cùng. Nhưng mà đi quen rồi thấy sướng lắm cụ ạ, ko vất vả hơn AT nhiều lắm đâu, xe này chân côn nhẹ, mà đi trong phố cũng chỉ chạy đc số 2-3 nên cũng chẳng phải lo chuyển số nhiều. E mà luyện đc chiêu chạy luôn số 2 thì chẳng phải lăn tăn gì nữa. Hehe, giờ cứ rảnh là cứ muốn lên xe o một vòng.