[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

juve99

Xe cút kít
Đánh nhau còn có pháp luật.
Bọn xúm vào hóng mới đặc biệt nguy hiểm vì chưa biết ghép vào luật nào :) :) :)
Cụ đang chửi mấy cụ cao niên đang hóng trên này hả 😁

Không sợ vợ

Xe tăng
Có cụ nào làm tí độ không nhể ;)) Long sẽ bị khởi tố và bắt tạm giam.

toimuondie

Xe container
Thông thường, bên CA sẽ vận động nạn nhân nhận đền bù và hoà giải.

manhmeo

[Tịch thu bằng lái]
Theo em thì kịch sỹ là chắc chắn. Kịch sỹ ở ý đau ít mà bù lu bù loa thành nhiều, chứ không phải em nói Tóc vàng gài bẫy Bán tải ngay từ đầu. Cái này kết quả giám định sẽ là câu trả lời chính xác nhất cho việc Tóc vàng có hay không phải là kịch sỹ.
Em có bênh thằng Bán tải côn đồ đâu mà muốn nó phải bị xử lý theo đúng quy định của PL, việc này đã nói rõ trong các còm trước rồi chắc cụ không đọc thôi. Nhưng các cụ chưởi thằng Bán tải nhiều rồi nên em không góp vui nữa mà quay ra chưởi thằng Tóc vàng, em không muốn bị dắt mũi, góp phần làm giàu bất chính cho thể loại chả treo, đanh đá này. Vậy thôi :))
ra đây đấm cho gãy răng khâu 15 mũi xem có dau đầu buồn nôn không nhé

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Thông thường, bên CA sẽ vận động nạn nhân nhận đền bù và hoà giải.
Vụ này theo cách nhìn của em thì cũng không quá nghiêm trọng. Hai đ/c tạm coi là đều khỏe mạnh đọ chân đọ tay, thương tích thì cũng bình thường, còn kém xa đội trẻ trâu, dân xã hội, đầu đường xó chợ nện nhau.
Như cụ nói thì công an sẽ vận động hòa giải, đền bù và lấy công thôi. He he

Hanoi1919

Xe tăng
Ko có những thằng dùng truyền thông và pháp luật thì ối cụ ra đường ăn đấm xong về *** biết làm gì.
Nhiều xh bớt mông muội nhờ những thằng như thế và nhiều thằng mông muội không dám làm những chuyện mông muội vì sợ những thằng như thế.
Cụ nói đúng nhưng cách mà cậu tóc vàng kia nhắc nhở người khác kiểu đó rồi để bị đánh cũng không chuẩn. Xe dừng giữa đường chặn lối đi như vậy thì kiểu gì cũng là có vẫn đề. Say rượu, phê thuốc hay đang chửi nhau với vợ trong xe... Với những trường hợp như thế mà nhắc nhở thì việc chửi nhau, đánh nhau là gần như chắc chắn sẽ xảy ra. Tốt nhất là mình nên tránh hoặc nếu có trách nhiệm với xh thì gọi điện báo cảnh sát là đủ. XH văn minh người ta sẽ làm như thế chứ ko phải là ra đường thấy thằng khác đi sai thì mình chửi nó để rồi đánh nhau.

Huthasa

Xe container
Theo em thì kịch sỹ là chắc chắn. Kịch sỹ ở ý đau ít mà bù lu bù loa thành nhiều, chứ không phải em nói Tóc vàng gài bẫy Bán tải ngay từ đầu. Cái này kết quả giám định sẽ là câu trả lời chính xác nhất cho việc Tóc vàng có hay không phải là kịch sỹ.
Em có bênh thằng Bán tải côn đồ đâu mà muốn nó phải bị xử lý theo đúng quy định của PL, việc này đã nói rõ trong các còm trước rồi chắc cụ không đọc thôi. Nhưng các cụ chưởi thằng Bán tải nhiều rồi nên em không góp vui nữa mà quay ra chưởi thằng Tóc vàng, em không muốn bị dắt mũi, góp phần làm giàu bất chính cho thể loại chả treo, đanh đá này. Vậy thôi :))
Con cụ bị đánh như thế. Nó khỏe nên chỉ đau tý còn lại bình thường. Vậy cụ muốn pl xử cái thằng nửa tải kia đủ án thì cụ bảo con cụ cầm tạ đến phường tập cho các anh xxx xem à? Cụ nhìn vào mái tóc người ta cụ ác cảm nên lú lẫn cmnr.

LeTai1979

Xe cút kít
Em đoán là không hỏng đâu và mọi hành vi vẫn đúng như mn nhận định nhưng vẫn thương lượng được và hiển nhiên cái giá phải trả là ... tiền :))
Tiền thì đương nhiên rồi, vụ này em dự mất ko dưới 1 củ. :))
Mà các Cụ nhà mình cũng lạ, vụ lx taxi bị 2 bố con nhà nọ đánh, vụ cháu hs bị đánh thì tư vấn khó thở, lúc nhớ lúc quên. Sao vụ này thằng ku tóc vàng nó làm vậy thì lại chửi nhỉ? Hay là tại nó nhuộm tóc vàng? :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Tiền thì đương nhiên rồi, vụ này em dự mất ko dưới 1 củ. :))
Mà các Cụ nhà mình cũng lạ, vụ lx taxi bị 2 bố con nhà nọ đánh, vụ cháu hs bị đánh thì tư vấn khó thở, lúc nhớ lúc quên. Sao vụ này thằng ku tóc vàng nó làm vậy thì lại chửi nhỉ? Hay là tại nó nhuộm tóc vàng? :))
Chắc nghĩ tóc vàng dễ kiếm tiền quá nên gato :))

HUNGSMUN

Xe container
Em đang chờ một cái kết có hậu cho dân tình được ăn Tết vui vẻ.

Trạng thái
Thớt đang đóng