[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

dzungtq

Xe tải
Website
www.muitenvang.vn
Em ném viên đá cho tụi “sử ný xự cố truền thông” vào “làm việc” he he he... đội có 4-5 nick mà dám dắt mũi các cụ “ôm tô phân”... quá láo, quá láo

Mr Nong dùng đội này thì cũng là dạng “có uy tín” chứ chả phải tay mơ ka ka ka

@xichlo@

Xe điện
Xử lý hay ko kệ nhá, hóng Cq xem đã!

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Em không chấp nhận thằng húng chó côn đồ như thằng già đó trong xã hội nên em ủng hộ chú em đầu vàng kịch cũng được, nhưng phải bắt thằng kia trả giá đắt bằng tiền hoặc hợp đồng juve (chắc khó)
Cứ thuê luật sư kiện thì thằng bán tải không mặc áo juve thì cũng vật vã lao đao.

gld

Xe điện
Nói chung với lũ nhờn luật thì k có gì bằng chế tài nghiêm khắc. Ở nhà và ở trường, bố mẹ, thày cô dạy k nghe thì để pháp luật dạy.
Việt Nam nên sửa luật HS và luật xử phạt hành chính theo hướng tuyên án tù từ 3 tháng trở xuống với hành vi côn đồ như ô lái xe bán tải này, k cần đợi giám định tổn hại % sức khoẻ, có clip rõ ntn, chả cần giám định.
Hoặc không thì phạt 100 roi như Singapore, kể cả đua xe, lạng lách, gây tai nạn chưa đến mức đi tù, thì cho 1-200 roi nát cmn mít đi, đủ sợ

Hôm trước đọc trên facebook thấy ku tóc giả cầy đang kêu bị áp lực với khủng hoảng tinh thần.
Đọc cmt của các cụ nhiều nên chờ xem phán quyết ntn từ phía cơ quan luật pháp.
Thằng đánh người kia chắc là ốm rồi, đúng là năm tuổi... chắc phải đen từ năm 49 tới 53 luôn.
Thằng ku đầu vàng kia, bị đập cũng tội nhưng nói thật nó mà là con cháu nhà em em cũng đuổi mịa nó ra khỏi cửa,... nhìn cái bọn đầu giả cầy là em dell ưa được.

• Vodka
Reactions: gld

Laixe80

Xe tăng
Hôm trước đọc trên facebook thấy ku tóc giả cầy đang kêu bị áp lực với khủng hoảng tinh thần.
Đọc cmt của các cụ nhiều nên chờ xem phán quyết ntn từ phía cơ quan luật pháp.
Thằng đánh người kia chắc là ốm rồi, đúng là năm tuổi... chắc phải đen từ năm 49 tới 53 luôn.
Thằng ku đầu vàng kia, bị đập cũng tội nhưng nói thật nó mà là con cháu nhà em em cũng đuổi mịa nó ra khỏi cửa,... nhìn cái bọn đầu giả cầy là em dell ưa được.
Cụ thận trọng khi bình loạn về tóc vàng nhé, nó được một số cụ Offer ngưỡng mộ lắm đấy. Các cụ ấy cày sấp mặt mà nước không có mà uống (toàn phải uống bia thôi), trong khi tóc vàng chỉ cần dơ mũi ra cho thiên hạ đấm rồi về rạch mặt cào phím đã có thể kiếm tiền tỏi rồi, bảo sao các cụ ấy không ngưỡng mộ, khéo các cụ ấy sắp đi duộm vàng hết rồi cũng nên ấy chứ :))

Huthasa

Xe container
Con ji thì con ra đường mà hỗn láo xấc xược với anh với chú bác thì ko bị người này người kia táng mới là lạ. Tóc vàng bị dạy bài học thế là nhẹ nhàng đấy, tránh bị nặng chỗ khác. Hỗn láo ra đường gặp đúng a e XH có hàng nóng thì chỉ liệt luôn chứ ko về nổi nhà lên mạng lu loa đâu. Lắm con cháu ở nhà cha mẹ ko dạy nổi, ra đường XH nó dạy cho bài học ntn mới ngoan, mới sáng mắt ra mà lớn lên được.
Ghê nhở. Chắc ngồi ghế sau nên biết nó hỗn. Cứ nói chuyện mà dm, đc là giết nhau được thì ông biến về thời ăn lông ở lỗ mà ở. Sống ở chỗ có Luật pháp thì nó chửi ông thì ông chửi giả, nó tát ông thì ông tát giả. Nó cầm dao thì ông cũng chỉ đc cầm dao thôi nhé. Mấy thằng húng chó thì cứ riềng mẻ hết.

Chỉnh sửa cuối:

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Con ji thì con ra đường mà hỗn láo xấc xược với anh với chú bác thì ko bị người này người kia táng mới là lạ. Tóc vàng bị dạy bài học thế là nhẹ nhàng đấy, tránh bị nặng chỗ khác. Hỗn láo ra đường gặp đúng a e XH có hàng nóng thì chỉ liệt luôn chứ ko về nổi nhà lên mạng lu loa đâu. Lắm con cháu ở nhà cha mẹ ko dạy nổi, ra đường XH nó dạy cho bài học ntn mới ngoan, mới sáng mắt ra mà lớn lên được.
Cụ có họ hàng gì với ông bán tải kia ah ???

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chả hiểu nổi, ông L có lẽ bây giờ đang tự trách mình sao lúc ấy giận quá mất khôn còn một số ông trong này đang xem đấy là tấm gương sáng để học tập, làm theo :))

• Vodka
Reactions: SVC

Victor Ban

Xe buýt
A kia đầu gấu đánh người dã man, pháp luật chả nhẽ lại tha? Còn bao nhiêu người hóng kết quả đây

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Chả hiểu nổi, ông L có lẽ bây giờ đang tự trách mình sao lúc ấy giận quá mất khôn còn một số ông trong này đang xem đấy là tấm gương sáng để học tập, làm theo :))
Chứng tỏ lượng máu chó trong óp phơ ta cũng chả có ít :P :P :P

toimuondie

Xe container
Ông tóc vàng thừa nhận đã nói với ông bán tải là ý thức ông như lờ.
Câu này nghe quen lắm, các offer nói suốt.
Nhưng không thể vì câu này mà bán tải được đánh ông tóc vàng dã man như vậy.
Giả sử lúc bán tải đánh tóc vàng dã man, tóc vàng ức quá vớ hòn gạch hoặc cái gậy vụt ông bán tải 1 cái, ông bán tải quay lơ ra thì ông tóc vàng lại nhập kho.
Đây gọi là đáp trả tương ứng, tóc vàng chửi bán tải thì bán tải chỉ được chửi lại thôi, cùng lắm bạt tai 1, 2 cái là cùng.
Đánh như vậy là sai quá sai rồi, vậy mà các cụ còn bênh được.

LeTai1979

Xe cút kít
Bán tải cũng may đấy, chẳng may thằng kia nó cầm đồ nó xiên cho phát có khi giờ đang yên nghỉ rồi. :))
Giờ mất tiền là còn may đấy, chứ tù tội thì xác định thân bại danh liệt, chả ai dám chơi hay làm ăn với thằng du côn từng đi tù đâu, nếu có chơi thì cũng cùng phường mất dạy với nhau thôi. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng