[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

NNS

Xe ngựa
mịe, bảo gài bẫy tình thì còn có thể diễn chứ đcm gài 1 thằng du côn đánh người tàn bạo giữa đường phố thế thì gài cái ccc gì? đ.éo free 1 khóa tù hơi phí

Patriots

Xe lăn
BTS mấy ông vào bênh xe bán tải, rồi bảo bên tóc vàng dàn dựng, bẫy rập, cố đấm ăn xôi.
Vào em thì đố ông nào bẫy được em đánh người như ông bán tải đấy.
Cụ nào ăn quả combo kéo đầu , lên gối thì sẽ thay đổi quan điểm thôi

minhhai985

Xe lăn
Cụ này là người nhà tài xế Pickup rồi, xưng là cháu Ly, còn biết con bé bị tự kỷ mấy năm nữa. Ý kiến của cụ ko khách quan, chỉ coi là thanh minh hộ 1 phần.
Sự việc lên báo Nhân Dân là ko hay cho ông tài pickup rồi.
Ko phải đâu cụ, cụ ấy chỉ đi qua thấy bất bình nên tìm hiểu thôi, ngoài cái cụ nói còn biết gđ a ấy đang rối ren nữa :))

odaiba

Xe tăng
Tóc vàng dàn dựng mà còn biết, dự báo bán tải sẽ đỗ ở làn rẽ để lên gây sự thì quá tài.
Nhân tiện Blonde hair dự báo xem tứ trụ khoá tới là ai thì tốt.

Gacon2012

Xe buýt
Các cụ cứ từ từ, vụ này không đơn giản như nhiều cụ thấy đâu ạ. Cậu bị đánh không phải cứng như mxh đang thêu dệt, toàn bộ sự việc đều có chủ đích hết từ việc khiêu khích, gây sự.

Anh Long kia trong chuyện làm ăn có hiềm khích, mượn việc gia đình đang có nhiều việc rối ren nên có thể khả năng có nhóm chơi đểu, lên bài bản tốt phết. Các cụ để ý sẽ thấy rất nhiều nick đăng bài (dạng clone) trên mấy groups FB liên tục. Đánh hướng dư luận về phía Long là CAHS các kiểu để gây chú ý.

Việc thứ 2 là cháu Ly bị bệnh từ mấy năm nay (tự kỷ), việc cháu dùng FB hoặc có FB bạn bè và người thân đều không biết cho tới những hôm vừa rồi. Việc đưa hình ảnh và status cá nhân của cháu trên FB đều được câu kéo rất lộ liễu và tình cờ.

Em có vài ý kiến vậy để các cụ tham khảo và cảnh giác thôi. Giờ nhiều trò trắng/đen lẫn lộn lắm, cái clip là yếu tố có kịch bản trong rất nhiều trường hợp rồi. Đọc xong trái ý các cụ cứ vang :)
thánh dựng truyện đây rồi!

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Dưới 11% nhưng bị hại yêu cầu khởi tố vẫn bị khởi tố như thường ví dụ như vụ Phú Lê đánh mẹ và dì của Đào Chi lê , chỉ đến khi thoả thuận xong bị hại rút đơn Phú Lê mới được đình chỉ vụ án .
Răng hàm chú này chắc là bị sâu sẵn. Đang bí tiền chưa biết xoay đâu để nhổ. May quá có con trâu điên đầu to nhưng óc hạt nho chạy ở đâu tới húc phát. Mừng quá, vừa đỡ tốn tiền nhổ mà lại còn kiếm tí thịt trâu gác bếp cải thiện :))
Khả năng lão này cũng dân xã hội, chắc cũng quan hệ nên em nghĩ là rơi xèng thôi !

Chưa Có Dép

Xe điện
mịe, bảo gài bẫy tình thì còn có thể diễn chứ đcm gài 1 thằng du côn đánh người tàn bạo giữa đường phố thế thì gài cái ccc gì? đ.éo free 1 khóa tù hơi phí
Đúng thế, gài quan chức hoặc đại gia chứ gài làm méo gì cái thằng 1/2 tải kia =))

happyhn

Xe container
Ngôn ngữ 0x bây giờ của các e tin tin đấy các cụ à
Nghĩa là: 8633: ĐCMM
Giờ thì em hiểu rồi. Các cháu gõ mật mã của thời những năm 80. ví dụ :
1 i
2 L
3 m
4 a
5 s
6 c
7 t
8 B, nay nó tính 8 = Đ ... gì nữa em 0 nhớ

Hổ Con

Xe tăng
BTS mấy ông vào bênh xe bán tải, rồi bảo bên tóc vàng dàn dựng, bẫy rập, cố đấm ăn xôi.
Vào em thì đố ông nào bẫy được em đánh người như ông bán tải đấy.
Em cũng giống cụ! Ô nào trợn mắt là em xin đã. Trước có tí va chạm đen đỏ dọa thịt nọ kia e bẩu thịt người tanh lắm, ăn không dễ đâu các a ạ. Thế là các a ấy tin. Fun fun

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Nghề tự do đ' gì mà chụp chỉ có lưng thế kia ;))
Nhân văn quá =))

LeTai1979

Xe cút kít
Vụ này bán tải rơi ko dưới 1 củ to, cái giá quá đắt cho 1 phút húng chó.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
FB Ngọc Ly chửi 8633 nạn nhân có phải nick đứa con không? Nếu phải thì tự kỷ cái mứt í, phét lác vừa thôi.
Tin làm gì cụ, trong of có 1 nhóm nick toàn làm điều ngược đời thiếu lương tri

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Vâng. Em sợ anh rồi ạ. Anh XH nào bất mãn đánh hộ em cái. Bgio mặt thì vàng như nghệ rồi, XH cc. Mỗi anh có ae à.
Bố cứ làm như trong phim đòi ra mà trả thù.
Thằng nào cũng sai rồi xin lỗi rồi phủi tay là xong thì xã hội này còn loạn.
Sợ “anh em xã hội quá”! Thích trả thù là trả thù luôn, thích giết là giết luôn nhỉ? Sợ quá đi mất ấy!
Thích các cụ quá :"> :D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Nếu người hiền lành tử tế thì chửi cho vài câu, cùng lắm là táng cho phát rồi đi. Thể loại ra seri đòn như thế thì kể cả có bị gài bẫy cũng xứng đáng lên phường.
Khâu 15 mũi + gãy 1 răng là k phải vừa

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm rồi.
Cứ làm ầm lên. Gán cho nhiều tiền, nhiều quan hệ, xxx, hay loãng đạo.
Làm CA phải vào cuộc ngay. Nếu đúng thì tìm cách bênh nhau, chìm xuồng, hay đi đêm đền bù. Nếu là sai. Được khen ngợi. Khéo còn được mút cả 2 đầu.
Thằng thảo dân giờ cũng kinh lắm. Mà lại đông.
Chả thế.mà anh Rừng định đôn quân lên triệu rưởi. Gấp 3 lần bộ binh.

Trạng thái
Thớt đang đóng