[Funland] Tôi thật sự cảm thấy mệt mỏi khi phải chống cự hàng ngày, có những lúc tôi muốn đổ gục đầu hàng

cha biet chi

Xe điện
Đàn ông đến với mợ chỉ vì cái lạ.còn mợ đến với người ta vì cô đơn chứ làm gì đi xa hơn được nữa đâu.mợ hãy tỉnh táo nhận biết vấn đề đó...em hết ạ.tất cả chỉ là chịch chịch thôi.

xukthal

Xe lăn
Phụ nữ có cái dở là họ cứ nghĩ họ là kho báu, mang tính ban phát, dính vào là phải có trách nhiệm. Tại sao không mở lòng ra rằng cả hai đều có lợi, mợ thì thoải mái tư tưởng và thân xác trong mối quan hệ bình đẳng, có dc người bạn khác giới có thể nói chuyện và gần gũi (nếu hợp). Ko chung đụng tiền bạc, thích thì gặp,
Mợ này nói chuận thế...PN ai cũng như mợ phải cuộc sống luôn tươi đẹp ko? 🥰🥰

Đầu xù

Xe buýt
Đặt căn hóng các chuyên gia tư vấn tình cảm, hôn nhân và gia đình

Nhimtiu

Xe container
Thì em vẫn kệ mà. Nhưng nếu em phát tín hiệu lại thì coi như xong. Nhưng cứ phải giả vờ hay đánh lạc hướng những ngụ ý mãi cũng thấy mệt. Vừa để họ ko phật lòng vì còn công việc, vừa vẫn phải cao giá nữa ạ :))
Xem ra mợ chủ chắc cũng sắc nước hương trời đây...kể ra mà có thêm tí thông tin hay ảnh ọt demo nữa ( kiểu chụp nghiêng k thấy mặt-auto xuynh) thì cc tư vấn còn kinh nữa em thật. :))

xukthal

Xe lăn

Tuoitan

Xe buýt
Mới ly thân chồng cặp với đàn ông có vợ => Cá mè 1 lứa (em N.Gi.N.Tr) rồi còn trách chi đàn ông nói dối nhỉ? :-o
Phải rồi. Mợ ý muốn tìm kiếm một bờ vai nhưng bản thân tình trạng mập mờ rồi lại phàn nàn về những ng có tình cảm với mình k đàng hoàng. Là ng chính chuyên mợ cũng nên làm rõ tình trạng của mình với mn mới đúng

Trần Đoành.

Xe container
Tôi là người phụ nữ đã ngoài 40, có đôi lần tôi cũng trút nỗi lòng của mình cho cccm trên này chia sẻ. Hiện tại tôi sống ly thân chồng đã lâu, thủ tục ly hôn đã làm nhưng vì công việc của tôi quá bận rộn nên chưa có thời gian giải quyết dứt điểm đc. Tôi không hẳn xinh đẹp, tuổi thì cũng tương đối rồi nhưng như nhiều người nhận xét, vóc dáng tôi vẫn ổn, gương mặt trẻ hơn tuổi khá nhiều nên ở góc độ nào đó tôi vẫn khá thu hút đàn ông. Chuyện gia đình tôi thì tôi vẫn giấu, bề ngoài tôi vẫn thể hiện là tôi vẫn có gia đình bình thường, chỉ những người bạn thật sự thân thiết mới biết tôi đang đổ vỡ.

Tôi sống không tình cảm đôi lứa đã lâu, việc không có người đàn ông san sẻ trong cuộc sống cũng khiến tôi nhiều lúc cô đơn khắc khoải nhưng tôi vẫn tự nhủ với bản thân và cố gồng mình để không bước vào một mối quan hệ nào hết nhưng quả thật có những lúc tôi gần như không trụ được trước sự tán tỉnh hoặc sự quan tâm của những người đàn ông quanh mình. Họ không biết tôi sống cô đơn nhưng họ vẫn quan tâm. Tôi thì không thể cắt đứt hay né tránh các cuộc giao lưu hay gặp gỡ những người đó vì đó còn là các mối quan hệ liên quan đến công việc và phục vụ cuộc sống của tôi. Nhưng việc phải thường xuyên tiếp xúc với những người mà họ tỏ ra quan tâm, tán tỉnh, chăm sóc nhiều lúc thật sự tôi muốn ngã lòng. Cách đây mấy năm khi mới ly thân chồng, tôi đã vướng vào một mối quan hệ với người đàn ông đã có vợ, mặc dù anh ta nói cuộc hôn nhân đó là vỏ bọc nhưng tôi cũng chả đặt hy vọng vào nó, sau một thời gian dày vò day dứt thì tôi cũng đã thoát khỏi mối quan hệ đó. Hiện giờ, tôi mất niềm tin hoàn toàn vào đàn ông, tôi luôn cho rằng họ nói dối, tôi không muốn dấn thân vào tình cảm với họ nhưng tôi cũng ko thể thoát khỏi những phút xao lòng, những lúc cười mỉm khi nhận được những dòng tin nhắn, những lúc đấu tranh tư tưởng để tĩnh tâm lại không bị kéo vào cái thứ tình cảm mụ mị đó. Có nhưng lúc tôi định tặc lưỡi để dựa vào 1 bờ vao nào đó mặc dù trong lòng tôi vẫn đinh ninh đó chỉ là sự dối trá của đàn ông. Những người đàn ông tán tỉnh tôi đa phần tuổi sàn sàn tôi hay thậm chí có cả kém tôi vài tuổi tất nhiên là họ cũng vẫn đang sống cùng vợ con. Vì cùng trang lứa nên tôi cũng thoải mái như bạn bè. Có lẽ chính vì vậy tôi cuốn hút họ chăng? Thật sự ngoài công việc bận bịu, rồi thời gian chăm sóc 2 đứa con, tôi cũng ko có thời gian dành cho bản thân nhưng tôi vẫn có những khoảng lặng để gặm nhấm nỗi cô đơn của mình, đó chính là những lúc tôi muốn gục ngã buông xuôi trước 1 mqh nào đó. Hiện tại tôi vẫn ra sức chống chọi trước những cám dỗ đang bủa vây lấy mình. Tôi vẫn sợ nếu lỡ mình ngã lòng. Nhưng tôi cũng lo lắng có thể đến lúc tôi không chống cự được nữa mà dấn thân vào 1 mqh ko lành mạnh.

Các cụ ở đây cho hỏi, các cụ có vợ con ở nhà sao vẫn muốn gây dựng thêm 1 mqh ngoài luồng? Các cụ nghĩ rằng có thể che giấu được hay như nào?
Mợ lên tìm một bờ vai vững chắc để dựa mỗi khi mẹt mỏi... Em đề cử gã Manhpd chứ tay juve99 thì toàn ngửa mặt hóng dừa :)) :)):))

MuathuHN252

Xe cút kít

MuathuHN252

Xe cút kít

Mr.Alo

Xe lăn
Dài quá em không đọc hết được , nhưng em khẳng định là muốn ly hôn rất đơn giản chả việc gi mà cần mất thời gian , nếu không muốn đi lại 2-3 lần ra phường ( tầm ý ) thì có thể bảo hội làm thủ tục họ bao luôn hết cho ( nghe nói hội đó còn gạ mình làm ý ) .

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Toàn anh bồ cu với chị Thanh Tâm tư vấn tài chính ;))

Tôi là người phụ nữ đã ngoài 40, có đôi lần tôi cũng trút nỗi lòng của mình cho cccm trên này chia sẻ. Hiện tại tôi sống ly thân chồng đã lâu, thủ tục ly hôn đã làm nhưng vì công việc của tôi quá bận rộn nên chưa có thời gian giải quyết dứt điểm đc. Tôi không hẳn xinh đẹp, tuổi thì cũng tương đối rồi nhưng như nhiều người nhận xét, vóc dáng tôi vẫn ổn, gương mặt trẻ hơn tuổi khá nhiều nên ở góc độ nào đó tôi vẫn khá thu hút đàn ông. Chuyện gia đình tôi thì tôi vẫn giấu, bề ngoài tôi vẫn thể hiện là tôi vẫn có gia đình bình thường, chỉ những người bạn thật sự thân thiết mới biết tôi đang đổ vỡ.

Tôi sống không tình cảm đôi lứa đã lâu, việc không có người đàn ông san sẻ trong cuộc sống cũng khiến tôi nhiều lúc cô đơn khắc khoải nhưng tôi vẫn tự nhủ với bản thân và cố gồng mình để không bước vào một mối quan hệ nào hết nhưng quả thật có những lúc tôi gần như không trụ được trước sự tán tỉnh hoặc sự quan tâm của những người đàn ông quanh mình. Họ không biết tôi sống cô đơn nhưng họ vẫn quan tâm. Tôi thì không thể cắt đứt hay né tránh các cuộc giao lưu hay gặp gỡ những người đó vì đó còn là các mối quan hệ liên quan đến công việc và phục vụ cuộc sống của tôi. Nhưng việc phải thường xuyên tiếp xúc với những người mà họ tỏ ra quan tâm, tán tỉnh, chăm sóc nhiều lúc thật sự tôi muốn ngã lòng. Cách đây mấy năm khi mới ly thân chồng, tôi đã vướng vào một mối quan hệ với người đàn ông đã có vợ, mặc dù anh ta nói cuộc hôn nhân đó là vỏ bọc nhưng tôi cũng chả đặt hy vọng vào nó, sau một thời gian dày vò day dứt thì tôi cũng đã thoát khỏi mối quan hệ đó. Hiện giờ, tôi mất niềm tin hoàn toàn vào đàn ông, tôi luôn cho rằng họ nói dối, tôi không muốn dấn thân vào tình cảm với họ nhưng tôi cũng ko thể thoát khỏi những phút xao lòng, những lúc cười mỉm khi nhận được những dòng tin nhắn, những lúc đấu tranh tư tưởng để tĩnh tâm lại không bị kéo vào cái thứ tình cảm mụ mị đó. Có nhưng lúc tôi định tặc lưỡi để dựa vào 1 bờ vao nào đó mặc dù trong lòng tôi vẫn đinh ninh đó chỉ là sự dối trá của đàn ông. Những người đàn ông tán tỉnh tôi đa phần tuổi sàn sàn tôi hay thậm chí có cả kém tôi vài tuổi tất nhiên là họ cũng vẫn đang sống cùng vợ con. Vì cùng trang lứa nên tôi cũng thoải mái như bạn bè. Có lẽ chính vì vậy tôi cuốn hút họ chăng? Thật sự ngoài công việc bận bịu, rồi thời gian chăm sóc 2 đứa con, tôi cũng ko có thời gian dành cho bản thân nhưng tôi vẫn có những khoảng lặng để gặm nhấm nỗi cô đơn của mình, đó chính là những lúc tôi muốn gục ngã buông xuôi trước 1 mqh nào đó. Hiện tại tôi vẫn ra sức chống chọi trước những cám dỗ đang bủa vây lấy mình. Tôi vẫn sợ nếu lỡ mình ngã lòng. Nhưng tôi cũng lo lắng có thể đến lúc tôi không chống cự được nữa mà dấn thân vào 1 mqh ko lành mạnh.

Các cụ ở đây cho hỏi, các cụ có vợ con ở nhà sao vẫn muốn gây dựng thêm 1 mqh ngoài luồng? Các cụ nghĩ rằng có thể che giấu được hay như nào?
Em bận chạy grab tối ngày, thơi gian đâu mà ngoài luồng :(

Landscape2son

Xe tải
Vâng. Em cảm ơn lời chân tình của mợ ạ. Em tự tự hào về bản thân có lẽ cccm cho rằng em cao ngạo. Nhưng em vẫn nghĩ level của em ko thấp đâu ạ. Em tự tin ạ. Em chỉ đang chia sẻ cảm giác đang cô đơn mà phải chống chọi việc ong bướm xung quanh ý. Nó thực sự mệt mỏi
Mợ ơi mợ lên đây tâm sự thì chắc chắn sẽ nhận được nhiều ý kiến trái chiều. Tuy nhiên mơ cứ là mình thôi. Ai nói dễ nghe thì mình tiếp thu. Ai cay nghiệt thì cũng là quan điểm riêng của họ.
Cá nhân em đánh giá mợ là người có tri thức và cũng rất hấp dẫn nên mới thu hút nhiều ong bướm như vậy. Còn lý do tại sao mợ chưa gặp người chân thành đơn giản vì người tử tế không ai dấn sâu vào 1 mối quan hệ với người đang có gia đình cả. Hoặc nếu có người thật lòng yêu mợ thì họ cũng sẽ biết cách trân trọng và không làm mợ khó xử.Cơ mà những trường hợp này hiếm lắm. Kiểu như định mệnh nó trớ trêu vậy!
Mợ cứ sống an nhiên và không cần phải gồng lên chịu đựng làm gì cho mệt. Hãy cứ tự hào về bản thân và giữ quan hệ xã giao chừng mực với những người vây quanh mợ là họ sẽ tự hiểu thôi.

Bang lang

Xe điện
Mợ ơi tìm được người đàn ông mình thực sự thích nó rất khó. Còn ảo tưởng một chút thì thấy đầy người thích mình hihi.
Em đùa chút… nhưng chân thành khuyên, tránh xa đàn ông có vợ, không mợ sẽ rơi bể khổ thôi.
Đàn ông tốt nhiều như cây rừng cứ bình tĩnh mà lựa chọn cái cây vững chãi để tựa nhé.
Câu này nghe lý thuyết quá!

muoibaconcho

Xe điện
Tâm trạng dư lày là dấu hiệu tiền mãn kinh. Nên đi BS khám và bổ sung hoc môn.