Thảo luận Tôi chính thức khởi kiện Ford Viêtu Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

mr.hung14

Xe buýt
Ô anh đang đặt con fo cớt ti a um không biết có sao hông? Lỡ cọc 50 quả rùi...

Makoto81

Xe tải
Đội bưng bô dạo này ko thấy xuất hiện nữa nhỉ? Hay ăn nhầm phải bả toi c.hó hết rầu??

HoaKimCuong

Xe hơi
Đội bưng bô dạo này ko thấy xuất hiện nữa nhỉ? Hay ăn nhầm phải bả toi c.hó hết rầu??
1. Mấy ảnh nhục mặt vì Ford Úc thua kiện và bị phạt 7,6tr USD.
2. Mấy ảnh chịu không nổi nhiệt vì Tui lỳ lầy bấy bá đạo quá.

drchimnon

Xe tăng
Vậy mà trong thớt cũ của cụ, cụ và ông 91-94 hùa vào chửi em. Sau phi vụ clutch scrubing, xe em đc chấp nhận thay ly hợp lần thứ 2. Đi xe mà nhẹ nhàng, cả dấm cả dớ thì lâu được đạt độ trượt cho phép lắm mặc dù suddering ầm ầm. Dòng xe này tuyệt đối không nên đi đường đèo, em bị 2 lần khi bị tắc trên đèo rồi, kinh khủng.
Đi xe mà biết trước xe mình sẽ bị lỗi thì thực sự ko yên tâm chút nào. Mặc dù xe chưa bị nhưng cảm nhận thấy hơi cà giật...Nó gia hạn bảo hành thì trước sau gì cũng bị.. Tôi chả ngại xe mình bị rớt giá. Nhưng tôi đã bị một tập đoàn lớn như ford " lừa" một cách ngoạn mục.
Thật sự ko hiểu nổi cách bán hàng và cung cấp sp của ford

drchimnon

Xe tăng
Cụ có nhầm ko đấy. Nói gì thì nói, chính kiểu đi này nó mới phù hợp với dòng PS cụ nhé. Em đi kiểu này phê lòi nhưng bộ côn sẽ nhanh hỏng.
Sx năm 2017 mà còn bị như vậy. XL tôi nói bậy: Đinh Công Mệnh cái bọn ford
Hôm nọ tôi đi thử ( như phá xe). Nổ máy vào số D, đạp kịch sàn luôn. Máy nó gào rống lên như bò cắt tiết. Vòng tua lên đến gần 6. Tốc độ 30km mới chuyển số., nhưng máy vẫn rống lên...trước giờ chưa đi thế bao giờ. Cảm giác xe yếu thua xe máy ga...chán kinh khủng.
Bao giờ ae mình mới thành lập dc cái đội Đốt xe ford để tảy chay nhỉ. Chắc chưa dc vì pháp luật và dk

họa sỹ già

Xe buýt
Sau vụ Ford bị thua kiện ở Úc do lỗi hộp số Powershift và phải bồi thường, còn chịu phạt 7,6tr USd... và một vài vụ nguy hiểm do hộp số Powershift gây ra gần đây + độ lỳ và lầy bấy bá không đối thủ
, độ điên đạt đỉnh của Tôi... thì các thành phần bưng bô Phò ăn húp quá nó hay sao mà giảm hẳn, nếu không muốn nói là im tiếng !!!

Thất vọng lắm lắm luôn á...

Cố gắng lên chớ, vậy buồn quá đi mấy thím ơi !
Topic này tôi điểm danh có 3, 4 thành phần bưng bô thôi ( có thể 1 dùng 2 acc). Còn đâu NTD thật nhiều lắm làm sao áp đảo được. Tốt nhất nên lặn cho nước nó trong

họa sỹ già

Xe buýt
Vậy mà trong thớt cũ của cụ, cụ và ông 91-94 hùa vào chửi em. Sau phi vụ clutch scrubing, xe em đc chấp nhận thay ly hợp lần thứ 2. Đi xe mà nhẹ nhàng, cả dấm cả dớ thì lâu được đạt độ trượt cho phép lắm mặ
c dù suddering ầm ầm. Dòng xe này tuyệt đối không nên đi đường đèo, em bị 2 lần khi bị tắc trên đèo rồi, kinh khủng.
Ở đây " chửi" sao dc bác ơi. Xì hơi lốp ngay. Chắc tranh luận thôi...có j bỏ qua nhé.

LibertyCare

Xe máy
Vấn đề này nghe bộ căng ah, Ford VN tính toán cách xử lý cho khách hàng dở quá, không giải quyết dứt điểm để lên tới chính phủ không biết các bác trên đó xử lý ntn. Hy vọng không có sự bao che doanh nghiệp.

Trạng thái
Thớt đang đóng