Tơ lít Linh Đàm Thôn .. Set III .. khuyết điểm đi vào ổn định ...oánh chén là chính

Trạng thái
Thớt đang đóng

Matizdaudoi

Xe hơi
Các cụ mà có giải phong trào thì cho e xin một chân với ạ.

hbthang

Xe tăng
ô em có kinh nghiệm tổ chức gì đâu, chỉ ham chơi gần chuyên nghiệp thôi :D
Bên chi hội Mazda bọn em có một số cụ chơi tennis người nhiều người ít, nhưng cũng đều ham vui và nhiệt tình. Bọn em không đánh tập trung với nhau mà mỗi ông chơi một sân khác nhau, chỉ thỉnh thoảng đi đâu ọp chui giao lưu mở rộng tầm mắt thôi.
Em sẽ thu xếp để có thể sang thăm các cụ vào tối mai thứ 5, và xin ý kiến của các cụ thêm về việc tổ chức giao lưu thế nào cho phù hợp cả hai bên.
các cụ AQ, Rên, Hen, Pet, Car... đâu hết rôì, vào tiếp khách đi naò

AQ.

Xe tăng
Các cụ Linh Đàm vào xem có vụ gì này, các cụ bên ấy đang hóng kinh quá http://www.otofun.net/threads/300293-cu-nao-o-phia-linh-dam-co-nghe-thay-vua-co-1-tieng-no-rat-lon-ko
Dạ, Gấu nhà em nó hửi thấy vụ giao niu Chủ nhật tới....
Em đã xin lỗi, xin hứa, xin thề...................................................... đủ kiểu mới không có tiếng nổ thứ hai.
May mà nhà Haloihen nó mới PM gợi ý tổ chức giải ở vùng biển hoặc suối nước nóng, chứ nhà ấy mà đưa lên đây thì em e chả còn sân mà bóng với bánh

AQ.

Xe tăng
Cụ lào trong thớt này chém gió to thế. Các cụ trên OF đang lập thớt hỏi đới.

bmv màu cờ

Xe tăng
Oh có clb tennis LD ah , iem co cay vợt gẻ nhưng ko biết đánh thì có dc tham gia ko ạ ! Cụ nào chém nổ j đới nên e vào đay hóng hớt

AQ.

Xe tăng
Oh có clb tennis LD ah , iem co cay vợt gẻ nhưng ko biết đánh thì có dc tham gia ko ạ ! Cụ nào chém nổ j đới nên e vào đay hóng hớt
Mời cụ mời cụ.
Không biết oánh nhưng có vợt là OK rùi. Em đang ngắm vợt của cụ. Giá trị sang nhượng cũng được 1 bữa giao lưu đấy nhể.
Hết vợt, ko biết oánh ta lại kiếm cây vợt khác...giao lưu típ, he he.

Dogia

Xe điện
Chào các cụ.
Em định tối nay chạy ra chỗ các cụ nhưng không biết là có kịp không vì em hay về muộn lắm. Do đó em cứ bóng bàn trước ở đây cho tiện các cụ thông cảm nhé. Nếu tối em về sớm thì em sẽ chạy ra Linh Đàm ngay.

Chương trình tổ chức thi đấu mini giao hữu em đã thông báo bên em ở đây, và số lượng vặn vẹo viên cũng như ủng hộ viên đang tăng lên từng ngày :))
http://www.otofun.net/threads/286889-cau-lap-bo-the-duc-the-thao-lanh-manh-mazda-club/page30

Em dự định tạm như sau, nhờ các cụ xem xét:
GIẢI TENNIS MĂNG NON (MAZDA CLUB) VS (LINH ĐÀM THÔN)

Chương trình 1. Thi đấu tennis
Thời gian: Từ 8 giờ đến 11 giờ sáng chủ nhật, ngày 27/11/2011
Địa điểm: Sân tennis Long Biên - Trung tâm thể thao quận Hoàn Kiếm - Khu Thể Thao Đa Năng- 223 đường Hồng Hà, phường Phúc Tân, Q. Hoàn Kiếm
Tel: (04)38287214 (Gần chợ Long Biên, sát cạnh sân đá bóng, bể bơi, nhà thi đấu bóng bàn... - nằm ngoài đê, đường Hồng Hà)
đây là cụm sân trong mái che, nằm trên tầng 2, rất đẹp, mới tinh tình tình, mưa gió nắng nôi bất chấp hết :)) tầng 1 đỗ xe vô tư an toàn thoải mái.
Thể thức thi đấu: Đồng đội - mỗi bên 5 đôi (10 VĐV), đánh 5 trận, bên nào ăn 3 trận trở lên là thắng chung cuộc. Trường hợp đủ 10 VĐV thì xếp đủ 5 đôi cụ nào cũng được chơi, trường hợp không đủ 10 VĐV thì vẫn xếp 5 đôi nhưng có cụ sẽ được chơi hơn 1 trận, thế nào cũng được.
Giải thưởng: Vì chơi đồng đội, nên giải cũng có tính đồng đội. Bên nào thua sẽ chịu toàn bộ chi phí thuê sân, bóng, nước uống trên sân...

Chương trình 2. Liên hoan - giao lưu - họp báo sau trận đấu
Thời gian: Từ 11h30 đến chán, trưa chủ nhật cùng ngày, 27/11/2011
Địa điểm: em đang ngâm cứu thêm tùy số lượng người
Thực đơn: Chắc làm mấy con cá toa toa nhể :))

3. Thành phần tham gia:
Các vặn vẹo viên toe lít
Các động đậy viên ủng hộ, ăn theo
Gấu, mèo, F hịn các đời
Tất tần tật chưn rài...:D

4. Kinh phí
Tiền sân, bóng, nước...tại sân: Đội thua sẽ thanh toán (tiền thuê sân là 250 khìn/giờ cả nhặt bóng)
Chi phí họp báo sau trận đấu: Quốc vương Campuchia tài trợ 100%, có thêm khuyến mại từ ca sĩ Lệ Quyên.

Tạm thế ạ, các cụ xem xét chỉ đạo nào.....

LuckyCar

Xe container
Chào các cụ.
Em định tối nay chạy ra chỗ các cụ nhưng không biết là có kịp không vì em hay về muộn lắm. Do đó em cứ bóng bàn trước ở đây cho tiện các cụ thông cảm nhé. Nếu tối em về sớm thì em sẽ chạy ra Linh Đàm ngay.

Chương trình tổ chức thi đấu mini giao hữu em đã thông báo bên em ở đây, và số lượng vặn vẹo viên cũng như ủng hộ viên đang tăng lên từng ngày :))
http://www.otofun.net/threads/286889-cau-lap-bo-the-duc-the-thao-lanh-manh-mazda-club/page30
Chương trình hay tuyệt, có điều chiều nay cụ cố gắng đến sân Linh Đàm tụi em làm quả tiền giao hữu, có gì còn bóng bàn luôn.

LuckyCar

Xe container
các cụ AQ, Rên, Hen, Pet, Car... đâu hết rôì, vào tiếp khách đi naò
Bủ mợ, bên kia họ đang điểm danh chia 5 cặp để đánh 5 trận đấy, bên mình chả biết các cụ bên mình đi đâu hết rồi nhỉ.

AQ.

Xe tăng
Toàn bộ nhân sự bọn em có nhõn 8 ông. 1/2 số đó chỉ oánh được 1 trận rồi phải nghỉ vài tiếng mới lại sức. 1/2 số ông đang ở trình nhặt bóng đúng luật.... Có mỗi cụ hanoien là tay chơi cự phách thì đang phải ở nhà chăm Gấu đẻ.
Các cụ hội matxa cho bọn em họp nhau thứ năm này, hô quyết tâm và xếp nhân sự xong sẽ báo cáo lại các cụ.

các cụ LĐ thôn nhớ đi đủ chiều nay còn bóng bàn nhé

Dogia

Xe điện
bao nhiêu cũng được cụ ơi, chủ đề VUI LÀ CHÍNH miễn phí tiền sân là chủ yếu mà :))
bên em một số vặn vẹo viên còn chưa biết nhặt bóng bằng tay nào cơ
Các cụ cố lên nào...=D>

AQ.

Xe tăng
Chiều nay mời cụ qua sân em đê. Muộn tí cũng được. Nhá

LuckyCar

Xe container
Cụ AQ chữa răng xong chưa ạ, để cong có sức mà đón tiếp đội bạn chứ.

hanoien

Xe điện
bao nhiêu cũng được cụ ơi, chủ đề VUI LÀ CHÍNH miễn phí tiền sân là chủ yếu mà :))
bên em một số vặn vẹo viên còn chưa biết nhặt bóng bằng tay nào cơ
Các cụ cố lên nào...=D>
Cụ cứ tính xem tiền sân bao nhiêu để cụ AQ nhà em nộp trước đi ạ.

Dogia

Xe điện

hanoien

Xe điện
vầng thế cũng tiện, để em pm cho cụ AQ cái số tài khoản của em luôn ná =))
AQ nhà em k biết dùng ATM với tài khoản gì đâu, cụ ý thích sài tiền mặt hơn. ATM nhà cụ ý thuộc xuất xứ Ngoại nên k dùng ở VN được!

hbthang

Xe tăng
vầng thế cũng tiện, để em pm cho cụ AQ cái số tài khoản của em luôn ná =))
sao cụ cho anh em đi xa thế? cụ ở định công cơ mà, trên đường lê trọng tấn có nhiều sân mới hay đáo để, vừa trung tâm vừa chất lượng tuyệt đỉnh luôn (đánh ban ngày chỉ 100-150k/h thôi).
Gợi ý với các cụ như thế, chiều nay cụ cố gắng ra sân rồi bàn cụ thể
@: Pet, rÊn, cAr, AQ, hen .. chiều nay rtiếp khách đầy đủ và bàn chiến thuật cụ thể. em ngóng tin vui từ các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng