Tơ lít Linh Đàm Thôn .. Set III .. khuyết điểm đi vào ổn định ...oánh chén là chính

Trạng thái
Thớt đang đóng

truvu2001

Xe tải
Hển có giao lưu

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Em chào Đội toe lít Linh Đàm thôn!
Các cụ xem xét bố trí một buổi cho đội MazdaClub bọn em đến giao lưu với gia đình nhá, bọn em thèm bia lắm cơ:))
Úi hay quá .. các cụ hay oánh ở sân nào .. em đến ké với ..

Dogia

Xe điện
Úi hay quá .. các cụ hay oánh ở sân nào .. em đến ké với ..
Có khi tổ chức tăng tình đoàn kết, giao lưu - thi đấu giữa 2 đội trong 1 buổi nào đó cụ nhỉ, ví dụ sáng chủ nhật đánh đến trưa rồi ra hàng bia họp báo luôn là điệp nhứt :))

Dogia

Xe điện
Vưng mời các cụ. Bọn em cũng thèm bia lắm
Chiều Thứ ba tuần tới nhá.
Cám ơn cụ AQ
Thay mặt đội Tennis chi hội Mazda, em xin có lời đến đội trưởng và các cụ mợ đội Tennis Linh Đàm để các cụ mợ xem xét, có thể cùng em tổ chức một giải mini thi đấu giao hữu Tennis, giao lưu giữa các thành viên với nhau được không ạ?
Giải sẽ thi đấu theo thể thức đồng đội, mỗi bên chọn ra 3-5 đôi, đánh 3-5 trận, thời gian dự tính từ 8 giờ đến 11 giờ sáng chủ nhật, địa điểm sẽ được lựa chọn và thông báo sau (dự kiến tại cụm sân tennis Long Biên - thuộc Trung tâm TDTT quận Hoàn Kiếm)
Phần thưởng sẽ được Quốc vương Campuchia tài trợ, đặc biệt kèm theo một nụ hôn của ca sỹ Lệ Quyên tại bữa liên hoan chào mừng 2 đội vào buổi trưa cùng ngày.

Kính các cụ mợ đèn giời soi xét xem có thể tổ chức được không ạ<:-P

Pet_HUT

Xe container
Cám ơn cụ AQ
Thay mặt đội Tennis chi hội Mazda, em xin có lời đến đội trưởng và các cụ mợ đội Tennis Linh Đàm để các cụ mợ xem xét, có thể cùng em tổ chức một giải mini thi đấu giao hữu Tennis, giao lưu giữa các thành viên với nhau được không ạ?
Giải sẽ thi đấu theo thể thức đồng đội, mỗi bên chọn ra 3-5 đôi, đánh 3-5 trận, thời gian dự tính từ 8 giờ đến 11 giờ sáng chủ nhật, địa điểm sẽ được lựa chọn và thông báo sau (dự kiến tại cụm sân tennis Long Biên - thuộc Trung tâm TDTT quận Hoàn Kiếm)
Phần thưởng sẽ được Quốc vương Campuchia tài trợ, đặc biệt kèm theo một nụ hôn của ca sỹ Lệ Quyên tại bữa liên hoan chào mừng 2 đội vào buổi trưa cùng ngày.

Vụ này hay à nha! :P Chỉ tụt đâu vào ra nghị quyết đê!

hbthang

Xe tăng
Cám ơn cụ AQ

CN lâu quá, chiều nay các cụ ra luôn làm buổi tiền trạm bàn bạc thêm đi.

truvu2001

Xe tải
Cám ơn cụ AQ

Các cụ lịch lãm quá,Chủ tịch đâu vào kê ô đi [-O<

AQ.

Xe tăng
Về giải Mini giao hữu em OK hết, rất mong được giao lưu với các cụ.
Riêng địa điểm đấu, Em có ý kiến dư lày: sân LĐ cũng có 3 tiếng, từ 5-8h tối thứ ba, thứ năm. Sân mới lắp đèn sáng trưng, bọn em lại sẵn sàng đón tiếp, Vậy việc gì phải đi thuê sân cho phức tạp.
LĐ lại sẵn rất nhiều quán nhậu, Karaoke cũng sẵn (em mới phát hiện quán lẩu lòng bò ở khu X2, thấy bà con khen lắm).
Các cụ ngâm cứu đê. Nếu OK thứ năm ta tiến hành luôn.

thientamnt

Xe điện
Các Cụ/ mợ cho em hỏi hội Tơ lít linh đàm Clup oánh thứ mấy và mấy h đới ah. Iem đang định xin gia nhập mờ ko biết có trúng giờ đẹp ko?

thientamnt

Xe điện
ơ, em tưởng mợ Mèo bửn cũng oánh ở sân này hóa ra tàn đi na niếm ah :)).

Dogia

Xe điện
CN lâu quá, chiều nay các cụ ra luôn làm buổi tiền trạm bàn bạc thêm đi.
Về giải Mini giao hữu em OK hết, rất mong được giao lưu với các cụ.
Riêng địa điểm đấu, Em có ý kiến dư lày: sân LĐ cũng có 3 tiếng, từ 5-8h tối thứ ba, thứ năm. Sân mới lắp đèn sáng trưng, bọn em lại sẵn sàng đón tiếp, Vậy việc gì phải đi thuê sân cho phức tạp.
LĐ lại sẵn rất nhiều quán nhậu, Karaoke cũng sẵn (em mới phát hiện quán lẩu lòng bò ở khu X2, thấy bà con khen lắm).
Các cụ ngâm cứu đê. Nếu OK thứ năm ta tiến hành luôn.
Vầng các cụ nhiệt tình thế em cũng quá vui vì thực mong được như vậy =D>
Chỉ có tí lăn tăn, lý do em định giao lưu vào buổi sáng chủ nhật là để các anh em cụ mợ gia đình cùng hội...có điều kiện đến làm khán giả, cổ vũ, giao lưu, và cùng liên hoan chia vui cùng vặn vẹo viên toe lít chúng mình, đấy là động lực chính để các vặn vẹo viên có tí cay mũi và cố gắng hơn :)) còn bóng bánh thì em chạy lượm banh chắc chắn là nhanh hơn các kụ dồi :))

Nếu tổ chức giải mini vào buổi tối từ 17h đến 20h chỗ sân của các kụ thì cũng thuận tiện vì em ở ngay Định Công, nhưng sau đó tổ chức ngồi giao lưu hát cho nhau nghe thì có thể hơi muộn quá, mọi người tham gia không được thoải mái.

Các kụ góp ý thêm cho em được không ạ?*-:)

AQ.

Xe tăng
Vưng, các cụ cứ bóng bàn. Đa số sao em theo vậy.
Chỉ có tí lăn tăn: sáng CN Gấu hay sai bọn em đi công việc: đưa đón con đi học thêm, về bà ngoại... hoặc hầu Cà fe nghe Gấu kể tội#:-s
Tuy nhiên, em là hội trưởng SOVO nhưng cũng cố gân mặt đi giao lưu với các cụ. Có gì về ạ Gấu sau vậy.
Các cụ sắp xếp thời gian, địa điểm giúp em nhá.

hanoien

Xe điện
Các Cụ/ mợ cho em hỏi hội Tơ lít linh đàm Clup oánh thứ mấy và mấy h đới ah. Iem đang định xin gia nhập mờ ko biết có trúng giờ đẹp ko?
Tụi em oánh giờ hoàng đạo k ah, 5-8pm ngày thứ 3-5, cụ vào thế chân em vài tháng đi.

hbthang

Xe tăng
Vầng các cụ nhiệt tình thế em cũng quá vui vì thực mong được như vậy =D>

Các kụ góp ý thêm cho em được không ạ?*-:)
Các cụ có vẻ tổ cHức chuyên nnghiệp dớ. Cụ cứ lên kế hoạch rồi mình bàn thêm. Nhưng cụ giới thiệu sơ qua về bên cụ đe bên em còn bàn cchiến thụt nữa Chứ. Bên cụ bao người, sinh hoạt ở dâu, giờ giấc? Muốn tổ chức đđược thì cụ phải sang bên em bàn bạc cụ thể thêm ạ.
P/s@ sân em cũng có mấy Chu ở định công mà sao ăn nói ko được giống cụ tý nào nhỉ

Dogia

Xe điện
ô em có kinh nghiệm tổ chức gì đâu, chỉ ham chơi gần chuyên nghiệp thôi :D
Bên chi hội Mazda bọn em có một số cụ chơi tennis người nhiều người ít, nhưng cũng đều ham vui và nhiệt tình. Bọn em không đánh tập trung với nhau mà mỗi ông chơi một sân khác nhau, chỉ thỉnh thoảng đi đâu ọp chui giao lưu mở rộng tầm mắt thôi.
Em sẽ thu xếp để có thể sang thăm các cụ vào tối mai thứ 5, và xin ý kiến của các cụ thêm về việc tổ chức giao lưu thế nào cho phù hợp cả hai bên.

ơ, em tưởng mợ Mèo bửn cũng oánh ở sân này hóa ra tàn đi na niếm ah :)).
Nhà cháo trước làm ở Nguyễn Tuân nên bao h cũng ra đầu tiên .. bây h về Thụy Khuê đành .. la liếm thoai .. :D

LuckyCar

Xe container
Ôí giời, hôm qua em nghe các cụ bóng bàn vui quá, em đội mưa, đội gió ra sân rồi phải oánh với cu em nhặt bóng.

Chỉnh sửa cuối:

truvu2001

Xe tải
Ôí giời, hôm qua em nghe các cụ bóng bàn vui quá, em đội mưa, đội gió ra sân rồi phải oánh với cu em nhặt bóng.
Hêhê điêu thế,em đánh từ 17h đến 20h có thấy cụ đâu:o)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

thientamnt

Xe điện
Tụi em oánh giờ hoàng đạo k ah, 5-8pm ngày thứ 3-5, cụ vào thế chân em vài tháng đi.
Thứ 3 bên em oánh từ 20-23h, đang tạm nghỉ sân Chứng khoán, thứ 5 đá bóng từ 19h - 20h30. Bùn thế nhờ

Nhà cháo trước làm ở Nguyễn Tuân nên bao h cũng ra đầu tiên .. bây h về Thụy Khuê đành .. la liếm thoai .. :D
Tối thứ 6 ra sân cho em thịt cái nhá :))

Trạng thái
Thớt đang đóng