Tơ lít Linh Đàm Thôn .. Set III .. khuyết điểm đi vào ổn định ...oánh chén là chính

Trạng thái
Thớt đang đóng

AQ.

Xe tăng
Cuối cùng là thế nào ạ, em sắp tạm biệt máy tính, sáng thứ 2 mới gặp lại mà chưa thấy các cụ chốt phương án nào.
Phương án chọn đây các cụ nhá
Báo cáo các cụ em có mặt.
Em xin phép các cụ vẫn giữ phương án tổ chức giao lưu anh em vào sáng chủ nhật 27/11/2011 tại sân Long Biên, cũng bởi vì em đã hẹn mấy tổ trong o ép nhà mình giao lưu trưa chủ nhật rồi, các cụ thông cảm cho em nhá.
Em rất mong các cụ thu xếp được thời gian ra chém gió cho vui. Hôm nào thuận tiện, em sẽ dẫn đội xuống sân Linh Đàm chữa lỗi với các cụ sau ạ.
Chốt hạ.

Pet_HUT

Xe container
Tưởng các cụ thi đấu sáng chủ nhật thì em xin tham gia, còn buổi chiều thì hơi khoai cho em rồi.
Cuối cùng là thế nào ạ, em sắp tạm biệt máy tính, sáng thứ 2 mới gặp lại mà chưa thấy các cụ chốt phương án nào.
Khả năng chọn phương án 2 của Chủ Tịch thui \m/
Chốt hạ là sáng CN ra sân long biên! Các cụ bên hội mát xa cho cái chỉ dẫn đường đến sân cái nhỉ. Có mặt tại sân lúc mấy giờ ợ?

hbthang

Xe tăng
Chốt hạ là sáng CN ra sân long biên! Các cụ bên hội mát xa cho cái chỉ dẫn đường đến sân cái nhỉ. Có mặt tại sân lúc mấy giờ ợ?
cụ dẫn anh em đi tiền trạm nhé, hẹn hò tuần sau ra sân mình sớm sớm. EM đang bận đi ĐN chưa về được, tuần sau em ở nhà dài daì

Báo cáo các cụ em có mặt.
Em xin phép các cụ vẫn giữ phương án tổ chức giao lưu anh em vào sáng chủ nhật 27/11/2011 tại sân Long Biên, cũng bởi vì em đã hẹn mấy tổ trong o ép nhà mình giao lưu trưa chủ nhật rồi, các cụ thông cảm cho em nhá.
Em rất mong các cụ thu xếp được thời gian ra chém gió cho vui. Hôm nào thuận tiện, em sẽ dẫn đội xuống sân Linh Đàm chữa lỗi với các cụ sau ạ.
Bây h e mới vào được mạng .. để e hẹn đồng hồ dậy sớm sáng CN này nhé .. có số cụ rồi lúc nào ra e sẽ ới ạ ..

Dogia

Xe điện
Báo cáo các cụ chi tiết đây ợ:

GIẢI TENNIS MĂNG NON (MAZDA CLUB) VS (LINH ĐÀM THÔN)
Tả bổ xiểng
Chương trình 1. Thi đấu tennis

Thời gian: Từ 8 giờ đến 11 giờ sáng chủ nhật, ngày 27/11/2011
Địa điểm: Sân tennis Long Biên - Trung tâm thể thao quận Hoàn Kiếm - Khu Thể Thao Đa Năng- 223 đường Hồng Hà, phường Phúc Tân, Q. Hoàn Kiếm
Tel: (04)38287214 (Gần chợ Long Biên, sát cạnh sân đá bóng, bể bơi, nhà thi đấu bóng bàn... - nằm ngoài đê, đường Hồng Hà)

đây là cụm sân trong mái che, nằm trên tầng 2, rất đẹp, mới tinh tình tình, mưa gió nắng nôi bất chấp hết tầng 1 đỗ xe vô tư an toàn thoải mái.
Thể thức thi đấu:
+ Đồng đội - mỗi bên 3-5 đôi (10 VĐV), đánh 3-5 trận.
+ Tả bổ xiểng: Bốc thăm, cặp đôi bất kỳ không phân biệt câu lạc bộ

Chương trình 2. Liên hoan - giao lưu - họp báo sau trận đấu
Thời gian: Từ 11h30 đến chán, trưa chủ nhật cùng ngày, 27/11/2011
Địa điểm: Quán Lòng Trần Cháo - Đầu dốc Ngọc Hà, ngã 4 dốc Ngọc Hà + Hoàng Hoa Thám + La Pho - đối diện bên kia đường là bãi trông xe ô tô Bách Thảo
Thực đơn: Chắc làm mấy con cá toa toa nhể

3. Thành phần tham gia:
Các vặn vẹo viên toe lít
Các động đậy viên ủng hộ, ăn theo
Gấu, mèo, F hịn các đời
Tất tần tật chưn rài...

Chào đón các cụ mợ tham gia, tăng tình đoàn kết giữa các chi hội...

Số điện thoại của em: Dogia - 0982569973

AQ.

Xe tăng
Cụ Đỗ Giá đưa cái bản đồ không ảnh lên, nhớ ghi chú đường 1, 2 chiều cho anh em khỏi đậu phụng đường nhá (thông cảm, dân thôn em suốt đời chỉ loanh quanh trong LĐ chã lên phố bao giờ)

Mai em sẽ cố gắng đến sớm nhất có thể (nhà xa con nhỏ osin không có, các cụ thông cảm). Trưa em phải về vì nhà có giỗ.

Ccas cụ LĐ điểm danh đê. Có ông oánh trâu bò nhất thì đang đi Đà nẵng mất rồi.

Pet_HUT

Xe container
Cụ Đỗ Giá đưa cái bản đồ không ảnh lên, nhớ ghi chú đường 1, 2 chiều cho anh em khỏi đậu phụng đường nhá (thông cảm, dân thôn em suốt đời chỉ loanh quanh trong LĐ chã lên phố bao giờ)

Mai em sẽ cố gắng đến sớm nhất có thể (nhà xa con nhỏ osin không có, các cụ thông cảm). Trưa em phải về vì nhà có giỗ.

Em điểm danh:
Đăng ký 1 suất vận động viên, ko có đi kèm. :P

BUGI1

Đi bộ
em là chimhoinon đây em bị tước mất bằng rồi . mai cu Hut-pot (pen-hut) đi đợi em với nhé. Hay em qua đón cụ . máy giờ đi cụ nhỉ ?. cụ SMS cho em vào số 0913231727 nha

hbthang

Xe tăng
Em điểm danh:
Đăng ký 1 suất vận động viên, ko có đi kèm. :P
em hóng tin vui từ các cụ, chúc các cụ ra đi chân cứng đá mềm, ra đi hẹn ngày trở lại. Bảo trọng!
@cụ AQ gọi khánh trắng, Hen, Long, ... vào đi cùng bác Pet đi, tội nghiệp bác ấy, cứ lọ mọ làm gì 1 mình chả báo cáo anh em

Dogia

Xe điện

Đây cụ ơi

các cụ đi ô tô thì đi từ cửa khẩu rẽ ra Phúc Tân, chỗ chân dốc cầu Chương Dương xuống rẽ phải qua đê rẽ trái luôn là đường Hồng Hà, cứ đi trên đường Hồng Hà 1 đoạn về phía cầu Long Biên và nhìn bên tay phải sẽ thấy cổng khu Trung tâm Thể thao Hoàn Kiếm to ngay mặt đường Hồng Hà thì rẽ vào là đến, để xe dưới gầm tần 1 và lên tầng 2 là sân tennis nhá.

LuckyCar

Xe container
Sáng mai em có việc gia đình đột xuất và hơi quan trọng nên xin đến muộn và giữa (hoặc cuối) buổi vắng mặt chút. Lúc xếp cặp các cụ ưu tiên em chút với ạ.

kevotinhk3

Xe đạp
Em xác nhận sáng mai sẽ tham gia. Có điều e chỉ tham gia được tới 11h.

AQ.

Xe tăng
Xong.
Em đã dùng kê Km thiền thoát xác mà không thoát. Gấu bắt chở đi chợ cho đám giỗ trưa nay.

Đành ngồi hóng thui. Em đã nhắn tin đến các cụ sân mình. Có Long chimnon, Phú, Mèo, Hoàn Béo, Tùy, xác nhận sẽ đi. Haloihen ok đi rồi lại báo cancel vì bà ngoại về quê.

Chúc các cụ giao lưu vui vẻ

hanoien

Xe điện
Tiếc quá, vì hôm qua đã bàn xong với gấu là cho F1 nhớn đi cùng, đùng cái bà ngoại về có việc nên phải ở nhà cho con bú.

Dogia

Xe điện

truvu2001

Xe tải
Thua sao ý nhỉ mà đến giờ này vẫn chưa có kết quảX_X:-ss

Trạng thái
Thớt đang đóng