[Funland] tình người chẳng được tày gang...

Hết xăng

Xe tăng
Thông cảm và hiểu thấu hiêu hoàn cảnh của cụ
Nhưng em cũng có théc méc tý là dư lày.Có khi họ hàng nhà cụ tuyền giống như chữ ký của cụ cho nên..... 8->
Cụ hóm vãi lúa. Em vote cụ rùi ná

lanhuong1965

Xe điện
có chuyện vui rồi đây,cụ cho e cái số và địa chỉ đi,e vô đó e và gấu sẽ dt mời cụ làm vài fạng cụ nhá.
Cụ gọi 01688998299 nhé.Nếu cụ xuống sân bay Tân Sơn Nhất mà muốn ghé nhà em trước tẩy trần thì cứ alo,em sắp xếp ra đón cụ cùng gia đình. :)

_MBBG_

Xe điện
Bác làm việc tốt để hy vọng người khác cũng làm giống mình khó lắm, bản tính con người không thể thay đổi được đâu. Nhưng nhân nào thì quả đấy, bác cứ vào trong đấy sẽ có nhiều người giúp bác tận tình đầu tiên là các offer, cứ nhìn vào việc cuối tuần trước vụ cháu bé bị mất tích có hàng chục người đi tìm, hơn 1500 người theo dõi thớt. Cứ vui vẻ mà thưởng ngoạn phong cảnh đất nước >:D<>:D<>:D<
thank cụ,chuyến đi này e sẽ tường thuật trực tiếp về các cụ nhá,TTTT đến 23h thôi nhé :))

Cụ gọi 01688998299 nhé.Nếu cụ xuống sân bay Tân Sơn Nhất mà muốn ghé nhà em trước tẩy trần thì cứ alo,em sắp xếp ra đón cụ cùng gia đình. :)
cảm động quá cụ ạ,tự đáy lòng e xin thay mặt cả gấu xin cảm ơn cụ lắm,e sẽ chủ động taxi về ỏn định ks,hôm sau e sẽ dt gặp cụ nhé.
cụ cần j ngoài này ko e sẽ mang vô ?
cái nick cái nick...tên cụ suýt quên,tên chi cụ?

mtkien1202

Xe tăng
Thôi cụ buồn làm gì làm với em vài ly đi. Ông cậu cụ nói đúng bọn taxi biết nhiều khách sạn lắm.:-ss:(

Chỉnh sửa cuối:

_MBBG_

Xe điện

anchibui

Xe điện
Bỏ qua vụn vặt đi bác... Cuộc sống vốn nhiều điều chớ trêu...
Có phải mình tốt mà cứ bắt người ta tốt lại đâu.

Mr.Cule

Xe tải
Trong nam họ suy nghĩ khác mình nhiều lắm cụ ạ, em thấy mấy cái khoản lễ nghi, trên dưới, đối xử không như ngoài Bắc đâu cụ. Thôi kệ, em mời cụ một ly cho xuôi cục tức. Cụ đỗi đãi thế thì sướng ngang vua rùi còn gì.

lanhuong1965

Xe điện
thank cụ,chuyến đi này e sẽ tường thuật trực tiếp về các cụ nhá,TTTT đến 23h thôi nhé :))

cảm động quá cụ ạ,tự đáy lòng e xin thay mặt cả gấu xin cảm ơn cụ lắm,e sẽ chủ động taxi về ỏn định ks,hôm sau e sẽ dt gặp cụ nhé.
cụ cần j ngoài này ko e sẽ mang vô ?
cái nick cái nick...tên cụ suýt quên,tên chi cụ?
Hì em tên Nam.
Cụ cứ vào chơi vô tư đi,nhưng em chỉ xin tiếp cụ tại nhà em,không hàng quán vì em không quen.
Không quà cáp nhé cụ!Chúng ta đến với nhau bằng tình người là quá đủ với em rồi cụ ạ!!!
:)

MiTa

Xe lăn
tính đi tính lại,e sẽ ko đưa ja đình mình vào nhà mấy ông ý chơi nữa,thuê ks,xe máy rồi cứ thong dong,đói đâu ăn đấy cho nó nhẹ cái váy :))

Ôi, chán cho cái sự đời Cụ nhỉ.

Nếu Cụ đã có ý địng sử dụng 2b ở SG thì cụ cứ gọi cho e( sdt em đã gửi mật thư cho Cụ rồi) em sẽ cho người( hoặc đích thân em) mang xe tới ks cho Cụ mượn( 1 xe Attila - Xe của Gấu em, nhưng dạo này sắp đón rồng nên gấu em ít sử dụng), Cụ và Gấu tùy nghi sử dụng cho đến khi nào rời khỏi sg thì trả lại em.

Em xin nói rõ, em không cho Cụ mượn free đâu, Cụ phải trả tiền thuê xe cho em, tổng tiền thuê quy ra là bằng 1 ly cafe vỉa hè, em sẽ nhận tại Hn khi có dịp ra.( Em không biết nhậu, Cụ đừng mời em em ngại :P)

Cụ đừng ngại, nếu có nhu cầu cứ gọi cho em, đây là em thật lòng, cho em gỡ lại chút uy tín của người SG( mà người nhà Cụ có phải người SG ko đấy?)

Cụ soi gia phả hộ em xem em với Cụ thế nào với.:))

_MBBG_

Xe điện
Hì em tên Nam.
Cụ cứ vào chơi vô tư đi,nhưng em chỉ xin tiếp cụ tại nhà em,không hàng quán vì em không quen.
Không quà cáp nhé cụ!Chúng ta đến với nhau bằng tình người là quá đủ với em rồi cụ ạ!!!
:)
vâng nhất trí với cụ ngay,ý e là hỏi khéo cụ có nhu cầu logo of ko để e kiếm cho cụ?

_MBBG_

Xe điện
Ôi, chán cho cái sự đời Cụ nhỉ.

Nếu Cụ đã có ý địng sử dụng 2b ở SG thì cụ cứ gọi cho e( sdt em đã gửi mật thư cho Cụ rồi) em sẽ cho người( hoặc đích thân em) mang xe tới ks cho Cụ mượn( 1 xe Attila - Xe của Gấu em, nhưng dạo này sắp đón rồng nên gấu em ít sử dụng), Cụ và Gấu tùy nghi sử dụng cho đến khi nào rời khỏi sg thì trả lại em.

Em xin nói rõ, em không cho Cụ mượn free đâu, Cụ phải trả tiền thuê xe cho em, tổng tiền thuê quy ra là bằng 1 ly cafe vỉa hè, em sẽ nhận tại Hn khi có dịp ra.( Em không biết nhậu, Cụ đừng mời em em ngại :P)

Cụ đừng ngại, nếu có nhu cầu cứ gọi cho em, đây là em thật lòng, cho em gỡ lại chút uy tín của người SG( mà người nhà Cụ có phải người SG ko đấy?)

Cụ soi gia phả hộ em xem em với Cụ thế nào với.:))
thật cảm động quá,e đã nhận dc rất nhiều sự júp đỡ từ các cụ,các cụ thật nhiệt tình,một lần nữa e xin cảm ơn...,e sẽ cố gắng gự lo nếu lạ nước lạ cái mà ko thể lo dc e sẽ tìm và làm fiền cụ cụ nhá.

latson

Xe buýt
thôi cụ ah, mình thấy ko có gì hổ thẹn với lương tâm là ok...vui đi cụ...!

Mr.Phan

Xe tăng
Nói thật với cụ chủ nhé, phải là em éo liên lạc nữa và vào đêna nơi cũng éo đến thăm nữa, sống kiểu ko tình người như vậy thì cần cái gì nữa, quên luôn.

_MBBG_

Xe điện
thôi cụ ah, mình thấy ko có gì hổ thẹn với lương tâm là ok...vui đi cụ...!
cảm ơn các cụ đã chia xẻ với e,e rót hết sạch cả rượu rồi,khất cụ ngày mai ạ

Nói thật với cụ chủ nhé, phải là em éo liên lạc nữa và vào đêna nơi cũng éo đến thăm nữa, sống kiểu ko tình người như vậy thì cần cái gì nữa, quên luôn.
đầu tiên ức quá cụ ạ,e cũng đã nghĩ như vậy,nhưng lên đây dc các cụ động viên và chia xẻ e đã hiểu mình cần fải cái cân như nào.

alpacino

Xe tải
Cụ nghĩ ngợi nhiều làm gì cho mệt, cứ coi như mình giúp người khác mà không mong họ trả ơn, thế thôi. Thời buổi kinh tế khó khăn, có khi gia đình bên ngoại nhà cụ đang kẹt chẳng hạn...
Nghĩ nhiều chóng già cụ ợ :))