[Funland] tình người chẳng được tày gang...

Okane

Xe container
Không biết hôm qua Bác lanhuong cho uống rượu gì mà buổi tối em chộp được mấy tấm hình của lão này ở khu vực đường Ngô Quyền rồi, tay trong tay miệng cười toe toét. Hôm sinh nhật em sẽ bán hình này, ối kẻ PM đòi mua sớm bây giờ.:P
Nói thực e cũng k biết đường Ngô Quyền nó ở đâu, mợ PM cho e cái địa chỉ UBND P14 nó ở đâu cái, e search Gúc mà chưa ra - e đang làm đơn sửa nhà, mà rảnh thì ới e cafe.

mợ Omi dc uốn rượu rắn,e ngồi cạnh mợ ý mà gió rét quá chắc nhà bác lanhuong rộng thoáng nên nhiều gió =))
Út Loan sợ vợ chân mát cứ đổ tội cho gió :D

Hì,riệu nhà em 1 ly(Cái thứ nước đậm màu hổ phách cụ quất nửa ly chào bàn đới)/ngày thì lên mây nhưng 2 ly/ngày thì...đứt cụ ạ.
Cụ nào công tác xa vợ,không nên dùng...không nên! [-X
=))
E chẳng thấy công dụng j mợ ạ :'(

malata

Xe buýt
Mợ OMi hôm qua sao lại trốn ko gặp Cụ Sonrack thía.:P

vanlinh266

Xe tải
chắc cụ làm gì không phải hoặc lúc đó ông cậu đang có chuyện gì đó.. (liên quan tới girl chẳng hạn :-?)

hungxalo75

Xe tăng
hôm qua em đưa cả nhà cụ MBBG đi Đại Nam ko biết cụ đã chơi đã đời chưa mà chưa thấy cụ comment ảnh ọt gì cả,hay là bị bàc cả cho tan xác ở nơi phong thủy hữu tình rồi

davidhuy

Xe tăng
hôm qua em đưa cả nhà cụ MBBG đi Đại Nam ko biết cụ đã chơi đã đời chưa mà chưa thấy cụ comment ảnh ọt gì cả,hay là bị bàc cả cho tan xác ở nơi phong thủy hữu tình rồi
Cụ alo thử xem cụ MBBG có nghe máy không? không biết cụ có làm cụ ấy hài lòng không mà chửa thấy commentb-)

Okane

Xe container
Mợ ấy đang đi mua mắm tôm, và mua về thì tất nhiên phải xem xem mùi mắm tôm có đúng giống mùi mắm tôm ở Hanoi k, thử cũng mất thời gian phết nên ảnh ọt chưa có :))

_MBBG_

Xe điện
E có thằng anh vợ, nghiện ma túy. Nó cai nghiện ở nhà em tháng trời, cơm bưng nước rót, đến lúc xong xuôi nó quay ra chỉ thẳng mặt em mà chửi: "tao đ..éo cần chúng mÀy cũng cai dc"
cụ cho nó một tép cho e :))
ai gọi iem đấy có iem đây...gia đình iem đang ở Vũng Tàu rồi cụ ạ...như chim ý nhỉ :))
ra đến đây iem mới bị tan xác ý cụ ạ...ai đời cứ vào đến ks là gấu cứ lườm yêu iem mới hãi :)

Cụ nào biết bác thứ 2 từ trái sang nick là gi ko ạ ? Em thấy quen quá mà ko nhớ nổi
em cũng thấy quen, cả cụ thứ 2 từ phải qua nhìn cũng quen quen???
mợ đó và mợ thứ hai từ trái qua mới bên Thailand về đới cụ ạ...túm đi túm lại là hai cái túm...nhậu nhẹt mà ko có hai mợ ý là mệt fết đó cụ ạ...chém jó đúng kiểu...Nga nó ấy còn Liên Xô nó gì =))

MiTa

Xe lăn
Nói thực e cũng k biết đường Ngô Quyền nó ở đâu, mợ PM cho e cái địa chỉ UBND P14 nó ở đâu cái, e search Gúc mà chưa ra - e đang làm đơn sửa nhà, mà rảnh thì ới e cafe.
:'(
UBND Phường 14 nằm trong hẻm. Cụ cứ đi tới Trường THPT Nguyễn Khuyến - trên đường Thành Thái(gần ngã 4 3/2), dối diện cổng trường có cái hẻm lớn( hẻm này to hơn cái đường Giảng Võ nhỏ), Cụ phi thẳng vào hẻm đấy, đi hết đường Cụ rẽ phải, đi tiếp khoảng 200m gặp ngả 3 đầu tiên bên phải Cụ rẽ xong ngước mặt lên nhìn bên trái thấy tòa nhà UBND.

Cafe cà fáo hay cà gì thì Cụ cứ alô cho em, em xung phong ngay. Còn ở UBND Phường có gì không suôn sẻ Cụ cũng cứ a nhô cho em.:P

MiTa

Xe lăn
cụ cho nó một tép cho e :))
ai gọi iem đấy có iem đây...gia đình iem đang ở Vũng Tàu rồi cụ ạ...như chim ý nhỉ :))
ra đến đây iem mới bị tan xác ý cụ ạ...ai đời cứ vào đến ks là gấu cứ lườm yêu iem mới hãi :)
)

Cụ chủ hnay ra tới VT rồi ah? Căng nhỉ, ra VT mà gấu cứ lườm yêu thì còn ai muốn ra VT nữa=)), chắc Cụ chủ lại sớm hát mấy câu đầu của bài "Lầm" thôi=)). Cụ có trốn được thì alo em cho địa chỉ nhé.;))(Cụ đừng cười tủm nhé, suỵt, nói nhỏ thôi không gấu Cụ nghe thấy)