[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

coquay

Xe container
cụ yêu rồi phải ko :)) ko có tí gì thì kệ đi
tìm kiếm em khác cũ người mới ta

sonvg

Xe điện
Không đá ngoài hơi phí, có khi nó còn bao thằng khác nữa ấy chứ.

Nhimtiu

Xe container
Đại gia chứng khoán sở hữu chục mã đường ngày nào cũng có mã tăng trần phiên tối mà vẫn giấu :))
Đang xin trợ cấp để nuôi su gờ bấy bi đấy cụ, gì chứ nuôi em sbb HQC thay vì PGA nó vẫn rẻ và ngoan hơn nhiều cụ ạ, chưa kể thay vì nuôi PGA mỗi tháng mất 40củ thì em lại nuôi thêm đc 12k em HQC mà em nó ngoan thì mình lại làm zai bao mỗi tháng khéo lại kiếm ngược 20-40củ? Đúng là mọi sự so sánh đều khập khiễng hết cụ ạ. Kiểu so gấu với baby thì cũng khó so sánh. :))

Sales Vinhomes

Xe máy
Nghe như tiểu thuyết ý, chả lẽ ở nơi đất chật người đông này lại có sự tình cờ " ông chú giới thiệu đối tác" á

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ định Lấy đĩ về làm vợ thì cũng cần có cách tiếp cận chắc chắn hơn. Nó báo giá 10 củ, 1 tháng cụ gặp nó vài lần, lần nào cũng chỉ nhăm nhăm chén nó thì có đưa nó 3-40 củ (chắc tháng chén nó 3-4 lần) thì nó cũng coi trả tiền đúng giá bóc bánh, chứ yêu đương gì.

PGA là 1 đối tượng cave trung cao thôi mà, ông nào yêu cả PGA thì vừa thừa tiền lại còn gà ;)) thôi cũng là 1 bài học để thông minh hơn và hiểu đời :))

thanks69

Xe buýt
Lập thớt nhằm mục đích nâng giá cho gái.
Các cụ đừng tham chiếu nhé !

GMHSCC

Xe tải
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.

Ảnh đây ạ.
Ngu thì chịu chứ hỏi gì 🤐

ngocquybk

Xe điện
Thôi bỏ đi làm người cụ, bọn này nuôi phí tiền ;))

Duc_Quang

Xe buýt
Cụ không nói là chuyện của cụ hay cụ bê ở đâu về. Nếu mà là chuyện của cụ và cụ kể thật thì cụ dũng cảm vì đã dám kể đó.

VCHDHN

Xe container
Nếu chỉ có tiền thôi thì chơi kiểu chủ thớt không có hậu :))

techz1

Xe buýt
Website
www.nhadat81.com
Thôi thì cứ kệ dòng đời nó đưa đẩy đến đâu thì đến đi cụ, làm ngoài làm trong thì .......... cũng KỆ

GMHSCC

Xe tải
Các cụ ngày xưa chúng nó nói rồi"Bắc thang lên hỏi ông giời đem tiền cho gái hỏi ai bây giờ?"😭😭😭

DidiLe

Xe container
Ảnh :/ k có tí quay lại vang :/ những chuyện thế này mà cứ tả bằng chữ xuông, chán đời lắm
Trả ảnh cụ bán Khóa. Em nhớ cụ vang em, bên em mua khóa cụ xếp hàng sau nhá.
>:D< >:D<

chủ top dám lấy nick thật lên kể chuyện là em thấy hơn khối người rồi
Cuộc sống, cứ bỏ hết mặt nạ mới thấy không khí buổi sáng trong lành cụ ơi.
:-bd:-bd

E ủng hộ vang chủ thớt, ko có nổi cái ảnh chống trôi là ko đc rồi
Em vừa tải rồi đấy ạ. Vang uống cũng say lắm đới.
^:)^^:)^

PGA là 1 đối tượng cave trung cao thôi mà, ông nào yêu cả PGA thì vừa thừa tiền lại còn gà ;)) thôi cũng là 1 bài học để thông minh hơn và hiểu đời :))
Ph ò giá ảo phỏng cụ thông thái.
\:D/\:D/\:D/

Ngưỡng mộ cụ thật :).
2 cụ đừng như em nhé. Bực lắm.
~X(~X(~X(

Nghe sai sai! Cb có công với cách mạng of mà lại sa đoạ thế à ;)).
Cụ dùng từ ngữ mạnh quá ạ.
:)>-:)>-

Đọc mà nhăn trán,nhíu mày....cuối cùng cũng hiểu...
Em nói đừng vang em nhá....dại thì chết....
Không ạ, cảm ơn cụ ghé qua!
=D>=D>

Với thớt này thì thấy cụ cũng tầm thường thôi, tưởng thế nào vì thấy cụ chém trên of cũng kinh lắm
;)
Cụ cứ thoải mái đi ạ. ai cũng có lúc không phải với chính bản thân mình ạ.
:((:((

xecub49

Xe điện
Khổ thân, chủ tốt thế mà vẫn bán hàng ngoài ...
Nhân viên em là em đuổi thẳng cổ...
Đồng râm cho xin cái ảnh che mặt được không ?
Ăn vặt quen mồm thôi cụ. Cũng chả phải tại đói. Thương chủ thớt ảo tưởng mà thất vọng thôi chứ tiền cũng đã đưa rồi, đâu phải vì tiếc tiền.

GMHSCC

Xe tải
Cụ chủ có tỉnh thì đấu giá trên thớt này có khi vẫn kịp thu hồi vốn ấy chứ 🤬

Tan019426

Xe hơi
Mấy cái chủ đề về… thấy cccm vào đông vui quá toàn hơn 100 cụ :))