[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

chievo

Xe điện
Kiếm xèng dễ thật thảo nào khó bỏ nghề thật

hanoi1266

Xe tải
còn hứa không tái phạm!!!

KO có đâu cụ nhé , kể cả lúc nó 45 tuổi nó vẫn thế , kiếm tiền dễ quá ăn vào máu rồi

em dính vài phát rồi , rồi bạn bè mình cũng dính , ko nghe cave PGA PG kể chuyện nhé
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.

còn hứa không tái phạm!!!

KO có đâu cụ nhé , kể cả lúc nó 45 tuổi nó vẫn thế , kiếm tiền dễ quá ăn vào máu rồi

em dính vài phát rồi , rồi bạn bè mình cũng dính , ko nghe cave PGA PG kể chuyện nhé

boy_spott

Xe điện
Có 40 củ bao gái thì tk cụ ý vài trăm tỉ không có gì ghê gớm

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Kiếm được khoảng trên dưới tỉ/tháng thì bỏ ra 4-5 chục chơi cũng được. Nhưng mà tiền bỏ ra nó phải mua cái vui vẻ sung sướng, chứ mất tiền lại bực mình cay cú thì không ngu là gì?
người ngu chắc chắn ko kiếm được tiền, còn người ko kiếm đc tiền chưa hẳn đã là do ngu :D

TKK

Xe tăng
Ảnh đây ảnh đây toàn PGA có số má ở hanoi
Các cụ mắt tinh xem các cháu có mặc quần ko
E cận 5 diop chỉ nhìn loáng tháng như kiểu lông :(

Các cháu này ở Cao Phong, Hòa Bình :)

catmanal

Xe tải
Cũng chỉ là cái cảm xúc nhất thời mà chi bạo tay như thế là ngâu rồi

jazzzzz

Xe lăn
Có 30-40 triểu trả lương nhân viên là ngon rồi.

Limlem

[Tịch thu bằng lái]
Với thớt này thì thấy cụ cũng tầm thường thôi, tưởng thế nào vì thấy cụ chém trên of cũng kinh lắm
;)
Tầm thường là theo nghĩa nào hả cụ?
Là thế vẫn ít, phải thêm vài "con" nữa mới xứng tầm?
Hay là sở hữu con nhà người ta như sở hữu chó, như sở hữu nô lệ nhưng vẫn coi mình là người và vênh vang?

Bảo sao giờ yêu nó đơn giản. chỉ còn là quan hệ đực cái!

Tình cảm đến lúc nó chai sạn, thấy ai cũng nghi ngờ.. rồi thì chỉ còn cách ở với chó.

willboy

Xe buýt
biết rồi thì rút thôi. share lại cho các cụ trên này, ối cụ đủ khả năng nuôi em nó. nhưng giá 10tr/lần thì hàng chắc ko phải loại thường. em thấy khoảng 3 tr/ short là service ngon lắm rồi.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
30-40 tr/tháng là không nhỏ. Nhưng để tích lũy Nó cần 3-4 bố đường, anh nuôi như cụ.
Nói chung cụ nên nghĩ đó hoàn toàn không phải cá nhân, mà đơn thuần là công việc. Trừ phi cụ bỏ ra đầu tư nhà, xe thì hãy nghĩ đến việc sở hữu.

cuongdiv

Xe container
Thế cụ hỏi xem các Papa trên OF xem có cụ nào quan tâm ( em nghĩ chắc cũng tương đối?) thì cụ pát xê em nó qua và cắt phế 30% là thu hồi vốn nhanh thôi. Em fun tí vì em đang chờ xin trợ cấp thất nghiệp nên chưa biết quyền sở hữu su gờ bấy bi nó thía lào? :-s
Đại gia chứng khoán sở hữu chục mã đường ngày nào cũng có mã tăng trần phiên tối mà vẫn giấu :))

MEC V6

Xe điện
30-40 tr/tháng là không nhỏ. Nhưng để tích lũy Nó cần 3-4 bố đường, anh nuôi như cụ.
Nói chung cụ nên nghĩ đó hoàn toàn không phải cá nhân, mà đơn thuần là công việc. Trừ phi cụ bỏ ra đầu tư nhà, xe thì hãy nghĩ đến việc sở hữu.
E mà có 4tr đi nuôi gái thì hạnh phúc lắm rồi mà mãi chưa thấy

RONGHT

Xe buýt
Nói mồm ai tin, cứ phải có ít hình hoặc vid. Cụ cho thông tin xem ae trên này mỗi người giúp đỡ em nó 1 ít qua lúc khó khăn nhé.