[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

crazyman.eps

Xe tải
Cụ nuôi sugar giá cao thế, gấp mấy lần lương tháng cụa em rồi. Em mà đại gia như cụ giá đấy em phải nuôi đc ít nhất 2 em, chắc cụ bị chết bởi chữ yêu rồi.

HUNGSMUN

Xe container
Tiền thì đằng nào cũng mất, cụ lấy ra mà làm con lô con đề còn có cửa kéo về chứ cú thế này thả trôi sông hết.
Kết thúc mối quan hệ này đi cụ ạ, tìm mối khác lành lặn về nhiều mặt sẽ có sự đảm bảo hơn cho mối quan hệ và cho cả tương lai.

Quyen Kenshin

Xe buýt
Cao thủ thì phải để các ẻm kết cho không mình chứ cụ mất xèng bao nuôi thì lên đây kể làm chi

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Về mặt logic thì cụ thớt xác định chỉ có cảm xúc lúc quan hệ, nhưng người không phải gỗ, đá, quấn nhau một thời gian là nảy sinh tình cảm, cũng ghen, cũng chiếm hữu... dù chỉ ít, không dám sâu đậm như các quan hệ vô tư không dựa trên trao đổi tình - tiền...

Dù gì cụ thớt cũng giỏi: kiếm tiền, trải nghiệm...
Nói ko chém tẹo nào cụ nhé! Chơi là phải có tầm ( tiền+ mối qhxh) chứ ất ơ quen nhau trên mxh hẹn hò khéo mà ăn mứt cả bãi đới:))
E có đận dính phát 2003 trong q1 ròi, toins vcl

El Jefe 2

Xe tăng
Hàng thân quen thế chắc chủ thớt chuyên nhân trần.

Giờ biết nó cũng đi chỗ khác, nghĩ cũng kinh đấy nhể. Nhiều chân 1 lỗ!

khoai tây chiên

[Tịch thu bằng lái]
Vụ của cụ chủ, gần giống với vụ 2 ca sỹ ngày xưa là T Hưng và H Hồ :D

zizou81

Xe hơi
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.

Ảnh đây ạ.
Tốn nước bọt quá cụ ạ!:)

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ 30tr cho 1 em gái nuôi, quá truất về độ kiếm tiền. Còn lo gia đình, vị chi 1 tháng cũng kiếm tầm trên 100tr. Lộ rồi thì 3 some cũng được. Người đi câu tưởng mình câu giỏi, có biết đâu cá nó tự mắc mồi :)) (thằng bạn nhiều tiền của em nói ko sai 1 chữ).

juve99

Xe cút kít
Cụ ơi, cá mè không 1 lứa thì mấy lứa! cụ ở miền Tây xong việc chưa.
Em không chia sẻ ở đây ai biết là em không nghiêm túc! haizzz.
=))=))
Chẳng qua e mượn cụ để nói người khác [-O< . E vẫn đang lv dưới Trà Vinh, ctr nhà máy nước. Khoảng 2 tháng nữa là gọn. Dính đến gái lại gái trẻ đẹp thì chắc chắn là đau đầu cụ ah. Cái này cụ phải quen và chấp nhận. Tự nhủ là vui lúc nào hay lúc đó thì mới đỡ mệt;;)

DidiLe

Xe container
Cay nhỉ, rau đắt thế mà vẫn ko sạch!
cảm giác cay ạ,
:-*:-*

Cụ được cái thẳng thắn, dám nói thật. E cũng nói thật, trong việc này e và người khác thấy cụ là thằng ngu. Vk con cụ nếu biết nó thấy cụ vừa ngu vừa không ra gì.
Em có bảo em thông minh, ra cái gì hay khôn đâu, đau đầu vì tiền, khùng khờ vì tình đó cụ.
Ai cũng mất học phí để bớt ngu, em mất nhiều quá ạ.
:">:">:">

Ông chủ thớt Người OF quăng câu chuyện rồi bỏ đi mất, không sủi tăm, thế mà các cụ nhà ta hì hục nhảy vào tư vấn như thật.
Giải tán đê, xem có chủ đề hay hơn vào chém cho nó thật đao.;)
Lão Anh hôm nay nóng thế. Em đăng lên xong rồi cũng phải ra ngoài bú bình nước cho hạ bớt cay mà. Em vào trả lời rót vodka đầy đủ ạ.
Nói nhiều em tung clip lên bây giờ!
:bz:bz:bz

Cụ có tiền mà ngây thơ thế, thấy nói cụ rõ ràng mà hợp đồng ko rõ ràng ah?
E thì trước đây khoản chi chỉ bằng 2/3 cụ nhưng hợp đồng rõ ràng luôn nếu trong quá trình giao dịch mà lại đi đêm với đối tác khác e bắt được 1 lần thì e phạt 6 tháng ko công luôn.
Bọn này nó cũng lựa tính cách của mình để nó biết phải làm gì, chắc 30 củ của cụ nó đi tân trang để phục vụ thằng khác rồi.
Cụ cẩn thận đấy, test âm tính liên tục vào.
Em cũng vô tư ạ.
😭😭

Trong điều kiện Covid ở SG thế này mà cụ vẫn còn thu xếp "em này hay lắm" được à? Hay cụ đang kể chuyện quá khứ? Nghe câu chuyện thì lại đang on-line.
Dễ cụ ơi, rất dễ chứ không khó đâu ạ.
🙂🙂🙂

Cụ lại không thấm nhuần câu: "Không nghe ... kể chuyện, không nghe nghiện ... trình bày" rồi. :P
Có chứ ạ, nhưng em bảo là khi ngu đến, nó tràn khắp cơ thể đó cụ. Đỡ không được, Đuổi không đi!
:-w:-w:-w

Taihoatu

Xe lăn
Nó là cái vòng luẩn quẩn và cuộc đời đưa đẩy, biết là sai nhưng vẫn nhắm mắt đưa chym. E cũng đã từng vướng vào, cay nhất là đang ngủ với Nó thì bị một thằng ất ơ ở đâu đó nhẩy vào (hình như có trên OF này đấy vào mà đọc đi) chửi em là ngủ với người yêu nó, phá nát tất cả của nó. Nhẩy lên đạp em một cái em túm đc chân kéo lên ngã xoài ở cầu thang, he he.

thngaylangthang

Xe ngựa
Người OF ... khác người thường ;;)

Vova

Xe container
Ảnh đây ảnh đây toàn PGA có số má ở hanoi
Các cụ mắt tinh xem các cháu có mặc quần ko
E cận 5 diop chỉ nhìn loáng tháng như kiểu lông :(

Các cháu này ở Cao Phong, Hòa Bình :)
Giờ cái gì mà chẳng ảo. Có 5 cháu một cụ đưa tin ở Cao Phong, Hòa Bình, nhưng đã có cụ khác đẩy lên hạng PGA có số có má ở Hà Nội rồi. Công nghệ PR giờ khiếp quá :)

Loveisfun

[Tịch thu bằng lái]
Nó là cái vòng luẩn quẩn và cuộc đời đưa đẩy, biết là sai nhưng vẫn nhắm mắt đưa chym. E cũng đã từng vướng vào, cay nhất là đang ngủ với Nó thì bị một thằng ất ơ ở đâu đó nhẩy vào (hình như có trên OF này đấy vào mà đọc đi) chửi em là ngủ với người yêu nó, phá nát tất cả của nó. Nhẩy lên đạp em một cái em túm đc chân kéo lên ngã xoài ở cầu thang, he he.
Cụ vẫn còn sống để lên đây chém là may rồi. Ông bà đỡ gãy lưng.
Thằng kia nó xiên cụ chi chít như tổ ong thì khổ lắm. Đang ngủ thấy nhói nhói mở mắt ra máu phun thành vòi :))

Civic TN

Xe lăn
Nói ko chém tẹo nào cụ nhé! Chơi là phải có tầm ( tiền+ mối qhxh) chứ ất ơ quen nhau trên mxh hẹn hò khéo mà ăn mứt cả bãi đới:))
E có đận dính phát 2003 trong q1 ròi, toins vcl
Thảo nào e ko có tiền nên ko có ái

thngaylangthang

Xe ngựa
:)) :)) em đếch thích tình huống nài, cơ mờ biết đâu đấy, trên đoạn đường vá méo, bù vênh ... :D

matrix3011

Xe tăng
Ko có clip thì khó tin lắm cụ ah :))

Taihoatu

Xe lăn
Cụ vẫn còn sống để lên đây chém là may rồi. Ông bà đỡ gãy lưng.
Thằng kia nó xiên cụ chi chít như tổ ong thì khổ lắm. Đang ngủ thấy nhói nhói mở mắt ra máu phun thành vòi :))
Cậu ofer đó chắc giống em, bị ẻm kia lừa nên đứng như trời trồng.

vneseman

Xe lăn
Đúng là người giàu khóc kiểu người giàu.