[Thảo luận] Tí nữa xảy ra án mạng vì Taxi đi láo trước vũ trường NewSquare Daewoo!

TÔN

Xe container
thời buổi 2011 rồi mà còn dắt phóng lợn làm giề 8-|
đi A4 thì cầm hẳn K59 cho nó hoành

Vipmouse

Xe tải
Các cụ cứ chém làm em sợ. Quê em nhiều hoa cải lắm dưng mà các bạn í chỉ dùng khi có việc cần dùng thôi,mấy cái vụ va chạm này không cần đến nó đâu.

2fast2fear

Xe tăng
Đi đường bây giờ mệt thật, nhường mãi thì ức chế và nhục mà húng chó có khi lại khổ vợ con. Bít sống sao cho phải hở các cụ?

nguyenphan80

Xe tăng
Cái mà bạn kia cầm người ta gọi là phóng lợn nhé ! Đồ xe em còn có thêm cả tuýp gắn vào cho dài giống mác cơ

Steven

Xe tăng
Nhiều bố taxi nếu là lái mới thì đi bò ra đường còn lái già một chút thì tạt đầu lấn làn. Nói chung khó đào tạo

trungnn

Xe tăng
Hôm trước ở bến xe Lương Yên có chú taxi cậy gần nhà gọi hội ra đánh 1 chú bảo vệ bến xe LY (chú taxi vào bến xe đ.ái bậy bị chú bảo vệ nhắc nhở). Chú bảo vệ bị đánh hội đồng nên thương tích đầy mình, bị thương rất nặng. Sáng hôm sau nhà chú taxi được đón khoảng 1 trung đội đầu trọc đến hỏi thăm. Ông bố ra còn to mồm với ông con định chiến đấu thì bị ngay quả c.hó lửa vào mồm. Hai bố con bị đánh nhừ đòn. Cuối cùng phải mang một cọc tiền đến bệnh viện và 2 bố con phải quỳ lạy chú bảo vệ bị đánh như lạy ông bà mới được tạm tha.

dat_asroma

Xe tải
em thấy chủ xe audi làm như vậy là phải nếu ko cái thằng taxi này còn vậy với nhiều người khác nữa và có khi là chính là cụ ấy chứ...........8-x
Cụ nói thế chắc cụ đi xe lúc nào cũng găm sẵn dao, súng trong người phòng khi dùng hả. Nếu vụ này không có ai can cụ Audi đâm taxi toi mạng thì sẽ một chết một vào tù.
Nói chung xã hội giờ nó loạn vậy, em chỉ mong các cụ ra đường ai cũng nhịn đi một chút vẫn hơn.

Kiều Chiến

Xe tải
Chuẩn bị có thêm 1 bác tãi ngoan hiền nữa rùi.

CruzeCruze

Xe tải
chắc A4 có cả đấy cụ ợ nhưng mà là dọa thôi lên cầm phóng :D chứ cầm K59 thì bắn rùi đấy ợ chả phải vừa dọa vừa đuổi như phóng đâu

tricoi

Xe buýt
Taxi là 1, xe tải là 2, mấy ông tài già xe to là 3.... cứ thấy xe mới biển 5 số là tạt thật lực. Nhiều khi em đưa vợ con về nhà rồi mới hoàn hồn

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Lần đầu tiên chứng kiến một vụ kinh hoàng trước New Square Daewoo chiều Chủ nhật vừa qua. Vụ này y như phim Gangxto Mỹ. Một Taxi Kia Morning tạt đầu ép xe Audi A4 vừa đăng ký mới cứng khi qua ngã tư Daewoo Nguyễn Chí Thanh hướng về Cầu Giấy. Tài xe Audi A 4 là một thanh niên trẻ dáng rất gấu cũng không kém cạnh tí nào khi vượt lên ép thằng lái xe Taxi kia vào sát giải phân cách trước NewSquare. Khi đã ép được Taxi dừng lại thì tài xế Audi nhảy xuống, bật cốp xe ra ...khi đó tôi chạy sau Taxi nên chứng kiến màn rượt đuổi kinh hoàng kia...tưởng anh ta rút gậy hoặc tuýp nước...nhưng không phải...một con dao bầu loại chuyên chọc tiết lợn được rút phắt ra.
Cảm thấy khi đó máu trên đầu dồn xuống chân hết khi thấy thanh niên điều khiển Audi vung dao lên lao thẳng sang chiếc taxi kia, miệng hét vang: bố mày đâm chết mày luôn! Thằng lái taxi mặt tái như gà bị cắt tiết cũng bung cửa xe ra chạy vòng quanh xe. Trong xe khi đó có một phụ nữ mặt cắt không còn hột máu. Anh em tôi cũng xuống xe và can ngăn tài xế Audi. Sau vài câu chửi và dọa dẫm thì anh ta bỏ lên xe rời khỏi hiện trường.

Chuyện như trong phim hình sự! Bọn lái taxi láo thật!
Cho nó thanh lọc dần cho sạch cái xã hội các bác ạ.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Trong tất cả các loại đồ lạnh cháu nhìn cái phóng lợn tuy là đồ cổ nhưng vẫn được ưa chuộng , rút kiếm nhật ra nhìn không tởm bằng phóng lợn , nói chung là độ uy hiếp cao hơn tông và quắm lại dễ cất dấu . Lưỡi sắc đầu nhọn đâm ngọt dễ xuyên quần áo kể cả đồ mùa đông , gây ra vết thương lớn phá hủy nội tạng gây mất máu cấp dẫn đến chầu diêm vương khá cao .

izivat

Xe hơi
Trong tất cả các loại đồ lạnh cháu nhìn cái phóng lợn tuy là đồ cổ nhưng vẫn được ưa chuộng , rút kiếm nhật ra nhìn không tởm bằng phóng lợn , nói chung là độ uy hiếp cao hơn tông và quắm lại dễ cất dấu . Lưỡi sắc đầu nhọn đâm ngọt dễ xuyên quần áo kể cả đồ mùa đông , gây ra vết thương lớn phá hủy nội tạng gây mất máu cấp dẫn đến chầu diêm vương khá cao .
Nghe bác tả mà em thấy ghê người rùi

Nipo

Xe tải
ngu thế ko biết.thấy ng ta đi Audi mà liều tạt đầu.ăn nện là phải.

volga1990

Xe tăng
hôm nọ em cũng tý oánh 1 thằng tắcxi,cho nó vượt rồi mà vượt xong nó còn tạt đầu em,bực hết cả mình:(
Khiếp quá, cụ cứ bạo lực làm giề, như em thì em oánh luôn, cần gì phải tí nữa =))

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
đợt trc ở Trần Đăng Ninh cầu giấy có vụ 1 chú 2b đi cực láo. tạt đầu 1 chú Q7 rồi lại còn võng vẽo trc mặt. Lúc sau chú Q7 vượt lên đc ép chú 2b kia vào giải phân cách, nhảy xuống xách 1 con tông dài thòng ko nói 1 câu bổ thẳng vào đầu chú 2b 1 phát nghe đánh rốp.
May mà chú kia có cái mũ BH hịn nên ko sao. Quỳ xuống lạy như tế sao thì chú Q7 kia tát cho 1 phát rồi lên xe đi luôn.

Đúng là con giun xéo mãi cũng phải quằn
sao ko kể vụ của mụ đi cho oách =))

gia doi

Xe điện
Đi náo thì chít thui cứ vài trường hợp như thía này là mấy ông taxi xanh mặt lại ngay

XI ĐI FIVE

Xe tải
nếu có vi deo cờ líp thì tuyệt qúa
Ông taxi đi láo nhưng hành xử ông audi XH đen qua
Tránh xa cả 2 ông này ra, an toàn mà

DDK foter 2011

Xe hơi
Tôi không ủng hộ bạo lực, nhưng nhiều khi cũng cáu thật. Các cụ cùng đồng tâm xây dựng văn hóa GT của dân off nhà mình cho tốt để làm gương cho những thành phần khác. Còn riêng mấy ông taxi thì khó nghĩ lắm, ở bãi xe mình gửi có hơn chục con taxi nhưng không biết đổ thẳng vào trong chuồng??? chủ bãi kêu mãi chẳng được. Thế mới thấy khả năng của các cụ taxi thế nào, đáng nhẽ nghề kiếm cơm phải giỏi hơn ae ta mới đúng. Vậy mà mấy ông cũng được cấp bằng và mấy hãng taxi cũng giao xe, với khả năng như vậy khi ra đường thì liệu có giữ được an toàn cho mọi người không? Các cụ chú ý nhé va chạm với mấy cụ này mệt người lắm.

wavechien

Xe container
Ngu thì chết, bệnh tật gì các cụ nhỉ, bọn này cứ phải ăn đòn mới sáng mắt ra được