[Thảo luận] Tí nữa xảy ra án mạng vì Taxi đi láo trước vũ trường NewSquare Daewoo!

Game Over

Xe điện
Tối hôm kia em cũng vừa bị 1 thằng taxi làm cho phanh dúi dụi...mựa nó !

co-driver

Xe tải
Lái xe taxi hầu hết mới ở quê ra tuổi còn trẻ ý thức còn kém nhưng đi lại vội vàng và láo
Âu cũng do ý thức và vì bát cơm manh ảo
Ra đường bây giờ có thân phải giữ thôi chứ chém nhau là thường, thằng a4 này chỉ dọa hồn thôi, chứ người thật việc thật nó lừ lừ đến rồi mới rút ra thọc một phát, chả kịp chạy đâu
Vầng, nó giàu thế ngu gì mà chọc phát chết để phiền hà. Dọa thôi ạ

PoBeo

Xe điện
Lần đầu tiên chứng kiến một vụ kinh hoàng trước New Square Daewoo chiều Chủ nhật vừa qua. Vụ này y như phim Gangxto Mỹ. Một Taxi Kia Morning tạt đầu ép xe Audi A4 vừa đăng ký mới cứng khi qua ngã tư Daewoo Nguyễn Chí Thanh hướng về Cầu Giấy. Tài xe Audi A 4 là một thanh niên trẻ dáng rất gấu cũng không kém cạnh tí nào khi vượt lên ép thằng lái xe Taxi kia vào sát giải phân cách trước NewSquare. Khi đã ép được Taxi dừng lại thì tài xế Audi nhảy xuống, bật cốp xe ra ...khi đó tôi chạy sau Taxi nên chứng kiến màn rượt đuổi kinh hoàng kia...tưởng anh ta rút gậy hoặc tuýp nước...nhưng không phải...một con dao bầu loại chuyên chọc tiết lợn được rút phắt ra.
Cảm thấy khi đó máu trên đầu dồn xuống chân hết khi thấy thanh niên điều khiển Audi vung dao lên lao thẳng sang chiếc taxi kia, miệng hét vang: bố mày đâm chết mày luôn! Thằng lái taxi mặt tái như gà bị cắt tiết cũng bung cửa xe ra chạy vòng quanh xe. Trong xe khi đó có một phụ nữ mặt cắt không còn hột máu. Anh em tôi cũng xuống xe và can ngăn tài xế Audi. Sau vài câu chửi và dọa dẫm thì anh ta bỏ lên xe rời khỏi hiện trường.

Chuyện như trong phim hình sự! Bọn lái taxi láo thật!
Taxi đi láo là chuyện thường mà cụ :) xe tụi nó có đâm có va quệt thì nó cũng đâu có tiếc, còn xe mình thì mình phải né tụi nó....:(( đáng đời thằng taxi

beefburger

Xe tăng
chắc gì đã dám đâm mà cứ làm trò
Câu này của cụ xưa lắm rồi cụ ạ, cụ muốn thử cái TRÒ đó không cụ cứ làm lại một lần như thằng TAXI kia không thì làm đi, giờ chuyện đâm với chém nó còn nhanh và dễ hơn rút tiền trong túi ra đó cụ. chỉ cần làm xong đã còn hậu quả cứ từ từ tính sau, cụ đừng đùa, em nói thật đó.

Boo Boo

Xe hơi
Nghe các bác kể mà em sợ vãi cả ra. May mà có bỉm của F1 đề bên cạnh. Em con nhà lành nên thôi thì cứ đội chữ nhẫn lên đầu vậy. Các pác có vượt, có tạt thì em cũng chả dám có ý kiến. 8->

caren2010

Xe hơi
Đáng đời thằng Taxi, định chiến với A4. Em đi cũng ức chế mấy ông này lắm, toàn tạt đầu, ép làn, ko sợ va quyệt vì toàn xe lởm và cũng ko phải của nhà nó nên ko xót.

jinyo89lie

Xe tăng
May mà nó không rút hoa cải ra đấy ! :-|

jazoo

Xe hơi
Lái xe taxi hầu hết mới ở quê ra tuổi còn trẻ ý thức còn kém nhưng đi lại vội vàng và láo
Âu cũng do ý thức và vì bát cơm manh ảo
Ra đường bây giờ có thân phải giữ thôi chứ chém nhau là thường, thằng a4 này chỉ dọa hồn thôi, chứ người thật việc thật nó lừ lừ đến rồi mới rút ra thọc một phát, chả kịp chạy đâu
Cụ nói chỉ được cái đúng

ngaynha

Xe tăng
Chuyện này em bực chú taxi nhưng hãi chú Audi, thật vãi hết cả các thứ.

HT_CRV

Xe tải
Cụ có dám đứng lại để thử xem nó có dám đâm không ?
Trước cháu gặp 1 vụ cũng chỉ định dơ dao ra dọa nếu thằng kia nó chạy thì thôi ai dè nó đứng lại thách đâm thế là về chầu địa phủ luôn . Chú kia sau bị xử chung thân
Đánh nhau nhiều khi rút dao ra cũng chỉ mong nó chạy để mình đuổi theo chém với vài cái cho nó hoành tráng nhưng nếu nó đứng lại ko chạy thì ko đâm ko chém lại bị quê 8-x
Kụ nói chuẩn không cần chỉnh :D
Trong tất cả các loại đồ lạnh cháu nhìn cái phóng lợn tuy là đồ cổ nhưng vẫn được ưa chuộng , rút kiếm nhật ra nhìn không tởm bằng phóng lợn , nói chung là độ uy hiếp cao hơn tông và quắm lại dễ cất dấu . Lưỡi sắc đầu nhọn đâm ngọt dễ xuyên quần áo kể cả đồ mùa đông , gây ra vết thương lớn phá hủy nội tạng gây mất máu cấp dẫn đến chầu diêm vương khá cao .
Nó xiên 1 phát rồi quay ngang cổ tay ngoáy 1 cái nữa thì giời cứu kụ nhỉ :D

SonataHQ

Xe điện
Em ngày còn đi matiz chở vợ đang chửa vượt mặt đi ăn sáng, gặp 2 thằng Mailinh cũng matiz nó đỗ giữa đường Bát cổ ngồi trong xe thò đầu nói chuyện với nhau em còi thế nào nó cũng kệ, 1 lúc thằng đỗ cùng chiều em nó đi tiếp em vượt lên đè đầu nó vào vỉa hè, trước cửa đồn công an chỗ đối diện Nhà hát Lớn, chạy xuống mở cửa lôi thằng lái ra táng luôn, cả bến đỗ của Mai linh ở đấy nó chạy đến nhưng đố có thằng nào dám làm gì, sau này em nghĩ hơi dại nhỡ chúng nó đông thế, vợ cả thì chửa to sắp sinh nhỡ ra có mệnh hệ nào thì khổ, nhưng thật sự lúc đó cái đầu mình chả nghĩ được gì đâu, cay quá rồi.

o0atulao0

Xe tăng
bọn tacxi đi là bố láo nhất sau mỗi hung thần xe bus mà chúng nó cũng bị nhiều bài học như này rùi mà cũng có mấy thằng lấy làm gương đâu cơ chứ.

truongson1386

Xe hơi
gặp em là em oánh cho tan xác bọn taxi này ngay

Furious

Xe điện
Taxi chỉ trừ mấy em gái lái ra thì em ghét tất, từ già đến trẻ hầu hết chạy xe như ở miền núi hoặc đi kiểu dạng chân giữa 2 làn. Dừng đỗ bắt khách bất kể lúc nào chúng nó muốn (tắc đường kệ *** các ông!). Ai chả vì bát cơm manh áo mới phải vất vả bon chen nhưng cũng đừng đi theo kiểu đè lên đầu, trèo lên cổ người khác. Em thấy ngoài Hung Thần thì có lẽ chỉ có Taxi là số 2.

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Em thấy dân VN mình có nhiều người rất máu đánh nhau, nói chung có 1 bộ phận dân mình thích hợp với chiến tranh hơn là sống trong hòa bình. Vì vậy em kiến nghị chính phủ lập dự án thành lập các đội quân đánh thuê đi đánh nhau ở nước ngoài mang về nguồn ngoại tệ lớn cho đất nước. Những người máu nóng, hung hăng sẽ đăng ký tham gia, để cho những hiền lành, thích yên ổn được sống bình yên ở VN. Các cụ nghĩ sao về ý tưởng của em ạ? hehe

nct3004

Xe tải
^:)^ cụ chủ, thấy cụ Ã cầm dao chọc tiết lợn thế mờ dám nhẩy vào can !
đọc không thôi mờ em đã hồn xiêu phách lạc rồi

trungnc

Xe điện
Số chú taxi xuân nhể,gặp ngay loại hổ báo may mà nhanh chân chạy được.