[Funland] Thượng uý công an bế ngược cháu bé đuối nước chạy quanh sân, cứu sống thần kỳ

Trạng thái
Thớt đang đóng

qhhp

Xe điện
Sai và thừa cụ nhé, ko có tác dụng cứu sống mà còn làm mất thời gian công sức, tăng nguy cơ tử vong, may mà cháu bé được cứu sống do hiệu quả của cấp cứu trước và sau khi bị chú công an vác chạy cụ ạ.
Chém vậy dưng ko linh tinh vô bổ đâu cụ, để ai đó đọc đc sau này có thể thực hiện tránh những việc làm thừa, làm sai khi sơ cấp cứu, tăng khả năng cứu sống những ng ko may gặp nạn cụ ạ.
Cụ chứng minh cho em ko làm thế em bé vẫn sống đi

drquyenbg

Xe tải
Cụ chứng minh cho em ko làm thế em bé vẫn sống đi
Giải thích như vậy mà cụ vẫn chưa hiểu thì em xin phép dừng còm với cụ tại đây vì đấy ko phải trách nhiệm của e.
Cụ tin và làm thế nào là đúng là quyền của cụ.
Cũng may những ng như cụ ko nhiều...

Leanh65

Xe container
Giải thích như vậy mà cụ vẫn chưa hiểu thì em xin phép dừng còm với cụ tại đây vì đấy ko phải trách nhiệm của e.
Em nghĩ cụ nhầm. Rất nhiều trong thực tế cuộc sống đấy ạ. Người như cụ mới là số ít đấy, chắc chỉ có trong bv.🤣

qhhp

Xe điện
Cho cụ cơ hội thể hiện mình có thể đúng nhưng cụ kém quá :)

drquyenbg

Xe tải
Em nghĩ cụ nhầm. Rất nhiều trong thực tế cuộc sống đấy ạ. Người như cụ mới là số ít đấy, chắc chỉ có trong bv.🤣
Vâng cụ, nếu là ng tư duy tốt dưng chưa đc giải thích nên làm sai thì nhiều, sau khi đọc bằng chừng ấy còm ít nhất trong thớt này thì đa phần biết chắt lọc và thay đổi nhận thức, còn tụi e cũng chỉ là những ng làm chuyên môn cố gắng làm những gì trong khả năng của mình thôi.

drquyenbg

Xe tải
Cho cụ cơ hội thể hiện mình có thể đúng nhưng cụ kém quá :)
Theo cụ phải cho cháu bé kia đuối nước trở lại và cấp cứu theo phương pháp dốc ngược của anh công an và nhiều cụ trên này hoặc ko dốc ngược để xem cháu sống hay ko thì mới đủ đk chứng minh ạ?
Còn e cũng chỉ muốn chia sẻ 1 chút về nội dung sơ cấp cứu cho mọi ng hiểu thêm để có thể giảm thiểu những rủi ro đc chút nào hay chút ấy cho mọi ng, chứ e chưa có nhu cầu thể hiện gì ở đây cụ ạ.

zeromanvp

Xe tăng
Úi, em cũng chiên ra như cụ kia à. Tự hào quá :)
Ít ra cụ ấy cũng là bác sỹ, hồi sức cấp cứu và cụ ấy chia sẻ kiến thức khoa học. Đúng như cụ ấy nói, may xã hội ít người như cụ, không thì xã hội lại trở về thế kỷ 18 mất

qhhp

Xe điện
Theo cụ phải cho cháu bé kia đuối nước trở lại và cấp cứu theo phương pháp dốc ngược của anh công an và nhiều cụ trên này hoặc ko dốc ngược để xem cháu sống hay ko thì mới đủ đk chứng minh ạ?
Còn e cũng chỉ muốn chia sẻ 1 chút về nội dung sơ cấp cứu cho mọi ng hiểu thêm để có thể giảm thiểu những rủi ro đc chút nào hay chút ấy cho mọi ng, chứ e chưa có nhu cầu thể hiện gì ở đây cụ ạ.
Đừng hỏi lại. Em đang hỏi. Cụ trả lời câu hỏi của em đi. Hãy thể hiện là người có chuyên môn khi trả lời câu hỏi ngắn của em

zeromanvp

Xe tăng
Cụ nào vẫn tin vào mẹo dân gian, chữa rắn cắn, viêm tai giữa, ung thư chỉ cần tới thầy lang thì cứ tiếp tục, các bệnh viện cũng đỡ quá tải

qhhp

Xe điện
Ít ra cụ ấy cũng là bác sỹ, hồi sức cấp cứu và cụ ấy chia sẻ kiến thức khoa học. Đúng như cụ ấy nói, may xã hội ít người như cụ, không thì xã hội lại trở về thế kỷ 18 mất
Cụ chứng minh cho em rằng cụ ấy (bác sĩ hồi sức cấp cứu) có thể cứu em bé bằng cách cụ ấy nói mà ko phải đưa em ấy vào nhà xác đi

drquyenbg

Xe tải
Đừng hỏi lại. Em đang hỏi. Cụ trả lời câu hỏi của em đi. Hãy thể hiện là người có chuyên môn khi trả lời câu hỏi ngắn của em
Nếu cụ cần thông tin chứng minh thì khá nhiều còm trước trong thớt khá đầy đủ cho cụ tìm hiểu, còn để bắt bẻ nhau thì em xin phép, em nhát lắm...

qhhp

Xe điện
Nếu cụ cần thông tin chứng minh thì khá nhiều còm trước trong thớt khá đầy đủ cho cụ tìm hiểu, còn để bắt bẻ nhau thì em xin phép, em nhát lắm...
Cụ ko những nhát, mà còn kém hơn thế, trả lời loanh quanh, và cho rằng người khác bắt bẻ cụ :)

zeromanvp

Xe tăng
Cụ chứng minh cho em rằng cụ ấy (bác sĩ hồi sức cấp cứu) có thể cứu em bé bằng cách cụ ấy nói mà ko phải đưa em ấy vào nhà xác đi
Cụ ấy giải thích rất rõ ở nhiều còm rồi. Còn hỏi kiểu trẻ con như cụ thì hãy mang 1 người bị đuối nước đúng như điều kiện của cháu bé kia để hồi sức cấp cứu họ thị phạm cho.
Tranh luận nên dùng cái đầu cụ ạ

vừa đi vừa láii

Xe container
Em thấy cụ hỏi rất vô duyên, em thật.
Rất rõ là nhiều cụ đã trình bày phương án cấp cứu đuối nước chính thống của nhà nước, bộ công an...đều không có động tác vác.
Chắc chắn các cụ hscc đã cứu được nhiều người bằng phương pháp được hướng dẫn và thành công, nếu không thành công thì người ta đã dẹp đội rồi.
Nếu như trường hợp em bé mà được vowdt lên mà có mặt cụ ấy thì em bé vẫn sống mà không cần động tác vác gia truyền

qhhp

Xe điện
Cụ ấy giải thích rất rõ ở nhiều còm rồi. Còn hỏi kiểu trẻ con như cụ thì hãy mang 1 người bị đuối nước đúng như điều kiện của cháu bé kia để hồi sức cấp cứu họ thị phạm cho.
Tranh luận nên dùng cái đầu cụ ạ
Để chứng chứng minh quả đất quay quanh mặt trời Galileo không phải đứng ngoài ko gian để nhìn cụ người lớn ạ :)

qhhp

Xe điện
Em thấy cụ hỏi rất vô duyên, em thật.
Rất rõ là nhiều cụ đã trình bày phương án cấp cứu đuối nước chính thống của nhà nước, bộ công an...đều không có động tác vác.
Chắc chắn các cụ hscc đã cứu được nhiều người bằng phương pháp được hướng dẫn và thành công, nếu không thành công thì người ta đã dẹp đội rồi.
Nếu như trường hợp em bé mà được vowdt lên mà có mặt cụ ấy thì em bé vẫn sống mà không cần động tác vác gia truyền
Em quan trọng quái gì vô hay hữu duyên :) Cụ viết dài mà vô nghĩa :)

zeromanvp

Xe tăng
Để chứng chứng minh quả đất quay quanh mặt trời Galileo không phải đứng ngoài ko gian để nhìn cụ người lớn ạ :)
Chứng minh quả đất quay quanh mặt trời là 1 quá trình nghiên cứu khoa học, có thực nghiệm để chứng minh và được nhân loại công nhận nó chứ ông ấy ko ngửa mặt lên trời rồi phán.

Trạng thái
Thớt đang đóng