[Funland] Thủ đô Seoul chỉ cách biên giới vỏn vẹn 23km; vì sao người Hàn Quốc không bao giờ giời thủ đô(thủ đô của họ nằm trong tầm pháo quân đội BTT 70 năm qua

HenryFord

Xe điện
Rời đi đâu? Rời sang Bình Nhưỡng chăng?

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Meo nó điên nhà anh Ủn lắm nhưng chưa có cớ để vụt. Ảnh gây hấn xem, phút nốt nó dập cho về 0 luôn.
Vụ tàu chống ngầm Cheonan ăn mìn gẫy đôi, mạch lô chết sạch 46 chú. Mỹ đã ủng hộ Hàn cuốc bằng Mồm
Vụ grad Triều bắn nát đảo Yeonpyeong đã khiến cho pháo K9 Thần Sấm của Hàn cuốc trở thành Sấm XỊT. Người Mỹ cũng đã cổ vũ cho Hàn bằng Nước Bọt.
Vãi =))

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Rời đi đâu? Rời sang Bình Nhưỡng chăng?
Bắc tiến tới sông Áp lục.
Bắt Ủn phệ trị tội.
Thống nhất Triều tiên.
Thiên đô về Bình Nhưỡng.
Lại chả tốt lắm ru ???

xmanvn

Xe buýt
K có 38k lính Mỹ đóng ở trại Humphrey thì BTT nuốt gọn HQ lâu rồi
HQ mỗi năm phải đóng khá nhiều tỷ USD để trả phí cho Mỹ
Cũng may ngày trước VN mình quyết tâm thống nhất đất nước, chứ để mấy anh lớn bàn bạc quyết thay thì mạt kiếp chả làm được.
Các a phương Tây và a Ngố đều muốn và đã hỗ trợ e Vịt thống nhất - theo 2 chiều ngược nhau.
Mỗi a Béo không muốn, khi thằng e làm được thì hờn!

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Các a phương Tây và a Ngố đều muốn và đã hỗ trợ e Vịt thống nhất - theo 2 chiều ngược nhau.
Mỗi a Béo không muốn, khi thằng e làm được thì hờn!
Mỹ và Trung Quốc thực ra đang chia để trị dân tộc Triều Tiên với tư duy của người Triều Tiên nếu được thống nhất sẽ rất đáng gờm.

Ấm Chén

Xe hơi
Riêng bọn này cụ mà làm việc cùng thấy nó chê mình thì phán 2 câu xanh rờn này cho em :
*Nhật : VN tao vẫn nghèo nhưng ko phải sẽ mãi như thế, quan trọng là nước tao ko phải nhờ thằng Mỹ bao bọc, và cũng ko bị ăn 2 quả bom như chúng mày.
*Hàn : dân chúng mày giàu nhưng dựa hơi Mỹ, nghe bảo nó cũng hấp diêm gái nước mày mà sao ko đuổi đc nó đi ah, để nó đóng đô suốt kiếp ah.
Bọn Nhật rất coi thường mình nhưng nghe nói thế thì thằng nào cũng tím mặt theo nghĩa đen luôn.
Đậm 1) Chú lùn said : Gút chóp....Chết rồi thì của trộm cắp có mang theo được không, xin thề, xin thề....xin chừa đi nhé.
Đậm 2) Mấy thằng chim ngắn nước tao mà còn bỏ tiền mua gái nước mày về hầu hạ thì tao vả cho mà lệch mặt....nhá....

tuctuc2010

Xe điện
THAAD của Mỹ nó bảo kê rồi. Còn mà sợ nữa thì về nhà với vợ chứ làm gì được đâu
THAAD thần thánh thế hở cụ? Cái đấy chỉ chặn mấy quả TL hành trình thôi nhé, chứ 5k khẩu pháo nó nã sang thì theo Wiki: "Theo ước tính, Triều Tiên có khoảng gần 5.000 bệ phóng pháo phản lực bắn loạt, khoảng 2/3 số đó bố trí sát biên giới, có thể nã khoảng 100.000 quả đạn lên lãnh thổ Hàn Quốc trong chưa đầy 1 phút." Thì có mà nát bươm Seoul

xmanvn

Xe buýt
Mỹ và Trung Quốc thực ra đang chia để trị dân tộc Triều Tiên với tư duy của người Triều Tiên nếu được thống nhất sẽ rất đáng gờm.
Vâng cụ, theo những gì e biết (chắc là còn hạn hẹp lắm) thì HQ, TT cùng một dân tộc, ko phải như 54 dân tộc ae của mình đâu, và họ thực sự giỏi đấy.
HQ con hổ kinh tế, TT phát triển công nghệ hạt nhân mà ko phải nước nào cũng làm đc...

hoami

Xe tăng
Đậm 1) Chú lùn said : Gút chóp....Chết rồi thì của trộm cắp có mang theo được không, xin thề, xin thề....xin chừa đi nhé.
Đậm 2) Mấy thằng chim ngắn nước tao mà còn bỏ tiền mua gái nước mày về hầu hạ thì tao vả cho mà lệch mặt....nhá....
Đọc thế là biết cụ chưa làm việc cùng chúng nó rồi, vde bom hạt nhân nói thẳng mặt bọn Nhật thì còn nghiêm trọng hơn là chửi bố mẹ nó đấy. Còn anh Hàn mà láo thế thì khác gì bảo gái hàn phục vụ lính Nhật giải khuây đâu, vụ cờ him ngắn thì em chưa hỏi bgio.

hoang.nguyen

Xe tải
Thời nay thì chỉ doạ nhau trên truyền thông thôi chứ không có đánh nhau đâu. Trật tự thế giới sau thế chiến 2 có như nào vẫn thế. Thay đổi chủ quyền thì cũng chỉ cục diện nhỏ như Nga sáp nhập crime thôi. Hiện giờ bán đảo triều tiên thì Mỹ Hàn mạnh hơn BTT.

Quy Lão

Xe tăng
Vì nếu Ủn bắn pháo, Oppa nó cắt viện trợ, thì quân Ủn mới chạy được 12km là nửa đường đã chết đói cmnr :))
Em đùa thế thôi.
Chứ cái trò bên miệng hố nó mới hay ho có ích cho cả 2 bên. Chứ oánh thật thì lại ngửa bài rồi, lỡ tay không gỡ đc.

nght667

Xe đạp
Kệ cụ nn. Rỗi hơi.

XámChâuPhi

Xe tải
Vụ tàu chống ngầm Cheonan ăn mìn gẫy đôi, mạch lô chết sạch 46 chú. Mỹ đã ủng hộ Hàn cuốc bằng Mồm
Vụ grad Triều bắn nát đảo Yeonpyeong đã khiến cho pháo K9 Thần Sấm của Hàn cuốc trở thành Sấm XỊT. Người Mỹ cũng đã cổ vũ cho Hàn bằng Nước Bọt.
Vãi =))
Không nhẽ Mỹ tấn công Triều tiên hả Cụ, nhỡ may Nó đáp trả bằng vkhn thì dở người ra, giống như đánh nhau với trẻ con ý thua hay thắng cũng ko có ý nghĩa.
ủng hộ tinh thần là tốt rồi.

• Vodka
Reactions: SVC

trinhhunghb

Xe lăn
Em vào lội còm

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Riêng bọn này cụ mà làm việc cùng thấy nó chê mình thì phán 2 câu xanh rờn này cho em :
*Nhật : VN tao vẫn nghèo nhưng ko phải sẽ mãi như thế, quan trọng là nước tao ko phải nhờ thằng Mỹ bao bọc, và cũng ko bị ăn 2 quả bom như chúng mày.
*Hàn : dân chúng mày giàu nhưng dựa hơi Mỹ, nghe bảo nó cũng hấp diêm gái nước mày mà sao ko đuổi đc nó đi ah, để nó đóng đô suốt kiếp ah.
Bọn Nhật rất coi thường mình nhưng nghe nói thế thì thằng nào cũng tím mặt theo nghĩa đen luôn.
Cụ bỏ tay khỏi túi quần đi