[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

heavyrain992

Xe hơi
Muốn đọc trái chiều thì sang pic khác chứ khó khăn gì mà cụ phải cố công vào nhặng xị lên thế! :D
Nhặng xị gì đâu cụ, em muốn nhưng bạn bác nào vào đâu đọc thì cũng có thể tiếp cận với các nguồn tin ấy mà. Phải công bằng dân chủ chứ cụ nhỉ.

dongxanh

Xe buýt
em không thích Trump và chiều trò lừa gạt dân chúng của ấy thì đúng hơn, Biden em nghĩ lên vì nước mĩ chưa sẵn sàng có 1 người như Bernie, AOC hay kể cả clinton. Em tư duy kém mà, nhưng em sẽ cố gắng theo kịp các bác, với cả 1 điều e mong muốn nhất là người ngoài đọc vào ở đây, họ sẽ có cơ hội đọc các nguồn tin trái chiều khác nhau, để họ tự có thể đưa ra kết luận của chính bản thân. Chứ nếu ai vào đây chỉ đọc được tin 1 chiều thì hỏng hết 1 bộ phận mất
Trời! nghe cứ y như tuyên giáo đang khai sáng dân chúng OFer :))

Hoàng_Trần

Xe tăng
Nhặng xị gì đâu cụ, em muốn nhưng bạn bác nào vào đâu đọc thì cũng có thể tiếp cận với các nguồn tin ấy mà. Phải công bằng dân chủ chứ cụ nhỉ.
Bạn đọc tin từ truyền thông thổ tả và bắt mọi người phải tin. Tôi đưa thông tin từ chính các luật sư trong cuộc thì bạn kêu họ mị dân. Hãy chờ phán quyết cuối cùng của tòa án.

heavyrain992

Xe hơi
Bạn đọc tin từ truyền thông thổ tả và bắt mọi người phải tin. Tôi đưa thông tin từ chính các luật sư trong cuộc thì bạn kêu họ mị dân. Hãy chờ phán quyết cuối cùng của tòa án.
Hề hề nguồn tin từ luật sư của Trump thì đương nhiên họ phải nói tốt cho bên họ chữ ạ

Hoàng_Trần

Xe tăng
Hề hề nguồn tin từ luật sư của Trump thì đương nhiên họ phải nói tốt cho bên họ chữ ạ
Tôi không thấy họ nói gì tốt cho họ mà họ chỉ khẳng định sẽ đi đến cùng của sự việc. Điều mà bác đọc tin từ truyền thông thổ tả và khẳng định họ không có quyền đó.

heavyrain992

Xe hơi
Các cụ thẩm phán TCPV đã lên đường nhận nhiệm vụ. Nhìn sơ đồ bố trí thì hiểu rồi, 3 ông DC thì về miền gió heo hút, còn bang nóng bỏng là các cụ CH :D :D :D .
Họ làm nhiệm vụ nhưng họ có nhận case của Trump là 1 chuyện khác nhé. Cái sơ đồ phân công vẫn như thế từ hồi 2018 đến h rồi cụ ạ, chỉ thay 1 tí vì vì bà RGB mất

NGC

Xe tăng
Thông tin nóng bỏng nhất trong ngày :

Các Cao thủ trong " Trump rồ sơn trang " đang sử dụng đả cẩu bổng pháp theo kiểu xa luân chiến.

Đúng là giang hồ nhiều khi cái chử " quân tử , nghĩa khí " nó quấn chân người , trong khi dùng " bả độc" thì xong phát một.

Kết luận : các cụ quá rảnh háng he he.

Hoàng A Mã

Xe điện
Tin chưa được kiểm chứng 100% nhưng cũng được 60%. Các cụ íu tim đừng xem nha. :D :D :D .
QUÂN ĐỘI HOA KỲ ĐÃ LẤY ĐƯỢC MÁY CHỦ NẰM TRONG TOÀ NHÀ CỦA CIA. PHE TỔNG THỐNG TRUMP ĐÃ KHÔI PHỤC ĐƯỢC TẤT CẢ DỮ LIỆU NẰM TRONG MÁY TÍNH.

Hoàng A Mã

Xe điện
Tin chưa được kiểm chứng 100% nhưng cũng được 60%. Các cụ íu tim đừng xem nha. :D :D :D .
QUÂN ĐỘI HOA KỲ ĐÃ LẤY ĐƯỢC MÁY CHỦ NẰM TRONG TOÀ NHÀ CỦA CIA. PHE TỔNG THỐNG TRUMP ĐÃ KHÔI PHỤC ĐƯỢC TẤT CẢ DỮ LIỆU NẰM TRONG MÁY TÍNH.
Tại tòa nhà CIA lun nha.:D:D:D

Mr. Toàn

Xe điện
Dù miễn cưỡng, đến giờ CNN và truyền thông Mỹ đều phải ghi nhận công lao chính quyền Trump trong việc phát triển vaccine và tạo ra môi trường tích cực thúc đẩy các tập đoàn dược phẩm đầu tư vào đó.
Một trong nhữn thành tựu khác mà chúng ta cần nhắc đến là phát triển các loại thuốc điều trị hiệu quả. Các nhà khoa học đã "cầu may" bằng đủ mọi cách như dùng thuốc chữa ung thư, hiv, lao, cảm cúm, trị giun và rất nhiều loại thuốc và phương thức khác. Tuy nhiên chúng đều có tác dụng hạn chế...
Ở đây phải nói thêm tin đồn chữa covid bằng chất khử trùng do truyền thông bóp méo "câu hỏi" của Trump thành "khuyến khích". Câu hỏi của Trump không phù hợp, không nên đưa ra vì quá phi khoa học cho dù có thể thông cảm phần nào cho ông Trump gánh trách nhiệm quá lớn, nóng vội.
Mới đây, ngày 9/11/20, FDA phê duyệt khẩn cấp thuốc điều trị covid 19 kháng thể đơn dòng vì hiệu quả cao và tình hình khẩn cấp. Đây là thành tự lớn về dược phẩm Mỹ song hành cùng việc phát triển vaccine. Hứa hẹn dịch bệnh sớm chấm dứt. Điều này chứng minh các giải pháp khuyến kích, thúc đẩy các công ty dược đúng đắn và hiệu quả.
Trump hành động theo kiểu brain storm trong các cuộc họp công ty. Chỗ em cũng thế. Gặp tình huống khó khăn thì cứ brain storm cái, hiệu quả thì tính tiếp. Chứ lúc nước đến chân rồi thì quan trọng là có giải pháp cái đã, hehe...

NGC

Xe tăng
Cụ có tin các nhân vật có liên quan ở công ty Doninion bỏ trốn không?

Lão nhận lời ra điều trần ở tòa PA nhưng lủi mất là tin thật rồi , còn mấy tin khác không biết ra sao , thật thật giả giả rối cả lên.

Tin máy chủ bị tịch thu mà confirmed thì phe DEM đêm nay mất ngũ he he.

NGC

Xe tăng
Trump hành động theo kiểu brain storm trong các cuộc họp công ty. Chỗ em cũng thế. Gặp tình huống khó khăn thì cứ brain storm cái, hiệu quả thì tính tiếp. Chứ lúc nước đến chân rồi thì quan trọng là có giải pháp cái đã, hehe...
Bởi thế dân đi làm, dân làm ăn, đầu tư nói chung là lao động kiếm tiền rất hiểu và thích phong cách làm việc của Lão Trump , vì thực tế trong công việc đã dạy cho họ cách nào làm việc có hiệu quả nhất.

Dĩ nhiên dân tháp ngà , mọt sách ,trẻ trâu , xướng ca vô loài, nghiện ngập ,thất nghiệp , ma cà bông thì làm sao mà hiểu được he he. Họ chửi là tất lẽ dĩ ngẫu.

Hoàng A Mã

Xe điện
Cụ có tin các nhân vật có liên quan ở công ty Doninion bỏ trốn không?

Lão nhận lời ra điều trần ở tòa PA nhưng lủi mất là tin thật rồi , còn mấy tin khác không biết ra sao , thật thật giả giả rối cả lên.

Tin máy chủ bị tịch thu mà confirmed thì phe DEM đêm nay mất ngũ he he.
Chính xác 1000% nhé.

• Vodka
Reactions: NGC

abx

Xe tải
Cu
Em không dám nhận đâu cụ ạ, em chả đủ giỏi để đi khai sáng cho ai cả. Các bác ở trên cũng công nhận là em kém mà
Cụ đúng là kém thật, có dám trả lời 3 câu hỏi của em ở trên đâu. Cụ dũng cảm trả lời đi, có khi được tăng lương đấy =))

Đừng đùa với Trump. Bọn DC gian lận giờ mới hối thì không kịp. Chúng nó cứ tưởng ai cũng xỏ mũi được.

Trạng thái
Thớt đang đóng