[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

heavyrain992

Xe hơi
Bọn truyền thông nó khôn lắm, toàn gào thật to nhưng đố dám chui ra khỏi hầm, có lẽ sợ COVID nên chiến trên bàn phím cho an toàn :)
(Bọn em chẳng sợ, gạo và bột mì đủ cho cả tháng, cần gì lắm thì có dịch vụ Amazon shipping tới tận cửa)
bạo loạn mà cụ nghĩ Amazon nó ship ah cụ :)))

hãy đọc chứ Dismissed nhé , động não tí đi. Tóa án bác bỏ đơn kiện, thì không có cơ hội kháng cáo đâu bác sống ở new york ạ, ăn tí pizza hạ hỏi đi
Ở New York bác thấy dismissed hay rejected hay gì gì đi nữa thì cũng chỉ là quyền hạn của toà cấp bang thôi cháu ơi. Ý cháu là toà cấp bang phán rồi thì toà liên bang chịu thôi à? Cháu xem lại vụ năm 2000 để biết vụ án dừng ở đâu nhé.
Đã nói rồi, đội cuồng Biden đã dốt ngoại ngữ lại còn lười tư duy nên tuyên truyền không hiệu quả. Hãy nhìn kết quả bình chọn của độc giả trong thớt. Phải sa thải hết đội dư luận viên này thôi, làm ăn kém quá.

heavyrain992

Xe hơi
Ở New York bác thấy dismissed hay rejected hay gì gì đi nữa thì cũng chỉ là quyền hạn của toà cấp bang thôi cháu ơi. Ý cháu là toà cấp bang phán rồi thì toà liên bang chịu thôi à? Cháu xem lại vụ năm 2000 để biết vụ án dừng ở đâu nhé.
Đã nói rồi, đội cuồng Biden đã dốt ngoại ngữ lại còn lười tư duy nên tuyên truyền không hiệu quả. Hãy nhìn kết quả bình chọn của độc giả trong thớt. Phải sa thải hết đội dư luận viên này thôi, làm ăn kém quá.
vụ 2000 cũng kiện đi kiện lài tóa án xử thua thì mới kháng cáo lên được bác ạ, ngôn ngữ em có hạn bác thông cảm. Còn đội Trump lần này các vị quan tóa còn thẳng thứng từ chối vụ kiến, thì không có cửa lên đâu bác :))

Thế thì may quá bác không có quyền sa thải em , bác NGC nhỉ, may mà thớt này vẫn còn dân chủ chán. Mà bác ở New york cao sang mà mạt sát người ta ghê thế, em nhà quê thế này mà vẫn cố gắng nói chuyện lịch sự với bác mà

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
hãy đọc chứ Dismissed nhé , động não tí đi. Tóa án bác bỏ đơn kiện, thì không có cơ hội kháng cáo đâu bác sống ở new york ạ, ăn tí pizza hạ hỏi đi
Chú đi kiện thằng hàng xóm ngang nhiên chiếm nhà chú mà toà án tỉnh/ thành phố xử chú thua thì chú làm gì tiếp? Coi như xong à? Toà án tỉnh/ thành phố to nhỉ.

Động não tí đi.
Em là chúa gây thù chuốc oán rồi, cũng là giữ topic không bị phá. Nhưng em mạo muội xin 2 cụ bình tĩnh.
Cá nhân em còn cơ hội nên chiến đấu để ra được sự thật và minh bạch. Càng yếm thế càng đáng tôn trọng.
Nhìn sang nhà mình, vụ Thủ Thiêm tưởng chừng vô vọng, sau hàng chục năm cuối cùng sự thật vẫn chiến thắng, dù chưa phải tất cả 😊

Chỉnh sửa cuối:
vụ 2000 cũng kiện đi kiện lài tóa án xử thua thì mới kháng cáo lên được bác ạ, ngôn ngữ em có hạn bác thông cảm. Còn đội Trump lần này các vị quan tóa còn thẳng thứng từ chối vụ kiến, thì không có cửa lên đâu bác :))

Thế thì may quá bác không có quyền sa thải em , bác NGC nhỉ, may mà thớt này vẫn còn dân chủ chán. Mà bác ở New york cao sang mà mạt sát người ta ghê thế, em nhà quê thế này mà vẫn cố gắng nói chuyện lịch sự với bác mà
Cảm ơn cháu Mưa Nặng Hạt sinh tháng 9/1992. Ý cháu là toà cấp bang từ chối "thẳng thừng" là chốt luôn vụ này đấy hử? Khi nào toà bang từ chối "không thẳng thừng" thì mới được kiện lên cấp cao hơn? Bác hiểu rồi. Bác chịu rồi.

Hoàng_Trần

Xe tăng
Họ nói như thế này nghĩa là sao?

“Today’s decision turns out to help us in our strategy to get expeditiously to the U.S. Supreme Court. Although we fully disagree with this opinion, we’re thankful to the Obama-appointed judge for making this anticipated decision quickly, rather than simply trying to run out the clock".

AntiTrump2024

Xe tăng
Đám rồ Biden từ kiến thức đến tư duy, logic hay phương pháp luận đều kém. Chỉ được cái là rất giỏi chửi nhau, đặc biệt là chửi nhau theo kiểu bầy đàn! :D

“Today’s decision turns out to help us in our strategy to get expeditiously to the U.S. Supreme Court. Although we fully disagree with this opinion, we’re thankful to the Obama-appointed judge for making this anticipated decision quickly, rather than simply trying to run out the clock".

Nghị Quế trong truyện Tắt Đèn ngày xưa có cái đức "không thèm biết chữ" cụ ạ.

heavyrain992

Xe hơi

Nói mị dân mà bác, bác tìm đọc các ý kiến thứ 3 để biết xem cửa thắng của Trump còn bao nhiêu %. Còn từ chính trang của Trump thì đương nhiên sẽ luôn miệng nói thắng để xin tiền những kẻ mù quáng rồi, cần tiền trả nợ mà bác

heavyrain992

Xe hơi
Đám rồ Biden từ kiến thức đến tư duy, logic hay phương pháp luận đều kém. Chỉ được cái là rất giỏi chửi nhau, đặc biệt là chửi nhau theo kiểu bầy đàn! :D
Ấy chết ấy chết, bác thấy là chửi bầy đền ,chỉ em thì thấy tụi mình tranh luận nhẹ nhàng thôi mà. Bác nghe bác taplai khuyên nhủ đi, bình tĩnh hạ hõa uống tí nước chè. Trong nhóm người ủng hộ Trump, em thấy bác ấy người lớn và lịch sự thật đó

Bác chắc chắn bác hơn bọn em như thế thì cần gì phải dùng từ ngữ công kích nhau thế ạ bác.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nói mị dân mà bác, bác tìm đọc các ý kiến thứ 3 để biết xem cửa thắng của Trump còn bao nhiêu %. Còn từ chính trang của Trump thì đương nhiên sẽ luôn miệng nói thắng để xin tiền những kẻ mù quáng rồi, cần tiền trả nợ mà bác
Cửa thắng bao nhiêu ko quan trọng, quan trọng tìm kiếm chân lý. Chân lý đương nhiên khó tìm, thậm chí ko bao giờ thấy :))

AntiTrump2024

Xe tăng
Người Mỹ ủng hộ Trump kiện không ngu như cụ tưởng!

Hoàng_Trần

Xe tăng
Bạn giỏi hơn các luật sư của Mỹ chắc? Không lẽ người Mỹ ngu hết? Không lẽ những người sử dụng MXH không biết đó là trò đùa của các luật sư? Họ khẳng định bằng chứng là các bản tuyên thệ. Và bằng chứng sẽ chỉ được đưa ra trước các thẩm phán không có sự thiên vị.

AntiTrump2024

Xe tăng
Ấy chết ấy chết, bác thấy là chửi bầy đền ,chỉ em thì thấy tụi mình tranh luận nhẹ nhàng thôi mà. Bác nghe bác taplai khuyên nhủ đi, bình tĩnh hạ hõa uống tí nước chè. Trong nhóm người ủng hộ Trump, em thấy bác ấy người lớn và lịch sự thật đó

Bác chắc chắn bác hơn bọn em như thế thì cần gì phải dùng từ ngữ công kích nhau thế ạ bác.
À, thế ra bác là rồ Biden à! =)) Tư duy kém nên người ta chỉ mới gài bẫy nhẹ nhàng đã sập ngay.

Thế cụ vào đây vì rồ Biden hay vì chống tin giả? Nếu vì chống tin giả thì khó chịu với còm kia của em làm gì? =))=))=))

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Luật sư Sidney Powell của đội pháp lý Tổng thống Trump đã tiết lộ trong một cuộc phỏng vấn với Newsmax vào thứ Sáu (20/11) rằng, giám đốc chiến lược sản phẩm và bảo mật của hãng Dominion đã biến mất, hai trụ sở chính của Dominion tại Canada và Mỹ cũng đóng cửa

heavyrain992

Xe hơi
em không thích Trump và chiều trò lừa gạt dân chúng của ấy thì đúng hơn, Biden em nghĩ lên vì nước mĩ chưa sẵn sàng có 1 người như Bernie, AOC hay kể cả clinton. Em tư duy kém mà, nhưng em sẽ cố gắng theo kịp các bác, với cả 1 điều e mong muốn nhất là người ngoài đọc vào ở đây, họ sẽ có cơ hội đọc các nguồn tin trái chiều khác nhau, để họ tự có thể đưa ra kết luận của chính bản thân. Chứ nếu ai vào đây chỉ đọc được tin 1 chiều thì hỏng hết 1 bộ phận mất

AntiTrump2024

Xe tăng
em không thích Trump và chiều trò lừa gạt dân chúng của ấy thì đúng hơn, Biden em nghĩ lên vì nước mĩ chưa sẵn sàng có 1 người như Bernie, AOC hay kể cả clinton. Em tư duy kém mà, nhưng em sẽ cố gắng theo kịp các bác, với cả 1 điều e mong muốn nhất là người ngoài đọc vào ở đây, họ sẽ có cơ hội đọc các nguồn tin trái chiều khác nhau, để họ tự có thể đưa ra kết luận của chính bản thân. Chứ nếu ai vào đây chỉ đọc được tin 1 chiều thì hỏng hết 1 bộ phận mất
Muốn đọc trái chiều thì sang pic khác chứ khó khăn gì mà cụ phải cố công vào nhặng xị lên thế! :D

Trạng thái
Thớt đang đóng