[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Loxe12a

Xe buýt
Nếu Trump thắng thì các cụ thích Trung 500 chỉ cần "Trump giỏi nhở, diễn hay nhở", Nếu Bi đần thắng thì cũng " Bi đần siêu nhở, phim không kịch tính mấy".

Loxe12a

Xe buýt
Không phải ai cũng là anh em 1 mẹ đẻ ra đâu cụ. Trong đây còn có cả bọn tàu nói tiếng việt, cổ nâu và mấy đứa lưu vong vô gia cư nằm chờ trợ cấp bố thí nữa đấy :))
Nếu có những ai nằm ở trạng huống như vậy thì mình cũng có cần phải nặng lời làm gì ko cụ. vì làm như vậy mình cũng có cao hơn đâu cụ. Hôm nay thứ 3 mà vãn khách quá cụ ạ.

stealth

Xe buýt
Em thấy có anh Năm Trăm chiến với anh Bi đần mà làm phân hoá sâu sắc các cụ óp phờ của ta kinh thật. Các cụ nên ngồi khép chân, tắt điện thoại xem hết phim đã, sau đó ra bàn luận sau các cụ ạ. Nặng lời với nhau khi chưa hết phim....
Chả ai muốn chiến cả, mọi người đang bàn chuyện rất bình thường, có mấy thằng lên cơn vào phá nhà thì người ta không còn cách nào khác là đáp gạch.

Lam__Phương

Xe điện
Bọn Bidet sao qua đến giờ oẳng lắm thế các cụ.

Anita Emi

Xe điện
Không ai quan tâm đến Biden cả cụ nhé.
Người ta quan tâm đến phát ngôn của Trump có được 73tr phiếu không!!!! Cụ lội lại còm các thớt thời điểm đó xem.
Cụ đừng đánh trống lảng vấn đề :))
Ôi em nói thế cụ vẫn không hiểu à =((

Đợt trước lúc truyền thông công bố Trump dc 70tr phiếu, ông ấy hô dc ít nhất 73tr phiếu. Thấy cả đàn xâu vào đá xéo chửi đểu, bây giờ gần 74tr rồi thì ỉm đi, ko dám ho câu nào.
Cái việc bây giờ được gần 74tr thì liên quan quái gì đến cái lúc được 70 hô được ít nhất 73tr???

Cái lúc hô được ít nhất 73 triệu vẫn là hô sai, vì hô đúng thì bây giờ không phải được 74tr mà phải là 77tr rồi. Cái bọn đá xéo chửi đểu ấy vẫn đúng vì tổng thống của chúng ta có được bù thêm phiếu (mà ngài cho là gian lận) nào đâu.

Cái việc ngài lên được gần 74 triệu bây giờ, tức là tăng thêm 4 triệu, thì lão Bảy Đờn chơi chó còn tăng được hẳn 6 triệu nữa cơ. Cụ vui vì ngài được 74 triệu là cụ đá đểu ngài đấy à???

Khó nhỉ, thôi phép cộng là một môn khá phức tạp đấy, em hiểu cụ vì thằng con em cũng hay nhầm lắm.

Loxe12a

Xe buýt
Chả ai muốn chiến cả, mọi người đang bàn chuyện rất bình thường, có mấy thằng lên cơn vào phá nhà thì người ta không còn cách nào khác là đáp gạch.
Ngài xưa mẹ em nói là: nếu một nhà khoa học cãi nhau với một người điên thì không ai phân biệt đc đâu là người điên và đâu là nhà khoa học cả. Nên nếu không lọt nhĩ thì cụ kệ đi, bỏ qua thôi cụ.

Loxe12a

Xe buýt
Cá nhân em thích kết thúc phim theo hướng anh Nam Trung thắng.

Lam__Phương

Xe điện
Ngài xưa mẹ em nói là: nếu một nhà khoa học cãi nhau với một người điên thì không ai phân biệt đc đâu là người điên và đâu là nhà khoa học cả. Nên nếu không lọt nhĩ thì cụ kệ đi, bỏ qua thôi cụ.
Cụ ơi đấy là người chứ với lũ c.hó nó phá thớt kệ là thành đống rác ngay, mà cũng lạ có chuồng có trại rồi éo về đó mà sinh hoạt cứ sang đây:)

Loxe12a

Xe buýt
Cụ ơi đấy là người chứ với lũ c.hó nó phá thớt kệ là thành đống rác ngay, mà cũng lạ có chuồng có trại rồi éo về đó mà sinh hoạt cứ sang đây:)
Tức tối là cụ trúng kế của những kẻ thích châm chọc. Và cõi mạng này cụ tức (có thể ngoài đời cụ ko tức) cụ nổi đoá thì chính là đang mời họ nhảy vào công kích, vì họ thấy cụ tức giận họ khoái đó cụ. Kệ họ đi...

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ôi em nói thế cụ vẫn không hiểu à =((

Cái việc bây giờ được gần 74tr thì liên quan quái gì đến cái lúc được 70 hô được ít nhất 73tr???

Cái lúc hô được ít nhất 73 triệu vẫn là hô sai, vì hô đúng thì bây giờ không phải được 74tr mà phải là 77tr rồi. Cái bọn đá xéo chửi đểu ấy vẫn đúng vì tổng thống của chúng ta có được bù thêm phiếu (mà ngài cho là gian lận) nào đâu.

Cái việc ngài lên được gần 74 triệu bây giờ, tức là tăng thêm 4 triệu, thì lão Bảy Đờn chơi chó còn tăng được hẳn 6 triệu nữa cơ. Cụ vui vì ngài được 74 triệu là cụ đá đểu ngài đấy à???

Khó nhỉ, thôi phép cộng là một môn khá phức tạp đấy, em hiểu cụ vì thằng con em cũng hay nhầm lắm.
Cụ lẻm bẻm làm gì. Lội còm xem phe Biden nói gì và ko nhầm chính họ đưa ra để chế giễu con số đấy.
Biden chẳng ai quan tâm, con số 80tr mâu thuẫn với những lần ông ta đi vận động trực tiếp.

Yeu_Hoa

Xe buýt
- Tính từ 12h đêm đến 10h15 phút sáng hôm nay phim không có thêm tình tiết mới nào.
- Vì thế khán giả 2 phe chuyển sang chưởi nhau rất quyết liệt và hăng hái hơn thường lệ.
- Khán giả yêu thích nhân vật phản diện Do Nam Chum từ nhịn nhục nghe chửi thì nay do bị khán giả nhân vật chính diện Dau Bai Den chửi dã man quá thì đã bật lại mạnh mẽ.
Tóm lại đang chửi nhau. Em đành đi ra đã.

Loxe12a

Xe buýt
Lý do em thích anh Trung thắng vì thấy nhờ ảnh Trung mà em mới biết thêm về bầu cửa của Mẽo. Và bản tính thích xem những gì kịch tính... Tất nhiên cũng nhờ cả Bi đần dẫn kết quả này thì phim mới hay được. Đang chờ đạo diễn kết thúc phim... em chạy quốc xe ôm đây các cụ...

hd-vt

Xe container
- Tính từ 12h đêm đến 10h15 phút sáng hôm nay phim không có thêm tình tiết mới nào.
- Vì thế khán giả 2 phe chuyển sang chưởi nhau rất quyết liệt và hăng hái hơn thường lệ.
- Khán giả yêu thích nhân vật phản diện Do Nam Chum từ nhịn nhục nghe chửi thì nay do bị khán giả nhân vật chính diện Dau Bai Den chửi dã man quá thì đã bật lại mạnh mẽ.
Tóm lại đang chửi nhau. Em đành đi ra đã.
Vậy là có hai bộ phim cụ hè. Đều hot như nhau. :D

NQHU

Xe điện
toàn để Bidet post tin tào lao quá!
AZ hearing 9 tiếng đến giờ vẫn chưa kết thúc.
Tin do phe Trump đưa ra trong phần đầu buổi điều trần (ai không tin mặc kệ nhé)
- Hệ thống máy kiểm phiếu được nối mạng (nguyên tắc máy này phải offline) bị trace ra phần lớn kết nối với server công ty Scylt tại Frankfurt Đức, 1 phần kết nối server tại Canada.
- Hệ thống bảo mật yếu dễ dàng đăng nhập chỉnh sửa, có malware trên server
- Bên Dem được cộng 35k vote trước khi vote, thuật toán đảm bảo chênh lệch dưới 5% sẽ đảo ngược kết quả.
- Khoảng 1.9 triệu phiếu thư là illegal.

kvboto

Xe container
Cấp báo,
trong tình thế mới, từ chiến trường Arizona, Ohio, Georgia,.... xuất hiện các yếu tố mới, chỉ dấu dẫn đến thắng lợi mới, các Fans and Supporter:
- Biden suýt bị bị gãy chân, giờ chỉ còn nhận báo cáo tình báo, đội ngũ mải đi nhận chuyển giao, lão chỉ còn ở nhà, đọc báo cáo tình báo và hổn hển chơi với 2 con chó của ông ta.
- Đã có baió cáo đầy đủ được các chuyên gia đưa ra, rằng máy tính đếm phiếu bầu cử của Trump đã bị các nhóm tài phiệt, deep state, các quân đoàn của Chaves, Hussein, Binladen, iran, DEM, China,... cấu kết đi đêm xâm nhập để bị nối mạng, bị defeat - tắt ngóm từ 1h34 đến 6h31 buổi sáng tại 4 bang.
- Với các Fans, supporter, quân sư, chiến lược gia,... Tổng thống, tổng tư lệch các lực lượng Trump đã ra chỉ lệnh, với ít nhất 74 triệu người chơi cùng, ít phút trước đây ra lệnh - WE ARE FIGHTING B,...

Again, Remember our total solution, to act, to fight, to win, no lost for the boss,... vote me, support me and donate me,

A- Kế hoach A - Đảo ngược kết quả
: kiện, yêu cầu kiểm phiếu lại, thu máy chủ, tóm dữ liệu gian lận,... để lật ngược kết quả bầu cử thất bại ở các bang, tiền chi từ quyên góp được từ Fans, Supporter.
B- Kế hoạch B - Tát cạn đầm lầy Washington để thả cá mới: lật đổ chính mình, chính quyền đương nhiệm Trump trong 14 ngày tới để lập lên nước Mỹ vĩ đại mới với hiến pháp mới và TT Trump muôn năm,...
C- Kế hoach C - Giữ mộng ban ngày, dùng quỹ quyên góp được từ Fans để tổ chức lễ lạt, tuyên bố tái tranh cử 2024 vào ngay ngày đối thủ Biden nhậm chức, nhờ đó Trump kg thể bị gọi là Tổng thống thất cử mà phải được gọi là Ứng cử viên TT 2024 và Fan, người ủng hộ tiếp tục được reo hò, cổ vũ, ôm ảnh UCV Trump 2024 để mơ tiếp và hy vọng có thể chìm được vào giấc ngủ, để được an ủi, được hả cơn hờn Biden thắng cử, Trump thua cả "tên đần - theo Trump và Fans Trump" nhất nước Mỹ vĩ đại,...

Come on, come on, từ nay đến 14/12, còm tăng vù vù, ...

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em thấy có anh Năm Trăm chiến với anh Bi đần mà làm phân hoá sâu sắc các cụ óp phờ của ta kinh thật. Các cụ nên ngồi khép chân, tắt điện thoại xem hết phim đã, sau đó ra bàn luận sau các cụ ạ. Nặng lời với nhau khi chưa hết phim....
Em hiểu đây là của chiến giữa các thế lực bên Mẽo. Ai thắng ai thua không hẳn là chính nghĩa mà là thế và lực mạnh hơn Chúng ta dù ở đâu cũng là khán giả. . Tốt nhất im lặng mà xem, mà chiêm nghiệm. Cá nhân em hóng biến và kịch tính, nhưng cực ghét các cụ đã nhầm thớt lại còn bình phẩm xúc phạm - kích động phá thớt. Nếu ba cái múa mép mà thay đổi được cục diện các cụ ấy đã chẳng thèm vào đây hóng và phá :))
Cảm ơn cụ góp ý nhắc nhở :)

NQHU

Xe điện
- PA hạ viện ra thông báo yêu cầu giành lại quyền lập cử tri đoàn do bầu cử có dấu hiệu gian lận; hành pháp và tư pháp tiếm quyền vi hiến

Dự thảo này cần bỏ phiếu để thông qua tại hạ viện PA!

- AZ, tòa chấp nhận kiểm tra giới hạn chữ ký trên bì thư và các phiếu trùng (tin do REP AZ đưa ra)

Chỉnh sửa cuối:

kvboto

Xe container
Em hiểu đây là của chiến giữa các thế lực bên Mẽo. Ai thắng ai thua không hẳn là chính nghĩa mà là thế và lực mạnh hơn Chúng ta dù ở đâu cũng là khán giả. . Tốt nhất im lặng mà xem, mà chiêm nghiệm. Cá nhân em hóng biến và kịch tính, nhưng cực ghét các cụ đã nhầm thớt lại còn bình phẩm xúc phạm - kích động phá thớt. Nếu ba cái múa mép mà thay đổi được cục diện các cụ ấy đã chẳng thèm vào đây hóng và phá :))
Cảm ơn cụ góp ý nhắc nhở :)
Quân sư, tư vấn, chiến lược, chiến thuật, báo cáo tình yêu, tình báo, khám phá máy chủ, mạng lưới defeat máy tính, deep state, gián điệp nội, ngoại, thuyết âm mưu, tính toán dự báo khoa học,.... còn gì nữa không cụ ơi, hay vẫn là cơ mật, từ nay đến 14/12 tiếp tục nhả giọt như chiến lược gia Rudy đùa chất xám chảy ra khỏi đầu rồi lại lấy khăn nhét vào,... để chơi chiến thuật thò thụt,... cho Biden cay cú, hổn hển,...

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng