[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều đứa nó không thích team Trump kiện và làm mọi cách để ngăn cản điều đó.
Chả ai cấm được Trump kiện. Cấm người dân thường kiện đã khó, đây lại đòi cấm Tổng thống Mĩ kiện.

kvboto

Xe container
Cụ Biden ngày càng thắng thế, cụ Trump cần có bài thật hiểm cộng thêm may mắn mới có thể lật kèo.
Em vẫn hóng diễn biến cao trào :))
Ơ, thế thuyết âm mưu Trumpet đến đây hết bài à, sao lại đi dẫn cái link báo truyền thông thổ tả, fake new này làm gì ? tiếp bài hiểm và may mắn mới đi nào, Of hình thường hay nói tích cực quay tay vận may sẽ đến đó,...

New morning, good luck,... :)) :)) :))

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Luật sư của anh Trump đòi xử tử C.Krebs, cựu giám đốc CISA, vì Krebs khẳng định cuộc bầu cử trong sạch và an toàn.

“Anybody who thinks the election went well, like that idiot Krebs who used to be the head of cybersecurity [for Trump]. That guy is a class A moron. He should be drawn and quartered. Taken out at dawn and shot,” diGenova said.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ơ, thế thuyết âm mưu Trumpet đến đây hết bài à, sao lại đi dẫn cái link báo truyền thông thổ tả, fake new này làm gì ? tiếp bài hiểm và may mắn mới đi nào, Of hình thường hay nói tích cực quay tay vận may sẽ đến đó,...

New morning, good luck,... :)) :)) :))
Sáng cụ chưa đánh răng à??? :))
Em dẫn tin tức, nguồn nào hợp lý thì đăng.
Đợt trước lúc truyền thông công bố Trump dc 70tr phiếu, ông ấy hô dc ít nhất 73tr phiếu. Thấy cả đàn xâu vào đá xéo chửi đểu, bây giờ gần 74tr rồi thì ỉm đi, ko dám ho câu nào.
Biden giờ chỉ quanh quẩn bên chó, chỉ chó mới yêu quý ông ta vô điều kiện =))

kvboto

Xe container
Trong một diễn biến mới, ngày 30/11
theo các nguồn tin dấu tên, Trump Fan and supporter cho biết từ các nguồn tin nthu thập, báo cáo tình báo tổng hợp từ nhóm các chuyên gia đầu não an ninh mạng của cảnh sát an ninh hạ tầng, chuyên gia an ninh mạng từ norton, kaspersky, mcafee,microsoft, ibm, nasa,... kết hợp Bộ an ninh nội địa, cảnh sát liên bang, vệ binh quốc gia, mật vụ, cia Mỹ, đã lần ra dấu vết và đã phát hiện chấn động, đang tập trung củng cố bằng chứng về việc tại 4 bang thì dữ liệu máy tính thống kê tính toán phiếu bầu của Trump đã bị defeat - bị tắt đều trong khoảng 1h34 đến 6h31 buổi sáng,
.... Trump margin of “defeat” in 4 states occurred in 4 data dumps between 1:34-6:31 AM. Statistical anomaly? Fraud? Look at the evidence and decide for yourself. (That is, if Big Tech allows u to read this) Anomalies in Vote Counts; ”

Từ nay đến ngày14/12, chiến dịch thần tốc, đó sẽ là ngày bùng nổ với toàn bộ sự thật được phơi bày không thể chối cãi, được đưa ra ánh sáng, những kẻ phản thùng Trump sẽ phải chịu trách nhiệm, lẽ phải và toàn thắng sẽ về tay người thắng cuộc,....

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu

Vị Biển

Xe buýt
Cuộc chiến dần vào hồi kết, em hóng những tin bom tấn của Trump.

Chỉnh sửa cuối:

kvboto

Xe container
Đợt trước lúc truyền thông công bố Trump dc 70tr phiếu, ông ấy hô dc ít nhất 73tr phiếu. Thấy cả đàn xâu vào đá xéo chửi đểu, bây giờ gần 74tr rồi thì ỉm đi, ko dám ho câu nào.
Ôi, đùa,... thám tử, sau 1 hồi nghiên cứu binh pháp Trumppet, nay kết luận sớm thế, em mà lặp lại kiểu của cụ thì em bằng cụ, thôi em thấy trước đây em tiếp mấy kiểu này đủ rồi, hết bài rồi,...

Tập trung vào chuộc chiến đê, còn thuyết nào nữa không ? nếu chưa có thì tiếp tục quay tay vận may sẽ đến, hay lên google tìm chuyên gia Rand Paul mà đọc,... ;)) ;)) ;))

taplai2012

Xe trâu
Ôi, đùa,... thám tử, sau 1 hồi nghiên cứu binh pháp Trumppet, nay kết luận sớm thế, em mà lặp lại kiểu của cụ thì em bằng cụ, thôi em thấy trước đây em tiếp mấy kiểu này đủ rồi, hết bài rồi,...

Tập trung vào chuộc chiến đê, còn thuyết nào nữa không ? nếu chưa có thì tiếp tục quay tay vận may sẽ đến, hay lên google tìm chuyên gia Rand Paul mà đọc,... ;)) ;)) ;))
Vâng, trong lúc các Bidet hết mực tả xung hữu đột thì cụ Biden lại chỉ chơi với chó.

QK4

[Tịch thu bằng lái]
Trong một diễn biến mới, ngày 30/11
theo các nguồn tin dấu tên, Trump Fan and supporter cho biết từ các nguồn tin nthu thập, báo cáo tình báo tổng hợp từ nhóm các chuyên gia đầu não an ninh mạng của cảnh sát an ninh hạ tầng, chuyên gia an ninh mạng từ norton, kaspersky, mcafee,microsoft, ibm, nasa,... kết hợp Bộ an ninh nội địa, cảnh sát liên bang, vệ binh quốc gia, mật vụ, cia Mỹ, đã lần ra dấu vết và đã phát hiện chấn động, đang tập trung củng cố bằng chứng về việc tại 4 bang thì dữ liệu máy tính thống kê tính toán phiếu bầu của Trump đã bị defeat - bị tắt đều trong khoảng 1h34 đến 6h31 buổi sáng,
.... Trump margin of “defeat” in 4 states occurred in 4 data dumps between 1:34-6:31 AM. Statistical anomaly? Fraud? Look at the evidence and decide for yourself. (That is, if Big Tech allows u to read this) Anomalies in Vote Counts; ”
View attachment 5692590
View attachment 5692613
View attachment 5692666

Từ nay đến ngày14/12, chiến dịch thần tốc, đó sẽ là ngày bùng nổ với toàn bộ sự thật được phơi bày không thể chối cãi, được đưa ra ánh sáng, những kẻ phản thùng Trump sẽ phải chịu trách nhiệm, lẽ phải và toàn thắng sẽ về tay người thắng cuộc,....
Khổ, 1h30 sáng đến 6h30 sáng phải cho anh em cán bộ bầu cử ăn ngủ đụ ị với chứ. :D

Loxe12a

Xe buýt
Em thấy có anh Năm Trăm chiến với anh Bi đần mà làm phân hoá sâu sắc các cụ óp phờ của ta kinh thật. Các cụ nên ngồi khép chân, tắt điện thoại xem hết phim đã, sau đó ra bàn luận sau các cụ ạ. Nặng lời với nhau khi chưa hết phim....

Anita Emi

Xe điện
Lúc Chăm 70 triệu thì Bảy Đờn được 74 triệu, chênh nhau 4 triệu ngày 8-9/11 gì đó, lúc đấy còn chưa kiểm hết phiếu.

Giờ các nơi đếm xong rồi Chăm 74 triệu thì Bảy Đờn 80 triệu, khoảng cách tăng lên 6 triệu.

Khổ, cụ cứ thế này bảo sao người ta nói fan Chăm dân trí thấp.

Cụ cố lên nhé, tổng thống rất cần những người ủng hộ nhiệt tình và khôn ngoan, donate tiền nữa thì càng tốt.

Có thế mới xứng đáng với tổng thống, nhà tiên tri vĩ đại dự đoán mình được 73 triệu gần trúng phóc luôn, 74 triệu rồi đây thây :))

Loxe12a

Xe buýt
Vào đầu phim thấy 2 ông già không chịu về vườn điền viên với con cháu mà vẫn thích chiến nhau với trò chơi chính trị. Giữa phim phần thắng đang thuộc về ông già hơn, kết thúc còn phía trước .... cuộc chiến đỏ lắm là hoà, còn đen hơn là cả 2 đều thiệt hại..

Dân tộc Mẽo có 2 ông già làng oánh nhau .. kinh kinh là...

taplai2012

Xe trâu
Lúc Chăm 70 triệu thì Bảy Đờn được 74 triệu, chênh nhau 4 triệu ngày 8-9/11 gì đó, lúc đấy còn chưa kiểm hết phiếu.

Giờ các nơi đếm xong rồi Chăm 74 triệu thì Bảy Đờn 80 triệu, khoảng cách tăng lên 6 triệu.

Khổ, cụ cứ thế này bảo sao người ta nói fan Chăm dân trí thấp.

Cụ cố lên nhé, tổng thống rất cần những người ủng hộ nhiệt tình và khôn ngoan, donate tiền nữa thì càng tốt.

Không ai quan tâm đến Biden cả cụ nhé.
Người ta quan tâm đến phát ngôn của Trump có được 73tr phiếu không!!!! Cụ lội lại còm các thớt thời điểm đó xem.
Cụ đừng đánh trống lảng vấn đề :))

xe thủng lốp

Xe container
Binh pháp của phim này hay hơn và nhiều chất hơn phim tam quốc của tàu nhiều 14 ngày tiếp theo cũng chưa chắc là ngã ngũ nhưng là 14 phút hay nhất của phim :))

Loxe12a

Xe buýt
Chưa hết phim mà các cụ thật ồn ào quá, xem nốt 14 phút cuối đã. Đạo diễn chiên nghiệp nó có làm các cụ óp phờ ngạc nhiên không nào? Em lại nhớ ngài xưa theo mẹ đi xem phim màn ảnh rộng cùng với đứa em trai. 2 anh em cãi nhau vì một nhân vật trong phim đến nỗi choảng nhau, mẹ em giải thích mãi là đó chỉ là phim còn thực tế các con là anh em cùng mẹ đẻ ra cơ mà. Nghĩ lại thấy giôngd trạng huống này quá...

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Chưa hết phim mà các cụ thật ồn ào quá, xem nốt 14 phút cuối đã. Đạo diễn chiên nghiệp nó có làm các cụ óp phờ ngạc nhiên không nào? Em lại nhớ ngài xưa theo mẹ đi xem phim màn ảnh rộng cùng với đứa em trai. 2 anh em cãi nhau vì một nhân vật trong phim đến nỗi choảng nhau, mẹ em giải thích mãi là đó chỉ là phim còn thực tế các con là anh em cùng mẹ đẻ ra cơ mà. Nghĩ lại thấy giôngd trạng huống này quá...
Không phải ai cũng là anh em 1 mẹ đẻ ra đâu cụ. Trong đây còn có cả bọn tàu nói tiếng việt, cổ nâu và mấy đứa lưu vong vô gia cư nằm chờ trợ cấp bố thí nữa đấy :))

Trạng thái
Thớt đang đóng