[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hd-vt

Xe container
Hôm nay, rạp bị cúp điện nên tạm dừng chiếu phin.
Bên nào là bên ta, nào là bên địch cụ hè. Để em xác định lại í chí 9chi, chứ lửng lơ cá vàng như giờ, vớ vẩn cụ thớt cáu cho phát phóng lon. :D

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua những nhận xét của bạn. Bạn làm ơn cho tôi hỏi thông tin ông Biden thêm 250 phiếu bạn đọc từ nguồn thổ tả nào vậy? Tôi lấy thông tin từ các tờ báo địa phương tới các tờ báo lớn chính xác chỉ có 132 phiếu thôi. Sáng tôi đã đưa tin này rồi.
Biden được thêm 257 phiếu so với trước khi đếm lại, Trump được thêm 125 phiếu so với trước khi đếm lại. Con số 132 là khoảng cách chênh lệch tăng thêm giữa Biden và Trump so với trước khi đếm lại :D

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bên nào là bên ta, nào là bên địch cụ hè. Để em xác định lại í chí 9chi, chứ lửng lơ cá vàng như giờ, vớ vẩn cụ thớt cáu cho phát phóng lon. :D
Em chọc tiết lon đâu mà có phóng :))
Thớt này ruồi nhặng bay nhiều, đập mỏi tay ;))

Hoàng_Trần

Xe tăng
Biden được thêm 257 phiếu so với trước khi đếm lại, Trump được thêm 125 phiếu so với trước khi đếm lại. Con số 132 là khoảng cách chênh lệch tăng thêm giữa Biden và Trump so với trước khi đếm lại :D
Ai mà không biết chuyện đó. Sáng tôi đưa tin ông Biden được hơn 100 phiếu rồi đó. Nhưng các nguồn tin thổ tả không hề đề cập tới 27k phiếu đang tranh chấp tại đây. Và toàn bộ số phiếu 460k tại đây đã được các nhân viên an ninh hộ tống đưa đi khỏi đây. Bọn thổ tả không bao giờ đề cập những chi tiết như vậy và rất nhiều người tin sái cổ vào bọn thổ tả này. Có tờ báo thổ tả lại đưa tin gần gấp đôi số chênh lệch đó mà cũng có người tin.

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Ai mà không biết chuyện đó. Sáng tôi đưa tin ông Biden được hơn 100 phiếu rồi đó. Nhưng các nguồn tin thổ tả không hề đề cập tới 27k phiếu đang tranh chấp tại đây. Và toàn bộ số phiếu 460k tại đây đã được các nhân viên an ninh hộ tống đưa đi khỏi đây. Bọn thổ tả không bao giờ đề cập những chi tiết như vậy và rất nhiều người tin sái cổ vào bọn thổ tả này.
Chắc bọn truyền thông thổ tả đang đợi kiểm chứng thông tin, vì từ xưa đến giờ bọn truyền thông ko chính thống theo phe Trump tung ra rất nhiều bom xịt và bom thúi rồi :D

Đùa chứ, cụ đi hỏi giúp em là người ta chuyển 460k phiếu đi đâu, và để làm gì với ạ. Em nghĩ mãi nãy giờ vẫn chưa thủng :D

Hoàng_Trần

Xe tăng
Chắc bọn truyền thông thổ tả đang đợi kiểm chứng thông tin, vì từ xưa đến giờ bọn truyền thông ko chính thống theo phe Trump tung ra rất nhiều bom xịt và bom thúi rồi :D

Đùa chứ, cụ đi hỏi giúp em là người ta chuyển 460k phiếu đi đâu, và để làm gì với ạ. Em nghĩ mãi nãy giờ vẫn chưa thủng :D
Nhưng có thằng thổ tả đưa tin gần gấp đôi số chênh lệch đó mà cũng có người tin.

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]

Hoàng_Trần

Xe tăng
Nhưng có thằng thổ tả đưa tin gần gấp đôi số chênh lệch đó mà cũng có người tin.
Đúng rồi tôi đang bận đọc không kĩ. Nhưng thấy ông đó mới vào chưa gì đã công kích mọi người trong này rồi. Ở đây đa số chỉ đưa tin và chờ kết quả thôi. Tất cả đang chờ một kết quả cuối cùng.

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Đúng rồi tôi đang bận đọc không kĩ. Nhưng thấy ông đó mới vào chưa gì đã công kích mọi người trong này rồi. Ở đây đa số chỉ đưa tin và chờ kết quả thôi. Tất cả đang chờ một kết quả cuối cùng.
Em đang chờ kết quả đếm phiếu lại ở Quận Dane (WI). Bọn này đếm xong rồi nhưng chưa công bố thông tin, đợi họp hành thống nhất đã. Chắc sáng mai sẽ thông báo.

3 triệu đô của fan cụ Trump tổng thống đấy :D

kvboto

Xe container
Thuyết âm mưu của nhóm Trump, trong 1 diễn biến mới nhất, Fan, cố vấn, luật sư, TT Trump cho biết, Kế hoạch C được lên và sẵn sàng triển khai nếu Kế hoach A - kiện để lật ngược kết quả bầu cử thất bại ở các bang, Kế hoạch B - lật đổ chính mình, chính quyền đương nhiệm Trump trong 14 ngày tới để lập lên nước Mỹ vĩ đại mới bằng hiến pháp mới với siêu nhân Trump muôn năm,... kém thành.

Về Kế hoach C, TT Trump dùng quỹ quyên góp được từ Fans để tổ chức lễ lạt, tuyên bố tái tranh cử 2024 vào ngay ngày đối thủ Biden nhậm chức, nhờ đó Trump kg bị gọi là Tổng thống thất cử mà được gọi là Ứng cử viên TT 2024 và Fan, người ủng hộ tiếp tục có cớ để được reo hò, cổ vũ, ôm ảnh UCV Trump 2024 để mơ tiếp và hy vọng có thể chìm được vào giấc ngủ, để được an ủi, được hả cơn hờn Biden thắng cử, Trump thua cả "tên đần - theo Trump và Fans Trump" nhất nước Mỹ vĩ đại, ...

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
Em đang chờ kết quả đếm phiếu lại ở Quận Dane (WI). Bọn này đếm xong rồi nhưng chưa công bố thông tin, đợi họp hành thống nhất đã. Chắc sáng mai sẽ thông báo.

Đếm nhưng ko đối chiếu chữ ký đúng ko cụ?
Ko đối chiếu thì kiểm lại chỉ mang tính hình thức, ko thể phát hiện sai sót lớn dc.

Hoàng A Mã

Xe điện
Mới 28 đưa ông Táo về trời thôi, còn chưa đến đêm 30 chứ nói chi là Tết . :D :D :D

Good_Bad_Ugly

Xe hơi
Thuyết âm mưu của nhóm Trump, trong 1 diễn biến mới nhất, Fan, cố vấn, luật sư, TT Trump cho biết, Kế hoạch C được lên và sẵn sàng triển khai nếu Kế hoach A - kiện để lật ngược kết quả bầu cử thất bại ở các bang, Kế hoạch B - lật đổ chính mình, chính quyền đương nhiệm Trump trong 14 ngày tới để lập lên nước Mỹ vĩ đại mới bằng hiến pháp mới với siêu nhân Trump muôn năm,...

Về Kế hoach C, TT Trump dùng quỹ quyên góp được từ Fans để tổ chức lễ lạt, tuyên bố tái tranh cử 2024 vào ngay ngày đối thủ Biden nhậm chức, nhờ đó Trump kg bị gọi là Tổng thống thất cử mà được gọi là Ứng cử viên TT 2024 và Fan, người ủng hộ tiếp tục có cớ để được reo hò, cổ vũ, ôm ảnh UCV Trump 2024 để mơ tiếp và hy vọng có thể chìm được vào giấc ngủ, để được an ủi, được hả cơn hờn Biden thắng cử, Trump thua cả "tên đần" nhất nước Mỹ vĩ đại, ...

Bọn này ngày nào nó chả nhét chữ vào mồm mới hoạch định thay ông Trump. Cứ viết xả láng có làm sao đâu.
Ko đối chiếu thì kiểm lại chỉ mang tính hình thức, ko thể phát hiện sai sót lớn dc.
Quy trình đếm lại vẫn thế mà cụ e cũng k hiểu Trump thuê đếm lại làm cái gì.

gocart

Xe cút kít
Lá phiếu dù bất cứ nơi đâu cũng không có chữ ký nhé.
Lần cuối cụ đi bầu cử là khi nào vậy?

Hoàng_Trần

Xe tăng

Ở đó chắc không có nhiều phiếu tranh chấp như ở Milwaukee. Thông tin tôi có được từ một người ở tại đó luôn họ có đưa hình và link lên là 2k phiếu tất cả đều ký cùng một người với 3 chữ "BLW". Nhưng chưa có luật sư uy tín nào xác nhận. Chỉ có 27k phiếu đang tranh chấp tại Milwaukee là chính xác.

taplai2012

Xe trâu
Trên lá phiếu ko có. Nhưng phiếu gửi qua thư bắt buộc phải có chữ ký trên bì. Họ đối chiếu trên hệ thống để xác nhận nhân thân. Tương tự cụ đi bỏ phiếu trực tiếp.
Yêu cầu phe Trump là như vậy, mục đích loại bỏ phiếu giả, bầu hộ.
Cụ thực giả vờ ko hiểu đúng ko?

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Kiểm tra chữ ký trên phong bì phiếu bầu vắng mặt và đối chiếu chúng với chữ ký trong đơn và trong hồ sơ đăng ký của cử tri.

taplai2012

Xe trâu
Bọn này ngày nào nó chả nhét chữ vào mồm mới hoạch định thay ông Trump. Cứ viết xả láng có làm sao đâu.

Quy trình đếm lại vẫn thế mà cụ e cũng k hiểu Trump thuê đếm lại làm cái gì.
Có thể để câu giờ và tìm thêm kẽ hở đối phương cụ ạ.

kvboto

Xe container
Bỏ phiếu kín mà bắt ký tên vào đó để đối chiếu, :)) :)) :))

Trạng thái
Thớt đang đóng