[Funland] Thớt dành riêng cho fan Trump và những người trung dung. Bàn về bầu cử và hậu bầu cử.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Khuyến khích BLM và Antifa thì làm sao giảm được ạ:)) Và đừng tổ chức sinh nhật nữa ạ:=))
Em thì thấy quan chức và người thân thuộc phe Cộng hòa dính Covid nhiều hơn phe Dân chủ đấy.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ đang spam post à:D:D:D
Cụ lơ mơ như người tuần trước. Em lay cụ tỉnh thôi :))
Em biết cụ cũng ko nhận thức dc mình đang viết gì đâu. Mời cụ đọc lại còm chính cụ ở trên nhé.

GOP Jesus

Xe máy
Một báo cáo cho biết ngày 23/11 vừa qua Tổng thống Trump đã cho kích hoạt “Bản ghi nhớ số 57” của Cố Tổng thống Kennedy ban hành vào năm 1961 - trao quyền kiểm soát các hoạt động đặc biệt cho Bộ Quốc phòng thay vì CIA. Điều này sẽ tước đi quyền năng của CIA, vốn đang bị Deep State thao túng. Cộng thêm việc “tháo xích” cho Trung tướng Tình báo Michael Flynn, nhiều khả năng Tướng Flynn sẽ được bổ nhiệm làm Giám đốc CIA thay cho Gina Haspel.
Ồ các cụ đội Trump vui tính nhỉ :)) Ngày 22/11 là kỷ niệm 57 năm ngày mất của Kennedy. Thế mà về đến đây đã thành ông Trump kích hoạt bản ghì nhớ số 57 rồi :))

Ước gì em có trí tưởng tượng phong phú như các cụ để nhìn cuộc đời lúc nào cũng toàn màu hường :))

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Vụ kiện của luật sư Sai-lỗi-chính-tả (từ giờ ta gọi thế cho tiện =))) được vinh dự lên báo, báo Bloomberg hẳn hoi nhá :))

taplai2012

Xe trâu
Vụ kiện của luật sư Sai-lỗi-chính-tả (từ giờ ta gọi thế cho tiện =))) được vinh dự lên báo, báo Bloomberg hẳn hoi nhá :))

Thánh nựng Joe Biden còn sắp được làm tổng thống cơ mà ;))

NQHU

Xe điện
MSM soi vào lỗi chính tả đúng bài! đỡ combat những nội dung khác! :D
càng rêu rao sai chính tả càng nhiều người tò mò tìm đọc, hiệu quả nha!

dongxanh

Xe buýt

Chắc là lỗi bà đánh máy. Tương tự bữa ở Michigan, bà đánh máy thêm mỗi số 0 vào số phiếu cho Biden thôi mà (15,371 => 153,710 phiếu) :)
Làm việc căng quá ai cũng ngủ gật, các cụ mợ thông cảm :)

Không ngờ cụ Biden lại được dân chúng yêu quý đến vậy dù chẳng mấy ai tham dự các buổi vận động
Đoạn này là ông Đại tá quân đội nghỉ hưu từng làm chuyên ngành truyền thông, tâm lý chiến, tung tin giả, chống tin giả đang trình bày cho các nghị sỹ những biểu hiện bất thường theo kinh nghiệm của ông ta.
Một nhân chứng khác còn kể các quan sát viên giám sát kiểm phiếu được chính quyền Pennsylvalnia phát phù hiệu xanh và vàng tuỳ theo đảng phái để dễ bề đối phó với họ.
Một nhân chứng nữa cho biết có một gã từ đâu đến cắm thẻ nhớ vào máy tính nhiều làn, chắc để nạp dữ liệu fake, Biden injection.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
Đoạn này là ông Đại tá quân đội nghỉ hưu từng làm chuyên ngành truyền thông, tâm lý chiến, tung tin giả, chống tin giả đang trình bày cho các ngị sỹ.
Liệu ông ấy có khai man ko cụ nhỉ, lẽ nào cụ Biden được hâm mộ đến vậy

stealth

Xe buýt
Tạm thời các chứng cớ của bên lão Trump vẫn dừng ở mức quan sát, nghi ngờ, quan trọng là phải thuyết phục được toà cho phép tiến hành các kiểm tra có tính kĩ thuật như kiểm tra chữ kí, kiểm tra nhân thân (lấy mẫu ngẫu nhiên) hoặc cơ quan điều tra tiến hành kiểm tra máy móc, camera, lần theo vết của các hòm phiếu, vết của các phiếu bầu gửi đi thu về trên từng khu vực từ đó lập thống kê so sánh với các năm trước (theo hạt hoặc thậm chí) để tìm ra các điểm nghi ngờ rồi điều tra sâu. Nói chung rất khó nhưng trên đời không làm mà đòi ăn thì chỉ có ăn ... @Huấn rô sì

AMATAX

Xe điện
Trump siêu nhân lại thua 1 lão già lú lẫn sắp xuống lỗ buồn thật

TeslaBee

Xe buýt
Mấy cụ nào đi qua bên thớt Biden mà hỏi kiểu "chứng cứ đâu", mí cả "sao chưa thấy gì" - Lãng xẹt và duyên ghê ý!
Em xin trích lại câu của Team Trump là "...Đây không phải là một tập của serie truyền hình Law And Order mà mỗi tập chỉ được dài 60 phút" - Bác nào sốt ruột cứ đi đi, 20/1 quay lại cũng không muộn đâu.

Em bức xúc tý vì tuần trước mãi mới đi xem film ngoài rạp được. Đang xem dưng có ông kễnh đã đến muộn thì chớ lại còn vào rạp bô bô "phim đến đâu rồi ý nhể, ủa sao đôi kia đã yêu nhau rồi nhanh thế" làm em gái đi cùng ngượng ngịu kéo kéo tay. Mà thật ra em gái ngồi cạnh thấy ngượng chứ cái ông bô bô mồm như cái bô đấy có thấy gì đâu, lép chép popcorn đến tận cuối film. Đúng là thà cứ im đi thì người ta còn nghi nghờ, chứ bô bô cái là hết nghi ngờ luôn!

ĐEN cbn BI thật!

Chỉnh sửa cuối:
Mấy cụ nào đi qua bên thớt Biden mà hỏi kiểu "chứng cứ đâu", mí cả "sao chưa thấy gì" - Lãng xẹt và duyên ghê ý!
Em xin trích lại câu của Team Trump là "...Đây không phải là một tập của serie truyền hình Law And Order mà mỗi tập chỉ được dài 60 phút" - Bác nào sốt ruột cứ đi đi, 20/1 quay lại cũng không muộn đâu.

Em bức xúc tý vì tuần trước mãi mới đi xem film ngoài rạp được. Đang xem dưng có ông kễnh đã đến muộn thì chớ lại còn vào rạp bô bô "phim đến đâu rồi ý nhể, ủa sao đôi kia đã yêu nhau rồi nhanh thế" làm em gái đi cùng ngượng ngịu kéo kéo tay. Mà thật ra em gái ngồi cạnh thấy ngượng chứ cái ông bô bô mồm như cái bô đấy có thấy gì đâu, lép chép popcorn đến tận cuối film. Đúng là thà cứ im đi thì người ta còn nghi nghờ, chứ bô bô cái là hết nghi ngờ luôn!

ĐEN cbn BI thật!
Em thì hài vcl các pro-Biden vô dây hỉ hả, đòi factcheck, đòi đúng chính tả, đòi bằng chứng.

Ủa? Không đọc title à?

Ủa? Chủ nhà đã trưng biển từ đầu rồi mà vẫn mò vô. Shameless vl thế?

Tổng thống của các cụ đã thắng rồi thì ăn mừng thôi? Hãy để bọn Trumpets ở trong echo chambers này tự quay tay cho nhau đi?

Vãi.

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
Dành cho cụ nào còn nghĩ luật sư của Trump ko có cáo buộc hay bằng chứng nào... Quan trọng là đúng nơi, đúng lúc, đúng người!
Vụ điều trần ở QH Pennsylvania này chỉ được đưa tin/tường thuật ở địa phương và hầu hết các hãng truyền thông/báo chí liên bang im lặng hoặc đưa tin sơ sài, cắt cup/bóp méo...:-/
Đáng chú ý là các lời khai của nhân chứng hữu thệ với rất nhiều bằng chứng (...) không thể dùng từ khác=gian lận... Ngoài ra, luật sư R. Giuliani đã tuyên bố có 3 nhân chứng "nội gián" (từ phe DEM)...==>> Hy vọng họ sẽ sớm được hưởng quy chế bảo vệ nhân chứng để tiết lộ nhiều chuyện hậu trường bất ngờ lớn về DEM/Biden..?!:-w
P/S: TT Mexico mới đây cũng có nhận xét đáng suy nghĩ: Mỹ luôn tự hào=mẫu mực về dân chủ và tự do ngôn luận, song chính TT Trump lại đang bị hạn chế quyề ntự do ngôn luận (=bịt miệng, tấn công, xuyên tạc, dán tem fake... ). #-o

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Chắc là lỗi bà đánh máy. Tương tự bữa ở Michigan, bà đánh máy thêm mỗi số 0 vào số phiếu cho Biden thôi mà (15,371 => 153,710 phiếu) :)
Làm việc căng quá ai cũng ngủ gật, các cụ mợ thông cảm :)
Em bắt đầu nghi ngờ mợ luật sư Sidney Powell này thực ra đang chơi trò phản tuyên truyền, bôi nhọ Trump một cách khéo léo. Trump cũng có ý nghi ngờ nên tách mợ ấy ra xa nhưng vẫn ko ngăn được sự việc tiếp diễn.

Chứ làm gì có luật sư Mĩ nào lại kinh khủng như này. Nên nhớ Powell 23 tuổi đã là công tố viên liên bang rồi đấy.

Đơn Powell kiện ở Georgia.

Đơn Powell kiện ở Michigan

Mới ở headline đã thế này rồi đấy :))

taplai2012

Xe trâu
Em bắt đầu nghi ngờ mợ luật sư Sidney Powell này thực ra đang chơi trò phản tuyên truyền, bôi nhọ Trump một cách khéo léo. Trump cũng có ý nghi ngờ nên tách mợ ấy ra xa nhưng vẫn ko ngăn được sự việc tiếp diễn.

Chứ làm gì có luật sư Mĩ nào lại kinh khủng như này. Nên nhớ Powell 23 tuổi đã là công tố viên liên bang rồi đấy.

Đơn Powell kiện ở Georgia.

Đơn Powell kiện ở Michigan

Mới ở headline đã thế này rồi đấy :))
Cụ cứ gõ thử cho em 100 trang chữ có nội dung trong 1 tuần. Để em kiểm tra chính tả cho :))

hp78

Xe điện
Em thì hài vcl các pro-Biden vô dây hỉ hả, đòi factcheck, đòi đúng chính tả, đòi bằng chứng.

Ủa? Không đọc title à?

Ủa? Chủ nhà đã trưng biển từ đầu rồi mà vẫn mò vô. Shameless vl thế?

Tổng thống của các cụ đã thắng rồi thì ăn mừng thôi? Hãy để bọn Trumpets ở trong echo chambers này tự quay tay cho nhau đi?

Vãi.
Thích gọi người khác là Trumpet nhưng khi bị gọi là Bidet thì lại giãy nảy=))

Trạng thái
Thớt đang đóng