[Funland] Thông tin về vụ g.iết người phân xác phát hiện ngày 13/10/2023

Kµ.Çòi

Xe buýt
Thoing tin chính thức từ cqdt các cụ, mà thấy đưa cụ thể cả sô căn hộ thế này sau ai mua lại cũng ớn nhỉ?
Vẫn chỉ là thông tin 1 chiều thôi Cụ

Apache01

Xe tải
Sao em nhìn mặt cái thằng Khanh này nó sến sến giống thằng Dương trong vụ thảm sát ở Bình Phước thế. Hay là các cụ có con gái lớn phải cố gắng tránh những thằng có khuôn mặt kiểu này ra nhỉ 🥹
Em cũng có nhận xét giống cụ... Khuôn mặt thanh, nhẹ, ít góc cạnh... (Thằng sát nhân ở Bình Phước còn có cặp mắt lấm la lấm lét, thường thấy ở những người gian xảo, ko trung thực..., cặp mắt thằng Khanh này đỡ hơn...) Đàn ông mang khuôn mặt này thì thường ít kiên trì, nghị lực, bản lĩnh... so với những người có khuôn mặt góc cạnh... Tuy nhiên người với khuôn mặt này mà xấu đến mức cam tâm giết người chỉ vì 50 triệu và sau đó phanh thây, chặt xác... thì ít ai hình dung nổi...

nmaadhp

Xe máy
không hiểu sao xem xong vụ này đầu e cứ hiện lên cảnh cầm dao chặt như chặt gà
Khiếp thật

botom

Xe tăng
Em cũng có nhận xét giống cụ... Khuôn mặt thanh, nhẹ, ít góc cạnh... (Thằng sát nhân ở Bình Phước còn có cặp mắt lấm la lấm lét, thường thấy ở những người gian xảo, ko trung thực..., cặp mắt thằng Khanh này đỡ hơn...) Đàn ông mang khuôn mặt này thì thường ít kiên trì, nghị lực, bản lĩnh... so với những người có khuôn mặt góc cạnh... Tuy nhiên người với khuôn mặt này mà xấu đến mức cam tâm giết người chỉ vì 50 triệu và sau đó phanh thây, chặt xác... thì ít ai hình dung nổi...
Em nghĩ chắc có lý do khác chưa khai ra. Chứ chỉ vì có 50tr mà giết người, phanh thây, lại còn mua sẵn hộp xốp chuẩn bị trước thế này, thì nghe nó cứ sai sai. Nhưng mà đúng là không gì không thể xẩy ra, vì vụ này có vẻ giống vụ Nguyễn Đức Nghĩa trước đây. Độ man rợ và lý do giết người dã man cũng sai sai kiểu thế.

Dan du an

Xe ba gác
Thông tin 1 chiều cho dễ kiểm soát. Bản chất vụ án không thay đổi là được rồi.
Thì tóm lại là thằng kia giết, chặt xác, mang đi phi tang. Cần gì lý do nữa các cụ nhỉ. Lý do gì thì bằng kia cái là đủ tiêm rồi còn gì.

PenII

Xe buýt
Thì tóm lại là thằng kia giết, chặt xác, mang đi phi tang. Cần gì lý do nữa các cụ nhỉ. Lý do gì thì bằng kia cái là đủ tiêm rồi còn gì.
em cần lí do để, hưởng thụ cuộc sống cho cả hai cụ ạ , nó như bài học lịch sử có thể lặp lại với bất kì ai, biết để tránh để không lặp lại, cơm no bò cưỡi có sướng hơn

tranmanhha

Xe điện
Vâng. Chứng cứ đầy đủ, cáo trạng rõ ràng minh bạch. Xét xử đúng người đúng tội là đủ rồi. Những thông tin chi tiết khác để cho những người cần biết là đủ. Thông tin công bố phải chọn lọc sao cho phù hợp với thực trạng.

tranmanhha

Xe điện

z300

Xe điện
Ban đầu còn đồn là mua căn hộ cho nạn nhân! Sợ FB thật

TungThoc

Xe điện
Căn 5a8a có nghĩa là căn tầng 4 phòng số 7. Hai con số này đều mang ý nghĩa rủi ro theo quan niệm của người Tàu.

Chỉnh sửa cuối:

vo nho

Xe điện
Thoing tin chính thức từ cqdt các cụ, mà thấy đưa cụ thể cả sô căn hộ thế này sau ai mua lại cũng ớn nhỉ?
Cả tòa nhà luôn ấy chứ...:(:(:(

ung_sung_tu_tai

Xe container
Dạ

Dân mạng cần sự dân chủ, công khai, minh bạch ợ
Nghĩa là phải phơi bày ra đầy đủ bản cung này, hỏi cái gì, đáp ra sao. Phơi ra những tin nhắn cử hai bên để biết là đầu đuôi cua nheo của việc 50 triệu ấy là gì, hỏi vay thế nào. Người chết không còn khai được nữa thì phải điều tra xe sử dụng 50 triệu ấy ra làm thao, những ai liên quan đến 50 triệu ấy thì có vi phạm gì hông ? cần xử lý ra thao.....

Úi ai chơi chỉ nói ngắn gọn thế. Tin thế íu nào được !

Vâng. Chứng cứ đầy đủ, cáo trạng rõ ràng minh bạch. Xét xử đúng người đúng tội là đủ rồi. Những thông tin chi tiết khác để cho những người cần biết là đủ. Thông tin công bố phải chọn lọc sao cho phù hợp với thực trạng.

Website
www.facebook.com
Thớt này mà nhiều cụ mợ cũng thả ha ha với cười lăn lộn được nhỉ?
Để hôm nay em rảnh sẽ rà soát 1 lượt. Trước mắt đề nghị các cụ mợ tự điều chỉnh bài viết của mình.
Em quote lại bài viết của em để 1 số cụ mợ đỡ thắc mắc kiện tụng tại sao mình mất quyền comment trong thớt này.

hiepnongdan1988

Xe buýt
giết người bột phát mà sau lại binh tĩnh xư lí xác, chuân bị sẵn hôp xốp, nghe điêu quá