[Funland] Thông tin giải phóng mặt bằng đường Tam Trinh

xe đạp mini62

Xe buýt
E lại nghĩ khác tầm giá 300-500 thực sự vs kinh tế h khá là mặn, kinh doanh h online nhiều k nhất thiết phải cửa hàng mặt đường lớn, trừ kiểu chuỗi hay bán cafe, đồ ăn, tất nhiên còn phụ thuộc dân trí nên xuôi xuống minh khai giá chắc sẽ cao hơn mạn vd3. E thì đánh giá bds mà đạt ngưỡng 300-500 thì dư địa giá tăng sẽ rất thấp, mà mua cho thuê sẽ k hợp lý lắm nếu kỳ vọng tăng giá trong tương lai.
Tất nhiên sẽ chậm hơn rồi cụ. Nhưng nó lại phù hợp với các cụ có công ty, cần diện tích xây dựng lớn cho văn phòng hoặc kết hợp đa năng: dưới trưng bày, trên làm vp, có chỗ để oto, xe máy NV là ổn. Bds mức giá đó ăn nhau công năng và hiệu quả sử dụng thôi cụ, cũng coi như sp tiêu dùng rồi, giá sẽ ko còn nhiều dư địa tăng nữa.

bachtrong43

Xe hơi
Công viên Yên Sở có gì đáng chê nhỉ, nhìn xanh mát rượi:
Chê vì chả có dịch vụ j cụ ạ, muốn ăn uống, cf cũng hiếm, hợp cắm trại hơn, đến đạp vịt cũng k có, miếng bánh ngon thế mà k đơn vị nào thầu, cuối tuần cắm trại khá đông, trong này có mỗi đua xe kart thì phải lâu r e k vào

gocmit

Xe tải
dạ cụ đến đó cụ. tam trinh e đánh giá nó ngang cổ linh-hồng tiến long biên cụ ạ. nên giá sẽ tương đương. đoạn nào gần vđ3 thì giá rẻ nhất càng dịch lên gần phố càng đắt. nguyễn xiển so sao được tam trinh cụ. tam trinh nó dẫn thẳng vào phố lâu đời sầm uất, nguyễn xiển đoạn dọc vđ3 bẩn thỉu nhếch nhác bịu bặm lại bị quả vđ3 trên cao nó chắn ngang xấu hơn hẳn chứ cụ.
Cụ không nghĩ làm xong nó còn thua giải phóng ah

Natahe

Xe máy
Do thoát nước. Em về Ga từ thời khỉ ho cò gáy, còn chứng kiến cái 727 làm như nào luôn. Nói lại bảo chém gió nhưng thực tế cái cống thoát nước bề ngang nó phải = 1/2 đường 727 hiện giờ luôn.
đúng vậy cụ, công thoát nước của Ga thì đúng là = 1/2 làn đường, rất to và sâu

deathmetal

Xe tải

Khongdanhvong

Xe điện
So với quận nhà người ta thì quận nhà mình gọi là hô hào cho có, ì ạch vẫn hoàn ì ạch.
Nhìn Đê la la ấy cụ 🤭

Khongdanhvong

Xe điện
Chê vì chả có dịch vụ j cụ ạ, muốn ăn uống, cf cũng hiếm, hợp cắm trại hơn, đến đạp vịt cũng k có, miếng bánh ngon thế mà k đơn vị nào thầu, cuối tuần cắm trại khá đông, trong này có mỗi đua xe kart thì phải lâu r e k vào
Em lại thấy có không gian xanh quan trọng hơn mấy dịch vụ xô bồ bẩn thỉu. Hạn chế luôn ăn uống, chỉ đi dạo thì hay hơn nữa 😁

gocmit

Xe tải
Giá đấy chả bán được đâu cụ. 😏
Các cụ ấy cứ ảo tưởng. TT có làm xong thì dc mỗi dẫy mặt đường. Xung quanh toàn cống thối. Cư dân thì thưa thớt. Nhiều cụ ôm đất đây nhiều quá cứ thổi giá nên. Em ở khu Ga mà ra khỏi khu là thấy nhếch nhác.

chungngo1975

Xe hơi
Ngon vậy cụ tranh thủ làm lô lúc đường chưa làm xong, e k qtam bds nhiều, múc dc 2 căn cho 2 F1 chờ trả nợ xong là yên tâm r
em vừa múc bên LB rồi cụ, đi làm bao năm cứ khâm thiên sang nguyễn sơn mà giờ cũng lớn tuổi rồi. em đang nói về tiềm năng e đánh giá thế ạ. em thì chuyên môn về hàng không, món bđs này cũng bập bõm thôi. chỗ nào biết thì nhảy vào chém gió với ae cho xôm tý ý mà cụ.

chungngo1975

Xe hơi
Các cụ ấy cứ ảo tưởng. TT có làm xong thì dc mỗi dẫy mặt đường. Xung quanh toàn cống thối. Cư dân thì thưa thớt. Nhiều cụ ôm đất đây nhiều quá cứ thổi giá nên. Em ở khu Ga mà ra khỏi khu là thấy nhếch nhác.
nhếch nhác là do giờ nó chưa thông cụ ơi. quy hoạch mạn tam trinh còn mấy khu đô thị chưa triển khai hoặc triển khai dang dở như tân hoàng mai, louis city, gamuda , eurowindow,... tất cả các khu đó đều phải đi tam trinh lên trung tâm là ngắn nhất. chưa kể còn tuyến metro số 3 chạy qua tam trinh cụ. tuyến này được xếp vào ưu tiên làm trước trong giai đoạn này đó cụ.

Bibep

Xe buýt
Xong đường thì sẽ lên, nhưng giá cao quá thì khó có giao dịch. Giá đó là mong muốn của người bán, còn phụ thuộc người mua có tiền mua được hay ko ?
Còn công thức thổi giá thì muôn đời như vậy: 1 sâu nói ko có giá trị, nhưng 1.000 sâu cùng hô thì sẽ tạo giá trị ảo cho cả người mua lẫn người bán. Tiền của m, đừng nghe bố con thằng nào xúi dại …

gocmit

Xe tải
nhếch nhác là do giờ nó chưa thông cụ ơi. quy hoạch mạn tam trinh còn mấy khu đô thị chưa triển khai hoặc triển khai dang dở như tân hoàng mai, louis city, gamuda , eurowindow,... tất cả các khu đó đều phải đi tam trinh lên trung tâm là ngắn nhất. chưa kể còn tuyến metro số 3 chạy qua tam trinh cụ. tuyến này được xếp vào ưu tiên làm trước trong giai đoạn này đó cụ.
Nó còn nhếch nhác dài cụ ơi. Tam trinh đường cụt rồi. Nước thải cuối nguồn. Nghĩa trang thì ko qui hoạch. Khu yên duyên giờ vẫn còn nghĩa trang địa táng. Ngày mùa thì lúa phơi khắp nơi. Văn hoá làng xã còn nguyên.

bachtrong43

Xe hơi
Em lại thấy có không gian xanh quan trọng hơn mấy dịch vụ xô bồ bẩn thỉu. Hạn chế luôn ăn uống, chỉ đi dạo thì hay hơn nữa 😁
Chỉ đi dạo thì thích hợp cho dân quanh đấy thôi cụ, ng từ chỗ khác vô chắc cắm trại tí r về, cơ mà k có dịch vụ gì thì lại k có kinh phí chăm chút cải tạo thường xuyên.

bachtrong43

Xe hơi
Nó còn nhếch nhác dài cụ ơi. Tam trinh đường cụt rồi. Nước thải cuối nguồn. Nghĩa trang thì ko qui hoạch. Khu yên duyên giờ vẫn còn nghĩa trang địa táng. Ngày mùa thì lúa phơi khắp nơi. Văn hoá làng xã còn nguyên.
Chỗ e lên quận bn năm r, văn hóa làng xã vẫn y nguyên, có chăng ruộng nương ít làm hơn thôi

Khongdanhvong

Xe điện
Thế hay bịt luôn đường cho các cụ khỏi đi qua đỡ tắc đường 🤭. Con đường cả TP đi qua mà cứ làm như TP không có trách nhiệm gì vậy.

Khongdanhvong

Xe điện
Chỉ đi dạo thì thích hợp cho dân quanh đấy thôi cụ, ng từ chỗ khác vô chắc cắm trại tí r về, cơ mà k có dịch vụ gì thì lại k có kinh phí chăm chút cải tạo thường xuyên.
Thế em mới nói cách quản lý của tp có vđ.