[Funland] Thông tin đường vành đai 2,5

Tungtunghunghung

Xe điện
Nói chung chỗ bám quanh quanh đoạn vành đai 2,5 sẽ dễ được bàn giao trước và làm sớm hơn vì quanh đó thấy ít nhà dân lấn. Vào tiền các lô mặt đường vành đai 2,5 là ngon nhất nếu có đạn. Còn không thì các lô bám quanh nó sẽ làm hạ tầng, giao đất nhanh hơn. Các lô tít ra hồ còn nối đường, tách khu… cũng phải cần thêm vài năm sau khi hoàn thanh đường

Redrose77

Xe tải
Nói chung chỗ bám quanh quanh đoạn vành đai 2,5 sẽ dễ được bàn giao trước và làm sớm hơn vì quanh đó thấy ít nhà dân lấn. Vào tiền các lô mặt đường vành đai 2,5 là ngon nhất nếu có đạn. Còn không thì các lô bám quanh nó sẽ làm hạ tầng, giao đất nhanh hơn. Các lô tít ra hồ còn nối đường, tách khu… cũng phải cần thêm vài năm sau khi hoàn thanh đường
Đúng đấy cụ ạ, HH cũng dự kiến khi xong QH điều chinh mới và các thủ tục co bản sẽ cho làm cuốn chiếu từ chỗ đất sạch trước, để tiên hành thu tiền san lấp mb còn làm các khu khác sau. chỗ nào công cộng thì phải chờ uỷ ban tiến hành cùng, nên giơ mua cũng nên xem vi trí lô nào, em thấy trục 2.5 và trục 30 m là se dc ban giao sớm nhất

Redrose77

Xe tải
Bên kia cầu chỗ khu đô thị định công ko thấy giải toả cụ nhỉ
giờ khởi công hầm chui, mọi thứ vào guồng thì công tác GPMB phần còn lại sẽ thuận lợi hơn nhiều, e tin cuối năm nay thông đường thôi, còn sang năm sẽ đến dự án đối ứng

Jupiter G

Xe tải
Em thấy mặt đg 2.5 va ngo 192 là nhiều nhà nhất, khó gpmb nhất , còn các lô khác đa số là đất trống.

Gừng

Xe container
Giờ mua bán là trao tay qua người khác, bác bảo HH lừa thì có nghĩa bọn em lừa bán cho bác khác rồi. E dân đầu tư chứ ko phải sale nhé. Nghề chính của em là bán máy tính bảng bác ạ. Bọn e up hđ lên hay chứng từ cho bác thì cũng chỉ biết là đã có giao dịch mua bán chứ không chứng minh được là HH lừa đảo hay hay không?.

này là từ hồi tháng 4 rồi cụ, cụ thanhtu7676 nhận định lúc đó là cao điểm nhất và chốt lời

còn bây h bds đóng băng thì hàng xịn còn bị kẹp nữa nói gì hàng HH lởm, bán vịt zời

Gừng

Xe container
Chắc em bán 1 lô thật, đang trả 92, mấy hom nua mà chốt thi em up khoe để cụ mừng cho em, còn 2 lô em nguyện bị lừa rồi.:)

vâng

cụ bán dc thì cứ bán đi, chứ ôm cái hàng HH lởm đó thì khác gì ôm bom, chuyền bom cho người khác cực khó

Redrose77

Xe tải
vâng

cụ bán dc thì cứ bán đi, chứ ôm cái hàng HH lởm đó thì khác gì ôm bom, chuyền bom cho người khác cực khó
Đúng là em cũng phải cân nhắc thật, vì ng nhận bom của em cũng có tí chức sắc, nhỡ HH lừa thì bác ấy đánh em bỏ mịa

Gừng

Xe container
Đúng là em cũng phải cân nhắc thật, vì ng nhận bom của em cũng có tí chức sắc, nhỡ HH lừa thì bác ấy đánh em bỏ mịa

gớm

chức săc cụ cứ đem ra dọa em làm gì

loại lừa đảo giẻ rách như a Lâm HH thì a ý ngán ai đâu mà cụ cứ lên gân

casauking

Xe tăng
Đúng là có tí chức sắc thì mới nhảy vào mua bây giờ chứ có nhiều chức sắc thì em thấy đã toàn mua theo giá suất ngoại giao hoặc hàng biếu tặng rồi. So ra thì tí chức sắc cũng chả khác gì anh dân thường đầu tư :D
CĐT nó quan tâm gì mấy ông có tí chức sắc kiểu này, hàng biếu tặng free thì nó còn ngồi nói chuyện cùng để nhờ vả cái này cái nọ :))

Redrose77

Xe tải
Đúng là có tí chức sắc thì mới nhảy vào mua bây giờ chứ có nhiều chức sắc thì em thấy đã toàn mua theo giá suất ngoại giao hoặc hàng biếu tặng rồi. So ra thì tí chức sắc cũng chả khác gì anh dân thường đầu tư :D
CĐT nó quan tâm gì mấy ông có tí chức sắc kiểu này, hàng biếu tặng free thì nó còn ngồi nói chuyện cùng để nhờ vả cái này cái nọ :))
Đây lại cứng ko thèm biếu mới ghê chứ, nên nh bác phải mò đi mua, tức lộn ruột, đã thế ông đì cho chết.

Redrose77

Xe tải
Túm cái váy lại, em đưa các thông tin phân tích để mn có thêm cơ sở, sau bị lừa thì còn có hội có thuyền, có nhiều bằng chứng. Em dân làm ăn già đầu nên không thích nói xuông, cai gì cũng có cơ sở thì mới hành động. Gác cái chuyện lừa hay không lừa của HH lại vì suy cho cùng thằng nào ngu thì thằng ấy chết, em chấp nhận tham thì thâm rồi, em theo nhận định và suy nghĩ của em còn tuỳ các bác.
Quay lại hóng cái hầm chui, chiều nay chắc tại hiện trường có gi hay nhờ các bác khu vưc ấy chụp ảnh update nhé, 🥰

leminhhn

Xe buýt
HĐ BT full của Hh thì em cũng đọc và nghiên cứu kỹ ròi, trong đó khói lượng cv mà HH phải làm ko chỉ là đg 2.5 mà là cả hạ tầng của dự án ĐCĐk bao gồm cả chỉnh tranh khu dân cư cũ. Trong đó cũng neu rõ là toàn bộ dự an đối ứng thì giao HH, nêu ko đủ đối ứng thì nộp thêm tiền, chứ ko phải là giao mot phần. Điểu đó có nghĩa là kiểu gi Hh cũng ôm cả dự án , chỉ có điều lãi ít hay lãi nhiều do số đata giá thấp và giá cao thôi
Căn cứ nào thế cụ ơi, cụ cc cho em ngó tí :)