Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongdm

Xe tải
ôi rời, xxx thì chỉ mong các cụ hở ra là túm, chứ chức năng nhiệm vụ hướng dẫn giao thông và điều tiết của nó trong trường nó không dạy các cụ ạ, từ ngày đạo đức xuống cấp nó bỏ môn đó rồi. Cho nên càng làm khó cho dân chúng nó càng giàu, càng hoàn thanh nhiệm vụ và càng sướng. Vậy tại sao nó phải làm rõ trắng đen ra làm gì. Nó còn chả bảo cái vụ đèn đóm vạch, biển do bên GTCC làm, tôi chỉ thực thi nhiệm vụ của xxx thôi. Có lần em đi cùng ông bạn bị dính vạch mờ trên HN, mấy thằng xxx cũng bảo là vạch kẻ do GTCC kẻ, mờ thì đi kiện GTCC, chúng tôi là xxx thực thi pháp luật, chỗ này có vạch các anh phải dung, các a ko dừng đúng vạch là tôi bắt, còn việc các a có nhìn thấy hay ko thì ko phải chuyên môn của tôi. ***, cùng thành phố thì còn nhảy ra cãi nhau, chứ ngoại tỉnh lên có việc muốn được việc chỉ có xì tiền, xxx bây giờ là thế, không có lẽ phải mà chỉ có tiền. Cái trò núp nú quay phim ròi cung cấp bang chứng vi phạm là lộ rõ nhất bộ mặt chúng nó, chức năng của nó là phải điều tiết, hướng dẫn, ngăn chặn vi phạm, thì giờ nó thành ra đường, kiếm tiền, hoàn thành chỉ tiêu, làm giàu, mua quan bán chức và vị trí làm việc, mong dân phạm lỗi để bắt hòng lấy tiền chứ làm cái quái gì. ĐÓng thuế nuôi bọn này tức that. Đây là 1 kiểu ăn cháo đá bát rõ rang nhất thời đại này. Các cụ nào có tuỏi chút chắc còn nhớ, trước kia khi ra đường trẻ con mà quay khóc là bố mẹ dọa nín đi không bố mẹ mách chú xxx bây giờ. Nhưng bây giờ có mấy bậc bố mẹ nào gọi xxx là chú không, thay vào đó là nín đi không thằng xxx kia nó bắt bây giờ. Điều này chứng tỏ dân có coi xxx ra cái going gì đâu, động đến là tỏ thái độ kinh miệt rồi.

Chỉnh sửa cuối:

fiestafun

Xe tải
Cụ nói đúng nhưng đừng bức xúc quá hại não.
PS: Bây giờ em vẫn dọa con em nhưng có hơi khác một chút là: Nín đi không chú xxx xin mất hộp sữa bây giờ. Nó sợ phết các cụ ạ.

DUONGLAM

Xe điện
Cụ phải dạy con đúng với bản chất nhé, xxx nó không xin của cụ đâu mà là cướp luôn đó
Cụ nói đúng nhưng đừng bức xúc quá hại não.
PS: Bây giờ em vẫn dọa con em nhưng có hơi khác một chút là: Nín đi không chú xxx xin mất hộp sữa bây giờ. Nó sợ phết các cụ ạ.

NhanDanTe

Xe hơi
Website
www.japanhome.com.vn
Em hóng trên này thấy các cụ cũng đã bàn về cái việc bắt vượt đèn đỏ ở ngã 3 Nguyễn Trãi chiều từ Chùa vẽ đi Lạc long nhưng chưa ngã ngũ. Theo quan điểm của em thì hoàn toàn có thể cãi lý được vì là đèn tín hiệu không có đèn vàng, như vây có thể coi là đèn bị hỏng và trường hợp đó thì csgt phải đứng ra điều tiết gt chứ không phải bắt lỗi dựa theo cái đèn hỏng đó.
Bên cạnh đó các cụ thử nghĩ xem với tốc độ 40kmh đi đến sát vạch thì nó nhảy đèn đỏ, các cụ có đạp lún phanh thì cũng vẫn đè vạch, chưa kể đằng sau có con cont nào nó đang bám mit, như vậy cụ dừng cũng chết mà đi cũng bị bắt. Vậy phải xử lý sao, hay là cứ đi đến đó rồi dừng lại (kể cả đèn đang xanh) để chờ nhịp sau cho lành. Người of HP thì còn biết mà tránh, người ngoại tỉnh hoặc không biết cái kiểu đèn nó như thế thì chết hết à.
Sáng nay em cũng bị giật mình 1 quả chỗ này, may lúc đó ko có xxx trực, = không thì sẽ 1- chạy thẳng vào cây xăng, đổ đầy bình rồi tính tiếp, 2- dừng luôn chỗ dốc rửa xe có con c hó ngồi trực m ứt cạnh cái xe máy tay lăm lăm cái máy quay ấy, hỏi nó luôn là đèm đóm ntn các chú định lùa anh ah? cãi nhau với thằng này sướng hơn, dễ thắng hơn. Thằng này e chiến với nó 1 trận rồi, bản tính ngu dốt lại hiếu thắng, hay gây gổ lắm. Lần nào đi qua gặp nó e cũng nhấn còi nháy pha chào nó theo đúng điều lệ :D

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cho em hỏi ngu tí. Như đường Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Bỉnh Khiêm...có cái vạch vàng và có biển cấm đừng cấm đỗ nhưng xe em trèo lên hẳn vỉa hè thì có bị xxx hỏi thăm ko các cụ(đi 4b các cụ nhé)

fiestafun

Xe tải
Vỉa hè không phải là chỗ đỗ 4b --> cụ bị bắt như thường.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Lại cho em hỏi ngu tí thế muốn vào mấy cái nhà mặt đường đấy thì sao giờ
Cụ cứ đỗ thôi. Bấm đèn báo nguy hiểm và thêm cái tam giác cảnh báo phía sau. XXX hỏi nói là xe bị sự cố "vào nhà chơi tí rồi ra". He he em fun tí.

romantic_kt1

Xe tăng
Cụ cứ đỗ thôi. Bấm đèn báo nguy hiểm và thêm cái tam giác cảnh báo phía sau. XXX hỏi nói là xe bị sự cố "vào nhà chơi tí rồi ra". He he em fun tí.
Chết thật, cụ cứ xui cụ ấy thế, cụ ấy mà đặt cái tam giác ở đấy thì em đảm bảo 15 giây sau mất luôn đấy :))
Để chắc chắn, cụ cứ rút thêm cái cầu chì ra rồi vào nhà. Đề phòng gặp đối tượng liều lĩnh dám khởi động máy xe cụ thì dở.

romantic_kt1

Xe tăng
Em hóng trên này thấy các cụ cũng đã bàn về cái việc bắt vượt đèn đỏ ở ngã 3 Nguyễn Trãi chiều từ Chùa vẽ đi Lạc long nhưng chưa ngã ngũ. Theo quan điểm của em thì hoàn toàn có thể cãi lý được vì là đèn tín hiệu không có đèn vàng, như vây có thể coi là đèn bị hỏng và trường hợp đó thì csgt phải đứng ra điều tiết gt chứ không phải bắt lỗi dựa theo cái đèn hỏng đó.
Bên cạnh đó các cụ thử nghĩ xem với tốc độ 40kmh đi đến sát vạch thì nó nhảy đèn đỏ, các cụ có đạp lún phanh thì cũng vẫn đè vạch, chưa kể đằng sau có con cont nào nó đang bám mit, như vậy cụ dừng cũng chết mà đi cũng bị bắt. Vậy phải xử lý sao, hay là cứ đi đến đó rồi dừng lại (kể cả đèn đang xanh) để chờ nhịp sau cho lành. Người of HP thì còn biết mà tránh, người ngoại tỉnh hoặc không biết cái kiểu đèn nó như thế thì chết hết à.
Em nghĩ quan điểm của cụ đúng rồi đấy.
Theo em thì có ai muốn chân mình dính mứt đâu, tránh mứt cho đỡ thối cụ ợ. Còn nếu không tránh được thì ... "MỨT CŨNG GIẪM"

romantic_kt1

Xe tăng
ôi rời, xxx thì chỉ mong các cụ hở ra là túm, chứ chức năng nhiệm vụ hướng dẫn giao thông và điều tiết của nó trong trường nó không dạy các cụ ạ, từ ngày đạo đức xuống cấp nó bỏ môn đó rồi. Cho nên càng làm khó cho dân chúng nó càng giàu, càng hoàn thanh nhiệm vụ và càng sướng. Vậy tại sao nó phải làm rõ trắng đen ra làm gì. Nó còn chả bảo cái vụ đèn đóm vạch, biển do bên GTCC làm, tôi chỉ thực thi nhiệm vụ của xxx thôi. Có lần em đi cùng ông bạn bị dính vạch mờ trên HN, mấy thằng xxx cũng bảo là vạch kẻ do GTCC kẻ, mờ thì đi kiện GTCC, chúng tôi là xxx thực thi pháp luật, chỗ này có vạch các anh phải dung, các a ko dừng đúng vạch là tôi bắt, còn việc các a có nhìn thấy hay ko thì ko phải chuyên môn của tôi. ***, cùng thành phố thì còn nhảy ra cãi nhau, chứ ngoại tỉnh lên có việc muốn được việc chỉ có xì tiền, xxx bây giờ là thế, không có lẽ phải mà chỉ có tiền. Cái trò núp nú quay phim ròi cung cấp bang chứng vi phạm là lộ rõ nhất bộ mặt chúng nó, chức năng của nó là phải điều tiết, hướng dẫn, ngăn chặn vi phạm, thì giờ nó thành ra đường, kiếm tiền, hoàn thành chỉ tiêu, làm giàu, mua quan bán chức và vị trí làm việc, mong dân phạm lỗi để bắt hòng lấy tiền chứ làm cái quái gì. ĐÓng thuế nuôi bọn này tức that. Đây là 1 kiểu ăn cháo đá bát rõ rang nhất thời đại này. Các cụ nào có tuỏi chút chắc còn nhớ, trước kia khi ra đường trẻ con mà quay khóc là bố mẹ dọa nín đi không bố mẹ mách chú xxx bây giờ. Nhưng bây giờ có mấy bậc bố mẹ nào gọi xxx là chú không, thay vào đó là nín đi không thằng xxx kia nó bắt bây giờ. Điều này chứng tỏ dân có coi xxx ra cái going gì đâu, động đến là tỏ thái độ kinh miệt rồi.
Em không có ý kiến nào đâu nhé :D

phamthanhtrung2

Xe buýt
Cụ nào về Thủy nguyên quê em để ý là nếu về Phà rừng thì xxx chuyển bắn tốc độ từ Thủy đường về Thủy triều rồi nhé, các cụ tham gia không biết bị bắn như sung, mà giờ chúng nó làm ăn được nên thuê ong ve nhiều ghê

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
1. Cứ đõ và hi vọng là không có xxx đi tuần.
2. Về nhà đổi 2b.
Cụ ơi xxx phường hay trật tự j đấy đi tuần liên tục, ko có người trong xe là dính luôn.vì công việc thôi 2b thì ko cho hàng lên đc

fantasylove

Xe buýt
Lại cho em hỏi ngu tí thế muốn vào mấy cái nhà mặt đường đấy thì sao giờ
nhà con e e nó cũng ở đấy. nói chung đường này xxx ko làm căng mấy cái đấy đâu cụ ạ. e toàn phi lên vỉa hè đỗ thoải mái cả tiếng vào trong ngõ chơi chả sao cả. còn ở ngay dưới nhà thì cứ để giữa đường bật hazard lên thôi

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196
Chào các cụ Hải Phòng. Các cụ cho em hỏi đi từ HN về mà rẽ sang cầu rào 2 có bị vịn k ạ, vì em thấy trước đó là đoạn vạch vàng liền, và có biển phân làn cho xe máy bên trong. Nếu rẽ vào làn trong thì coi như mình vượt vạch liền và lấn sang làn xe máy. Còn nếu đi ở giữa làn ô tô mà chờ đèn đỏ thì khi đèn đỏ đi thẳng chuyển sang xanh thì 2 cái đèn xanh cho rẽ phải, trái lại chuyển sang đỏ( cái đèn rẽ đi cầu rào 2 chỉ tắt xanh không hiện đỏ)
Nếu mình dừng lại chờ đến đèn rẽ xanh mới rẽ thì đằng sau công nó ủn mít. Vậy theo các cụ thì cứ rẽ làn trong rồi đèn xanh là rẽ hay dừng chờ ở là giữa ? Hay đi tiếp tới Lạch tray rồi rẽ cho yên tâm nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Naviman

Xe tăng
Chào các cụ Hải Phòng. Các cụ cho em hỏi đi từ HN về mà rẽ sang cầu rào 2 có bị vịn k ạ, vì em thấy trước đó là đoạn vạch vàng liền, và có biển phân làn cho xe máy bên trong. Nếu rẽ vào làn trong thì coi như mình vượt vạch liền và lấn sang làn xe máy. Còn nếu đi ở giữa làn ô tô mà chờ đèn đỏ thì khi đèn đỏ đi thẳng chuyển sang xanh thì 2 cái đèn xanh cho rẽ phải, trái lại chuyển sang đỏ( cái đèn rẽ đi cầu rào 2 chỉ tắt xanh không hiện đỏ)
Nếu mình dừng lại chờ đến đèn rẽ xanh mới rẽ thì đằng sau công nó ủn mít. Vậy theo các cụ thì cứ rẽ làn trong rồi đèn xanh là rẽ hay dừng chờ ở là giữa ? Hay đi tiếp tới Lạch tray rồi rẽ cho yên tâm nhỉ?
Cụ cứ rẽ thoải mái, trong thớt bọn em cũng đã bàn nhiều chỗ này rồi. Cụ ngại xxx thì rẽ sớm vào làn trong chỗ trước cái cầu gần lối rẽ ấy.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Gấu nhà cụ gunner_hp đc lên báo mạng

phamthanhtrung2

Xe buýt
Báo điện tử Đất việt có bài về dân cầu Bính làm biển tự chế cảnh baó xxx bănd tốc độ hay ghê, các cụ rảnh ghé qua đọc nhé.

phuongdm

Xe tải
Báo điện tử Đất việt có bài về dân cầu Bính làm biển tự chế cảnh baó xxx bănd tốc độ hay ghê, các cụ rảnh ghé qua đọc nhé.
Hay thật, chả ở đâu như VN, người thi hành pháp luật lại phải "cố tình" chui lủi để tác nghiệp. Lại chuyện hôm nọ em bị bắt đèn đỏ, lúc em đòi xem lại video, thì em phát hiện ra có 1 chú đi cùng em vượt đèn đỏ nhưng ko bị bắt, em vặn lại thằng quay" sao xe này cũng vượt mà ko bị bắt?". Nó trả lời em là "vì xe này quay lại nên không bắt". Nhưng trên thực tế là chả xe nào quay lại cả. Nó cả vú lấp miệng em để lấp liếm cái sự không minh bạch của nó, vả lại nó cũng để lộ rõ cái ngu khi nói như vậy. Em vặn tiếp " vượt là vượt, khi vượt tức là đã vi phạm, làm gì có chuyện quay lại thì không vi phạm nữa, kh vượt là đã vi phạm rồi, là phải xử lý. Nó cãi lại "người ta đã quay lại rồi thì lỗi gì mà bắt"? Các bác thấy người thi hành công vụ có trình độ ngu cỡ nào không? Thảo nào dân tình và báo chí chửi cho có hiểu gì đâu. He he, vậy bây giờ, các cụ cứ vượt đèn đỏ thaoỉ mái rồi quay xe lại nhé, sẽ không bị bắt đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng