Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

4banhtimban

Xe máy
XXX đang đói các cụ ah - dạo này giá vào nghanh nó tăng cao quá

toan_dsr

Xe hơi
E cũng hay thấy các chú ấy bắt ở chỗ này nhưng chưa rõ là lỗi gì...E ko hiểu ý cụ nói VÀO LÀN là thế nào ạ?e từ Metro qua bùng binh lúc nào cũg xinhan trái
từ đường metro cắt qua đường tàu thế nào cụ cũ xi nhan trái rồi, đến bùng binh thì thế nào cũng phải đánh lái sang phải thế là xi nhan tắt:-<, khi cụ đi vòng qua một đoạn bùng binh mà k tỉnh táo xi nhan trái phát nữa để vào bám vào phần đường giữa là các chú ấy đón mình ở gốc cây thôiL-), e thấy bẩu là lỗi chuyển hướng k xinhan.
E thấy cứ trình tự như cụ j mới nói là ok: đường tàu trái, bùng binh phải, hết bùng binh trái rồi phi thẳng:))

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
các cụ đi 2b chú ý đường Nguyễn Văn Linh, đoạn bùng binh rẽ ra cầu Rào 2, hướng đi thẳng từ DH dân lập - chợ hàng bắt sai làn chỗ đèn xanh, đèn đỏ.có chim lợn ở quán nước gần cây xăng.chiều nay em bị vẫy lại nhưng đúng theo tinh thần ofer nên em ko bị mất xèng.

fantasylove

Xe buýt
các cụ đi 2b chú ý đường Nguyễn Văn Linh, đoạn bùng binh rẽ ra cầu Rào 2, hướng đi thẳng từ DH dân lập - chợ hàng bắt sai làn chỗ đèn xanh, đèn đỏ.có chim lợn ở quán nước gần cây xăng.chiều nay em bị vẫy lại nhưng đúng theo tinh thần ofer nên em ko bị mất xèng.
tại sao lại ko mất $ hở cụ??? cụ có phạm lỗi?

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em cũng chả biết là có sai làn thật ko vì cái làn đi thẳng thì bé tí,đã bé thế rồi mà mấy cụ rẽ trái tạt vào trong đứng thì lấy đâu ra chỗ.e ko mất tiền vì em thừa biết họ bắt bằng mồm

MinhKhoi2007

Xe tăng
Tầm 3h40 chiều thứ bảy vừa rồi đúng lúc em đi đến bùng binh bigC thấy một chú xe cont bị vẫy vào đã dừng lại nhưng đột ngột rồ ga phi thẳng. Một chú xxx béo nhảy đu lên gương chọc gậy vào buồng lái, cu xe cont kéo kính lên và vẫn phi thẳng, chú xxx đeo lủng lẳng ở cửa xe quát tháo, lôi điện thoại ra và ra hiệu cho xxx cùng đội ứng cứu. Tầm 10 phút sau em vòng xuống dưới quay lại thấy tắc đường nên không biết thế nào. Cụ nào có thông tin tiếp theo không ạ ?

phuongdm

Xe tải
Em vừa bị xxx túm ở đoạn Lạch tray khi đi 2 bánh vì lỗi vượt đèn đỏ, xem lại video thì quả that là vượt vì lúc đó ko chú ý và đi rất chậm. Nhưng đúng lúc em vượt qua vạch thì đèn mới đỏ, và lúc đó có khoảng gần chục xe 2 bánh cũng thế nhưng nó chỉ bắt mỗi em vì em đi Piaggio. Bây giờ xxx bắt người cũng phải chọn lọc à các bác? Hya nó nhìn thấy mình tiềm năng nên nó bắt.

fiestafun

Xe tải
Cũng không hẳn cụ ạ. xxx sao đủ lực lượng để mà bắt hết được. Số cụ đen thôi.

denkym

Xe tải
thịt con ghẹ em bức xúc quá các cụ ạ , sáng nay xe nhà em đỗ như thường lệ vạch kẻ trước cửa đàng hoàng bao nhiêu năm nay( em ở tôn đức thắng ). đột nhiên có 1 đoàn xxx nó đang thịt gà chỗ Chùa An dương , có 2,3 chú ra nói xe ai đây và ko được đỗ ở đây. e đang ngủ nên phụ thân e bảo xe đỗ đúng vạch ko biển cấm dừng cấm đỗ sao ko đc đỗ? thì nó trả lời : trước được đỗ , giờ ko được đỗ ! sau đó bỏ về đội ko cãi cọ gì nữa . có cụ nào phổ biến cho e cái luật mới với hay bọn này ngứa mồm ạ :(

phuongdm

Xe tải
Dạo này kinh tế khó khăn, chúng nó nhao hết ra đường kiếm ăn hết cả. Bẩn cũng ăn sao cho đủ. Bọn này phải cho ra Hoàng sa thay các anh CSB làm nhiệm vụ chứ chúng nó sướng quen rồi.

gunner_hp

Xe tăng
Cầu vượt Lương Quán - Quán Toan giờ giới hạn tốc độ xe chỉ với xe tải-xe container thôi các cụ nhé.Mới gắn biển phụ dưới biển hạn chế tốc độ, ngoài ra bây giờ hạn chế tốc độ cả 2 chiều ( trước chỉ chiều từ Hà Nội về).

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Em vừa bị xxx túm ở đoạn Lạch tray khi đi 2 bánh vì lỗi vượt đèn đỏ, xem lại video thì quả that là vượt vì lúc đó ko chú ý và đi rất chậm. Nhưng đúng lúc em vượt qua vạch thì đèn mới đỏ, và lúc đó có khoảng gần chục xe 2 bánh cũng thế nhưng nó chỉ bắt mỗi em vì em đi Piaggio. Bây giờ xxx bắt người cũng phải chọn lọc à các bác? Hya nó nhìn thấy mình tiềm năng nên nó bắt.
Tất nhiên rồi cụ à, ai cũng thế thôi, cái gì ngon và dễ thì phải làm trước.

NhanDanTe

Xe hơi
Website
www.japanhome.com.vn
Tất nhiên rồi cụ à, ai cũng thế thôi, cái gì ngon và dễ thì phải làm trước.
Hết nạc mới vạc đến xương chứ, nom mũm mĩm thế kia, trảm cụ Italiano trước là đúng rồi :D

phuongdm

Xe tải
Hi hi, em đi 4 bánh chưa bao giờ bị phạt, nhưng đi 2 bánh toàn bị phạt lỗi ngớ ngẩn lúc tâm hồn đang lên đỉnh

l3_d3m

Đi bộ
các cụ nói về đồ sơn mà toàn thấy bị nói về giao thông

DUONGLAM

Xe điện
Em hóng trên này thấy các cụ cũng đã bàn về cái việc bắt vượt đèn đỏ ở ngã 3 Nguyễn Trãi chiều từ Chùa vẽ đi Lạc long nhưng chưa ngã ngũ. Theo quan điểm của em thì hoàn toàn có thể cãi lý được vì là đèn tín hiệu không có đèn vàng, như vây có thể coi là đèn bị hỏng và trường hợp đó thì csgt phải đứng ra điều tiết gt chứ không phải bắt lỗi dựa theo cái đèn hỏng đó.
Bên cạnh đó các cụ thử nghĩ xem với tốc độ 40kmh đi đến sát vạch thì nó nhảy đèn đỏ, các cụ có đạp lún phanh thì cũng vẫn đè vạch, chưa kể đằng sau có con cont nào nó đang bám mit, như vậy cụ dừng cũng chết mà đi cũng bị bắt. Vậy phải xử lý sao, hay là cứ đi đến đó rồi dừng lại (kể cả đèn đang xanh) để chờ nhịp sau cho lành. Người of HP thì còn biết mà tránh, người ngoại tỉnh hoặc không biết cái kiểu đèn nó như thế thì chết hết à.

HondaCRZ

Xe đạp
Em hóng trên này thấy các cụ cũng đã bàn về cái việc bắt vượt đèn đỏ ở ngã 3 Nguyễn Trãi chiều từ Chùa vẽ đi Lạc long nhưng chưa ngã ngũ. Theo quan điểm của em thì hoàn toàn có thể cãi lý được vì là đèn tín hiệu không có đèn vàng, như vây có thể coi là đèn bị hỏng và trường hợp đó thì csgt phải đứng ra điều tiết gt chứ không phải bắt lỗi dựa theo cái đèn hỏng đó.
Bên cạnh đó các cụ thử nghĩ xem với tốc độ 40kmh đi đến sát vạch thì nó nhảy đèn đỏ, các cụ có đạp lún phanh thì cũng vẫn đè vạch, chưa kể đằng sau có con cont nào nó đang bám mit, như vậy cụ dừng cũng chết mà đi cũng bị bắt. Vậy phải xử lý sao, hay là cứ đi đến đó rồi dừng lại (kể cả đèn đang xanh) để chờ nhịp sau cho lành. Người of HP thì còn biết mà tránh, người ngoại tỉnh hoặc không biết cái kiểu đèn nó như thế thì chết hết à.
Em toàn phải căn thời gian và có dừng đèn xanh đấy cụ à. Nhiều người đi sau tương mình hâm

gunner_hp

Xe tăng
Đấy, cụ hiểu điều em muốn nói cách đây mấy trang rồi đấy.

fiestafun

Xe tải
Nhiều lúc phải sống chung với lũ thôi các cụ ạ. Đến đó dù xanh hay đỏ thì em cũng đi rất chậm, kịp thì qua mà không kịp cũng dừng được ngay. Đợi cãi nhau được với các chú ấy mệt lắm. Tránh ... chẳng xấu mặt nào mà!

Trạng thái
Thớt đang đóng