Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

gunner_hp

Xe tăng
em đang ở Hạ Long đây ...Cửa Ông thì em không biết nhưng đến Hạ Long có Km 11 hay 14 em không nhớ và Đoạn Tuần Châu bắn tốc độ cụ nhé
Đoạn ý cho phép đi bao nhiêu hả cụ ?
cụ cứ theo xe Lạc Long Móng Cái mà đi nhưng đừng đua tốc độ với xe đấy là được , riêng nội thành Hạ Long đi thoải mái không dã man như quê mình
Xe khách thì kinh roài, em chả đọ với các anh ý :D
Em mới đi tuần trước. Có mấy đoạn cắm biển hạn chế tốc độ 40 nhưng ko có biển kết thúc nên cụ chịu khó hỏi xe khách chạy ngược chiều mà chạy chứ cứ theo biển đó thì 4 tiếng cũng chẳng đến nơi. Chúc cụ thượng lộ bình an
Em lại ko rành các tín hiệu giao tiếp với xe ngược chiều lắm, hơn nữa mình ngồi xe nhỏ ko rõ họ có thấy mình ko mà trả lời nữa cơ. Ko có biển kết thúc nhưng cứ qua giao lộ mà ko có biển nhắc lại thì em kệ.Em xác định đi 3h đến nơi cho nó thoải mái.Đi 1 ngày mà chỉ có Cửa Ông với Chùa Cái Bàu thôi mà.

Naviman

Xe tăng
Em lại ko rành các tín hiệu giao tiếp với xe ngược chiều lắm, hơn nữa mình ngồi xe nhỏ ko rõ họ có thấy mình ko mà trả lời nữa cơ. Ko có biển kết thúc nhưng cứ qua giao lộ mà ko có biển nhắc lại thì em kệ.Em xác định đi 3h đến nơi cho nó thoải mái.Đi 1 ngày mà chỉ có Cửa Ông với Chùa Cái Bàu thôi mà.
Theo em ko nên áp dụng kiểu giao tiếp ấy vì mình ko rành về thuật ngữ như mấy anh chuyên nghiệp, vả lại cũng 50/50 thôi. Nếu cụ ko ngại qua phà thì em thấy đi đường qua TX Quảng Yên tuy tổng TG ko nhanh hơn đường Uông Bí nhưng đường thoáng dễ chạy hơn do đường 18 còn nhiều đoạn đang làm dang dở hơi khó đi.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đường 18 em mới đi hôm 25 tết, đường cũng đẹp hơn nhiều rồi, dễ đi thôi cụ à,

wine

Xe tăng
Em vơte phương án đi Phà rừng. Còn lại vẫn khó chịu toàn 50 từ Hạ LONG đến cửa ông. Có mỗi đoạn 80 khi hết dốc Hà tu thôi.

gunner_hp

Xe tăng
Em vơte phương án đi Phà rừng. Còn lại vẫn khó chịu toàn 50 từ Hạ LONG đến cửa ông. Có mỗi đoạn 80 khi hết dốc Hà tu thôi.
Em ko khoái đi phà cụ ạ.Còn lại đường cứ 50km/h em đi vẫn được, tính em thong thả, ko đi nhanh được.
Hôm nay cụ ko off à ?

doanhlilama691

Xe điện
qua Phà Rừng thì cũng đc rưng chờ phà thì cũng ko dễ chịu đâu ợ, Iem đi mấy lần rùi, sau lại bỏ đg ấy đấy. Cụ muốn tránh đg từ HL đến CP thì đi qua Hoành bồ đi, rất dễ mà.

tomyvc

Xe đạp
hehe mình làm ở CKDH, biển 16N4671 cụ làm ở lilama691 à, ok sẽ có lúc gặp nhau mà cụ

tomyvc

Xe đạp
Sáng nay tí bị xxx làm tình!

Báo cáo các cụ sáng nay lúc đi làm đoạn đèn xanh đèn đỏ cây xăng sở dầu, e bị các xxx vẫy lại, chém là vượt đèn đỏ, mình đi đường rất cẩn thận, nhưng quả thật lúc đó ko để ý đèn đỏ, táp vào lề đường :
xxx hỏi cho kiểm tra giấy tờ xe, mình trả lời cháu bị lỗi ji hả chú? lỗi cháu là vượt đèn đỏ, xong alo bộ đàm đọc biển số xe mình, rồi bảo cháu đi bám theo xe lên ko để ý đèn tín hiệu, mình bảo cháu giấy tờ xe đầy đủ nhưng cháu cam đoan là ko vượt đèn đỏ, chú cho cháu xem hình( lúc này mặt mình sầm lại) ông chú xxx xuống giọng thôi lần lỗi này chú cho cháu đi nhưng nhớ lần sau để ý đèn tín hiệu nhé, mình ko nói ji lên xe đi luôn. kết luận là ko biết là có vượt thật hay ko, nhưng mình đoán là ko có hình quay, hai là mình qua rồi mới đèn đỏ. A E chú ý nhé:)]

chucuongthinh

Xe tải
XXX này hiền thật cụ nhỉ :D

mr_luv

Xe buýt
May cho cụ nhé, mắt mũi ngắm gái ít thôi

tomyvc

Xe đạp
ko phải ngắm gái cụ à, tại lúc đèn xanh đèn đỏ đông quá mình chỉ để ý đèn xanh từ xa thôi, đến gần thì đi theo cảm tính, tại lơ đãng quá lên ko nhìn đèn nữa, mình lái xe 4 năm nay rồi mà chưa bị bắt lỗi này bao giờ mà

tomyvc

Xe đạp
hiền giề cụ, bọn nó thấy người nào hiền thì bắt nạt thôi cụ, mình ko sai á thì chúng nó còn lâu mới làm ji được mình

vinapipe

Xe tải
SÁng nay tầm 7h50 em cũng đi qua ngã 3 Sở dầu sao không thấy xxx nhỉ, lúc cụ đi qua đây là mấy giờ thế? xxx ở đây hay bắt vượt đèn vàng, đè vạnh các cụ chú ý nhé

lox bui M3

Xe buýt
ko biết có cụ nào cập nhật chưa nhưng hnay e đi qua cầu an đồng thấy ngay cạnh dốc cầu trc ĐÌNH ĐÔ 2 xxx nấp ngay sau cái cục ổ điện to to bắn tốc độ xe đi lên dốc r sang phía huyndai bắt, trc là bắn bên huyndai nay đã chuyển sang phía bên kia cầu ngay dốc, thủ đoạn vcc, xe nào lên dốc chả 50 ....

ad1088

Xe buýt
Em đang di Hải Dương đến đoạn Đại Bản AD có vụ TNGT kinh quá... Phọt cả óc.. Mà ko dám chụp.. Khổ thân người đi xe máy... Cứ đi cùng làn với Cont thì...

doanhlilama691

Xe điện
ko biết có cụ nào cập nhật chưa nhưng hnay e đi qua cầu an đồng thấy ngay cạnh dốc cầu trc ĐÌNH ĐÔ 2 xxx nấp ngay sau cái cục ổ điện to to bắn tốc độ xe đi lên dốc r sang phía huyndai bắt, trc là bắn bên huyndai nay đã chuyển sang phía bên kia cầu ngay dốc, thủ đoạn vcc, xe nào lên dốc chả 50 ....
sao lên dốc lại 50 nhể, Iem tưởng xuống nó mới bon hơn chứ?

gunner_hp

Xe tăng
Em đang di Hải Dương đến đoạn Đại Bản AD có vụ TNGT kinh quá... Phọt cả óc.. Mà ko dám chụp.. Khổ thân người đi xe máy... Cứ đi cùng làn với Cont thì...
Nghe cụ nói em đã thấy sợ chứ đừng nói chụp ảnh.Gặp những vụ thế này em khuyên cụ ko nên chụp và có lỡ chụp cũng đừng nên up iếc gì.Nhân tiện em chửi cái TSB cái thằng đầu l*\n nào nghĩ ra trò xe máy đi chung làn với xe cont ở đường 5 mới.Làn trong cùng thì chả có ai đi, cứ bắt xe máy đi như thế.Lần nào đi đường 5 mới, em rất ngại...
Hôm trước em đi Quảng Ninh về thấy đúng là ko khó đi thật, có điều đường lạ nên em ko dám đi nhanh.Lúc đầu đi đường ko qua phà Rừng, lúc sau về qua phà, đi về ko gặp trạm xxx nào.4 người đi đều ko biết đường, cứ Vietmap với Gmap mà đi :D

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
sao lên dốc lại 50 nhể, Iem tưởng xuống nó mới bon hơn chứ?
Cụ nói chuẩn đấy ạ, em đi để chế độ cruise em thấy 40km/h vẫn lên cầu bình thường, khi xuống cầu đồng hồ mới lên đến 50km/h, được khoảng 20m lại trở về 40km/h.

wine

Xe tăng
Sáng em ngồi Hoàng Long ngược chiều với cụ, đang mơ mơ màng màng thì nhìn thấy con Cont đỗ chềnh ềnh giữa đường tưởng bị XXX vẫy vào, vừa nhìn hết con Cont thì nhìn thấy một người nằm xoài dưới đất gần chiếc Airblade. Hãi quá 8-x

Trạng thái
Thớt đang đóng