Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thần Tài

Xe điện
Chào các cụ mợ,
Sáng nay nghe Đồng Hành 24 có vụ xe Mercedes mới đi đăng ký đâm vào dải phân cách ngã tư Nguyễn Bình - Lạch Tray văng hơn 40m, lật nhào - không có thiệt hại về người.Ko rõ có cụ mợ nào nhà mình ở gần Lạch Tray ko nhỉ ? Nhưng mà tầm 1h sáng thì chắc chả ai ra, đang nằm chăn êm đệm ấm thế cơ mà.
Sáng em đến cơ quan thì không thấy gì, chắc dọn từ đêm rồi. Dọn nhanh rồi còn bán xe cho nó đỡ lộ.

Hải PVI

Xe đạp
Có ai nhận ra e nó ko? ;)

gunner_hp

Xe tăng
Sáng em đến cơ quan thì không thấy gì, chắc dọn từ đêm rồi. Dọn nhanh rồi còn bán xe cho nó đỡ lộ.
Vâng, đi đêm về chắc nhậu cũng sương sương rồi.1h sáng thì dọn nhanh ko mà.

leanhtuanhp

Xe hơi
đêm qua ở ngã 4 Lạch Tray - Nguyễn Bình hả bác?thấy bảo Mer...Đi kiểu gì mà chổng vó thế kia

Kangoora

Xe tăng
Cách đây ít lâu em cũng nhìn thấy một ẻm Camry với tình trạng y như vậy. Quá nể bác tài, nếu giờ bảo làm lại hiện trường chắc ko làm đc.
Cơ mà cụ mở thớt mới thì hơi phí ko gian, e đồ là cụ Chánh sẽ move vào thớt ATGT cho dễ xem thôi.

Chỉnh sửa cuối:

qlevis

Xe điện
E klass roài, đi kiểu j mà ngừa bụng thế đc nhể?:))

Hải PVI

Xe đạp
Cách đây ít lâu em cũng nhìn thấy một ẻm Camry với tình trạng y như vậy. Quá nể bác tài, nếu giờ bảo làm lại hiện trường chắc ko làm đc.
Cơ mà cụ mở thớt mới thì hơi phí ko gian, e đồ là cụ Chánh sẽ move vào thớt ATGT cho dễ xem thôi.
Ko biết Mod box mình là ai cụ nhỉ?!

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Ko biết Mod box mình là ai cụ nhỉ?!
Box này cụ Thần Tài là Chánh Tổng ợ.
Nhân thấy cái lô gô của cụ, cụ cho em hỏi chút về bBảo hiểm PVI: Em mua lại con xe và đã làm sang tên, nhưng còn 2 cái BH thân vỏ và TNDS thì vẫn tên chủ cũ, cái này đổi có dễ không cụ, BH của PVI luôn, vùa mua đầu tháng 11 này.

sakura.umi

Xe tải
Không phải em....

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com

HoangTung76

Xe điện
Vụ này kiểu ếch gì mà chả có tí men. Làm gì lại tự rưng mất lái.

HoangTung76

Xe điện
Nhân thấy cái lô gô của cụ, cụ cho em hỏi chút về bBảo hiểm PVI: Em mua lại con xe và đã làm sang tên, nhưng còn 2 cái BH thân vỏ và TNDS thì vẫn tên chủ cũ, cái này đổi có dễ không cụ, BH của PVI luôn, vùa mua đầu tháng 11 này.
cụ gì PVI ko dả nhời cụ Mắt kiếng à???
Em nhanh mồm hộ cụ: Cụ mang giấy bh cũ đến PVI, photo hợp đồng mua bán xe và đăng ký xe mới, làm một cái đơn ngắn gọn trình bày lí do và đề nghị đc đổi sang tên biển mới là họ tự động chuyển cho cụ ( thường thì bên bảo hiểm sẽ làm cái đơn kia cho cụ, cụ chỉ việc ký, vì 10 ông đi xe thì 9,5 ông ngại viết đơn :)) ).

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em nhanh mồm hộ cụ: Cụ mang giấy bh cũ đến PVI, photo hợp đồng mua bán xe và đăng ký xe mới, làm một cái đơn ngắn gọn trình bày lí do và đề nghị đc đổi sang tên biển mới là họ tự động chuyển cho cụ ( thường thì bên bảo hiểm sẽ làm cái đơn kia cho cụ, cụ chỉ việc ký, vì 10 ông đi xe thì 9,5 ông ngại viết đơn :)) ).
Em cám ơn cụ, vụ này em vừa xong sáng nay với cụ Hải PVI, em lên chỗ cụ ấy và có 1 cậu nhân viên làm giúp tromg lúc em và cụ ấy chém gió, tổng cộng 10 phút.
Chắc đơn từ các cụ ấy làm hộ luôn, vì em ngồi 10 phút thì lấy giấy BH mới, 2 cái cũ cụ ấy thu lại và chụp thêm ảnh CMT cũng như đăng ký mới của em.
Cám ơn cụ Hải PVI rất nhiều.

Hải PVI

Xe đạp
E srry Bác, bjo e mới để í bác cũng post bài ở đây.
HoangTung76 nói:
Em nhanh mồm hộ cụ: Cụ mang giấy bh cũ đến PVI, photo hợp đồng mua bán xe và đăng ký xe mới, làm một cái đơn ngắn gọn trình bày lí do và đề nghị đc đổi sang tên biển mới là họ tự động chuyển cho cụ ( thường thì bên bảo hiểm sẽ làm cái đơn kia cho cụ, cụ chỉ việc ký, vì 10 ông đi xe thì 9,5 ông ngại viết đơn ).
E đã trả lời inbox cho bác ấy r cụ ah.
Mắt Kính nói:
Em cám ơn cụ, vụ này em vừa xong sáng nay với cụ Hải PVI, em lên chỗ cụ ấy và có 1 cậu nhân viên làm giúp tromg lúc em và cụ ấy chém gió, tổng cộng 10 phút.
Chắc đơn từ các cụ ấy làm hộ luôn, vì em ngồi 10 phút thì lấy giấy BH mới, 2 cái cũ cụ ấy thu lại và chụp thêm ảnh CMT cũng như đăng ký mới của em.
Cám ơn cụ Hải PVI rất nhiều.
Ko có j bác ah
P/s: Các công việc hậu cần khác, e xử lý hết cho bác rồi.

pooka

Xe container
E srry Bác, bjo e mới để í bác cũng post bài ở đây.

E đã trả lời inbox cho bác ấy r cụ ah.

Ko có j bác ah
P/s: Các công việc hậu cần khác, e xử lý hết cho bác rồi.
Ồ , thế nào cũng có lúc nhà cháu phải nhờ cụ rồi

Haiphongoi

Xe buýt
em đang dùng PVI đây, đến tháng 1 hết hạn roài, cụ cho hỏi trước khi mua tiếp em muốn bảo hiểm tút tát lại cho bóng bẩỷ có được ko, cũng dăm chỗ nho nhỏ thôi trông ko bắt mắt lắm

Trạng thái
Thớt đang đóng