Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

gunner_hp

Xe tăng
Vâng ợ, nhỡ mồm phọt bậy. Các cụ thông cảm :D
Ko bằng em đâu ạ.Tính em nóng nên nhiều khi có đoạn Clip hay định chia sẻ với các cụ nhưng toàn những quả có kèm theo "bad words", ngại chèn nhạc - tách âm nên ngậm ngùi cất đi ạ.
Dạo này HP mình lắm tai nạn ghê,cuối tuần rồi em nghe có 2 vụ tai nạn, 1 phát bên ngã 3 Xi Măng (xe tải sáng sớm nghĩ ko có xxx nên đi ko theo bùng binh, đâm 1 phụ nữ đi xe đạp tử nạn), 1 phát nhớ ko nhầm bên Kiến An hay ở đâu ý ( xe tải - xe khách gì đó đâm 2 mẹ con bị thương khá nặng phải đưa đi cấp cứu).
Rồi chiều qua tự nhiên Gấu nhà em mở VTV1 ra xem gặp ngay 1 phóng sự về 1 gia đình trong miền Nam: ông bà nuôi cháu 4 tuổi bị tai nạn mất nửa người,bố mẹ cháu thì mất luôn trong tai nạn đó vì bị xe container lấn đường cán phải cả nhà...Thật sự ko cầm được nước mắt..

aq79

Xe container
Trưa naye sang kiến thụy lúc về gặp quả này, đường vắng tanh ko hiểu bác này đi kiểu j, ko thấy ng đâu cả, chắc ko sao:

E hải mã kia ko biết có pải ng thân ko mà đứng chỉ chỏ ghê lắm.

doanhlilama691

Xe điện
U
Trưa naye sang kiến thụy lúc về gặp quả này, đường vắng tanh ko hiểu bác này đi kiểu j, ko thấy ng đâu cả, chắc ko sao:

E hải mã kia ko biết có pải ng thân ko mà đứng chỉ chỏ ghê lắm.

Xe chưa có biển hả cụ, mất lái kiểu j nhể, khó tưởng tượng wa.

Bear_Say

Xe hơi
Chắc là mất lái trượt chân ngã chổng vó...

aq79

Xe container
Xe biển xanh lè kia mà cụ bảo chưa biển. Lạ là nó lật ngửa đc cụ ạ.

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải

pooka

Xe container
Đoạn này ở kênh Hòa Bình đây mà .

Lancerdo_son

Xe buýt
Sáng hôm qua khoảng 7h30 em đang chạy tà tà trên đường Chỗ ngã 4 ắc qui thấy có 1 bà ngồi ở gần giải phân cách tưởng như công nhân. Em vừa đi tới thì tự nhiên cầm cục đá quăng cái bộp vào đầu xe. Lúc ý khoảng cách chỉ khoảng hơn mét. Em điên người dừng xe lại hóa ra là con điên các cụ ạ. Thế này thì bố thua mày rồi. =P~May mà không vào kính hay vào đèn. Các cụ cẩn thận nhé

HoangTung76

Xe điện
Vâng ợ, nhỡ mồm phọt bậy. Các cụ thông cảm :D
Đúng chỗ này của em lần trước em nói đơi cụ Rồ ơi, hí hí, cụ có gặp a Khỏe kô? trạm này quay mồm, bắn mồm thì ác rồi, hướng cụ đi là vừa qua đoạn cấm vượt có chim mồi đới.

romantic_kt1

Xe tăng
Đúng chỗ này của em lần trước em nói đơi cụ Rồ ơi, hí hí, cụ có gặp a Khỏe kô? trạm này quay mồm, bắn mồm thì ác rồi, hướng cụ đi là vừa qua đoạn cấm vượt có chim mồi đới.
Đoạn đường này em đi cũng nhiều vì phụ huynh người gốc Bắc Ninh :D
Nghĩ nó hài thôi, em chẳng để ý tên trên biển của xxx vì tự tin giải quyết trong vài phút.
Nếu em đi 1 mình thì em chọn phương án giải quyết trong vài tiếng, hành tỏi xxx tý chơi.
Nhưng vì có phụ huynh nên em chọn phương án hạ gục nhanh, không tiêu diệt cụ ợ. Để cho xxx lối thoát để mình đi cho nhanh.

Thần Tài

Xe điện
Đoạn đường này em đi cũng nhiều vì phụ huynh người gốc Bắc Ninh :D
Nghĩ nó hài thôi, em chẳng để ý tên trên biển của xxx vì tự tin giải quyết trong vài phút.
Nếu em đi 1 mình thì em chọn phương án giải quyết trong vài tiếng, hành tỏi xxx tý chơi.
Nhưng vì có phụ huynh nên em chọn phương án hạ gục nhanh, không tiêu diệt cụ ợ. Để cho xxx lối thoát để mình đi cho nhanh.
Quan trọng là hiệu quả, ai chả có lúc sai, lằng nhằng làm gì cụ nhỉ.

Naviman

Xe tăng
Xin các cụ tư vấn em phát: Hai đầu đường về nhà em mới cắm biển cấm ô tô, mà em được biết mục đích để cấm xe đi qua khu vực có công trường trong khi đoạn nhà em chưa đến chỗ đó :'(. Vậy em phải làm sao bi giờ ~X( ~X( ~X( ?

Thần Tài

Xe điện
Xin các cụ tư vấn em phát: Hai đầu đường về nhà em mới cắm biển cấm ô tô, mà em được biết mục đích để cấm xe đi qua khu vực có công trường trong khi đoạn nhà em chưa đến chỗ đó :'(. Vậy em phải làm sao bi giờ ~X( ~X( ~X( ?
Đơn giản, lên CSGT xin giấy phép vào đường cấm. Với lý do nhà ở đó thì chắc chắn là được.

Naviman

Xe tăng
Đơn giản, lên CSGT xin giấy phép vào đường cấm. Với lý do nhà ở đó thì chắc chắn là được.
Dạ, đa tạ ...anh Chánh (b).
Em rót riệu mà máy nó mắng vì chỉ chú ý đến mỗi mình anh :D.

gunner_hp

Xe tăng
Chắc mất thêm ít hìu nữa là xong cụ nhẩy ?
Sáng qua tầm 9h kém chỗ ngã 3 Chùa Vẽ - Đình Vũ em gặp 1 quả container vào cua chắc là sớm nên chém 1 cụ đi CDX, đúng lúc có xxx đang đứng vợt tốc độ bên đường Nguyễn Bỉnh Khiêm.
Tối lúc 6h kém đi làm về trên đường Nguyễn Văn Linh gần sát chỗ khu nhà ở Đầm Bà Tài thì thấy lố nhố người đứng trên vỉa hè, bên cạnh có 1 xe taxi dừng làn xe máy mở cửa, hình như có tai nạn hay sao ấy, mà ko thấy xe tải nào dừng lại, hy vọng là xe máy va chạm nhẹ thôi.Có taxi ở đấy mới lại em đang đi làn sát giải phân cách nên em ko rẽ vào.

Altis_2010

Xe buýt
Sáng qua em cũng nhìn thấy em CDX thành cái nêm ở ngã 3 Đình Vũ.

romantic_kt1

Xe tăng
Ơ hay cái cụ này, chẳng lẽ em phải biếu cụ hộp sơn đen à? :))

fiestafun

Xe tải
Đường Lê Hồng Phong bắt đầu bắt lỗi chuyển làn không có tín hiệu và đè vạch ở ngã tư Media Mart, có ghi hình với Oto. Cụ nào hay đi ẩu cẩn thận nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng