theo các bác em nên làm gì trong tình huống này với Toy Láng Hạ

phuchung_2010

Xe hơi
Thớt của bác chủ hot vì đồng loạt các báo đều đưa tin về sự việc này..

lengocson211

Xe buýt

hola

Xe tải
Cụ đúng là người đặt điều lung tung, bên quá cafe cụ nói về LH, thùy link của cụ là GP. Chém cũng phải xem có đúng không nhé!
Gặp đúng hàng của Tòy vào phản pháo roài khú khú, thế nào là lung tung và thế nào là ko lung tung, thế nào là đặt điều hử ku, có cần phải đưa người nhà tôi đến đối chất với các đồng chí bên Tòy ko, chuyện LH or GP thì có quan trọng gì ko nhỉ?
Trong khi cả cái liên doanh của Tòy phải là cả 1 hệ thống quản lý chung chứ, quản lý ko tốt thì ko đc ý kiến à.
Làm ăn bố nháo còn to còi khú khú(trước khi mở mồm nên nghĩ kỹ và uốn lưỡi 3 lần nhá)

chuột 74

Xe điện
Cụ đúng là người đặt điều lung tung, bên quá cafe cụ nói về LH, thùy link của cụ là GP. Chém cũng phải xem có đúng không nhé!
chém như này thì éo ai dám đến đây sửa nữa:(

hieu1907

Xe tăng
E xin bổ sung thêm kết quả có thêm 3 chú thợ sơn bị đuổi nữa cái tội sử dung nhà nghỉ

VCCI

Đi bộ
Cứ làm tới nơi tới chốn bác ạ!
=D>

LJK

Xe buýt
Giờ em mới biết có vụ này nhưng em chả xem đc clip giề cả là sao hả cụ chủ thớt ơi, em còn chả thấy link đâu nữa cơ.
Giờ ko biết tin ai, V2 ko thể ko có trường hợp phải qua đêm rồi, giờ làm cách nào để bảo vệ V2 hả các cụ ơi???

hieu1907

Xe tăng
Các cụ chịu khó tìm đi có bài post lại dấy

cwise

Xe container
Các cụ chịu khó tìm đi có bài post lại dấy
Những người đi xe và câu lạc bộ venza phải cảm ơn cụ chủ, với tình huống này thì dịch vụ về xe không chỉ Toy mà các hãng khác, kể cả tư nhân chắc chắn là "biết điều hơn".

Gia_Khanh

Xe điện
Gặp đúng hàng của Tòy vào phản pháo roài khú khú, thế nào là lung tung và thế nào là ko lung tung, thế nào là đặt điều hử ku, có cần phải đưa người nhà tôi đến đối chất với các đồng chí bên Tòy ko, chuyện LH or GP thì có quan trọng gì ko nhỉ?
Trong khi cả cái liên doanh của Tòy phải là cả 1 hệ thống quản lý chung chứ, quản lý ko tốt thì ko đc ý kiến à.
Làm ăn bố nháo còn to còi khú khú(trước khi mở mồm nên nghĩ kỹ và uốn lưỡi 3 lần nhá)
E cũng đã đc biết cái vụ Toy GP dán Vkool đểu cho khách, cũng là 1 vụ hot đấy, chẳng qua ít cụ biết đấy thôi !

hieu1907

Xe tăng
Những người đi xe và câu lạc bộ venza phải cảm ơn cụ chủ, với tình huống này thì dịch vụ về xe không chỉ Toy mà các hãng khác, kể cả tư nhân chắc chắn là "biết điều hơn".
nói đến hội venza em mới nhớ ra. em xin lập thớt Venza để mọi người vào giao lưu chia sẻ kinh nguyệt ạ. đây mời các cụ đi venza vào đây http://www.otofun.net/threads/405307-chinh-thuc-thanh-lap-thot-venza?p=10636674#post10636674

MyBe

Xe máy
Các bác cũng đừng nên hể hả về chuyện cậu nhân viên kia bị đuổi việc. Nhà tớ dám khẳng định rằng đây không phải là trường hợp đầu tiên và duy nhất tự ý sử dụng xe của khách. Lấy tiền hay không thì không dám chắc. Giám đốc, quản lý không dung túng, nhắm mắt làm ngơ thì bố nhân viên cũng không dám tự tiện mang cơm lên xe của khách, bật điều hòa ngồi ăn. Cái xe lù lù ngay trong xưởng chứ kín đáo gì đâu. Chẳng qua số chú này nhọ bị dính quả camera thôi. Ngoài ra cũng xin khuyên thật các bác khi mang xe vào xưởng nên cầm về tất cả giấy tờ xe, tiền nong, USB, xạc điện thoại, kính vvv... Túm lại là tất cả những gì có thể ... mất. Bọn Khoai Tây có câu "Cơ hội tạo ra kẻ cắp". Vậy thì tốt nhất trước tiên phải tự triệt tiêu cơ hội đi.

hieu1907

Xe tăng
Các bác cũng đừng nên hể hả về chuyện cậu nhân viên kia bị đuổi việc. Nhà tớ dám khẳng định rằng đây không phải là trường hợp đầu tiên và duy nhất tự ý sử dụng xe của khách. Lấy tiền hay không thì không dám chắc. Giám đốc, quản lý không dung túng, nhắm mắt làm ngơ thì bố nhân viên cũng không dám tự tiện mang cơm lên xe của khách, bật điều hòa ngồi ăn. Cái xe lù lù ngay trong xưởng chứ kín đáo gì đâu. Chẳng qua số chú này nhọ bị dính quả camera thôi. Ngoài ra cũng xin khuyên thật các bác khi mang xe vào xưởng nên cầm về tất cả giấy tờ xe, tiền nong, USB, xạc điện thoại, kính vvv... Túm lại là tất cả những gì có thể ... mất. Bọn Khoai Tây có câu "Cơ hội tạo ra kẻ cắp". Vậy thì tốt nhất trước tiên phải tự triệt tiêu cơ hội đi.
bác ới cũng khó quản lý lắm bác ạ. thằng ngồi trong clip xe em là lúc buổi trưa. các lãnh đão nghỉ hết rồi, còn mấy nhân viên ngồi nghỉ trong xe là bon nó đang sửa xe của em. lam sao mà biết chúng nó chui vào xe làm gì được. ben trong xưởng cũng có lắp camera nhưng không xem được trong từng xe một. hôm ngồi tiếp chuyện em ban lãnh đạo cũng nhìn nhận được vấn đề đấy. hõ hứa sẽ ghi ra cách để chống tái diễn tình trạng trên.