theo các bác em nên làm gì trong tình huống này với Toy Láng Hạ

vuvanphong

Xe điện
Em hóng tình hình của chủ thớt! Hành động của cụ sẽ giúp Toy phải nhìn lại mình, làm dịch vụ tốt hơn, không thể bố láo như với trường hợp của anh Tạch được!

PhiLongPT

Xe hơi
(:|E hóng tiếp tình hình nào. E ghét nhất cái loại trèo lên xe người khác táy máy, tắt mắt rồi lại còn ăn trộm. Sửa cái nỗi gì? Chẳng qua bây giờ bị bắt thì nó xin xỏ vậy thôi chứ xong việc rồi lại đâu vào đấy thôi ^:)^. Vái cả nón với dịch vụ chăm sóc khách hàng kiểu này. Nay e đi ký hợp đồng với KS cũng vậy. Mình nghỉ xong làm hợp đồng thanh toán nhân viên nó còn bảo xếp em bận đánh bóng bàn ko ký đc. Trong khi đó là giờ hành chính. Bực mình chửi cho 1 trận. Cứ làm như mình đi ăn xin ko đến nỗi. Tệ quá tệ quá. Ko biết bao giờ mới tốt đc đây

hainguyen74

Xe tải
Chào các cụ,
Em muốn hỏi có cụ nào có số cầm chân/email.... của cụ chủ thớt không ạ? E cần llạc gấp gấp...

Tks các cụ trước

Libor

Xe điện
các bác cứ nhắc đến mấy đồng bạc lẻ là thế nào nhỉ. quan trọng là rất nhiều NV chui vào xe em làm những hành động nghỉ trưa, nghịch ngợm trong xe như thế này. không chỉ xe em mà cả xe các cụ nữa từ bao lâu nay rồi. các cụ cứ nhìn clip xong nghĩ là chỉ có xe em bị ăn cắp vài đồng là thế nào. cái này là Toy VN phải nhìn nhận và sửa đổi hoàn bộ.
Cái này em hoàn toàn đồng ý với cụ, ngay cả trên OF này em cũng đã từng góp ý với 1 Gara về hành động tương tự của thợ.. chả là tự dưng quên chùm chìa khóa nhà để trong xe, em chạy qua lấy lúc đó khoảng 9h tối, thấy nguyên 4-5 chú thợ chui trong xe của 1 bác khác bật máy lạnh và nhạc lên để thưởng thức... không biết từ đó đến giờ Gara này đã chấm dứt tình trạng trên chưa nữa, nhưng sau lần đó không bao giờ em mang xe đến làm mà lại để chìa khóa lại cả, muốn di chuyển xe thì thợ cứ hò dô ta mà ủn. :((

Chỉnh sửa cuối:

BMW3se

Xe tải
Làm ăn bố láo quá, cụ chủ cứ phải làm mạnh vào.

lx125_black

Xe container
Nhân cách thì giữ gìn dễ hơn là tìm lại.

OmegaO9

Xe container
Các cụ đây cứ lôi nv ra chém,ném gạch,đá,đá tảng..v.v...

Nhưng cái mấu chốt là thằng quản lý! Quản lý tốt,nghiêm thì nhân viên không ai dám làm những cái chuyện này. Mà quản lý do ai giám sát và nhận vào làm? Ban lãnh đạo Toy Láng Hạ. Và Toy Láng Hạ thuộc Toy VN. Như vậy từ cấp trên tới dưới phải nghiêm chỉnh thì những nhân viên như thế này mới nghiêm chỉnh chấp hành được ợ!

Răn đe, sửa phải từ gốc lên, các cụ cứ sửa ngọn thì nó lại mọc lại thôi.

Chỗ garage gần nhà cháu có cái bảng rất to nhân viên vào xe khách làm việc riêng bị phạt mấy trăm nghìn cháu quên mất rồi,anh chủ garage từng làm thợ lâu năm nên cũng biết hết mánh khóe. Đâm ra nhân viên cũng nản.
Bên chỗ cụ có vẻ giống mô hình bên Honda MD,có một bảng thông báo rõ ràng nếu phát hiện sai phạm kiểu này (dù là nhỏ như lấy một CD của khách chẳng hạn) là 10 triệu tiền phạt và 5 triệu thưởng cho người phát hiện sự việc.Bên cạnh đó là hàng loạt Cam giám sát.

quyennc

Xe tăng
em gửi các cụ :)
[video=youtube;CTOkAh5xHn4]http://www.youtube.com/watch?v=CTOkAh5xHn4&feature=colike[/video]

Alps_vn

Xe buýt
Chúng tôi cực lực phản đối hành động xâm phạm thô bạo chủ quyền và quyền tài phán chiếc xe venza của anh hieu97. Hành động này đi ngược lại với những tuyên bố về chất lượng dịch vụ của TOYOTA cũng như đi ngược lại tinh thần hòa hiệp và cao thượng của anh em Otofun . Chúng tôi yêu cầu TOY Láng Hạ chấm dứt ngay tình trạng trên, đồng thời đuổi ngay nhân viên này và có những hành động phù hợp đối với chủ nhân chiếc xe(vd: đền bù tiền, xin lỗi công khai....). Ngoài ra đề nghị anh em Ofer cần kiềm chế và bình tĩnh tránh có những hành động quá khích làm phức tạp thêm tình hình ... :)) :)) :))
Ký: phát ngôn viên bộ ngoại giao Otofun
Phát ngôn thế thì ai chẳng phát ngôn được, nhạt như nước ốc, nghe ra ra suốt ngày mỗi khi có chuyện.

cxcanh

Xe buýt
Clip của cụ chủ hơi bị hót rồi đấy, hôm 18 cụ bắn lên em đã xem roài và bây giờ thấy ở đâu cũng có.
Có ai biết kết quả cuối cùng ntn chưa ạ???

LeoTran

Xe máy
Thế lày nà không ổn rồi..... em nghĩ Bác Cứ gửi cho bên toyota để họ xử lý...
em gửi các cụ :)
[video=youtube;CTOkAh5xHn4]http://www.youtube.com/watch?v=CTOkAh5xHn4&feature=colike[/video]

Mima08

Xe tải
Mấy hôm không online giờ mới biết thông tin này. Em cũng là khách hàng gắn bó với toy LH 5 năm nay với 2 dòng xế và cũng đã nhiều lần phải để xe lại qua đêm. Có lần em biết chắc là có chú nào đó nghịch ngợm trên xe vì sau khi nhận xe lúc mở nhạc thì Vol chói tai mà lại là disc em không thích~X(. Em nghĩ vụ này nên đưa lên báo chí để lãnh đạo toy LH có những thay đổi cần thiết.

Chỉnh sửa cuối:

laceti.se

Xe buýt
Ngồi lên vợ 2 người ta ăn uống như bố đời, lại còn lột cả tiền^:)^

nub

Xe hơi
E cảm ơn các cụ đã cho ý kiên cụ nào co đt của GĐ láng hạ cho e e gọi thử xem nó bảo sử lý thế nào. Sử lý ko thỏa đáng em sử tới bến luôn. Nghĩ là nếu lắp thêm camera giám sát ở khắp mọi nơi trong sưởng thì sẽ hết ngay.
Cụ viết sai chính tả nhiều quá

nub

Xe hơi
Tình hình chủ thớt táng cho bọn Láng Hạ thế nào rồi, táng cật lực cụ

Duonganh2004

Xe tăng
Nhìn chú ý cũng tội, ăn toàn cơm không chả có gì =))