Thêm 1 người nữa mất cảm tình với Thanh Bình Auto

Trạng thái
Thớt đang đóng

dangba68

Xe đạp
em ở mạn dưới này, cần đồ đạc gì vẫn qua Gara Bảo Sơn ở Lê Trọng Tấn Hà Đông thay và sc, ở đó giá cả hợp lý, mà chất lwowngj thì cực kỳ Ok luôn, anh chủ ở đó tư vấn nhiệt tình và tận tụy lắm
Bác nào ở gần đấy có vấn đề gì qua đó là ổn đấy
em cho địa chỉ, bác nào quan tâm thì qua đó
GARA ÔTÔ BẢO SƠN. ĐC: 136 Lê Trọng Tấn – Hà Đông - Hà Nội
ĐT: 0912 833 136 – 0985 057 162

speedIT

Xe máy
Website
www.sieunhanhtech.vn
Lắp thêm vài cái camera vào cụ chủ ơi, chứ thực sự nhân viên nhiều mình cũng k kiểm soát nổi, cứ để vài cái camera lên như vậy là mấy em nó hiểu rồi, thực sự thấy bên bạn nhiều chi nhánh nên thông cảm đc,

Highlander2011

Xe đạp
trước em lắp cái đèn daylight dùng được 2 hôm thì bóng nổ bóng xịt.sang bảo hành thì thợ chọc chọc ngoáy ngoáy cả buổi xong vẫn thế.chán về sản phảm cũng như dịch vụ.

lexus LS600h

Xe hơi
thời buổi này mà làm ăn như vậy thì chỉ có tự đào thải

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Người đó là em các cụ ah. Đã nghe nhiều cụ phàn nàn về Thanh Bình Auto từ lâu nhưng hôm nay trên đường về, vẫn cứ tạt qua với suy nghĩ, có khi nói vậy nhưng không phải vậy. Hik....

Đầu tiên là đỗ xe và dừng xe ngay ngắn ở lề đường Trần Khát Chân. Xuống xe với ý định độ vài thứ: Nẹp chân kính, đuôi gió, đèn bixenon...

Bước vào cửa hàng, có 2 em gái và 1 em giai đang ngồi chơi Game online hăng say.

Hỏi: "Cho anh dán nẹp chân kính em nhé".

1 em ngồi góc trong cùng hỏi cộc lốc: "Nẹp cho xe gì?".

Trả lời: "Lancer 2.0 em ah".

"Không có", em nó vẫn cộc lốc, không thèm liếc nhìn lấy 1 phát

"Thế có loại nào khác vừa lancer ko em?"

"Không", em nó gằn giọng cứ như là khách đang sắp làm em nó cáu vì mất tập trung khi chơi game ấy:(

b-( Quả thật, thái độ của em nó như đấm vào mặt em luôn. Cụt hứng, em đêk thèm hỏi đuôi gió hay đèn đóm gì nữa. Cút luôn và em thề là không bao giờ em quay lại cái cửa hàng này.

Trộm nghĩ, không biết bác chủ Thanh Bình Auto có biết những chuyện thế này không, chứ thời buổi bây giờ, cửa hàng độ xe thì đầy ra mà phục vụ cái kiểu này thì em xin vái cả nónX_X

Một vài lời trần tình về cái Thanh Bình Auto này

Mong đừng có OF members nào lặp lại sai lầm như em khi "điếc không sợ súng" mà lại bước chân vào đây#:-s
bây giờ không ít cửa hàng muốn tự bóp chết chính mình đâu cụ ạ,chấp làm gì.1 sự nhịn 9 sự lành,tiền trong túi mình còn đó,cụ vui vẻ đi nhé

nikexpress

Xe tăng
Thanh Bình ở Nguyễn trãi dịch vụ có vẻ tốt hơn chút, nhưng chưa chuyên nghiệp như web của họ quảng cáo!

xichlo2cua

Xe đạp
Em mới ghé TBAuto ở NPS thôi chứ chưa ghé bên TKC, mấy em bên NPS cũng ko đến nỗi.

nhalauxehoi

Xe hơi
hix thấy các bác bàn tán rôm rả quá em cũng góp vài lời cho vui.em toàn làm xe dưới Thanhbinh nguyễn trãi thấy có vấn đề gì đâu nhỉ các em gái thì rất là đon đả còn các anh thợ rất nhiệt tình và chuyên nghiệp
,nói chung em rất yên tâm về giá cả và dịch vụ,các bác chém anh thanhbinh quá.

dietkhongcanhoi

Xe hơi
Em thấy cụ chủ đã nói thế này rồi thì có lẽ ta nên đóng thớt này thôi nhỉ?

Đánh kẻ chạy đi, không ai đánh người chạy lại cụ ah. E nghĩ cụ TBA đã có lời rồi thì mình ủn giúp cụ ấy. E là nạn nhân và cũng đã lên tiếng góp ý chân thành với cụ ấy rồi. Vì thế nên e cũng xin hỗ trợ cụ ấy thêm 1 lần nữa bằng cách close cái topic này lại. Có gì các cụ thông cảm và PM trực tiếp cho cụ TBA để cụ ấy chấn chỉnh đội ngũ nhà cụ ấy nhá. Cảm ơn các cụ đã quan tâm ah!

tuvit77

Xe tăng
hix thấy các bác bàn tán rôm rả quá em cũng góp vài lời cho vui.em toàn làm xe dưới Thanhbinh nguyễn trãi thấy có vấn đề gì đâu nhỉ các em gái thì rất là đon đả còn các anh thợ rất nhiệt tình và chuyên nghiệp
,nói chung em rất yên tâm về giá cả và dịch vụ,các bác chém anh thanhbinh quá.
cứ nói đến TB ở nguyễn trãi là em lại tức hộc máu , làm em mất mặt với thằng bạn em khi dắt nó ra đấy làm...........x-(

locbuon2003

Xe đạp
Haizaaaaaa ... Kinh doanh mà kiểu này là chết mất

Ng Quy Duyen_LB

Xe hơi
thời buổi đang rất khó khăn...các cửa hàng tiếp đón rất nhiệt tình....dù chỉ hỏi 1 lọ nc hoa thôi đã tận tình r chứ chưa nói j đến việc nẹp chân kính và độ đèn đóm như Cụ..có rất nhiều nơi để làm pahir ko các Cụ

ngoclt

Đi bộ
Hành trình lắp Cam và 2 lần đến 2 TBA Hà Nội

Em ở tân vùng quê hẻo lánh, google "camera; VietMap; nội thất ô tô" ngoài vatgia trả kết quả ngay đến TBA; Tức tốc lên đường gần trăm km đúng ngày HN vừa qua bão, đến thẳng TBA 76 Nguyễn Phong Sắc mua con Vigo 62AS để lắp được cả camera lùi, các em gái ở đấy rất nhiệt tình, em ngồi đợi các em đi lấy hàng ở đâu đó về mất gần 2 tiếng. Khi có hàng đang hí hửng định lắp thì phát hiện ra các em đưa cho mình con máy còn nguyên hộp nhưng đã "mất trinh" (cái giấy bóng dán trên mặt), không biết hàng cũ hay mới nên em không lấy nữa. (Không được việc nhưng mua mấy con đèn LED để các em tăng doanh thu). Không biết đường xá, ko có thiết bị dẫn đường, thằng nhà quê em đi lòng vòng thế nào lạc vào Nguyên Hồng chuyên bán Navi info, nghe chú bán hàng giới thiệu một hồi thế là mua con PND-V505 có AV in, lắp được cam lùi như con Vigo62AS, chuối cái là thằng này dùng giắc AV in 2,5mm mà không bán kèm. Thế là lại hành trình đến TBA lần 2 để lắp cam. Lần này vào TBT chỗ 371A Trần Khát Chân. Hỏi mua và lắp cái cam lùi cắm vào cái cổng AV-in trên con PND-V505, các chú thợ ở đấy xem một hồi bảo không lắp được, phải lắp màn hình khác (Lại không được việc, lại mua mấy con đèn LED để các em tăng doanh thu). Vừa đi vừa ngẫm nghĩ thợ thành phố sao vẫn ngu thế nhể, mà nó có công nghệ gì mà nó vẫn lên trang nhất google, hay là google ngu...
Có thiết bị dẫn đường rồi, em ra Hàng Cháo mua cái dây chuyển đổi giắc 2,5 sang 3,5 mm hết tận 1 vạn đồng (10 nghìn). Mua một con cam lùi về tự lắp chạy ngon lành. Em hiện giờ vẫn còn thừa 8 cái bóng led loại lắp đèn đỗ, đèn trần tốt (hai lần vào TBA mua tổng cộng 12 chiếc). Bao giờ cháy hết led em lại đến TBA.

Chỉnh sửa cuối:

veronicax2

Xe buýt
cái thớt này bay từ năm 2011 tới giờ vẫn còn nhắc tới hic
nói chung thanh bình chuyên treo đầu dê, bán thịt....hàng trên web với thực tế quá xa vời, ú ớ gọi hàng chợ trời mang vào
mấy đồ lặt thì có, đồ cần mua chả thấy đâu,bên này cũng tùy gà mà chém, chốt lại là để được việc thì không nên vào đây, còn qua chém gió mua đồ chơi linh tinh thì vào

accord_89

Xe tăng
Híc. em dang dự tính ra TB Nguyễn Trãi lắp cản sau và mua cái bơm điện. Tình hình này, em lượn chỗ khác cho lành. Cảm ơn các bác đã cảnh báo cho AE

itmanhn

Xe máy
Tôi cũng đã từng đến TB Trần Khát Trân mua mấy thứ linh tinh và thấy chất lượng dịch vụ ở đây đúng như các cụ đã nói, các ý kiến của các cụ rất chính xác và minh bạch cũng chỉ nhằm mục đích nâng cao chất lượng dịch vụ của mấy bác làm nội thất xe oto nói chung và bác TB nói riêng,

Bác TB nên xem xét lại chất lượng dịch vụ của toàn hệ thống.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
e thề là e có vào TB auto, và may mà chưa mua cái j. nay nghe các cụ nói, e sẽ chẳng bao h vào nữa. TBA bb!

Lancerdo_son

Xe buýt
Lúc trước đọc thớt này của các cụ làm trí tò mò trong em trỗi dậy. Vừa rồi nhân đưa bà già lên chữa bệnh ngay gần Thanh Bình Nguyễn Phong Sắc trong lúc chờ đợi bèn ghé vào làm cái đề can hiệu "Baby on road" để các em tăng doanh thu (bắt chước cụ ngọc lt tý, he he) :-|:-|

Trạng thái
Thớt đang đóng