[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

honda_cub79

Xe lăn
Nhục thật, bị vả cho không trượt phát nào.

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Con mặt lo.z này, bố mày lại bóp chết cụ m chứ lại phải xờ cái loại m. Mồm loa loa như con p.h0

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Hehe thầy nhấn phanh phụ cái học viên nhấn giời bể phi tác dụng. Cụ ấy chưa học lái xe oto, hoặc mải bênh anh thày lái xe gặp phải theo lời cụ ấy là "con phải gió", rờ đùi mà nó tát lấy tát để. Hahaa.
Gớm nữa, nữ đi học lái cũng có tý kinh tế, dở mà tự dưng vu vạ cho ông thầy dạy thường cũng vào dạng nghèo rách?
Có cần mình chụp bằng lái gửi xem cho nó khách quan không?

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Thấy ông này lắp bắp: em có mê ra ( ca mê ra) mà, ý muốn giải thích, nhưng bị cả hội xúm vào oánh, nói nhiều át hết nên cũng á khẩu chịu trận. Clip bị cắt nên em chả biết gì thêm.
Nhìn em này nhỏ thó, chân bé, chắc cũng chả có gì hấp dẫn.
Khả năng bị dàn cảnh, cạnh tranh. Vụ này lên báo rồi, điều tra mà ra dàn cảnh thì khối đứa chết

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Hehe thầy nhấn phanh phụ cái học viên nhấn giời bể phi tác dụng. Cụ ấy chưa học lái xe oto, hoặc mải bênh anh thày lái xe gặp phải theo lời cụ ấy là "con phải gió", rờ đùi mà nó tát lấy tát để. Hahaa.
Gớm nữa, nữ đi học lái cũng có tý kinh tế, dở mà tự dưng vu vạ cho ông thầy dạy thường cũng vào dạng nghèo rách?
Thời buổi bây giờ nhiều lý do để vu vạ lắm, tống tiền, hạ nhục, cạnh tranh, abc,...nhiều cụ tinh ý cũng đang nói clip bị cắt ghép, sự thực chưa biết thế nào, cứ bình tĩnh...

Kitcat

Xe container
Hì, dạ điều gì cần nói cụ Phương Trọc đã nói rồi. Lên báo nhận hẳn hoi năm ngoái nhỉ là túm đùi học trò và ăn tát. Lý do vì sợ đâm xe. Ahihi, năm nay lại bổn cũ soạn lại, k oan nhỉ?
Xe tập lái có phanh phụ, ông dậy lái nào cũng biết sử dụng, nếu bảo cuống quá sợ nên túm đùi trò nhấc ra thật như là cụ viết thì ông này nên bỏ nghề. Dại mà thuê ông thày chưa sử dụng thạo phanh phụ dạy lái.
Còn cụ nào topic nào cũng vào nói nạn nhân xấu, chắc ông kia oan: có thằng nó hiếp cả bà già 60 có 80 cũng có nạn nhân.
Thời buổi bây giờ nhiều lý do để vu vạ lắm, tống tiền, hạ nhục, cạnh tranh, abc,...nhiều cụ tinh ý cũng đang nói clip bị cắt ghép, sự thực chưa biết thế nào, cứ bình tĩnh...

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn

cuhaifus

Xe container
Hồi ý em hiền và nhát quá ạ. Ngu k biết tát cơ. Em còn bị 1 bác sỹ viện bạch mai rờ, hồi ý cũng im lặng.
Nhờ do bị giáo dục quá nghiêm khắc ra đường cấm cãi nhau, dù m đúng hay sai cũng bị mang tiếng của papa em. Đi xe bị đâm, mình đúng cũng phải xin lỗi. Ra đời mới thấy quá tai hại ạ.

=)) Ai đây nhỉ.
Mợ đi khám bộ phận nào mà Bs lại rờ?

Kitcat

Xe container
Mợ đi khám bộ phận nào mà Bs lại rờ?
Cụ tìm lại trong topic này, chân nhưng thằng ấy cho tay vào lưng áo rờ lưng, nhanh thôi, còn nhận xét nhỏ 1 câu cơ, kinh tởm thật. Nghĩ vẫn thấy tởm ánh mắt dâm dê của nó. Ọe.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Hì, dạ điều gì cần nói cụ Phương Trọc đã nói rồi. Lên báo nhận hẳn hoi năm ngoái nhỉ là túm đùi học trò và ăn tát. Lý do vì sợ đâm xe. Ahihi, năm nay lại bổn cũ soạn lại, k oan nhỉ?
Xe tập lái có phanh phụ, ông dậy lái nào cũng biết sử dụng, nếu bảo cuống quá sợ nên túm đùi trò nhấc ra thật như là cụ viết thì ông này nên bỏ nghề. Dại mà thuê ông thày chưa sử dụng thạo phanh phụ dạy lái.
Còn cụ nào topic nào cũng vào nói nạn nhân xấu, chắc ông kia oan: có thằng nó hiếp cả bà già 60 có 80 cũng có nạn nhân.
Tội vu khống nặng hơn tội sàm sỡ nhiều đấy, sàm sỡ chỉ mất 200k thôi

Tội sàm sỡ 200k, tội vu khống nhẹ nhất 50 triệu, tội đồng loã cũng thế

Thớt này mợ còm nhiều nhất, sẽ lưu ý khi điều tra mở rộng...

Kitcat

Xe container
Ahihi em chả vu khống tự ông ta lên báo kể năm ngoái đã túm chân học trò khi đang dạy lái và ăn tát. Đã còm rồi đấy, đang dạy lái, xe có phanh phụ, thày nếu k dâm dê mà k biết sử dụng phanh phụ thò sang túm chân học viên thì nguy hiểm quá. Em đề nghị thanh tra, nếu qua 1 năm, mà lần này vẫn khai rờ bẹn học viên vì điều chỉnh phanh thì cấm dạy lái vì an toàn giao thông. Thằng thầy mắc dịch.
Tội vu khống nặng hơn tội sàm sỡ nhiều đấy, sàm sỡ chỉ mất 200k thôi

Tội sàm sỡ 200k, tội vu khống nhẹ nhất 50 triệu, tội đồng loã cũng thế

Thớt này mợ còm nhiều nhất, sẽ lưu ý khi điều tra mở rộng...

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Ahihi em chả vu khống tự ông ta lên báo kể năm ngoái đã túm chân học trò khi đang dạy lái và ăn tát. Đã còm rồi đấy, đang dạy lái, xe có phanh phụ, thày nếu k dâm dê mà k biết sử dụng phanh phụ thò sang túm chân học viên thì nguy hiểm quá. Em đề nghị thanh tra, nếu qua 1 năm, mà lần này vẫn khai rờ bẹn học viên vì điều chỉnh phanh thì cấm dạy lái vì an toàn giao thông. Thằng thầy mắc dịch.
Phản xạ tức thời, vô thức, chân đạp tay nhấc. Chẳng có gì là lạ

Ông này chắc cứu được tính mạng của khối người đi đường khỏi mấy bà tập lái hoảng hốt rồi. Những lúc đấy ai tuyên dương?

Banhxeway

Xe đạp
Gớm nữa các mợ các cô không váy ngắn đến bím, ngực hở đến hột, ali mơi mơi thì bố thằng nào nó dám sờ đùi. Tại anh tại ả, tại cả 2 bên. Con kia éo oan đâu!
Thế ra biển cụ thấy bikini cụ lại đè con người ta ra luôn à ,các cụ suy nghĩ như này thường hay bắt vợ con mặc quần áo theo ý mình hay còn gọi là gia trưởng.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Cụ tìm lại trong topic này, chân nhưng thằng ấy cho tay vào lưng áo rờ lưng, nhanh thôi, còn nhận xét nhỏ 1 câu cơ, kinh tởm thật. Nghĩ vẫn thấy tởm ánh mắt dâm dê của nó. Ọe.
Tranh luận cũng nhiều rồi, phần vô lý có thể thấy nghiêng về phía mợ nhiều hơn. Thôi, nếu không có gì là riêng tư, nếu không phiền thì mợ kể cụ thể vụ này đi, kể cả câu nhận xét nhỏ nữa, cho anh em biết còn rút kinh nghiệm

buianhtuvn

Xe tải
Cụ phán đúng ở chỗ, đàn ông mà ko kìm chế đc bản năng dục vọng của mình khi cần thiết thì hẳn chỉ là một con đực, không hơn. Cái giống bảo dân trí thấp lại tự ái ý.
Có văn hoá,có đạo đức hay ko nó nằm ở khả năng cư xử có văn hoá, có đạo đức hay ko. Chứ ko phải ng tốt là ng Ko có khả năng sinh lý để làm bậy. Là họ đủ văn hoá và đạo đức để ko thả lỏng làm theo tiếng gọi của dục vọng phóng túng của mình thôi. Kính cụ.

Mợ khinh thì giải quyết gì?!
Sao cứ thích tự biến mình thành miếng tóp mỡ treo miệng mèo thế?! K có áo váy chống nắng mà phủ à?!
Đàn ông cơ bản cũng chỉ là con đực thôi! Với một sự mê hoặc, lả lơi nhất định của con cái, nó cũng k đàng hoàng đc!
Nói chung là hãy tự bảo vệ mình, đừng biến mình thành miếng mồi cho kẻ khác là tốt hơn.

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ vì 200k giờ bọn nó sẵn sàng. Cứ phải ăn đập như này cho chừa, mang ra công đường chỉ có 2lit thôi

Bino

Xe điện
Tan việc hoặc tranh thủ trc khi đi làm tập lái cụ ạ. Về nhà còn bao nhiêu việc, mấy cô rảnh kịp về thay đồ?
Mấy ông hay chửi phụ nữ bị hiếp là sao k phản đối, xấu thế ma nó thèm, ...ở topic này thấy gái phản kháng lại kêu nanh nọc, đúng dạng miệng đời. Gớm. Em khinh.
Hì dạ, thế mà có ông còn chửi cô này hãm l cơ. Chắc rờ phải cười duyên lảng ra hay im lặng mới đủ hiền thục, cho các cụ 35 tha hồ rờ k lo mất mặt hay bị tát. Luật thì đã như cái bẹn rồi, có đưa ra pl cũng chỉ 100-300k. Tát thì nó chê nanh nọc, bọn đàn ông 3 xu.
Nghiêm túc gì xin lỗi cụ, em lên máy bay, mặc kín vẫn bị vuốt đùi nhé. Hay ý cụ ngồi cạnh phải quay qua khởi động chửi cho đủ nghiêm túc. Thế nào là nghiêm túc?
Trò blame victim bêu xấu nạn nhân : đanh đá, nanh nọc, mặc hở, tại em hấp dẫn...đều đưa tới 1 cái đích để các nạn nhân tương lai sau không dám phản đối nữa.
Em khinh, em được quyền nói là em khinh chứ nhỉ. Còn em làm gì mặc gì là phạm trù khác. Đây đang nói mấy ofer chửi gái nanh nọc với mặc váy cụ ạ. Ở topic khác nạn nhân bị nặng hơn thì nó lại có giọng blamevictim kiểu khác.
Vote bạn Mami Miu
Các cụ cứ lý luận kiểu “ăn mặc hớ hênh khêu gợi”, “ai bảo đi dễ dãi cho chết” ... đều là cách tiêu cực làm nạn nhân không dám đứng lên tố cáo. Hành vi bạo lực tình dục thường bị under-reported vì những phản ứng kiểu này. Phong trào Me too hướng đến thúc đẩy nạn nhân lên tiếng đang được cả thế giới ủng hộ

Xe_Dù

Xe buýt
Thế nên mới hóng full clip, đến lúc thằng bé chuẩn bị trình bày thì nó cắt clip, chứng tỏ cũng có nhiều chi tiết hay ho đằng sau nên mới cắt clip vội như vậy
Lên báo rồi đây cụ, phải nghe 2 tai mới được, chắc xe này số tự động nên chưa chế phanh bên phụ, người dạy phải nhấc chân hộ học viên
https://2sao.vn/thuc-hu-thay-giao-day-lai-xe-bi-danh-vi-so-dui-hoc-vien-nu-n-183266.html