[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

phuonghuongngoc

Xe container
Gớm lúc nó đã hoảng lên thì phanh nào cho lại, thời buổi bây giờ kinh bỏ mẹ, đi đâu cứ khoanh tay vào cho lành
Cụ lại bao biện hộ bạn mình rồi,đã là thầy dạy lái thì chân lúc nào chả nhăm nhe để ở chỗ phanh phụ,dù có biến gì thì chỉ một phần tư giây là đã xử lý được rồi,làm gì có chuyện đủ thời gian mà đưa tay ra cầm lấy chân học viên nữa.
Chỉ có những con dê như bạn của cụ nó mới bao biện như vậy,nó coi cụ không khác gì trẻ con cả?!

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Hì em xin lỗi ạ, em chỉ nói gói gọn mấy trường hợp em gói trong còm đó chứ không bao gồm toàn bộ đàn ông ạ. Ng tốt bao giờ cũng nhiều hơn người xấu mà. Năm gặp vài ngàn người, trong số đó có 1 vài biến thái ạ @@
Người tốt làm sao mà nhiều hơn người xấu được, mợ cứ vui tính

lamhaha191

Xe điện
Cứ thò của nợ ý ra làm gì ~X(đồ đểu

tomnghe

Xe tải
Riêng cái bọn dạy lái xe không nên trao chúng danh xưng thầy. Lịch sự thì gọi người hướng dẫn thực hành là được rồi.
Cụ gọi là bọn là ko hay rồi. Tôn trọng ng khác để đc tôn trọng lại. Mình học đc từ ng khác 1 cách bài bản thì xứng đáng gọi là thầy chứ.

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Ai mượn mợ đẹp. Xấu xem, lên xe thầy chửi cho xấp mặt
E lại ko xinh, lại siêu cmn béo, béo tầm Siublack vẫn gọi bằng chị. Có điều trên đời này cái gì cũng có thể sảy ra.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Cụ lại bao biện hộ bạn mình rồi,đã là thầy dạy lái thì chân lúc nào chả nhăm nhe để ở chỗ phanh phụ,dù có biến gì thì chỉ một phần tư giây là đã xử lý được rồi,làm gì có chuyện đủ thời gian mà đưa tay ra cầm lấy chân học viên nữa.
Chỉ có những con dê như bạn của cụ nó mới bao biện như vậy,nó coi cụ không khác gì trẻ con cả?!
Ơ hay, bạn nào của mình nhỉ? Chân đạp phanh, tay nhấc chân của con kia ra, phản xạ hoàn toàn hợp lý trong tình huống khẩn cấp, không thì để nó húc chết người rồi mới rút kinh nghiệm sâu sắc à? Hôm vừa rồi có con điên đi xe Mẹc mới húc bay một loạt xe máy dừng đèn đỏ đấy

Đây này
http://kenh14.vn/danh-tinh-nu-tai-xe-mercedes-mat-lai-dam-hang-loat-xe-may-khien-3-nan-nhan-bi-thuong-nhieu-nguoi-hoang-loan-20190409104419089.chn

The Tank

Xe điện
Bớt chửi đi, ông này là ông Tuấn Anh, tình huống này ông ấy đã giải thích trên báo từ năm ngoái, báu bở méo gì, tai nạn nghề nghiệp thôi

https://vietnamnet.vn/vn/doi-song/song-la/quy-ba-vay-ngan-ngoi-sau-vo-lang-thay-day-lai-xe-tai-mat-485798.html

“Một đồng nghiệp mới vào nghề của tôi từng rơi vào tình cảnh dở khóc dở cười khi dạy lái xe cho cô gái trẻ trung, xinh đẹp. Cô ấy thuê thầy dạy riêng, không muốn ghép lớp. Buổi đầu tiên, nữ học viên đó mặc váy ngắn, thầy nhắc nhở nhưng cô bỏ ngoài tai.

Khi gặp sự cố trên đường, cô gái bấn loạn, chân ấn vào bàn đạp ga. Trong tình thế gấp rút, bạn tôi cầm chân cô gái đó kéo ra.

Cô gái bất ngờ quay sang tát thầy vì cho rằng mình bị sàm sỡ rồi nằng nặc đòi lại tiền”, thầy giáo này nhớ lại.
“Cầm đùi nhấc ra khỏi chân ga” mà cụ tin đc thì xuống lớp 1 mà học. :))
Chắc ở đâu cũng có người này người kia, nhưng hiện tại XH bây giờ mà nữ đi học lái thì khả năng cổ có điều kiện là cao. Nên đội dạy lái cũng dè chừng chứ ko phẩy cô nào cũng léng phéng đc.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
“Cầm đùi nhấc ra khỏi chân ga” mà cụ tin đc thì xuống lớp 1 mà học. :))
Chắc ở đâu cũng có người này người kia, nhưng hiện tại XH bây giờ mà nữ đi học lái thì khả năng cổ có điều kiện là cao. Nên đội dạy lái cũng dè chừng chứ ko phẩy cô nào cũng léng phéng đc.
Cụ đọc còm bên trên

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
em đi tập lái toàn đeo khẩu trang với quần dài, thầy cứ hỏi đi hỏi lại em bảo đang bị viêm da mặt!
Chả bù con em em, đi tập lái toàn mặc váy ngắn cho thoải mái rồi độn u cả cục kèm bôi thuốc đỏ lem ra đùi rồi kêu thầy hôm nay em "bị" . Thầy nghe xong cụt mịa nó hứng.

phuonghuongngoc

Xe container
Ơ hay, bạn nào của mình nhỉ? Chân đạp phanh, tay nhấc chân của con kia ra, phản xạ hoàn toàn hợp lý trong tình huống khẩn cấp, không thì để nó húc chết người rồi mới rút kinh nghiệm sâu sắc à? Hôm vừa rồi có con điên đi xe Mẹc mới húc bay một loạt xe máy dừng đèn đỏ đấy

Đây này
http://kenh14.vn/danh-tinh-nu-tai-xe-mercedes-mat-lai-dam-hang-loat-xe-may-khien-3-nan-nhan-bi-thuong-nhieu-nguoi-hoang-loan-20190409104419089.chn
Tại cụ viết như này thì ai chả nghĩ là bạn của cụ nhỉ?!

“Một đồng nghiệp mới vào nghề của tôi từng rơi vào tình cảnh dở khóc dở cười khi dạy lái xe cho cô gái trẻ trung, xinh đẹp. Cô ấy thuê thầy dạy riêng,không muốn ghép lớp. Buổi đầu tiên, nữ học viên đó mặc váy ngắn, thầy nhắc nhở nhưng cô bỏ ngoài tai.

Khi gặp sự cố trên đường, cô gái bấn loạn, chân ấn vào bàn đạp ga. Trong tình thế gấp rút, bạn tôicầm chân cô gái đó kéo ra.

Cô gái bất ngờ quay sang tát thầy vì cho rằngmình bị sàm sỡ rồi nằng nặc đòi lại tiền”, thầy giáo này nhớ lại.

The Tank

Xe điện

Civic to Merc.

Xe container
Thời buổi này nhạy cảm lắm.
E ra chạy bờ hồ cứ gặp chụy em xuôi ngc là thu gọn cái tay vào, ko may ăn chửi thì chả hay ho j, tình ngay lý gian tự nhiên bắt chứng minh trong sạch khó lắm.
Thấy các gái ngã xe muốn đỡ cũng ko dám xốc nách dậy, đợi ace khác làm thôi, nhỡ nó hét lên cái khéo giải thích ốm :D

Hoài cổ

Xe tải
Mợ khinh thì giải quyết gì?!
Sao cứ thích tự biến mình thành miếng tóp mỡ treo miệng mèo thế?! K có áo váy chống nắng mà phủ à?!
Đàn ông cơ bản cũng chỉ là con đực thôi! Với một sự mê hoặc, lả lơi nhất định của con cái, nó cũng k đàng hoàng đc!
Nói chung là hãy tự bảo vệ mình, đừng biến mình thành miếng mồi cho kẻ khác là tốt hơn.
Nói như cụ thì thằng Hùng 200k nó có thể nói vì nạn nhân ko đeo khẩu trang nên nó hôn? Thằng Linh nựng cũng bảo vì cháu bé ko phủ váy áo chống nắng?
Em thấy cụ đang bênh bọn biến thái và bọn mất dạy. Con người cụ thì là riêng cụ, cụ ko đại diện cho đàn ông. Đừng vơ đàn ông vào, đánh đồng vậy ko nên cụ ạ

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Đọc cái phải ró. E đoán cụ chưa bao giờ học lái xe nên chưa biết cái xe tập lái nó cấu tạo thế lào. :))
Thưa với cụ em có bằng 11 năm rồi, thời đi tập còn chạy bằng con U oát rồi sau đó đến con tải nhẹ 2.5 tấn nhé

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Tại cụ viết như này thì ai chả nghĩ là bạn của cụ nhỉ?!

“Một đồng nghiệp mới vào nghề của tôi từng rơi vào tình cảnh dở khóc dở cười khi dạy lái xe cho cô gái trẻ trung, xinh đẹp. Cô ấy thuê thầy dạy riêng,không muốn ghép lớp. Buổi đầu tiên, nữ học viên đó mặc váy ngắn, thầy nhắc nhở nhưng cô bỏ ngoài tai.

Khi gặp sự cố trên đường, cô gái bấn loạn, chân ấn vào bàn đạp ga. Trong tình thế gấp rút, bạn tôicầm chân cô gái đó kéo ra.

Cô gái bất ngờ quay sang tát thầy vì cho rằngmình bị sàm sỡ rồi nằng nặc đòi lại tiền”, thầy giáo này nhớ lại.
Cái đó mình trích trong bài báo phỏng vấn ông thầy TA nhân vật chính trong clip này, bài báo từ 2018, còn clip này chỉ mới đây thôi

Rất thông cảm với ông này, thời buổi loạn lạc, gặp đúng phải con dở, tai bay vạ gió

sparta.leonidas

Xe cút kít
Thời buổi này nhạy cảm lắm.
E ra chạy bờ hồ cứ gặp chụy em xuôi ngc là thu gọn cái tay vào, ko may ăn chửi thì chả hay ho j, tình ngay lý gian tự nhiên bắt chứng minh trong sạch khó lắm.
Thấy các gái ngã xe muốn đỡ cũng ko dám xốc nách dậy, đợi ace khác làm thôi, nhỡ nó hét lên cái khéo giải thích ốm :D
Lão cứ đeo găng boxing vào mà chạy. Em chưa thấy thằng nào bóp vếu rờ bẹn bằng găng cả. An toàn tuyệt đối rồi nhá :))

phuonghuongngoc

Xe container
Cái đó mình trích trong bài báo phỏng vấn ông thầy TA nhân vật chính trong clip này, bài báo từ 2018, còn clip này chỉ mới đây thôi

Rất thông cảm với ông này, thời buổi loạn lạc, gặp đúng phải con dở, tai bay vạ gió
Vâng,nếu cụ mà viết thêm câu giải thích là câu trên Em chích dẫn thì Em đã không nghĩ thằng đấy là bạn của cụ.=))=))