[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

eatliv

Xe buýt
Cái đó mình trích trong bài báo phỏng vấn ông thầy TA nhân vật chính trong clip này, bài báo từ 2018, còn clip này chỉ mới đây thôi

Rất thông cảm với ông này, thời buổi loạn lạc, gặp đúng phải con dở, tai bay vạ gió
Vớ vẩn, ông thầy rờ đùi có khi làm nữ học viên đạp ga mạnh hơn.

lai thue

Xe điện
Cu này tên TA, dạy lái riêng có nick youtube day lai ha noi mà , ko hiểu sao vướng phốt này, ở ngoài thì cũng khá nhiệt tình và có tâm dạy, tính nết thấy cũng điềm đạm
Thế nên mới hóng full clip, đến lúc thằng bé chuẩn bị trình bày thì nó cắt clip, chứng tỏ cũng có nhiều chi tiết hay ho đằng sau nên mới cắt clip vội như vậy

faceid6

Xe tải
Em dạy Gấu em, váy ngắn sờ thoải mái mà éo dám sờ. Nó nhột nó nhấn ga một phát lại lỗ mũi hôn kính thì bỏ mợ.

vonga389

Xe buýt
Em ko bình luận về nội dung clip khi chưa rõ thực hư. Ở góc độ kỹ thuật thì clip này có vẻ bị cắt ghép, chỉnh sửa thiếu logic ; toàn lời nói và hành động có chủ đích của vị nữ giới và bạn bè của người này; ông dạy lái xe chỉ lắp bắp vài câu: e xin lỗi chị...
Vấn đề đặt ra là: đằng sau clip này có câu chuyện nào khác ko? Mời các cụ cho ý kiến tiếp.

longdelta

Xe tăng
Con mẹ học viên chắc cũng chẳng phải dạng vừa đâu, chửi sml thằng dạy lái xe. Thằng kia ko kịp thanh minh thanh nga gì :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Xe em nó hẹp chiều ngang, nhiều khi vào số 5 hay 6 toàn chạm đùi người ngồi ghế phụ. Cũng mấy lần bị ăn tẩn roài. Híc híc...

Kitcat

Xe container
Đọc cái phải ró. E đoán cụ chưa bao giờ học lái xe nên chưa biết cái xe tập lái nó cấu tạo thế lào. :))
Hehe thầy nhấn phanh phụ cái học viên nhấn giời bể phi tác dụng. Cụ ấy chưa học lái xe oto, hoặc mải bênh anh thày lái xe gặp phải theo lời cụ ấy là "con phải gió", rờ đùi mà nó tát lấy tát để. Hahaa.
Gớm nữa, nữ đi học lái cũng có tý kinh tế, dở mà tự dưng vu vạ cho ông thầy dạy thường cũng vào dạng nghèo rách?

Cosapa

Xe hơi
Em ko bình luận về nội dung clip khi chưa rõ thực hư. Ở góc độ kỹ thuật thì clip này có vẻ bị cắt ghép, chỉnh sửa thiếu logic ; toàn lời nói và hành động có chủ đích của vị nữ giới và bạn bè của người này; ông dạy lái xe chỉ lắp bắp vài câu: e xin lỗi chị...
Vấn đề đặt ra là: đằng sau clip này có câu chuyện nào khác ko? Mời các cụ cho ý kiến tiếp.
Nhìn thái độ ú ớ của thằng thầy đã thấy là nó có làm thật hay ko rồi cụ .

Cosapa

Xe hơi
Bạn em làm nhà nghỉ gần trường lái . Thầy trò đưa nhau vào lấy chung một phòng ngủ qua đêm , giới thiệu là bố con . Sáng ra lại thấy xưng anh em . Làm thầy bây giờ nghĩ cũng xướng .

manhcsic

Xe Cứu Trợ
Lỗi lớn nhất là lạm dụng chữ "Thầy". Ngày xưa bỏ tiền thuê 1 ông dạy lái hỏi 2 câu
1. Trọn gói mấy tiền
2. Ngoài trọn gói còn gì, ông này bảo đi học mua thầy chai nước, bữa cơm.
Mình nói luôn, tôi thuê ông dạy mỗi ngày tôi học trên xe có hai chai nước, cộng tiền nước vào tổng tiền. Nếu ok thì tôi nộp tiền. Đi học đắt tý, ông dạy lái xe ngoan như cún, láo chửi ngay.

eatliv

Xe buýt
Lỗi lớn nhất là lạm dụng chữ "Thầy". Ngày xưa bỏ tiền thuê 1 ông dạy lái hỏi 2 câu
1. Trọn gói mấy tiền
2. Ngoài trọn gói còn gì, ông này bảo đi học mua thầy chai nước, bữa cơm.
Mình nói luôn, tôi thuê ông dạy mỗi ngày tôi học trên xe có hai chai nước, cộng tiền nước vào tổng tiền. Nếu ok thì tôi nộp tiền. Đi học đắt tý, ông dạy lái xe ngoan như cún, láo chửi ngay.
Chửi "thầy" là láo =))!

Xe nội lước

Xe container
các cụ có vợ đang đi học lái đề phòng mấy ông này nhé >:)
Học trò quá côn đồ.giả sử trò có túm nhầm cái cần số của thày thì 90% là với lòng bao dung của 1 nhà dáo thày sẽ lặng im..không làm ầm ,chuyện bé xé ra to..nếu thày xuất thân từ nghề ksát thì cộng thêm tinh thần đánh kẻ chạy đi chứ k ai đánh kẻ cầm nhầm..chắc chắn 100% là k có chuyện gì to tát.nay thày mới mò nhầm cái taplô của nó 1 cái mà nó hành hung xỉ vả thày thế.thật chả còn tôn sư trọng gạo gì cả..phỏng anh ọng..

phamhoangtb

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đánh thế cho nhớ đời, cảnh báo những thầy "dê" khác :) . Đánh thế cũng vẫn là nhẹ mà, đủ để răn đe :)

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Thấy ông này lắp bắp: em có mê ra ( ca mê ra) mà, ý muốn giải thích, nhưng bị cả hội xúm vào oánh, nói nhiều át hết nên cũng á khẩu chịu trận. Clip bị cắt nên em chả biết gì thêm.
Nhìn em này nhỏ thó, chân bé, chắc cũng chả có gì hấp dẫn.