Thất vọng OF

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trần Đoành.

Xe container
Chào bác,
Có lẽ vì một lý do nào đó cho dù thành viên BĐH cũng như thành viên trao đổi với bác. Nhưng bác vẫn cố tình không muốn hiểu hoặc không hiểu thật về vấn đề chính trong thớt này?

Trong thớt này bác có khá nhiều bài viết muốn, cần thành viên BĐH phải trao đổi, đối thoại, giải thích, thông báo về việc rút thẻ, xoá bài, xoá thớt.

Nhưng ngay từ bài đầu tiên bác còn chưa hiểu thông điệp của thành viên BĐH đưa ra với thành viên bị phạt thẻ là gì, và sử dụng cụm từ:

“Thay mặt BĐH mời cụ tiếp tục nghỉ ngơi 10 ngày. Mọi thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này sẽ bị hạn chế truy cập từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!”

Để đề nghị BĐH phải đối thoại, phải giải thích và cho rằng như thế mới văn minh!

Ở bài viết trên thành viên BĐH đưa ra chứng cứ vi phạm nội quy, trích dẫn bài viết vi phạm, nêu rõ lỗi bài vi phạm. Vậy phải cần trao đổi gì thêm nữa? Hay trao đổi phân tích câu từ, phân tích bối cảnh mới là văn minh?

Và nữa, thớt dù mở sai khu vực, người mở thớt đã bị phạt thẻ. Nhưng BĐH vẫn để lại thớt, để các thành viên vào trao đổi. Và chính vì thớt này được để lại, không đóng, xóa thì bác mới đang trao đổi, đối thoại. Vậy mà bác vẫn đòi BĐH trả lời, đòi BĐH trao đổi, đòi BĐH đối thoại?

Thế nên bác tạm dừng những vấn đề bác nêu ra trong thớt này. Nếu muốn xây dựng, hay có gì không hài lòng với BĐH, cũng như cần thắc mắc, khiếu nại mời bác sang bên khu vực góp ý mở thớt nhé. Trân trọng!

Còn bài viết bác quy chụp, áp đặt với em, với các thành viên BĐH khác. Nhưng bác hungalpha trả lời bác bài này rồi nên em không nói nữa.

"Ai không làm được hãy đứng qua một bên"
Cụ là Min/Mod mà thớt kiện tụng cụ cũng thấy phí thời gian thì có thể không làm ạ.
Em khá ngạc nhiên là các Chã đều lôi "thời gian không đủ" ra để biện minh. Nếu không đủ, các Chã có thể cáo lão về hưu ạ. Lúc đó không cần khóa bánh, xì hơi, tranh luận gì nữa, chỉ cần fun."
Tóm lại là cụ ấy có bị bớ ko ạ, khốc liệt thật :))

xukthal

Xe lăn
Coi thường NLĐ >:)

ngominh

Xe điện
chã chiếc gì đó cũng là người cả thôi, được thuê, giao việc làm gì đó nên chã thì họ cứ tuân theo quy định của diễn đàn mà quy định thì có cái rõ cái không, mà nguyên tắc là quy định được viết để người ta chỉ hiểu một cách duy nhất, cái này đến nhà nước có khi còn chả làm hết được nói gì đến 1 công ty, 1 diễn đàn.
Trình độ của chã nhiều khi còn kém rất xa thành viên dẫn đến họ cũng không hiểu hết được vấn đề, nên các cụ cần thông cảm và không chấp vặt.
Cmt cuối và bị tháo bánh :)

HungThuy7699

Xe buýt
Trên OF thì cụ nào chẳng cán đinh vài lần, có kinh nghiệm thì mới lái xe 🚗 chuẩn được 😄

xukthal

Xe lăn

xukthal

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng