[Funland] Thật lòng mình, có bao nhiêu cụ chấp nhận quá khứ của một người con gái

Chấp nhận thật lòng

• Tổng bình chọn
    70

juve99

Xe cút kít
Vì em cũng được nghe kể nhiều và nhờ tư vấn rồi, các chuyện xẩy ra thường ntn:
1. Ly thân: Tất nhiên là nằm mỗi người 1 phòng hoặc nhà chật buộc phải chung phòng thì ck giải chiếu nằm đất...có hôm ck đi hát về say quắc cần câu rồi bạn chở về vào phòng thấy vk đang nằm đấy tưởng là bạn hát xông vào vồ..vk thấy bất ngờ nhưng cũng chống cự yếu ớt cho xong và thầm nghĩ:
- Uh, thì nó vẫn làm vc này trước kia đấy thây, cũng chẳng mất gì của bố...xem được mấy nả
- Chấp gì thằng say, tỉnh dậy nó quên ngay í mà ...thôi kệ..mà mình cũng thích cơ mà..hí hí

2. Ly hôn:
- Ck đến đón con đi chơi cuối tuần gặp trời mưa:

+ ck: Mưa to quá, hnay đi xm lại quên áo mưa, anh ở đây 1 lát chờ mưa tạnh đc ko? ( phỏng theo chuyện sói gửi chân chuồng nhợn khi xưa)
+ vk: Thầm nghĩ trong bụng: Bít thừa ý định đen tối ..hehe nhưng vẫn lạnh te: Ở thì ở nhưng ko gì đâu nhé :|
Diễn biến sau đó thì như cc xem phim thôi, cũng chống cự nọ kia nhưng lực tay vừa phải thôi để cho bên đủ thắng để có cớ buông xuôi ..v.v..
Xong h1 thì vk chì chiết: Gớm, chắc chả con nào nó thèm mới mò vào con già này [-(
ck: Đang nghỉ ngơi, thở ko ra hơi nên chả thèm nói gì, sau chừng 1t iếng lại thì thầm: Nữa nhé, nữa nhé ...8-}8-}
vk: Thôi đi, đc voi đòi 2BTr à, quay mặt đi nhưng khi ck kéo lại thì lại thì thào: Nhè nhẹ thôi ko con nó thức @-)@-)
- Vk đến đón con đi chơi cuối tuần gặp trời mưa:
Đoạn sau y như trên nhưng phần mở bài có tý khác:
+ Vk: trước khi vào nhà đứng dưới mưa 1 tý cho ướt hết áo quần, vào nhà bảo tôi ko mang áo mưa tắm nhờ tý và đợi hong khô quần áo nhá 8-}
+ ck: Thấy ướt quá, quần áo cứ dính sát vào người vk thế thường ko cầm nổi thú đau thương L-)L-) Lao vào giúp rũ bỏ mọi thứ vướng víu ...và đoạn sau như - trên 8-}8-}

Bác hong.viwaco vào cần phơm em cái [-O<[-O<[-O<
Ly hôn có người mới rồi cũng vẫn giao lưu vậy á :-o

minhmo

Xe cút kít
Thực ra có những người chả cần gì mà con gái cứ xếp hàng dài.
Còn có những người rất chi là kn,tội là vẫn ế dài,chiều chiều toàn ra gốc Dừa nằm ngắm dừa rụng mà chả cơm cháo gì. :)) :)) :))
Mang mấy mét longlon đến lão dưới mà học cách làm sói.
Than thở làm giề? :))

Vì em cũng được nghe kể nhiều và nhờ tư vấn rồi, các chuyện xẩy ra thường ntn:
1. Ly thân: Tất nhiên là nằm mỗi người 1 phòng hoặc nhà chật buộc phải chung phòng thì ck giải chiếu nằm đất...có hôm ck đi hát về say quắc cần câu rồi bạn chở về vào phòng thấy vk đang nằm đấy tưởng là bạn hát xông vào vồ..vk thấy bất ngờ nhưng cũng chống cự yếu ớt cho xong và thầm nghĩ:
- Uh, thì nó vẫn làm vc này trước kia đấy thây, cũng chẳng mất gì của bố...xem được mấy nả
- Chấp gì thằng say, tỉnh dậy nó quên ngay í mà ...thôi kệ..mà mình cũng thích cơ mà..hí hí

2. Ly hôn:
- Ck đến đón con đi chơi cuối tuần gặp trời mưa:

+ ck: Mưa to quá, hnay đi xm lại quên áo mưa, anh ở đây 1 lát chờ mưa tạnh đc ko? ( phỏng theo chuyện sói gửi chân chuồng nhợn khi xưa)
+ vk: Thầm nghĩ trong bụng: Bít thừa ý định đen tối ..hehe nhưng vẫn lạnh te: Ở thì ở nhưng ko gì đâu nhé :|
Diễn biến sau đó thì như cc xem phim thôi, cũng chống cự nọ kia nhưng lực tay vừa phải thôi để cho bên đủ thắng để có cớ buông xuôi ..v.v..
Xong h1 thì vk chì chiết: Gớm, chắc chả con nào nó thèm mới mò vào con già này [-(
ck: Đang nghỉ ngơi, thở ko ra hơi nên chả thèm nói gì, sau chừng 1t iếng lại thì thầm: Nữa nhé, nữa nhé ...8-}8-}
vk: Thôi đi, đc voi đòi 2BTr à, quay mặt đi nhưng khi ck kéo lại thì lại thì thào: Nhè nhẹ thôi ko con nó thức @-)@-)
- Vk đến đón con đi chơi cuối tuần gặp trời mưa:
Đoạn sau y như trên nhưng phần mở bài có tý khác:
+ Vk: trước khi vào nhà đứng dưới mưa 1 tý cho ướt hết áo quần, vào nhà bảo tôi ko mang áo mưa tắm nhờ tý và đợi hong khô quần áo nhá 8-}
+ ck: Thấy ướt quá, quần áo cứ dính sát vào người vk thế thường ko cầm nổi thú đau thương L-)L-) Lao vào giúp rũ bỏ mọi thứ vướng víu ...và đoạn sau như - trên 8-}8-}

Bác hong.viwaco vào cần phơm em cái [-O<[-O<[-O<

xukthal.

Xe lăn

tieunhilang

Xe điện
Câu hỏi Xì Tin quá! Ai chả có quá khứ!

Chỉ vì những người như cụ mà ép phụ nữ phải lừa dối!
Thường thì chị em luôn giấu quá khứ, kĩ lắm, luôn tỏ ra ngây thơ trước "tình giục". Quan trọng nhất là làm nhiệm vụ "phá trinh"; làm thế nào để cụ phải gánh trách nhiệm vì đã làm đổ máu khu vực đó. Chị em sẽ cố gắng chịu đựng trước cụ, nhẫn nhịn những cái hôn nồng nàn, cắn răng trước những cái sờ mó dịu dàng,... để đến đúng giờ G, sẽ dìu cụ vào một bối cảnh u tối, tù mù ... nhất là nhiều cụ thấy mãi cứ bị từ chối, liền âm mưu mượn rượu để cưỡng dâm, cứ tưởng mình lừa họ hoá ra họ lừa mình. ... đang lim dim bỗng bạn gái oà khóc, chìa cái khăn tay vừa lau đâu đó, choe choét và dậy mùi, lu loa: " ối giời ơi, anh hại đời em rồi, đã bảo cho vào nông thôi...". Sau đó, chị em cẩn thận gói chứng từ vào, rồi lại khóc: " em mất đời rồi, anh giết em rồi, anh phải thề không bao giờ bỏ em, anh thề đi, hu hi".
Thường sau khi vượt qua ải phá trinh, chị em sẽ trở lại bản năng, bú, mút, rên ra, cực kì chuyên nghiệp với lý do: " vì yêu anh, em chủ động lên mạng tìm hiểu đấy"

Maihong_

Xe điện

LuckyCar

Xe container
Xưa nay, nước nào cũng coi trọng môn lịch sử, vì từ lịch sử có thể rút ra các bài học cho hiện tại và tương lai, từ đó giảm/tránh được rủi ro cho hiện tại và tương lai. Việc chủ thớt nêu ra cũng vậy thôi.

SPL

Xe container
Cho em hỏi cụ là luật sư ạ
có cách nào trong luật qui định ly thân và ly hôn là 2 trường hợp rõ ràng không cụ
Trong luật chỉ quy định về ly hôn chứ không có về ly thân, ly hôn là ra tòa xử, có quyết định của Tòa làm bằng chứng để xác định nhân thân của 2 người không còn đang trong tình trạng hôn nhân, tức đã độc thân để có thể đi kết hôn với người khác, đồng thời giấy đó còn để hai bên xác nhận tài sản, con cái và các nghĩa vụ liên quan sau ly hôn. Còn ly thân thì chỉ là tình trạng cách ly do 2 người tự xác nhận với nhau, có thể bằng miệng hoặc giấy tờ, nhưng mọi quyền lợi và nghĩa vụ thì vẫn đều phải cùng nhau giải quyết, kể cả tài sản hay nợ phát sinh trong quá trình ly thân thì vẫn là tài sản hay chung, trừ phi người còn lại có giấy khước từ và người phát sinh ra tài sản có thể chứng minh được tài sản đó là hoàn toàn do mình tạo ra mà không liên quan đến người còn lại