[Funland] Thật lòng mình, có bao nhiêu cụ chấp nhận quá khứ của một người con gái

Chấp nhận thật lòng

• Tổng bình chọn
    70

xukthal.

Xe lăn
Lão tinh đấy...ha ha ...Phục lắm bài thật ^:)^ ^:)^ ^:)^

minhmo

Xe cút kít
Chủ đề này Hot. em lội còm
Cũng vừa lội xong và có kết luận. :D

Kinh nghiệm đầy mình thế Xuk :))
Chuyện, không đầy mình sao viết hay được như dưới.:))

Khác nhau khá xa:
- Ly thân là vẫn vc mà 100% ko xx (trừ khi say mèm).
- Ly hôn thì ko còn là vc nhưng vẫn có nhiều ca xx lại, nhất là đi thăm con gặp trời mưa #:-s

nguyentoan.uct

Xe điện
Em xem đi xem lại mấy chương trình trên VTV vẫn ko nhịn được cười câu hỏi: em đã trải qua bao nhiêu mối tình rồi, mấy mối tình sâu đậm :)) :)) :)) :))

nguyen_kia

Xe điện
Lịch sử là không thể thay đổi, nhưng nhìn lịch sử để có định hướng cho tương lại, không được chối bỏ lịch sử....

Ga_son

Xe điện
Giờ thời đại nào rồi còn nguyên zin với chả ko nguyên zin. Công nghệ giờ cao muốn zin đẻ 2 con người ta cũng vá cho zin lại được nhé :)) .

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Khoảng năm 23tuổi 1 trai hỏi 2 bạn nữ cực thân
Hai đứa mày biết mùi đời chưa?
1 nhỏ nói tao biết khá khá. Nhỏ còn lại bảo tao chưa biết gì. Vậy là trai và đứa biết nói mày đi khám tâm lý là vừa
Xong rồi mà không chén cả 2 Nữ thì Thằng Nam này hoặc là 1 thằng gay hoặc là thằng đầu đất

juve99

Xe cút kít
Em cứ iu cô nào là cô í đi lấy ck. Nên bi h vẫn là con đò rách nát.

Thế nên e chả quan tâm quá khứ của các bạn nữ đâuuuu.
Cũng nên lập gia đình cho chín chắn trưởng thành cụ ah 😒

hongnhungdo

Xe buýt
Thực ra quá khứ sẽ là quá khứ nếu chính các chị em không tự ti, rồi ra vẻ tội lỗi và bù đắp chồng, sống thiếu thành công , thiếu chủ động kinh tế lẫn tinh thần. Đàn ông nhiều khi họ ngứa mắt cái đó chứ ai mà không từng có người yêu, từng sex tưng bừng , thề non hẹn biển và bao nhiêu vấn đề liên quan khác??? Bản thân người đàn ông chả lẽ không có quá khứ, anh ta chả lẽ không hề biết người yêu phải bao nhiêu lần uống tránh thai khẩn cấp hoặc điều hòa kinh nguyệt ? ... Ai dám bảo không từng?

Thế nên người phụ nữ nên giữ cái thế của mình. Đàn ông không thể là người cầm nắm số phận mình, có cái quyền tra khảo mình, và đặc biệt quá khứ không phải là cái chị em mang ra trình bày với người yêu mới, đó là khoảng trời chả liên quan. Thằng nào cứ tra khảo kiểu xem mình có lỗi gì không thì bỏ của chạy lấy người nhé.

Manhpd

Xe cút kít
Cũng vừa lội xong và có kết luận. :D

Thực ra có những người chả cần gì mà con gái cứ xếp hàng dài.
Còn có những người rất chi là kn,tội là vẫn ế dài,chiều chiều toàn ra gốc Dừa nằm ngắm dừa rụng mà chả cơm cháo gì. :)) :)) :))

minhmo

Xe cút kít

VuNgoanMuc

Xe điện
Giờ công nghệ cao rồi chị em lo gì

xukthal.

Xe lăn
Khác nhau khá xa:
- Ly thân là vẫn vc mà 100% ko xx (trừ khi say mèm).
- Ly hôn thì ko còn là vc nhưng vẫn có nhiều ca xx lại, nhất là đi thăm con gặp trời mưa #:-s
Vì em cũng được nghe kể nhiều và nhờ tư vấn rồi, các chuyện xẩy ra thường ntn:
1. Ly thân: Tất nhiên là nằm mỗi người 1 phòng hoặc nhà chật buộc phải chung phòng thì ck giải chiếu nằm đất...có hôm ck đi hát về say quắc cần câu rồi bạn chở về vào phòng thấy vk đang nằm đấy tưởng là bạn hát xông vào vồ..vk thấy bất ngờ nhưng cũng chống cự yếu ớt cho xong và thầm nghĩ:
- Uh, thì nó vẫn làm vc này trước kia đấy thây, cũng chẳng mất gì của bố...xem được mấy nả
- Chấp gì thằng say, tỉnh dậy nó quên ngay í mà ...thôi kệ..mà mình cũng thích cơ mà..hí hí

2. Ly hôn:
- Ck đến đón con đi chơi cuối tuần gặp trời mưa:

+ ck: Mưa to quá, hnay đi xm lại quên áo mưa, anh ở đây 1 lát chờ mưa tạnh đc ko? ( phỏng theo chuyện sói gửi chân chuồng nhợn khi xưa)
+ vk: Thầm nghĩ trong bụng: Bít thừa ý định đen tối ..hehe nhưng vẫn lạnh te: Ở thì ở nhưng ko gì đâu nhé :|
Diễn biến sau đó thì như cc xem phim thôi, cũng chống cự nọ kia nhưng lực tay vừa phải thôi để cho bên đủ thắng để có cớ buông xuôi ..v.v..
Xong h1 thì vk chì chiết: Gớm, chắc chả con nào nó thèm mới mò vào con già này [-(
ck: Đang nghỉ ngơi, thở ko ra hơi nên chả thèm nói gì, sau chừng 1t iếng lại thì thầm: Nữa nhé, nữa nhé ...8-}8-}
vk: Thôi đi, đc voi đòi 2BTr à, quay mặt đi nhưng khi ck kéo lại thì lại thì thào: Nhè nhẹ thôi ko con nó thức @-)@-)
- Vk đến đón con đi chơi cuối tuần gặp trời mưa:
Đoạn sau y như trên nhưng phần mở bài có tý khác:
+ Vk: trước khi vào nhà đứng dưới mưa 1 tý cho ướt hết áo quần, vào nhà bảo tôi ko mang áo mưa tắm nhờ tý và đợi hong khô quần áo nhá 8-}
+ ck: Thấy ướt quá, quần áo cứ dính sát vào người vk thế thường ko cầm nổi thú đau thương L-)L-) Lao vào giúp rũ bỏ mọi thứ vướng víu ...và đoạn sau như - trên 8-}8-}

Bác hong.viwaco vào cần phơm em cái [-O<[-O<[-O<

xukthal.

Xe lăn

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thực ra có những người chả cần gì mà con gái cứ xếp hàng dài.
Còn có những người rất chi là kn,tội là vẫn ế dài,chiều chiều toàn ra gốc Dừa nằm ngắm dừa rụng mà chả cơm cháo gì. :)) :)) :))
Mạnh mẽ lên nhé Cưng :-bd