[Funland] Thật lòng mình, có bao nhiêu cụ chấp nhận quá khứ của một người con gái

Chấp nhận thật lòng

• Tổng bình chọn
    70

bing-bing

Xe tăng
nếu có nhiều lựa chọn, thì chọn quả lành vẫn hơn. hehe

eagles

Xe buýt
Tùy yếu tố, xinh - nhà giàu - ngoan ngoãn thì quá khứ có chẳng may trót dại cũng bỏ qua hết :))

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
E vừa bấm mục Xem kết quả thì Cưới: 6, Không chấp nhận: 3, sống thử: 15. Lấy xác suất sống thử rồi cưới là 15% thì sẽ có 2 cụ cưới.

Do đó, thật lòng mình, e thấy sẽ có 8 cụ chấp nhận, tức 33% là sẽ cưới, 1 tỷ lệ khá ổn cho các mợ có quá khứ.

VuNgoanMuc

Xe điện
Tùy yếu tố, xinh - nhà giàu - ngoan ngoãn thì quá khứ có chẳng may trót dại cũng bỏ qua hết :))
Chuyển khoản cho em mấy chục tỷ mua nhà em lấy luôn, 10 đời chồng cũng cân hết :D không cần xinh vì đằng nào mình chả đi cải thiện bên ngoài

nanghaiphuong

Xe tải
E vừa bấm mục Xem kết quả thì Cưới: 6, Không chấp nhận: 3, sống thử: 15. Lấy xác suất sống thử rồi cưới là 15% thì sẽ có 2 cụ cưới.

Do đó, thật lòng mình, e thấy sẽ có 8 cụ chấp nhận, tức 33% là sẽ cưới, 1 tỷ lệ khá ổn cho các mợ có quá khứ.
Em cũng không ngờ đấy 33% là quá ổn

nanghaiphuong

Xe tải
Chuyển khoản cho em mấy chục tỷ mua nhà em lấy luôn, 10 đời chồng cũng cân hết :D không cần xinh vì đằng nào mình chả đi cải thiện bên ngoài
Tầm 30 tỷ chờ sẵn đất mặt đường quốc lộ tpbg cụ nhé, vẫn đang kêu bị ny bỏ kia kìa

nanghaiphuong

Xe tải
Tuổi thanh niên, em có luyến ái với 1 cô, phải nói là rất dực dỡ. Trước khi gần gũi, cô ý có rào đón là khi mới lớn đã có lần bị tấn công....Lúc ý em nhớ là em đã bày tỏ tấm lòng cao thượng và một tư tưởng hết sức tiến bộ về khía cạnh này bởi em biết em sẽ không chốt.
Cho tới nay, em vẫn hội tụ đủ các yếu tố của một kẻ hẹp hòi và cổ hủ ạ
Cụ văn thơ quá

đại loại là chấp nhận hay không là quyền, không phải nghĩa vụ

nanghaiphuong

Xe tải
Trong luật chỉ quy định về ly hôn chứ không có về ly thân, ly hôn là ra tòa xử, có quyết định của Tòa làm bằng chứng để xác định nhân thân của 2 người không còn đang trong tình trạng hôn nhân, tức đã độc thân để có thể đi kết hôn với người khác, đồng thời giấy đó còn để hai bên xác nhận tài sản, con cái và các nghĩa vụ liên quan sau ly hôn. Còn ly thân thì chỉ là tình trạng cách ly do 2 người tự xác nhận với nhau, có thể bằng miệng hoặc giấy tờ, nhưng mọi quyền lợi và nghĩa vụ thì vẫn đều phải cùng nhau giải quyết, kể cả tài sản hay nợ phát sinh trong quá trình ly thân thì vẫn là tài sản hay chung, trừ phi người còn lại có giấy khước từ và người phát sinh ra tài sản có thể chứng minh được tài sản đó là hoàn toàn do mình tạo ra mà không liên quan đến người còn lại
Thế cái ly thân là cái bố láo

em này ly hôn lâu r

Thắng Formosa

Xe tăng
Nếu để yêu thì e chấp nhận, nếu lúc yêu có "lỡ" thì e vẫn cưới.
Còn nói thật lòng nếu ban đầu quen nhau để cưới mà đối phương đã "mất" rồi thì e ko cưới.
Đó là lời thật lòng, gạch đá e xin nhận !

suntlower

Xe tải
em thấy các cụ bảo cấm có sai " miếng ăn nhớ lâu, đòn đau nhớ đời", cái gì làm mình đau, vừa sợ vừa sướng thì sẽ nhớ mãi, chứ ăn sái, ăn thừa kiểu gì cũng đau bụng, đóng thế thì cũng chỉ được 1 thời gian

MuathuHN252

Xe cút kít
Còn nói thật lòng nếu ban đầu quen nhau để cưới mà đối phương đã "mất" rồi thì e ko cưới.
Cụ bn niên rồi ạ. Nếu bh chưa vk mà gặp 5 cô ng iu đều ko còn thì sao ạ. Fai thừa nhận là càng ngày vde này giới trẻ sn càng hiện đại. Xxx hợp nhau hay ko, có thể sinh dc hay ko, 2 lý do rất qt dẫn đến hp gia đình sau này. Ngày xưa bm luôn dạy con gái fai giữ gìn, còn em h e có con gái, e cũng sẽ ko dạy con khăng khăng fai giữ nữa mà dạy con trao cho ng xứng đáng, và đừng cho đi dễ dàng quá thôi.
Cc khi yêu ai cũng chén con ng ta nhưng cưới mà ai cũng đòi zin thì lấy đâu ra.

DaDieuchienxu

Xe container
Câu hỏi Xì Tin quá! Ai chả có quá khứ!

Chỉ vì những người như cụ mà ép phụ nữ phải lừa dối!
Thường thì chị em luôn giấu quá khứ, kĩ lắm, luôn tỏ ra ngây thơ trước "tình giục". Quan trọng nhất là làm nhiệm vụ "phá trinh"; làm thế nào để cụ phải gánh trách nhiệm vì đã làm đổ máu khu vực đó. Chị em sẽ cố gắng chịu đựng trước cụ, nhẫn nhịn những cái hôn nồng nàn, cắn răng trước những cái sờ mó dịu dàng,... để đến đúng giờ G, sẽ dìu cụ vào một bối cảnh u tối, tù mù ... nhất là nhiều cụ thấy mãi cứ bị từ chối, liền âm mưu mượn rượu để cưỡng dâm, cứ tưởng mình lừa họ hoá ra họ lừa mình. ... đang lim dim bỗng bạn gái oà khóc, chìa cái khăn tay vừa lau đâu đó, choe choét và dậy mùi, lu loa: " ối giời ơi, anh hại đời em rồi, đã bảo cho vào nông thôi...". Sau đó, chị em cẩn thận gói chứng từ vào, rồi lại khóc: " em mất đời rồi, anh giết em rồi, anh phải thề không bao giờ bỏ em, anh thề đi, hu hi".
Thường sau khi vượt qua ải phá trinh, chị em sẽ trở lại bản năng, bú, mút, rên ra, cực kì chuyên nghiệp với lý do: " vì yêu anh, em chủ động lên mạng tìm hiểu đấy"

mamtom7981

Xe buýt
Khi đang yêu nhau thì quan tâm gì về quá khứ hay tương lai đâu. toàn quan tâm đến những nội dung như quá khổ, những mệt mỏi....
Sau khi không yêu nữa lúc đó mới nghĩ đến những thứ khác.

nanghaiphuong

Xe tải
Cụ này thật

nhưng công bằng mà nói không nên cưới, yêu thì được