Thật lòng em muốn hỏi các cụ?

mr.luan12179

Xe buýt
Cụ chủ ngẫm ra nhiều điều nhỉ =))

Getz5324

Xe điện
kụ có điều kiện đưa gấu đi sốp pinh là hơn em roài còn hỏi gì nữa làm em lại tủi thân. hàng ngày em đưa gấu đi làm rồi về dọn dẹp nhà cửa,nấu cơm,cho con ăn ,giặt giũ... xong mấy việc đấy mới đc lượn OF thì kụ bảo tiền, vàng ở đâu ra. may mà chém được tý gió trên này để cảm thấy mình oai phong 1 tý thôi ạ :>

dam_duong_xa

Xe buýt
Dài, dài thật, dài đến thế là cùng, éo ***. E mượn tiêu đề của chủ thớt. Cụ chủ thớt ko biết các cụ chém gió cỡ có xe buýt, xe tăng cưỡi là chuyên gia buôn rượu vodka lậu trên OF à?

tdang1

Xe tăng
Em tưởng có gì giật gân chứ lướt internet thì bình thường vẫn thế :))

benq

Xe điện

Phần em,ngay ngày mai việc đầu tiên em đến văn phòng là mở internet lướt báo mạng và vào OF chém gió. Có như thế may ra mơ ước nhà lầu, xe hơi, vàng găm đầy nhà, chém gió thành thần:P giống như các bác của em mới thành sự thật.

Chào mừng cụ ra nhập diễn đàn Otofun =D>, cụ đã dính vào là mệt lắm ah, rồi ngày nào cũng phải vào..rồi e cam đoan tầm 1 tháng là cụ lên xe hơi rồi xe điện à =D> đại phát, đại phất...

w 650

Xe buýt
em cũng ôm mộng làm giầu nên vào OF giống cụ đấy

Lexus430sc

Xe điện
Nhiều bài nhưng đa phần nhạt toẹt, tuyền chém gió lung tung.
Các chi hội câu bài, tán tỉnh đong đưa nhau hẹn lịch off ăn uống hát hò, ngủ nghỉ.
Quán cafe nơi copy & paste báo lá cải khắp nơi về xong bu vầu chưởi, chủ yếu chửi CBNN ngu dốt, tham nhũng bần tiện, chưởi luôn tất cả các chính sách, chủ trương mới bất biết thế nào, cứ chưởi đã :D . Ngoài ra cũng nhiều thớt câu bài dững chuyện chăn gối, chuyện vợ chồng bồ bịch.
Chỉ 1 số có dững hoạt động bổ ích:
- hội từ thiện,
- box an toàn GT & tình huống.
- một vài thớt chia sẻ kinh nghiệm lái xe cho các anh em sử dụng xe cùng hãng.
He he, thế mà ngày nào cũng chém mấy chục bốt.

zeromanvp

Xe tăng
Em không đủ can đảm, kiên nhẫn để đọc xem cụ chủ viết gì

hanoi beer

Xe điện
Âm binh.....???:D
Cụ chủ đang tập làm thớt à...! . Thế cụ vào OF đã nghiên cứu cái món hàng nào để bán cho các đại gia trong OF chưa ạ...??

PCNguyen

Xe tăng
lúc đầu em thấy bác cũng hơi lảm nhảm nhưng đọc hết đoạn cuối thì vodka cho bác ạ :D

TungNguyenMD

Xe container
Cụ cứ chăm vào OF đi. Rồi thể nào cũng chăn được gà, xong rồi chẳng mấy lúc mà giầu. :))
Ngày xưa em cũng nghèo lắm, vào OF tự nhiên chăn được mấy ông gà hơn mình, rồi đẩy được lô đất kẹt thế là khá. =))

xe beet

Xe buýt
Tài thế, tài thật. viết được ngần ấy chữ, em là em chệu. :69::69::69::69::69::69:

Winstorm07

Xe container
Các bác chém gió liên tục, không mệt mỏi về mọi mặt vấn đề của cuộc sống, từ bóng đá, văn hóa nghệ thuật, tắc đường tắc xe, giáo dục đến cả vàng, đô , bất động sản lẫn chứng khoán và không bỏ qua cả sex :P…. Không vẫn đề gì là các bác không biết, có cảm giác các bác đến công ty, nơi làm việc là mở internet ra lướt báo mạng và mở OF ra để chém gió và bình luận:P. Tốc độ post bài của các bác làm em không thể tưởng tượng nổi, có cảm giác nhiều bác online 10-12h một ngày ở OF :P.

Thế thì chả có gì lạ, đúng không? Vâng, vấn đề lạ ở đây là thời gian các bác chém gió nhiều thế mà sao các bác vẫn nhà lầu, xe hơi, vàng găm đầy nhà…

Em cứ băn khoăn mãi điều đó và có hỏi lão bạn, lão ta không trả lời mà chỉ tủm tỉm. Các bác giải thích giùm em được không?

Phần em,ngay ngày mai việc đầu tiên em đến văn phòng là mở internet lướt báo mạng và vào OF chém gió. Có như thế may ra mơ ước nhà lầu, xe hơi, vàng găm đầy nhà, chém gió thành thần:P giống như các bác của em mới thành sự thật.
Trước hết là em cũng bắt đầu ngưỡng mộ bác vì tuy bác mới vào (như giới thiệu) nhưng khả năng chém gió của bác cũng đã cao lắm rồi đấy ạ.
Thứ hai là mấy cái bác đề cập ở trên là nhận xét rất chuẩn rồi đấy ạ. Như trường hợp của em ngày đến cơ quan làm việc 8 tiếng và 4 tiếng buổi tối cũng online trên OF là đúng đấy ạ.
Mà sở dĩ online như vậy cũng là để trả lời câu hỏi thứ 2 của bác, thu nhập của em ngoài lương cơ bản ở công ty ra thì khoản chính em kiếm thêm lại từ OF đấy ạ.
Các Mod nhận lương từ Min từ công xóa bài, mà các Mod muốn xóa bài thì phải có bài của bọn em post, mà chạ phải tự nhiên chúng em post bài, Mod phải cắt hoa hồng cho chúng em với mỗi bài post đấy ạ.
Nói chung là khoản này cũng kô giàu được nhưng mà cũng đủ ăn, đủ đưa F1 với Gấu đi Parkson, Vincom tuần 2 lần. :D
Cái khoản buôn votka với nhau để cuối năm quy ra tiền mặt mới là lớn bác ạ.

hmpstudio

Xe điện
1. chủ thớt giật tít nghe ... kinh
2. nhiều icon hoa cả mắt
3. thắc mắc gì.. ngồi vào quán cà ko chém gió, bàn tán thì ngồi tính đô, kiêm lô đề

xiaoyong

Xe tải
Nhiều bài nhưng đa phần nhạt toẹt, tuyền chém gió lung tung.
Các chi hội câu bài, tán tỉnh đong đưa nhau hẹn lịch off ăn uống hát hò, ngủ nghỉ.
Quán cafe nơi copy & paste báo lá cải khắp nơi về xong bu vầu chưởi, chủ yếu chửi CBNN ngu dốt, tham nhũng bần tiện, chưởi luôn tất cả các chính sách, chủ trương mới bất biết thế nào, cứ chưởi đã :D . Ngoài ra cũng nhiều thớt câu bài dững chuyện chăn gối, chuyện vợ chồng bồ bịch.
Chỉ 1 số có dững hoạt động bổ ích:
- hội từ thiện,
- box an toàn GT & tình huống.
- một vài thớt chia sẻ kinh nghiệm lái xe cho các anh em sử dụng xe cùng hãng.
He he, thế mà ngày nào cũng chém mấy chục bốt.
Cụ cũng đang chửi họ đó thôi. Nếu cụ thấy các bài khác nhạt toẹt, chém lung tung sao cụ ko làm 1 bài cho hoành tráng có ý nghĩa đi.

COROLA ALTIS

Xe buýt
Cuộc đời là vậy đấy cụ, làm giàu nó có muôn hình vạn trạng, hay nói cách khác là muôn hinh muôn vẻ, mỗi người 1 nghề nghiệp, một số phận, 1 trình độ khác nhau, nên sẽ có cách sử dụng quỹ thời gian khác nhau. Có nhiều cách và phương thức lao động ra tiền, chứ đâu cứ phải comple đến công sở là lv đâu, còn lướt OF thì wifi rồi 3 G, dùng dt dd lúc nào mà chả vào chém gió được hả cụ??? vì OF là nơi trao đổi, bình luận, xả stress nên hay vào là chuyên bình thường thôi.
Vầng, thật sự em xin lỗi cố nhà văn Nam Cao vì ăn cắp ý tưởng của ông trong tác phẩm “Đôi mắt” về làm chủ đề của topic. Nhưng cái đầu đất của em nó dek nghĩ được cái tên gì khác có khả dĩ hay hơn cái câu nói nổi tiếng này :P. Thôi thì đành mượn tạm vậy chứ biết làm sao đây.

Nói thật với các bác là khi em được giới thiệu cái Forum này, một bác cao niên có tiếng trong đây đã dọa dẫm em rằng, ông vào đây chơi cho nó mở mang đầu óc, chứ ông vẫn như “ếch ngồi đáy giếng thôi”:P. Em cũng nửa nghi ngờ, nửa tin thật vì ngay cái tên của forum cũng đã gợi đến một cái gì đó xa xỉ, một cái gì đó mà chỉ khoảng 5% dân trong số 85 triệu con dân đất Việt sở hữu. Cái mà chỉ cách đây khoảng 10 năm, em các bác cũng dek dám nghĩ là một ngày trong đời mình có thể có một em để mà ôm, để mà vuốt và để mà ngồi lên nó hàng ngày :P.

Vầng để có được một em như vậy, em các bác ngày quên ăn, đêm không ngủ miệt mài lao động. Thời gian của em đúng như ai đó nói, “quý như vàng” và rất ít những lúc trống kể cả những ngày nghỉ. Có thể các bác nghĩ rằng em bốc phét, vầng, cũng hơi hơi J, nhưng sự thật là như vậy, ngay cả những ngày nghỉ em hầu như không có thời gian phục vụ cho riêng mình mà phải đưa F1 đi học hát, học tiếng Anh, học thêm… chưa kể dẫn gấu đi window shopping:P, các bác đã bao giờ từng phải đưa gấu và F1 đi window shopping ởVincom, Parkson, the Garden… chưa? Em các bác cảm giác như lúc đó thời gian đang đứng lại!:((:((

Đọc đến đây chắc các bác em đang tự hỏi cái thằng cha này nó đang lải nhải những chuyện đâu đâu và chẳng hiểu nó đặt tên topic như vậy để làm gì? Ấy, đừng vội, cứ từ từ các bác của em :P.

Vầng, đúng như lão bạn em nói, bây giờ em các bác đã nhận thấy mình thật tầm thường, thật nhỏ bé… Vào đây em bị ngợp trước các bác, ngợp trước một chân trời mới và không hiểu sao Việt Nam mình nhiều người giỏi đến thế:P. Các bác chém gió liên tục, không mệt mỏi về mọi mặt vấn đề của cuộc sống, từ bóng đá, văn hóa nghệ thuật, tắc đường tắc xe, giáo dục đến cả vàng, đô , bất động sản lẫn chứng khoán và không bỏ qua cả sex :P…. Không vẫn đề gì là các bác không biết, có cảm giác các bác đến công ty, nơi làm việc là mở internet ra lướt báo mạng và mở OF ra để chém gió và bình luận:P. Tốc độ post bài của các bác làm em không thể tưởng tượng nổi, có cảm giác nhiều bác online 10-12h một ngày ở OF :P.

Thế thì chả có gì lạ, đúng không? Vâng, vấn đề lạ ở đây là thời gian các bác chém gió nhiều thế mà sao các bác vẫn nhà lầu, xe hơi, vàng găm đầy nhà…

Em cứ băn khoăn mãi điều đó và có hỏi lão bạn, lão ta không trả lời mà chỉ tủm tỉm. Các bác giải thích giùm em được không?