thanhbinhauto.com bức xúc của cá nhân e là nó có thật hay lừa

tronghai1989

Xe máy
Nó không để giá thì các cụ mới tò mò gọi nó , gọi nó không được thì tìm đến nó và khi ra về mang theo thất vọng :D

Mr.Impression

Xe hơi
Đã tới mua 1 lần và ko bao giờ quay lại !

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
bên này mình có hỏi mấy lần nhưng giá cao lắm

hoangnam021207

Xe tải
Trước giờ em cũng qua Thanh Bình nhiều lần, chủ yếu qua 82 Nguyễn Phong Sắc vì công ty em gần đó, có duy nhất 1 lần đến lắp cái GPS ở chi nhánh Nguyễn Trãi. Em thấy các em gái trực điện thoại ( nhất là em Giang - Nguyễn Phong Sắc ^ ^) và các thợ làm cũng nhiệt tình và OK mà. Cũng có thể em ko phải là người khó tính.

Tba.hanoi

Xe tải
Em có địa chỉ cả 3 miền http://thanhbinhauto.com
Website
thanhbinhauto.com
Giá cả thì có rẻ hơn đâu, nhưng thấy web quảng cáo nhiều, e có qua lắp lướt gió sau camry, mấy tay thợ làm ăn chán lắm, chả hiểu kiểu j keo lòi ra nhoe nhoét, miếng dán 3M keo thừa hết ra mép ngoài, tính e ngại va chạm, nhưng thấy cú. Vấn đề ở đây, e muốn nói đội ngũ thợ ko chuyên nghiệp. Chả biết bác chủ tuyển ng kiểu j nữa.[-X[-X
Cụ cho em thêm thông tin với (ngày làm,địa điểm làm, xe gì, nếu có thể Cụ cho em số ĐT vào hộp thư).
Em sẽ kiểm tra lại và xem xét kỹ thuật của nhân viên. Nếu không đáp ứng được yêu cầu công việc em cho nghỉ luôn ạ.
Cám ơn Cụ nhiều.

bên này mình có hỏi mấy lần nhưng giá cao lắm
Dạ, vụ này thì rất khó nói Cụ à, mong Cụ thông cảm.

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com
Đã tới mua 1 lần và ko bao giờ quay lại !
Cụ ơi, Cụ cho em thêm thông tin được không?
Điểm nào làm Cụ "ghét" em đến vậy.
EM sẽ cố gắng chỉnh sửa và "tán tỉnh" Cụ.
Cám ơn Cụ nhiều

dark blue

Xe tải
Giá cả thì có rẻ hơn đâu, nhưng thấy web quảng cáo nhiều, e có qua lắp lướt gió sau camry, mấy tay thợ làm ăn chán lắm, chả hiểu kiểu j keo lòi ra nhoe nhoét, miếng dán 3M keo thừa hết ra mép ngoài, tính e ngại va chạm, nhưng thấy cú. Vấn đề ở đây, e muốn nói đội ngũ thợ ko chuyên nghiệp. Chả biết bác chủ tuyển ng kiểu j nữa.[-X[-X
Cách đây vài tháng em qua cửa hàng ở Nguyễn Văn Cừ lắp cái vè che mưa, giá đúng trên Web, thấy thái độ nhân viên khá tốt. Xe em bị mấy vệt sơn, cậu nhân viên lấy giẻ và hóa chất gì đó lau hộ, sạch bong. Em nghĩ có vấn đề gì cứ trao đổi trực tiếp, không ưng thì yêu cầu làm lại, có gì mà phải ngại va chạm đâu cụ. Thợ thì trong hãng cũng có thợ non. Như em toàn bảo dưỡng ở Kia Long Biên, vừa rồi phải chạy về gara Thành Tâm ở Phú Viên làm lại

Mr.Impression

Xe hơi
Cụ ơi, Cụ cho em thêm thông tin được không?
Điểm nào làm Cụ "ghét" em đến vậy.
EM sẽ cố gắng chỉnh sửa và "tán tỉnh" Cụ.
Cám ơn Cụ nhiều
E hỏi nhân viên nhà cụ, 2 thanh niên thì ngồi nghịch điện thoại, 1 bạn nữ thì hỏi gì cũng chả biết, tóm lại chả biết gì về đồ oto ú ớ giá cả.
Chỗ e mua là cửa hàng bên Lê văn lương

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com
E hỏi nhân viên nhà cụ, 2 thanh niên thì ngồi nghịch điện thoại, 1 bạn nữ thì hỏi gì cũng chả biết, tóm lại chả biết gì về đồ oto ú ớ giá cả.
Chỗ e mua là cửa hàng bên Lê văn lương
Cám ơn CỤ đã thông tin, em sẽ làm việc trực tiếp với đội nhân viên tại đây về thái độ và trình độ bán hàng.

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com
Ngành ô tô để làm đc cũng ko dễ.cái đầu tiên là thái độ phục vụ khi khách hàng đến, rồi đến chất lượng dịch vụ sửa chữa sau đó là giá thành.mình làm ăn uy tín chất lượng sẽ có khách đến thôi.cái quan trọng ng chủ phải quản lý chặt chẽ đội ngũ nhân viên.từ cách ăn nói đến ứng xử để khách hài lòbg
Phải có bộ phận chăm sóc khách hàng khi khách ra xưởng từ 3 đến 5 ngày bộ phận cskh gọi hỏi thăm,về chất lượng dịch vụ phản hồi những ý kiến ghi lại rồi sẽ bjt rồi dần dần mà lên kế hoạch làm cho tốt
Cám ơn mợ rất nhiều. Em cũng có suy nghĩ như mợ. Hữu xạ tự nhiên hương, chứ không thể nói xuông được.
Các vấn đề bên em gặp lỗi rất hay rơi vào nhân viên mới.
Nhận thức như vậy nên bên em rất chú trọng vào đào tạo, đào tạo lại, đào tạo thường xuyên,... và cả kỷ luật nữa.
Tuy nhiên đôi khi vẫn gặp lỗi như các cụ trên này đã nêu. Mỗi lần khách phàn nàn là 1 lần toàn bộ nhân viên được phổ biến, tự thấy mình phải tự hoàn thiện kỹ năng như thế nào.
Đúng như ý kiến của Mợ, bên em đã thành lập Đội chăm sóc khách hàng, hàng ngày chỉ làm duy nhất 1 việc là tiếp thu ý kiến phản ảnh của khách về dịch vụ của ThanhBinh. Hàng ngày chủ động gọi đt tới khách hàng đã sử dụng dịch vụ trên toàn quốc để xin ý kiến nhận xét. Đây đang là bộ phận quan trọng nhất. Mọi ý kiến của khách hàng đều được bên em xử lý tận cùng, quy kết trách nhiệm rõ ràng tới từng nhân viên.
Không có gì hoàn hảo tuyệt đối nhưng em sẽ luôn cố gắng 100% để đem tới chất lượng dịch vụ tốt nhất tới khách hàng.

[Em xin ví dụ nhỏ thôi: Cụ Mr.Impression có phàn nàn về cửa hàng Lê Văn Lương, sau khi xin được thông tin, em cũng đã làm việc trực tiếp với cửa hàng và dựa trên hệ thống theo dõi sổ sách, camera trong tháng qua (dù có thể không đúng thời điểm của Cụ Impression nhưng có hành vi dùng điện thoại trong giờ làm việc), và đã có hình thức xử lý phù hợp với đội ngũ làm việc tại đó]

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com
Ko có gì cụ ạ.làm trong nghề thì bảo cụ vậy thui.chăm sóc khách hàng cụ phải có thông tin đầy đủ về khách hàng.đầu tiên là cột stt, 2 là cột ngày xe vào xưởng,3 là cột ngày xe ra xưởng,4 ngày gọi đt chăm sóc khách hàng,5 tên khách hàng,6 sđt khách hàng,7 là tên xe ,8 là biển kiểm soát,9 là nội dung công việc mà khách vào làm,10 là ý kiến phản hồi của kh.làm bằng execel.rồi lọc rất nhanh.
Kiểm soát chặt chẽ một chút là ok.nghề dịch vụ ko thể 100% đc.mình chỉ khắc phục dần thui.chúc cụ năm nay buôn bán phát tài nhé.sắp tết rồi.lên lựa rồi thu hoạch thôi
HÌ, cám ơn mợ nhiều, em sẽ kiểm tra lại sổ sách bộ phận chăm sóc khách hàng xem đã được như vậy chưa. Em chỉ nhận báo cáo cuối và các biên bản giải trình của Trưởng cửa hàng nếu khách có phàn nàn.
Hôm nào offline để học thêm kinh nghiệm của mợ nhé

binem

Xe tải
Em hay làm ở Thanh Bình Đà nẵng,thấy mấy em nó nhiệt tình lắm.

hungphan304

Xe tải
Next đi cụ, thiếu j chỗ, thời buổi này..em thật

artmedia5881

Xe container
Trước do gần công ty nên em cũng hay qua đây mua linh tinh cho vợ 2, chưa nói về giá đắt nhưng đúng là thái độ nhân viên không được okie cho lắm.

Haibeo234

Xe hơi
Nói tóm lại là bây giờ cửa hàng cũng nhiều,được sự ủng hộ của anh em là tốt rồi,mà nói thật là tìm được cửa hàng làm ăn mà chuẩn thì hơi bị khó,không như trong sài ghềnh,đúng nghĩa là làm dịch vụ,còn thủ đô ta thì xin lỗi các cụ: toàn bố láo ăn cắp,hôm qua vừa đập cho 2 thằng ôn rửa xe vì tội ăn chộm ,mà không phải ăn chộm chứ, đổi đồ mới đúng,casc cụ biết là gì không, cái gạt mưa.
Bắt 2 thằng ôn quỳ xuống,lạy gạt mưa đúng 50 cái, báo cáo các cụ một thằng ăn cháo cả ngày hôm nay,một thằng nằm cả ngày,còn thằng chủ quán thì khỏi phải nói,mồm lệch như cá nhệch.
Tóm lại là dịch vụ và tay nghề ,cụ nào làm ăn phải để ý văn hoá bán hàng

Vietxdct

Xe buýt
Em mới qua nhờ đấu lại dvd do ko sử dụng được nút trên vô lăng nó đấu 5p chém e 2lít. Mua cái ốp pô inox xe altis 2015 hôm trước hỏi nó bảo 2l hôm nay lắp vào xe lúc thanh toán nó ghi 479k, mình hỏi lại nó bảo loại 200 là loại mỏng, của e dày là 479, thay công tắc đèn gầm sang loại nút bấm nhái kiểu theo xe nó cắt dây zin theo xe tung tóe rồi chém tiếp 2l.mua mấy đồ kinh tinh vớ vẩn mà ra thanh toán hết 1,5 củ. Chỗ này chém khách kinh quá, e ở tỉnh xa về nó chém nhiệt tình chắc kần sau cạch chỗ này

Su kem

Xe tải
Mình qua chỗ Yên Phụ mua mấy thứ linh tinh nhân viên bán hàng cũng nhiệt tình đấy chứ

hieuphung

Xe hơi
Cháu thật, đang nghiên cứu chỗ này mà đọc cmt thì cháu next thôi.