thanhbinhauto.com bức xúc của cá nhân e là nó có thật hay lừa

30A-71308

Xe máy
Chuẩn không cần chỉnh ^^

Tba.hanoi

Xe tải
Em có địa chỉ cả 3 miền http://thanhbinhauto.com
Website
thanhbinhauto.com
Bác thông cảm e phải phê bình thẳng thắn như vậy để cửa hàng rút kinh nghiệm sẽ giữ được khách chứ e không có ý chọc ngoáy gì cả vì e làm công chức không có liên quan gì đến việc kinh doanh như của bác. E có xe nào k quan trọng đâu quan trọng là đã có việc nnư vậy xảy ra như vậy đối với e khi đến Thanhbinh bên Long Biên làm xe. Có thể việc xảy ra là do lỗi của nhân viên chứ không phải lỗi của bác vì bác không trực tiếp có mặt ở đó khi hai lần e vào cửa hàng làm xe. Nhưng qua đó e nghĩ bác phải quán triệt nhân viên mình bỏ tiền ra thuê sao cho họ phải làm việc để giữ đc khách cho mình chứ đừng để xảy ra những việc tương tự như e đã nêu. Chúc bác luôn làm ăn phát đạt và là một cửa hàng có uy tín cao để a e được hưởng dịch vụ tốt nhất và giá hợp lý nhất. Thân!
Cám ơn Cụ đã phản hồi ngay.
Đúng là em không có mặt tại cửa hàng thời điểm đó. Các quy định trong công việc thì Thanhbinh đang đưa ra rất chặt chẽ và hợp lý. Nhưng trong quá trình vận hành vẫn có thể xuất hiện lỗi. EM rất mong phát hiện các lỗi này để xử lý và nâng cao chất lượng dịch vụ. Việc góp ý của khách hàng thực sự cần thiết.
Thanhbinhauto 684 hiện nay đang là cửa hàng "mẫu" trong xây dựng "văn hóa cửa hàng" của em. Xảy ra chuyện không vừa ý cụ thật sự là 684 mất điểm quá.
(Tất cả các bạn tại cửa hàng đã làm tường trình sự việc và họp nhưng bạn nào cũng khẳng định hôm đó cụ OK về việc lắp đặt đèn này.
Chính vì vậy em mới hỏi xin thông tin của cụ cho chắc chắn, tuy nhiên dù có hay không thì bên em cũng đã phải nhắc nhở và xử phạt theo đúng quy định rồi - Thanh binh có quy định khi có khách hàng phản ánh chất lượng, chỉ cần xác minh đúng là khách hàng đã sử dụng dịch vụ của Cửa hàng, thi cửa hàng sẽ bị phạt ngay)

Đúng như Cụ nói, phê bình thẳng thắn để bên em rút kinh nghiệm. Nhân viên cũng cần được đọc các phàn nàn của khách hàng để rút kinh nghiệm và tự có bài học cho chính mình.

Hy vọng được phục vụ Cụ nhiều lần nữa và mang lại sự hài lòng với Cụ. Xin lỗi Cụ nhiều

duonglong

Xe hơi
Website
cuoihoihoanggia.vn
Chọc đúng chỗ ngứa của em năm ngoái
Năm ngoái em mua con fortuner qua chỗ thanhbinh ở trần khắt chân ốp cái đèn
Trong lúc chờ ốp em có xem mấy ông dán film cho con Mer S mới cóng, dán xong lái xe ra kiểm tra bắt sửa lại do nhăn và lọt nhiều bọt khí, chúng nó lấy cái khò ra xoa xoa rồi báo ko sao đâu anh về đi vài hôm là hết, em ngồi xem nghĩ bụng nhìn tư cách mấy thằng này chắc mình đến nhầm chỗ rồi thôi cũng cố dán với ốp đèn và cốp xong về nhà đúng sáng hôm sau đi thấy lọc cọc cái ốp viền đèn nó bong 1/2 ra, em lấy tay ấn vào nó lại dính xong đi dc vài hôm lại bong e đành mang qua bắt đền bọn nó dán lại. Tổng cộng cho đến lúc bán xe em đến đấy dán lại 3 lần cái ốp viền đèn ^^. Nhìn mấy ông tướng ở đấy làm phải nói là cực kỳ ất ơ.

Củ chủ cửa hàng mà ko quản lý để kiểu này em tin cụ đang hất cơm đi

Xem em trước là biển 98A04544 ko lại bảo em nói xấu.

Frank1104

Xe máy
e đang định đến đây lắp vài thứ mà nghe các cụ phản ánh dữ quá nên chắc next luôn.may quá

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com

Anhkibo27

Xe buýt

nguyenhungLB

Xe tăng
E gọi điện định mua đồ cho số hotline: 0913510033 hỏi giá sản phẩm để đặt thì có giọng nhân viên nữ có nói chờ chút, nhưng mãi k thấy gọi lại. E gọi điện lại thì ấn bận luôn và k gọi lại nữa...trường hợp này bị vài lần rồi ở thanhbinhauto.com, chưa mua nổi 1 cái gì vì nó có chịu nghe hay gọi lại mình đâu, đến đây e xin hỏi các cụ là web này lừa đảo à hay sao mà k báo giá cho khách, cuộc đầu thì nghe cuộc sau ấn bận và k nge nữa...chả hiểu số này của nhân viên hay là của chủ nữa mà làm ăn như...
e đồng ý với cụ là Thanh bình nên xem lại nhân viên của mình. e cũng đã nhiều lần hỏi một vài linh phụ kiện, có nhân viên nữ nghe rồi bảo để em kiểm tra rồi gọi lại mà không thấy gì. e nghĩ thời buổi này mà làm ăn thế thì chết. nhân viên nhiệt tình còn chả ăn ai huống hồ kiểu này.
hay thanh bình nhiều tiền rồi nên thích thì bán, không thì thôi. nếu cụ thanh bình nhiều tiền rồi thì nên đóng cửa hàng.

Quang Hưng DTN

Xe đạp
Em đang đinh lắp thêm ít đồ ở Thanh bình, nhưng các bác chém kinh quá nên nản

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Ôi giời ơi nhiều người như em quá nhỉ. Từ nay không bao giờ mua gì ở đây nữa. Vừa đắt vừa lươn lẹo. Nhất là cô dẻo mỏ ở trần khắc chân

Quang Hưng DTN

Xe đạp
Các cụ xem có địa chỉ nào uy tín chỉ giúp em với!

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com
e đồng ý với cụ là Thanh bình nên xem lại nhân viên của mình. e cũng đã nhiều lần hỏi một vài linh phụ kiện, có nhân viên nữ nghe rồi bảo để em kiểm tra rồi gọi lại mà không thấy gì. e nghĩ thời buổi này mà làm ăn thế thì chết. nhân viên nhiệt tình còn chả ăn ai huống hồ kiểu này. hay thanh bình nhiều tiền rồi nên thích thì bán, không thì thôi. nếu cụ thanh bình nhiều tiền rồi thì nên đóng cửa hàng.
Cám ơn CỤ nhiều. Đã mở cửa hàng là xác định phục vụ khách hàng và kiếm tiền lời lãi CỤ ạ. Chả ai dám nói kiểm đủ rồi. Cụ nhỉ...

Phục vụ tốt khách hàng hài lòng vui vẻ, em cũng có tí tiền cho em, cho con cái học hành.

Trong hai năm qua, với sự đóng góp ý kiến nhiệt tình của khách hàng và đặc biệt là các Cụ trên OF, em cũng đã có những cải tiến nhất định, đặc biệt là nhân sự (đào tạo, kiểm tra, kiếm soát, kỷ luật, tthyên chuyển, đuổi việc).

Với bộ phận hotline, em đã thay 100% nhân viên bằng đội ngũ mới có đào tạo về chuyên môn và kỹ năng. Bên cạnh đó thành lập bộ phận chăm sóc khách hàng, thường xuyên gọi đt cho khách đã sử dụng dịch vụ của ThanhBinh để nghe ý kiến góp ý nhận xét. Bộ phận này độc lập với bộ phận kinh doanh và ăn lương thưởng dựa trên ý kiến nhận xét của khách hàng. Rất nhiều cải tiến đã được bên em áp dụng để hoàn thiện dịch vụ. Khách hàng chính là người trả lương cho nhân viên của ThanhBinh.

Tất nhiên để đạt được hoàn hảo là khó, nhưng bên em sẽ cố gắng 100% sức lực của hệ thống (nhiều nơi đưa ra 200, 300% - nhưng em chỉ đòi hỏi 100% của nhân viên và đều đặn hàng ngày hàng giờ với mọi khách hàng đã là OK lắm rồi)

Em xin chia sẻ cùng Cụ. Mong nhận được sự góp ý tiếp tục của các CỤ.

Cám ơn Cụ lần nữa.

inuchisai

Xe tải
E gọi điện định mua đồ cho số hotline: 0913510033 hỏi giá sản phẩm để đặt thì có giọng nhân viên nữ có nói chờ chút, nhưng mãi k thấy gọi lại. E gọi điện lại thì ấn bận luôn và k gọi lại nữa...trường hợp này bị vài lần rồi ở thanhbinhauto.com, chưa mua nổi 1 cái gì vì nó có chịu nghe hay gọi lại mình đâu, đến đây e xin hỏi các cụ là web này lừa đảo à hay sao mà k báo giá cho khách, cuộc đầu thì nghe cuộc sau ấn bận và k nge nữa...chả hiểu số này của nhân viên hay là của chủ nữa mà làm ăn như...
Em mua được cái bạt phủ ở Thanh Bình. Thấy giá cũng phủ lý, bạt chất lượng, màu sắc đẹp.

usernames78

Xe buýt
Bác thông cảm e phải phê bình thẳng thắn như vậy để cửa hàng rút kinh nghiệm sẽ giữ được khách chứ e không có ý chọc ngoáy gì cả vì e làm công chức không có liên quan gì đến việc kinh doanh như của bác. E có xe nào k quan trọng đâu quan trọng là đã có việc nnư vậy xảy ra như vậy đối với e khi đến Thanhbinh bên Long Biên làm xe. Có thể việc xảy ra là do lỗi của nhân viên chứ không phải lỗi của bác vì bác không trực tiếp có mặt ở đó khi hai lần e vào cửa hàng làm xe. Nhưng qua đó e nghĩ bác phải quán triệt nhân viên mình bỏ tiền ra thuê sao cho họ phải làm việc để giữ đc khách cho mình chứ đừng để xảy ra những việc tương tự như e đã nêu. Chúc bác luôn làm ăn phát đạt và là một cửa hàng có uy tín cao để a e được hưởng dịch vụ tốt nhất và giá hợp lý nhất. Thân!
Em thấy thanhbinh làm ăn cũng đc đấy chứ, nhân viên cẩn thận, tư vấn bán hàng thì có gì nói đó, hàng hoá thì hạt rẻ, đa dạng cũng đc đấy chứ,
Xem ra cũng có lẽ vì thế mà bị ném đá, liệu có phải chăng đây là âm binh, nói chê ng ta , chỗ làm ăn uy tín là quan trọng, chê ng ta như đập vào mặt thế này thì phải có dẫn trứng cụ thể, ngày giờ làm, hoá đơn mua hàng rõ ràng thế mới hợp lý, chứ cứ hùa theo ném đá nhà ng ta xem ra lại là mấy ông cũng kinh doanh cạnh tranh k lành mạnh
Có lẽ ad càn đưa ra quy chế kiểu mấy đối tượng dìm hàng thế này mà k có dẫn trứng thì cứ block nịc chho nhanh,

Tba.hanoi

Xe tải
Website
thanhbinhauto.com
Em thấy thanhbinh làm ăn cũng đc đấy chứ, nhân viên cẩn thận, tư vấn bán hàng thì có gì nói đó, hàng hoá thì hạt rẻ, đa dạng cũng đc đấy chứ,
Xem ra cũng có lẽ vì thế mà bị ném đá, liệu có phải chăng đây là âm binh, nói chê ng ta , chỗ làm ăn uy tín là quan trọng, chê ng ta như đập vào mặt thế này thì phải có dẫn trứng cụ thể, ngày giờ làm, hoá đơn mua hàng rõ ràng thế mới hợp lý, chứ cứ hùa theo ném đá nhà ng ta xem ra lại là mấy ông cũng kinh doanh cạnh tranh k lành mạnh
Có lẽ ad càn đưa ra quy chế kiểu mấy đối tượng dìm hàng thế này mà k có dẫn trứng thì cứ block nịc chho nhanh,
Cám ơn Cụ, nhưng em cũng nói thật là bên em vẫn còn có sai sót trong dịch vụ.
Trên OF có nhiều thớt đã góp ý rất đúng những lỗi khi thực hiện dịch vụ. Nhờ đó bên em đã có nhiều thay đổi về cách quản lý cũng như đào tạo nhân viên.
Tuy nhiên đúng như cụ nói, vẫn có 1 vài ý kiến "không có thật".
Hiện nay bên em có hệ thống quản lý, lưu trữ thông tin rất tốt, tất cả khách hàng, các cuộc gọi đến hotline hoặc cửa hàng đều được ghi chép lại và lưu trữ. Việc này trực tiếp để quản lý nhân viên là chính, lương thưởng của nhân viên cũng dựa vào đây để tính toán. Và gián tiếp là mọi việc phản ánh của khách hàng bên em đều xác định được tính chính xác của sự việc.
Nhưng mọi góp ý của khách hàng đều được ghi nhận, không tranh luận đúng sai của sự việc. Các góp ý chân thành đều được em xử lý triệt để với nhân viên, nếu có ảnh hưởng đến quyền lợi của khách hàng lại càng nghiêm khắc trong xử lý. Còn các ý kiến "không có thật" bên em cũng dùng vào làm bài học cho nhân viên khi gặp tình huống này sẽ phải nói với khách hàng như thế nào để khách hài lòng nhất.
Trân trọng

Quang Hưng DTN

Xe đạp
Cụ
Cám ơn Cụ, nhưng em cũng nói thật là bên em vẫn còn có sai sót trong dịch vụ.
Trên OF có nhiều thớt đã góp ý rất đúng những lỗi khi thực hiện dịch vụ. Nhờ đó bên em đã có nhiều thay đổi về cách quản lý cũng như đào tạo nhân viên.
Tuy nhiên đúng như cụ nói, vẫn có 1 vài ý kiến "không có thật".
Hiện nay bên em có hệ thống quản lý, lưu trữ thông tin rất tốt, tất cả khách hàng, các cuộc gọi đến hotline hoặc cửa hàng đều được ghi chép lại và lưu trữ. Việc này trực tiếp để quản lý nhân viên là chính, lương thưởng của nhân viên cũng dựa vào đây để tính toán. Và gián tiếp là mọi việc phản ánh của khách hàng bên em đều xác định được tính chính xác của sự việc.
Nhưng mọi góp ý của khách hàng đều được ghi nhận, không tranh luận đúng sai của sự việc. Các góp ý chân thành đều được em xử lý triệt để với nhân viên, nếu có ảnh hưởng đến quyền lợi của khách hàng lại càng nghiêm khắc trong xử lý. Còn các ý kiến "không có thật" bên em cũng dùng vào làm bài học cho nhân viên khi gặp tình huống này sẽ phải nói với khách hàng như thế nào để khách hài lòng nhất.
Trân trọng
cụ báo giá cho em cái giá nóc và bậc để chân CRV 2015 nhé

vietcuongdb_27

Xe máy
Giá cả thì có rẻ hơn đâu, nhưng thấy web quảng cáo nhiều, e có qua lắp lướt gió sau camry, mấy tay thợ làm ăn chán lắm, chả hiểu kiểu j keo lòi ra nhoe nhoét, miếng dán 3M keo thừa hết ra mép ngoài, tính e ngại va chạm, nhưng thấy cú. Vấn đề ở đây, e muốn nói đội ngũ thợ ko chuyên nghiệp. Chả biết bác chủ tuyển ng kiểu j nữa.[-X[-X