Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

Sonbh

Xe tăng
Hôm nay em đi dán đề can vân carbon để nhái giống cụ Vịt, lúc về đi lắp chắn gầm cho đỡ đá bay vào khoang máy, quayong đầu trên đường Hồng Hà em cho luôn đầu xe chui vào cầu thang hở nhà người ta :(( Đi luôn két nước, cản trước vỡ. Xe tự động khóa hết số về P, ko tiến ko lùi được luôn, xe quay ngang giữa đường, may mà túi khí chưa bật ra vì va chạm ko nặng không thì lại được 1 phen bồng bềnh trong mây. Đang lúc bối rối may quá có cụ Vịt nhà gần ra hỗ trợ. Xe em đã đc cứu hộ của Liberty câu về Ford Thăng Long. Rất cám ơn cụ, em mới lái non tay quá, may mà chả có thiệt hại gì về người :-s
Chia buồn cùng chú em nhé, may mà ko có thiệt hại gì về người. Focus chân ga điện tử nên đạp mạnh quá là phi vào nhà người ta ngay, thôi chịu khó chờ bảo hiểm giám định và thay đồ mới thôi. Liberty bồi hoàn thủ tục cũng nhanh lắm cái chính là chịu khó chờ đồ nó về thôi.

Kojiro

Xe tải
Hai món đó 600K vnđ, cụ alo cho cụ Vietwagen nhá. Hai món đó là đầu tư hiệu quả nhất đấy :D
Em cũng khoái vụ LED vì đèn trong xe hơi tối nhưng chưa được vợ cả bật đèn xanh.

Nếu có LED cả gầm ghế trước thì thích nhỉ

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Hôm nay em đi dán đề can vân carbon để nhái giống cụ Vịt, lúc về đi lắp chắn gầm cho đỡ đá bay vào khoang máy, quayong đầu trên đường Hồng Hà em cho luôn đầu xe chui vào cầu thang hở nhà người ta :(( Đi luôn két nước, cản trước vỡ. Xe tự động khóa hết số về P, ko tiến ko lùi được luôn, xe quay ngang giữa đường, may mà túi khí chưa bật ra vì va chạm ko nặng không thì lại được 1 phen bồng bềnh trong mây. Đang lúc bối rối may quá có cụ Vịt nhà gần ra hỗ trợ. Xe em đã đc cứu hộ của Liberty câu về Ford Thăng Long. Rất cám ơn cụ, em mới lái non tay quá, may mà chả có thiệt hại gì về người :-s
Của đi thay người cụ ạ, chia buồn cùng cụ. Nhưng cụ vẫn còn may, túi chưa bung. Túi mà bung thì trông nó dư lày (chính vì nó cứu sống em nên em cực tin ở độ an toàn của Ford, và em đổi sang Ếch vì thích gầm cao):

luklak

Xe điện
Hi các Cụ !
Hôm nay em được cụ Vietwagen lắp cho quả đèn trần Led và pedan của ford RS. Sau khoảng 7 phút thi công, quả đèn trần và pedan của em đã được bác Vietwagen hoàn thiện. Phải nói là quá hoàn hảo đi xe phanh và đạp ga chuẩn hơn hẳn, rất mượt và ngon đèn trần thì buổi tối rất sáng và dịu mắt, cám ơn bác Vietwagen nhá.
Phọt ảnh đi bác ơi, thi công gì mà 7ph, chuẩn bị mở tiệm thôi bác VW ơi, của em mấy món về rùi mà bựn quá chưa đi lấy được, nghe tả thèm sốt hết cả ruột :-@

Sonbh

Xe tăng
Phọt ảnh đi bác ơi, thi công gì mà 7ph, chuẩn bị mở tiệm thôi bác VW ơi, của em mấy món về rùi mà bựn quá chưa đi lấy được, nghe tả thèm sốt hết cả ruột :-@
Cụ ơi em lười chụp ảnh lắm :D, hình ảnh thì cụ xem ở đầu trang cụ VW đã chụp rồi nên em chỉ mạn phép chia sẻ vài cảm nhận thôi. Vì hàng là hàng chính hãng của Ford china nên lắp cực nhanh và chuẩn, từ cao su cho đến ốp inox đều là ngàm gá nên thi công nhanh. Còn vụ đèn trần bác vw lắm quen rồi thì em ko nói, đèn led rất sáng vào ban đêm, vì đang kẹt tiền nên em chưa sắm thêm 02 dải đèn led cho băng ghế sau nếu lắp đủ thì rất sáng và bất cứ khách nào vào xe cũng sẽ hài lòng cụ ah .

songvedem

Xe tăng

Chúc cụ tai qua nạn khỏi, xe mau lành bệnh và sớm về nhà như mới. Thế xa bác là xe MT hay AT, có vẻ khi bị tai nạn với tài mới lái non thì xe AT hay bị nặng hơn. Em dự thế k bik có đúngk

NewPeace

Xe điện
Chắc là AT, thế nào mà bác ấn chân ga mạnh thế chứ thằng Focus chân ga bao giờ cũng bị trễ 1tý. Như vậy là xe bác này lao thẳng vào chân cầu thang nhà bên đường, may mà ko có ai đứng ở đó.

Sonbh

Xe tăng
Chúc cụ tai qua nạn khỏi, xe mau lành bệnh và sớm về nhà như mới. Thế xa bác là xe MT hay AT, có vẻ khi bị tai nạn với tài mới lái non thì xe AT hay bị nặng hơn. Em dự thế k bik có đúngk
Xe AT cụ ah, chưa quen xe nên chưởng này dính khá nặng, MT còn đỡ côn được chứ At thì chịu.

Sonbh

Xe tăng
Xe bác đã bọc ghế da chưa?
Loại gì và giá cả thế nào, tư vấn em cái
Ghế da thì cụ hỏi cụ Vietwagen và cụ Svd nhé, xe em chưa bọc. Em để đi cho hỏng cái ghế nỉ đi đã rồi em mới học, ghế nỉ em vẫn thơm mùi mới. Cụ Svd hình như bọc mất 6 tr thì phải da của China loại tốt, cụ chú ý ko có da Sing da ý gì đâu nhé, cứ bảo bọc cho tôi da tàu loại tốt.

Cilvil

Xe hơi
Cám ơn cụ, xe em AT ạ, em đang chán hết cả đời đây. Chán vì chả phải xe hỏng mà mình đi xe như mứt ý ~:>
@anh Sonbh: Cám ơn anh, em để xe ngay trước cổng xưởng của ford Thăng Long đấy, sáng mai bác đi làm kiểu gì cũng thấy xe em. =((
@anh TB newpeace: May nhất là không có thiệt hại về người ko em mệt rồi, may có bác Vịt ra hỗ trợ ko em lúng ta lúng túng thì cũng đến khổ.

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Cụ ơi em lười chụp ảnh lắm :D, hình ảnh thì cụ xem ở đầu trang cụ VW đã chụp rồi nên em chỉ mạn phép chia sẻ vài cảm nhận thôi. Vì hàng là hàng chính hãng của Ford china nên lắp cực nhanh và chuẩn, từ cao su cho đến ốp inox đều là ngàm gá nên thi công nhanh. Còn vụ đèn trần bác vw lắm quen rồi thì em ko nói, đèn led rất sáng vào ban đêm, vì đang kẹt tiền nên em chưa sắm thêm 02 dải đèn led cho băng ghế sau nếu lắp đủ thì rất sáng và bất cứ khách nào vào xe cũng sẽ hài lòng cụ ah .

Phải cái lày đúng ko cụ nhỉ. Cái vụ đèn led và chân ga em cũng mún làm dưng mà em ở xì gòn.Có bác nào làm 2 cái này mà ở xì gòn ko ạ.

Sonbh

Xe tăng

Phải cái lày đúng ko cụ nhỉ. Cái vụ đèn led và chân ga em cũng mún làm dưng mà em ở xì gòn.Có bác nào làm 2 cái này mà ở xì gòn ko ạ.
Cụ cứ gọi cho cụ Vietwagen ý xem cụ ý có ship vào sài gòn ko, em nghĩ cụ ý có ship đó, đúng như hình cụ đưa đó.

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Cho em hỏi cụ Vietwagen phát ....Em muốn độ đèn phanh có chữ giống của cụ ...Xin cụ cho em thêm tí kinh nghiệm ...Em hứa sẽ vodka cụ ạ.....
Xe của em có chứ I LOVE YOU cụ ạ.Làm đơn giản dư lày:
Cắt decal đen chữ đó nhưng bản ngược và chữ trống để đèn chiếu xuyên qua
tháo cái đèn sau ra,Dán cái chữ đó vào cái hốc sâu sâu để đút cái dàn đèn vào.
Xong

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Cụ cứ gọi cho cụ Vietwagen ý xem cụ ý có ship vào sài gòn ko, em nghĩ cụ ý có ship đó, đúng như hình cụ đưa đó.
Thanks cụ.Cụ cho em số cụ Vietwagen đi ạ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
lắp quả đèn led đỗ cạnh xe ông bạn đi Q7 làm ông bạn giật mình tưởng loại Audi mới =)), lượn lờ khắp nơi mọi người thắc mắc ko hiểu laọi này là Focus 2011 có phải ko nữa???

Sonbh

Xe tăng
lắp quả đèn led đỗ cạnh xe ông bạn đi Q7 làm ông bạn giật mình tưởng loại Audi mới =)), lượn lờ khắp nơi mọi người thắc mắc ko hiểu laọi này là Focus 2011 có phải ko nữa???
Hehe, phải làm thêm quả bi xenon nữa cho đủ bộ thành focus 2012 luôn :D.